พรีมีร่า บี นาซิยองนาล
อาร์เจนตินา

พรีมีร่า บี นาซิยองนาล

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
A
1 Club Atletico Atlanta Club Atletico Atlanta 20 11 5 4 33:20 13 38 W
คลับ แอตเลติโก มิตร้า คลับ แอตเลติโก มิตร้า
15.02.20 0 : 1 ชนะ
Club Atletico Atlanta Club Atletico Atlanta
W
Club Atletico Atlanta Club Atletico Atlanta
22.02.20 2 : 1 ชนะ
Ferro Carril Oeste General Pico Ferro Carril Oeste General Pico
L
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
01.03.20 1 : 0 แพ้
Club Atletico Atlanta Club Atletico Atlanta
W
Club Atletico Atlanta Club Atletico Atlanta
08.03.20 2 : 0 ชนะ
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
D
กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน
15.03.20 0 : 0 ดึง
Club Atletico Atlanta Club Atletico Atlanta
2 Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto 21 10 7 4 29:19 10 37 W
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
17.02.20 3 : 2 ชนะ
พลาเทนเซ่ พลาเทนเซ่
D
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
22.02.20 0 : 0 ดึง
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
W
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
01.03.20 1 : 0 ชนะ
Club Atletico Atlanta Club Atletico Atlanta
L
Ferro Carril Oeste General Pico Ferro Carril Oeste General Pico
09.03.20 2 : 1 แพ้
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
D
คลับ แอตเลติโก มิตร้า คลับ แอตเลติโก มิตร้า
14.03.20 0 : 0 ดึง
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
3 Estudiantes de Buenos Aires Estudiantes de Buenos Aires 21 11 3 7 31:25 6 36 W
Estudiantes de Buenos Aires Estudiantes de Buenos Aires
15.02.20 5 : 3 ชนะ
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
W
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
22.02.20 0 : 1 ชนะ
Estudiantes de Buenos Aires Estudiantes de Buenos Aires
W
Estudiantes de Buenos Aires Estudiantes de Buenos Aires
01.03.20 2 : 0 ชนะ
Barracas Central Barracas Central
L
สโมสรกีฬาโมรอน สโมสรกีฬาโมรอน
07.03.20 1 : 0 แพ้
Estudiantes de Buenos Aires Estudiantes de Buenos Aires
D
Estudiantes de Buenos Aires Estudiantes de Buenos Aires
14.03.20 2 : 2 ดึง
เทมเพอร์ลีย์ เทมเพอร์ลีย์
4 เทมเพอร์ลีย์ เทมเพอร์ลีย์ 21 8 8 5 22:19 3 32 D
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
16.02.20 1 : 1 ดึง
เทมเพอร์ลีย์ เทมเพอร์ลีย์
L
เทมเพอร์ลีย์ เทมเพอร์ลีย์
24.02.20 1 : 3 แพ้
กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน
W
Alvarado Alvarado
29.02.20 0 : 2 ชนะ
เทมเพอร์ลีย์ เทมเพอร์ลีย์
D
เทมเพอร์ลีย์ เทมเพอร์ลีย์
08.03.20 1 : 1 ดึง
เบลกราโน่ เบลกราโน่
D
Estudiantes de Buenos Aires Estudiantes de Buenos Aires
14.03.20 2 : 2 ดึง
เทมเพอร์ลีย์ เทมเพอร์ลีย์
5 สโมสรกีฬาโมรอน สโมสรกีฬาโมรอน 21 9 5 7 19:18 1 32 W
กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน
16.02.20 1 : 2 ชนะ
สโมสรกีฬาโมรอน สโมสรกีฬาโมรอน
W
สโมสรกีฬาโมรอน สโมสรกีฬาโมรอน
22.02.20 1 : 0 ชนะ
Alvarado Alvarado
L
เบลกราโน่ เบลกราโน่
29.02.20 1 : 0 แพ้
สโมสรกีฬาโมรอน สโมสรกีฬาโมรอน
W
สโมสรกีฬาโมรอน สโมสรกีฬาโมรอน
07.03.20 1 : 0 ชนะ
Estudiantes de Buenos Aires Estudiantes de Buenos Aires
W
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
15.03.20 0 : 2 ชนะ
สโมสรกีฬาโมรอน สโมสรกีฬาโมรอน
6 Ferro Carril Oeste General Pico Ferro Carril Oeste General Pico 21 9 4 8 20:20 -1 31 W
Ferro Carril Oeste General Pico Ferro Carril Oeste General Pico
15.02.20 1 : 0 ชนะ
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
L
Club Atletico Atlanta Club Atletico Atlanta
22.02.20 2 : 1 แพ้
Ferro Carril Oeste General Pico Ferro Carril Oeste General Pico
W
คลับ แอตเลติโก มิตร้า คลับ แอตเลติโก มิตร้า
01.03.20 0 : 1 ชนะ
Ferro Carril Oeste General Pico Ferro Carril Oeste General Pico
W
Ferro Carril Oeste General Pico Ferro Carril Oeste General Pico
09.03.20 2 : 1 ชนะ
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
D
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
15.03.20 1 : 1 ดึง
Ferro Carril Oeste General Pico Ferro Carril Oeste General Pico
7 พลาเทนเซ่ พลาเทนเซ่ 21 9 3 9 22:25 -3 30 L
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
