โคป้า เดอ ลา ซูเปอร์ลิก้า
อาร์เจนตินา

โคป้า เดอ ลา ซูเปอร์ลิก้า

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Group A
1 โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส 1 1 0 0 4:1 3 3 W
โกดอย ครู โกดอย ครู
14.03.20 1 : 4 ชนะ
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
2 ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร 1 1 0 0 3:1 2 3 W
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
13.03.20 1 : 3 ชนะ
ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร
3 นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ 1 1 0 0 2:1 1 3 W
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
15.03.20 1 : 2 ชนะ
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
4 CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda 1 1 0 0 1:0 1 3 W
CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda
14.03.20 1 : 0 ชนะ
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
5 อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้ 1 0 1 0 1:1 0 1 D
ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่
15.03.20 1 : 1 ดึง
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
6 ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ 1 0 1 0 1:1 0 1 D
ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่
15.03.20 1 : 1 ดึง
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
7 แบนฟิลด์ แบนฟิลด์ 1 0 1 0 0:0 0 1 D
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
13.03.20 0 : 0 ดึง
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
8 กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1 0 1 0 0:0 0 1 D
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
13.03.20 0 : 0 ดึง
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
9 Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago 1 0 0 1 1:2 -1 0 L
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
15.03.20 1 : 2 แพ้
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
10 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1 0 0 1 0:1 -1 0 L
CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda
14.03.20 1 : 0 แพ้
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
11 พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้ 1 0 0 1 1:3 -2 0 L
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
13.03.20 1 : 3 แพ้
ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร
12 โกดอย ครู โกดอย ครู 1 0 0 1 1:4 -3 0 L
โกดอย ครู โกดอย ครู
14.03.20 1 : 4 แพ้
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Group B
1 ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา 1 1 0 0 3:0 3 3 W
ฮูราคัน ฮูราคัน
15.03.20 0 : 3 ชนะ
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
2 โคล่อน โคล่อน 1 1 0 0 3:1 2 3 W
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
16.03.20 1 : 3 ชนะ
โคล่อน โคล่อน
3 Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda 1 1 0 0 4:3 1 3 W
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
15.03.20 3 : 4 ชนะ
Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda
4 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1 1 0 0 1:0 1 3 W
สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส
16.03.20 0 : 1 ชนะ
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
5 ทูคูแมน ทูคูแมน 0 0 0 0 0:0 0 0
6 River Plate Buenos Aires River Plate Buenos Aires 0 0 0 0 0:0 0 0
7 ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย 0 0 0 0 0:0 0 0
8 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0 0 0 0 0:0 0 0
9 อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่ 1 0 0 1 3:4 -1 0 L
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
15.03.20 3 : 4 แพ้
Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda
10 สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส 1 0 0 1 0:1 -1 0 L
สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส
16.03.20 0 : 1 แพ้
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
11 โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล 1 0 0 1 1:3 -2 0 L
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
16.03.20 1 : 3 แพ้
โคล่อน โคล่อน
12 ฮูราคัน ฮูราคัน 1 0 0 1 0:3 -3 0 L
ฮูราคัน ฮูราคัน
15.03.20 0 : 3 แพ้
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
Playoffs
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น