แอฟริกา เนชั่น คัพ
แอฟริกา

แอฟริกา เนชั่น คัพ

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
A
1 อียิปต์ อียิปต์ 3 3 0 0 5:0 5 9 W
อียิปต์ อียิปต์
21.06.19 1 : 0 ชนะ
ซิมบับเว ซิมบับเว
W
อียิปต์ อียิปต์
26.06.19 2 : 0 ชนะ
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก
W
ยูกันดา ยูกันดา
30.06.19 0 : 2 ชนะ
อียิปต์ อียิปต์
L
อียิปต์ อียิปต์
06.07.19 0 : 1 แพ้
แอฟริกาใต้ แอฟริกาใต้
2 ยูกันดา ยูกันดา 3 1 1 1 3:3 0 4 W
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก
22.06.19 0 : 2 ชนะ
ยูกันดา ยูกันดา
D
ยูกันดา ยูกันดา
26.06.19 1 : 1 ดึง
ซิมบับเว ซิมบับเว
L
ยูกันดา ยูกันดา
30.06.19 0 : 2 แพ้
อียิปต์ อียิปต์
L
ยูกันดา ยูกันดา
05.07.19 0 : 1 แพ้
เซเนกัล เซเนกัล
3 สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก 3 1 0 2 4:4 0 3 L
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก
22.06.19 0 : 2 แพ้
ยูกันดา ยูกันดา
L
อียิปต์ อียิปต์
26.06.19 2 : 0 แพ้
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก
W
ซิมบับเว ซิมบับเว
30.06.19 0 : 4 ชนะ
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก
D
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
07.07.19 2 : 2 ดึง
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก
4 ซิมบับเว ซิมบับเว 3 0 1 2 1:6 -5 1 L
อียิปต์ อียิปต์
21.06.19 1 : 0 แพ้
ซิมบับเว ซิมบับเว
D
ยูกันดา ยูกันดา
26.06.19 1 : 1 ดึง
ซิมบับเว ซิมบับเว
L
ซิมบับเว ซิมบับเว
30.06.19 0 : 4 แพ้
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B
1 มาดากัสการ์ มาดากัสการ์ 3 2 1 0 5:2 3 7 D
สาธารณรัฐกินี สาธารณรัฐกินี
22.06.19 2 : 2 ดึง
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
W
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
27.06.19 1 : 0 ชนะ
บุรุนดี บุรุนดี
W
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
30.06.19 2 : 0 ชนะ
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
D
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
07.07.19 2 : 2 ดึง
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก
L
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
11.07.19 0 : 3 แพ้
ตูนิเซีย ตูนิเซีย
2 ไนจีเรีย ไนจีเรีย 3 2 0 1 2:2 0 6 L
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
30.06.19 2 : 0 แพ้
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
W
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
06.07.19 3 : 2 ชนะ
แคเมอรูน แคเมอรูน
W
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
10.07.19 2 : 1 ชนะ
แอฟริกาใต้ แอฟริกาใต้
L
แอลจีเลีย แอลจีเลีย
14.07.19 2 : 1 แพ้
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
W
ตูนิเซีย ตูนิเซีย
17.07.19 0 : 1 ชนะ
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
3 สาธารณรัฐกินี สาธารณรัฐกินี 3 1 1 1 4:3 1 4 D
สาธารณรัฐกินี สาธารณรัฐกินี
22.06.19 2 : 2 ดึง
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
L
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
26.06.19 1 : 0 แพ้
สาธารณรัฐกินี สาธารณรัฐกินี
W
บุรุนดี บุรุนดี
30.06.19 0 : 2 ชนะ
สาธารณรัฐกินี สาธารณรัฐกินี