17.02.20 3 : 2 แพ้
พลาเทนเซ่ พลาเทนเซ่
L
พลาเทนเซ่ พลาเทนเซ่
24.02.20 0 : 1 แพ้
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
D
กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน
01.03.20 1 : 1 ดึง
พลาเทนเซ่ พลาเทนเซ่
L
พลาเทนเซ่ พลาเทนเซ่
06.03.20 0 : 2 แพ้
Alvarado Alvarado
D
เบลกราโน่ เบลกราโน่
15.03.20 1 : 1 ดึง
พลาเทนเซ่ พลาเทนเซ่
8 อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน 21 8 5 8 23:19 4 29 D
เบลกราโน่ เบลกราโน่
16.02.20 1 : 1 ดึง
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
L
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
22.02.20 0 : 1 แพ้
Estudiantes de Buenos Aires Estudiantes de Buenos Aires
L
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
01.03.20 3 : 2 แพ้
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
W
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
07.03.20 2 : 0 ชนะ
คลับ แอตเลติโก มิตร้า คลับ แอตเลติโก มิตร้า
W
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
16.03.20 2 : 0 ชนะ
Barracas Central Barracas Central
9 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน 21 7 7 7 19:22 -3 28 L
Estudiantes de Buenos Aires Estudiantes de Buenos Aires
15.02.20 5 : 3 แพ้
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
D
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
23.02.20 0 : 0 ดึง
คลับ แอตเลติโก มิตร้า คลับ แอตเลติโก มิตร้า
W
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
01.03.20 3 : 2 ชนะ
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
L
Barracas Central Barracas Central
09.03.20 2 : 0 แพ้
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
L
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
15.03.20 0 : 2 แพ้
สโมสรกีฬาโมรอน สโมสรกีฬาโมรอน
10 เบลกราโน่ เบลกราโน่ 21 5 12 4 26:25 1 27 D
เบลกราโน่ เบลกราโน่
16.02.20 1 : 1 ดึง
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
W
Barracas Central Barracas Central
22.02.20 2 : 3 ชนะ
เบลกราโน่ เบลกราโน่
W
เบลกราโน่ เบลกราโน่
29.02.20 1 : 0 ชนะ
สโมสรกีฬาโมรอน สโมสรกีฬาโมรอน
D
เทมเพอร์ลีย์ เทมเพอร์ลีย์
08.03.20 1 : 1 ดึง
เบลกราโน่ เบลกราโน่
D
เบลกราโน่ เบลกราโน่
15.03.20 1 : 1 ดึง
พลาเทนเซ่ พลาเทนเซ่
11 Alvarado Alvarado 21 7 5 9 27:28 -1 26 W
Alvarado Alvarado
15.02.20 2 : 0 ชนะ
Barracas Central Barracas Central
L
สโมสรกีฬาโมรอน สโมสรกีฬาโมรอน
22.02.20 1 : 0 แพ้
Alvarado Alvarado
L
Alvarado Alvarado
29.02.20 0 : 2 แพ้
เทมเพอร์ลีย์ เทมเพอร์ลีย์
W
พลาเทนเซ่ พลาเทนเซ่
06.03.20 0 : 2 ชนะ
Alvarado Alvarado
L
Alvarado Alvarado
14.03.20 0 : 3 แพ้
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
12 กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน 21 6 7 8 18:21 -3 25 L
กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน
16.02.20 1 : 2 แพ้
สโมสรกีฬาโมรอน สโมสรกีฬาโมรอน
W
เทมเพอร์ลีย์ เทมเพอร์ลีย์
24.02.20 1 : 3 ชนะ
กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน
D
กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน
01.03.20 1 : 1 ดึง
พลาเทนเซ่ พลาเทนเซ่
D
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
09.03.20 0 : 0 ดึง
กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน
D
กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน
15.03.20 0 : 0 ดึง
Club Atletico Atlanta Club Atletico Atlanta
13 อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย 20 6 6 8 26:28 -2 24 L
Ferro Carril Oeste General Pico Ferro Carril Oeste General Pico
15.02.20 1 : 0 แพ้
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
D
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
22.02.20 0 : 0 ดึง
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
D
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
02.03.20 1 : 1 ดึง
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
D
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
09.03.20 0 : 0 ดึง
กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน กิลเลอร์โม บราวน์ เด เปอร์โต้ มาดริน
W
Alvarado Alvarado
14.03.20 0 : 3 ชนะ
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
14 Barracas Central Barracas Central 21 5 6 10 19:26 -7 21 L
Alvarado Alvarado
15.02.20 2 : 0 แพ้
Barracas Central Barracas Central
L
Barracas Central Barracas Central
22.02.20 2 : 3 แพ้
เบลกราโน่ เบลกราโน่
L
Estudiantes de Buenos Aires Estudiantes de Buenos Aires
01.03.20 2 : 0 แพ้
Barracas Central Barracas Central
W
Barracas Central Barracas Central
09.03.20 2 : 0 ชนะ
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
L
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
16.03.20 2 : 0 แพ้
Barracas Central Barracas Central
15 คลับ แอตเลติโก มิตร้า คลับ แอตเลติโก มิตร้า 21 3 8 10 11:19 -8 17 L
คลับ แอตเลติโก มิตร้า คลับ แอตเลติโก มิตร้า
15.02.20 0 : 1 แพ้
Club Atletico Atlanta Club Atletico Atlanta
D
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
23.02.20 0 : 0 ดึง
คลับ แอตเลติโก มิตร้า คลับ แอตเลติโก มิตร้า
L
คลับ แอตเลติโก มิตร้า คลับ แอตเลติโก มิตร้า
01.03.20 0 : 1 แพ้
Ferro Carril Oeste General Pico Ferro Carril Oeste General Pico
L
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
07.03.20 2 : 0 แพ้
คลับ แอตเลติโก มิตร้า คลับ แอตเลติโก มิตร้า
D
คลับ แอตเลติโก มิตร้า คลับ แอตเลติโก มิตร้า
14.03.20 0 : 0 ดึง
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
16 นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้ 21 2 11 8 16:27 -11 17 D
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
16.02.20 1 : 1 ดึง
เทมเพอร์ลีย์ เทมเพอร์ลีย์
W
พลาเทนเซ่ พลาเทนเซ่
24.02.20 0 : 1 ชนะ
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
D
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
02.03.20 1 : 1 ดึง
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
L
Club Atletico Atlanta Club Atletico Atlanta
08.03.20 2 : 0 แพ้
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
D
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
15.03.20 1 : 1 ดึง
Ferro Carril Oeste General Pico Ferro Carril Oeste General Pico
Finals
Promotion Playoffs
Relegation
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B
1 Club Atletico San Martín de Tucuman Club Atletico San Martín de Tucuman 21 13 5 3 33:13 20 44 W
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
16.02.20 1 : 2 ชนะ
Club Atletico San Martín de Tucuman Club Atletico San Martín de Tucuman
W
Club Atletico San Martín de Tucuman Club Atletico San Martín de Tucuman
24.02.20 2 : 0 ชนะ
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
W
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
02.03.20 0 : 1 ชนะ
Club Atletico San Martín de Tucuman Club Atletico San Martín de Tucuman
L
Club Atletico San Martín de Tucuman Club Atletico San Martín de Tucuman
08.03.20 0 : 1 แพ้
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
L
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
15.03.20 1 : 0 แพ้
Club Atletico San Martín de Tucuman Club Atletico San Martín de Tucuman
2 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ 21 11 8 2 25:13 12 41 W
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
15.02.20 2 : 0 ชนะ
คิลเมส คิลเมส
W
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
21.02.20 1 : 3 ชนะ
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
L
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
28.02.20 0 : 2 แพ้
All Boys All Boys
W
Gimnasia y Esgrima de Jujuy Gimnasia y Esgrima de Jujuy
06.03.20 0 : 1 ชนะ
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
W
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
13.03.20 1 : 0 ชนะ
Deportivo Santamarina Deportivo Santamarina
3 ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้ 20 9 7 4 31:21 10 34 D
Deportivo Santamarina Deportivo Santamarina
10.02.20 1 : 1 ดึง
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
W
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
16.02.20 2 : 1 ชนะ
อินสติตูโต เด คอร์โดบา อินสติตูโต เด คอร์โดบา
L
Club Atletico San Martín de Tucuman Club Atletico San Martín de Tucuman
24.02.20 2 : 0 แพ้
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
L
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
02.03.20 0 : 1 แพ้
อัลมาโกร อัลมาโกร
L
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
07.03.20 1 : 0 แพ้