L
แอลจีเลีย แอลจีเลีย
07.07.19 3 : 0 แพ้
สาธารณรัฐกินี สาธารณรัฐกินี
4 บุรุนดี บุรุนดี 3 0 0 3 0:4 -4 0 L
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
22.06.19 1 : 0 แพ้
บุรุนดี บุรุนดี
L
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
27.06.19 1 : 0 แพ้
บุรุนดี บุรุนดี
L
บุรุนดี บุรุนดี
30.06.19 0 : 2 แพ้
สาธารณรัฐกินี สาธารณรัฐกินี
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
D
1 โมร็อกโก โมร็อกโก 3 3 0 0 3:0 3 9 W
โมร็อกโก โมร็อกโก
23.06.19 1 : 0 ชนะ
นามิเบีย นามิเบีย
W
โมร็อกโก โมร็อกโก
28.06.19 1 : 0 ชนะ
โกตดิวัวร์ โกตดิวัวร์
W
แอฟริกาใต้ แอฟริกาใต้
01.07.19 0 : 1 ชนะ
โมร็อกโก โมร็อกโก
D
โมร็อกโก โมร็อกโก
05.07.19 1 : 1 ดึง
เบนิน เบนิน
2 โกตดิวัวร์ โกตดิวัวร์ 3 2 0 1 5:2 3 6 W
โกตดิวัวร์ โกตดิวัวร์
24.06.19 1 : 0 ชนะ
แอฟริกาใต้ แอฟริกาใต้
L
โมร็อกโก โมร็อกโก
28.06.19 1 : 0 แพ้
โกตดิวัวร์ โกตดิวัวร์
W
นามิเบีย นามิเบีย
01.07.19 1 : 4 ชนะ
โกตดิวัวร์ โกตดิวัวร์
W
มาลี มาลี
08.07.19 0 : 1 ชนะ
โกตดิวัวร์ โกตดิวัวร์
D
โกตดิวัวร์ โกตดิวัวร์
11.07.19 1 : 1 ดึง
แอลจีเลีย แอลจีเลีย
3 แอฟริกาใต้ แอฟริกาใต้ 3 1 0 2 1:2 -1 3 L
โกตดิวัวร์ โกตดิวัวร์
24.06.19 1 : 0 แพ้
แอฟริกาใต้ แอฟริกาใต้
W
แอฟริกาใต้ แอฟริกาใต้
28.06.19 1 : 0 ชนะ
นามิเบีย นามิเบีย
L
แอฟริกาใต้ แอฟริกาใต้
01.07.19 0 : 1 แพ้
โมร็อกโก โมร็อกโก
W
อียิปต์ อียิปต์
06.07.19 0 : 1 ชนะ
แอฟริกาใต้ แอฟริกาใต้
L
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
10.07.19 2 : 1 แพ้
แอฟริกาใต้ แอฟริกาใต้
4 นามิเบีย นามิเบีย 3 0 0 3 1:6 -5 0 L
โมร็อกโก โมร็อกโก
23.06.19 1 : 0 แพ้
นามิเบีย นามิเบีย
L
แอฟริกาใต้ แอฟริกาใต้
28.06.19 1 : 0 แพ้
นามิเบีย นามิเบีย
L
นามิเบีย นามิเบีย
01.07.19 1 : 4 แพ้
โกตดิวัวร์ โกตดิวัวร์
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
F
1 กานา กานา 3 1 2 0 4:2 2 5 D
กานา กานา
25.06.19 2 : 2 ดึง
เบนิน เบนิน
D
แคเมอรูน แคเมอรูน
29.06.19 0 : 0 ดึง
กานา กานา
W
สาธารณรัฐกินี-บิสเซา สาธารณรัฐกินี-บิสเซา
02.07.19 0 : 2 ชนะ
กานา กานา
D
กานา กานา
08.07.19 1 : 1 ดึง
ตูนิเซีย ตูนิเซีย
2 แคเมอรูน แคเมอรูน 3 1 2 0 2:0 2 5 W
แคเมอรูน แคเมอรูน
25.06.19 2 : 0 ชนะ
สาธารณรัฐกินี-บิสเซา สาธารณรัฐกินี-บิสเซา
D
แคเมอรูน แคเมอรูน
29.06.19 0 : 0 ดึง
กานา กานา
D
เบนิน เบนิน
02.07.19 0 : 0 ดึง
แคเมอรูน แคเมอรูน
L
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
06.07.19 3 : 2 แพ้
แคเมอรูน แคเมอรูน
3 เบนิน เบนิน 3 0 3 0 2:2 0 3 D
กานา กานา
25.06.19 2 : 2 ดึง
เบนิน เบนิน
D
เบนิน เบนิน
29.06.19 0 : 0 ดึง
สาธารณรัฐกินี-บิสเซา สาธารณรัฐกินี-บิสเซา
D
เบนิน เบนิน
02.07.19 0 : 0 ดึง
แคเมอรูน แคเมอรูน
D
โมร็อกโก โมร็อกโก
05.07.19 1 : 1 ดึง
เบนิน เบนิน
L
เซเนกัล เซเนกัล
10.07.19 1 : 0 แพ้
เบนิน เบนิน
4 สาธารณรัฐกินี-บิสเซา สาธารณรัฐกินี-บิสเซา 3 0 1 2 0:4 -4 1 L
แคเมอรูน แคเมอรูน
25.06.19 2 : 0 แพ้
สาธารณรัฐกินี-บิสเซา สาธารณรัฐกินี-บิสเซา
D
เบนิน เบนิน
29.06.19 0 : 0 ดึง
สาธารณรัฐกินี-บิสเซา สาธารณรัฐกินี-บิสเซา
L
สาธารณรัฐกินี-บิสเซา สาธารณรัฐกินี-บิสเซา
02.07.19 0 : 2 แพ้
กานา กานา
Playoffs
แสดงมากขึ้น