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
4 Deportivo Riestra Deportivo Riestra 21 8 9 4 15:14 1 33 W
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
15.02.20 1 : 0 ชนะ
Deportivo Santamarina Deportivo Santamarina
D
อินสติตูโต เด คอร์โดบา อินสติตูโต เด คอร์โดบา
22.02.20 0 : 0 ดึง
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
L
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
02.03.20 0 : 1 แพ้
Club Atletico San Martín de Tucuman Club Atletico San Martín de Tucuman
W
อัลมาโกร อัลมาโกร
08.03.20 0 : 2 ชนะ
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
D
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
16.03.20 1 : 1 ดึง
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
5 ติเกร ติเกร 20 8 4 8 24:21 3 28 L
คิลเมส คิลเมส
07.02.20 2 : 1 แพ้
ติเกร ติเกร
W
ติเกร ติเกร
15.02.20 2 : 0 ชนะ
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
L
All Boys All Boys
22.02.20 2 : 1 แพ้
ติเกร ติเกร
W
ติเกร ติเกร
28.02.20 3 : 1 ชนะ
Gimnasia y Esgrima de Jujuy Gimnasia y Esgrima de Jujuy
L
ติเกร ติเกร
15.03.20 0 : 3 แพ้
อินสติตูโต เด คอร์โดบา อินสติตูโต เด คอร์โดบา
6 แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า 21 7 7 7 27:30 -3 28 L
ติเกร ติเกร
15.02.20 2 : 0 แพ้
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
L
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
21.02.20 1 : 3 แพ้
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
D
คิลเมส คิลเมส
02.03.20 1 : 1 ดึง
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
L
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
07.03.20 1 : 5 แพ้
Club Atletico Gimnasia y Esgrima Club Atletico Gimnasia y Esgrima
W
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
13.03.20 3 : 2 ชนะ
All Boys All Boys
7 Club Atletico Gimnasia y Esgrima Club Atletico Gimnasia y Esgrima 20 7 6 7 20:20 -4 27 L
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
09.02.20 1 : 0 แพ้
Club Atletico Gimnasia y Esgrima Club Atletico Gimnasia y Esgrima
W
Club Atletico Gimnasia y Esgrima Club Atletico Gimnasia y Esgrima
16.02.20 1 : 0 ชนะ
อัลมาโกร อัลมาโกร
D
คิลเมส คิลเมส
23.02.20 2 : 2 ดึง
Club Atletico Gimnasia y Esgrima Club Atletico Gimnasia y Esgrima
W
Club Atletico Gimnasia y Esgrima Club Atletico Gimnasia y Esgrima
01.03.20 3 : 1 ชนะ
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
W
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
07.03.20 1 : 5 ชนะ
Club Atletico Gimnasia y Esgrima Club Atletico Gimnasia y Esgrima
8 บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน 21 7 5 9 19:18 1 26 L
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
16.02.20 1 : 2 แพ้
Club Atletico San Martín de Tucuman Club Atletico San Martín de Tucuman
D
อัลมาโกร อัลมาโกร
23.02.20 0 : 0 ดึง
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
L
Club Atletico Gimnasia y Esgrima Club Atletico Gimnasia y Esgrima
01.03.20 3 : 1 แพ้
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
W
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
07.03.20 1 : 0 ชนะ
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
D
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
16.03.20 1 : 1 ดึง
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
9 อินสติตูโต เด คอร์โดบา อินสติตูโต เด คอร์โดบา 21 6 7 8 26:24 2 25 L
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
16.02.20 2 : 1 แพ้
อินสติตูโต เด คอร์โดบา อินสติตูโต เด คอร์โดบา
D
อินสติตูโต เด คอร์โดบา อินสติตูโต เด คอร์โดบา
22.02.20 0 : 0 ดึง
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
L
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
03.03.20 1 : 0 แพ้
อินสติตูโต เด คอร์โดบา อินสติตูโต เด คอร์โดบา
D
อินสติตูโต เด คอร์โดบา อินสติตูโต เด คอร์โดบา
08.03.20 1 : 1 ดึง
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
W
ติเกร ติเกร
15.03.20 0 : 3 ชนะ
อินสติตูโต เด คอร์โดบา อินสติตูโต เด คอร์โดบา
10 บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู 21 5 9 7 18:22 -4 24 W
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
15.02.20 2 : 1 ชนะ
All Boys All Boys
D
Gimnasia y Esgrima de Jujuy Gimnasia y Esgrima de Jujuy
21.02.20 1 : 1 ดึง
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
D
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
29.02.20 0 : 0 ดึง
Deportivo Santamarina Deportivo Santamarina
D
อินสติตูโต เด คอร์โดบา อินสติตูโต เด คอร์โดบา
08.03.20 1 : 1 ดึง
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
W
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
15.03.20 1 : 0 ชนะ
Club Atletico San Martín de Tucuman Club Atletico San Martín de Tucuman
11 คิลเมส คิลเมส 21 5 9 7 19:24 -5 24 L
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
15.02.20 2 : 0 แพ้
คิลเมส คิลเมส
D
คิลเมส คิลเมส
23.02.20 2 : 2 ดึง
Club Atletico Gimnasia y Esgrima Club Atletico Gimnasia y Esgrima
D
คิลเมส คิลเมส
02.03.20 1 : 1 ดึง
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
L
All Boys All Boys
08.03.20 1 : 0 แพ้
คิลเมส คิลเมส
W
คิลเมส คิลเมส
15.03.20 1 : 0 ชนะ
Gimnasia y Esgrima de Jujuy Gimnasia y Esgrima de Jujuy
12 ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส 21 6 6 9 15:26 -11 24 D
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
15.02.20 0 : 0 ดึง
Gimnasia y Esgrima de Jujuy Gimnasia y Esgrima de Jujuy
L
Deportivo Santamarina Deportivo Santamarina
24.02.20 2 : 1 แพ้
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
W
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
03.03.20 1 : 0 ชนะ
อินสติตูโต เด คอร์โดบา อินสติตูโต เด คอร์โดบา
W
Club Atletico San Martín de Tucuman Club Atletico San Martín de Tucuman
08.03.20 0 : 1 ชนะ
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
L
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
16.03.20 1 : 2 แพ้
อัลมาโกร อัลมาโกร
13 อัลมาโกร อัลมาโกร 21 5 8 8 13:20 -7 23 L
Club Atletico Gimnasia y Esgrima Club Atletico Gimnasia y Esgrima
16.02.20 1 : 0 แพ้
อัลมาโกร อัลมาโกร
D
อัลมาโกร อัลมาโกร
23.02.20 0 : 0 ดึง
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
W
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
02.03.20 0 : 1 ชนะ
อัลมาโกร อัลมาโกร
L
อัลมาโกร อัลมาโกร
08.03.20 0 : 2 แพ้
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
W
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
16.03.20 1 : 2 ชนะ
อัลมาโกร อัลมาโกร
14 All Boys All Boys 21 5 7 9 17:23 -6 22 L
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
15.02.20 2 : 1 แพ้
All Boys All Boys
W
All Boys All Boys
22.02.20 2 : 1 ชนะ
ติเกร ติเกร
W
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
28.02.20 0 : 2 ชนะ
All Boys All Boys
W
All Boys All Boys
08.03.20 1 : 0 ชนะ
คิลเมส คิลเมส
L
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
13.03.20 3 : 2 แพ้
All Boys All Boys
15 Deportivo Santamarina Deportivo Santamarina 20 4 8 8 15:19 -4 20 D
Deportivo Santamarina Deportivo Santamarina
10.02.20 1 : 1 ดึง
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
L
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
15.02.20 1 : 0 แพ้
Deportivo Santamarina Deportivo Santamarina
W
Deportivo Santamarina Deportivo Santamarina
24.02.20 2 : 1 ชนะ
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
D
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
29.02.20 0 : 0 ดึง
Deportivo Santamarina Deportivo Santamarina
L
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
13.03.20 1 : 0 แพ้
Deportivo Santamarina Deportivo Santamarina
16 Gimnasia y Esgrima de Jujuy Gimnasia y Esgrima de Jujuy 21 4 7 10 13:22 -9 19 D
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
15.02.20 0 : 0 ดึง
Gimnasia y Esgrima de Jujuy Gimnasia y Esgrima de Jujuy
D
Gimnasia y Esgrima de Jujuy Gimnasia y Esgrima de Jujuy
21.02.20 1 : 1 ดึง
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
L
ติเกร ติเกร
28.02.20 3 : 1 แพ้
Gimnasia y Esgrima de Jujuy Gimnasia y Esgrima de Jujuy
L
Gimnasia y Esgrima de Jujuy Gimnasia y Esgrima de Jujuy
06.03.20 0 : 1 แพ้
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
L
คิลเมส คิลเมส
15.03.20 1 : 0 แพ้
Gimnasia y Esgrima de Jujuy Gimnasia y Esgrima de Jujuy
Finals
Promotion Playoffs
Relegation
แสดงมากขึ้น