พรีเมรา ดิวิชั่น
อาร์เจนตินา

พรีเมรา ดิวิชั่น

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Superliga
1 โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส 23 14 6 3 35:8 27 48 W
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
08.02.20 2 : 0 ชนะ
ทูคูแมน ทูคูแมน
W
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
16.02.20 0 : 4 ชนะ
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
W
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
23.02.20 3 : 0 ชนะ
โกดอย ครู โกดอย ครู
W
โคล่อน โคล่อน
28.02.20 0 : 4 ชนะ
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
W
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
07.03.20 1 : 0 ชนะ
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
2 River Plate Buenos Aires River Plate Buenos Aires 23 14 5 4 41:18 23 47 W
ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่
09.02.20 1 : 2 ชนะ
River Plate Buenos Aires River Plate Buenos Aires
W
River Plate Buenos Aires River Plate Buenos Aires
16.02.20 1 : 0 ชนะ
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
W
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
23.02.20 0 : 2 ชนะ
River Plate Buenos Aires River Plate Buenos Aires
D
River Plate Buenos Aires River Plate Buenos Aires
29.02.20 1 : 1 ดึง
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
D
ทูคูแมน ทูคูแมน
07.03.20 1 : 1 ดึง
River Plate Buenos Aires River Plate Buenos Aires
3 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 23 11 6 6 27:14 13 39 L
ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร
09.02.20 1 : 0 แพ้
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
W
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
23.02.20 0 : 4 ชนะ
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
W
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
01.03.20 2 : 0 ชนะ
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
L
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
04.03.20 0 : 1 แพ้
โกดอย ครู โกดอย ครู
W
ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่
09.03.20 0 : 3 ชนะ
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
4 Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda 23 9 12 2 28:23 5 39 W
Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda
09.02.20 1 : 0 ชนะ
CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda
D
โคล่อน โคล่อน
14.02.20 1 : 1 ดึง
Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda
W
ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร
22.02.20 0 : 1 ชนะ
Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda
D
Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda
28.02.20 1 : 1 ดึง
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
W
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
09.03.20 1 : 2 ชนะ
Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda
5 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 23 10 9 4 22:17 5 39 D
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
07.02.20 0 : 0 ดึง
สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส
W
ทูคูแมน ทูคูแมน
15.02.20 0 : 2 ชนะ
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
D
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
21.02.20 1 : 1 ดึง
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
L
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
01.03.20 2 : 0 แพ้
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
W
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
06.03.20 2 : 1 ชนะ
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
6 ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย 23 10 6 7 26:18 8 36 D
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
08.02.20 0 : 0 ดึง
โคล่อน โคล่อน
W
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
17.02.20 1 : 2 ชนะ
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
W
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
24.02.20 3 : 0 ชนะ
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
D
River Plate Buenos Aires River Plate Buenos Aires
29.02.20 1 : 1 ดึง
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
W
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
07.03.20 2 : 0 ชนะ
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
7 สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส 23 9 9 5 32:29 3 36 D
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
07.02.20 0 : 0 ดึง
สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส
D
สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส
16.02.20 1 : 1 ดึง
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
D
ทูคูแมน ทูคูแมน
22.02.20 2 : 2 ดึง
สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส
D
สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส
01.03.20 1 : 1 ดึง
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
L
ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร
08.03.20 4 : 3 แพ้
สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส
8 ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร 23 11 3 9 32:30 2 36 W
ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร
09.02.20 1 : 0 ชนะ
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
L
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
15.02.20 1 : 0 แพ้
ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร
L
ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร
22.02.20 0 : 1 แพ้
Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda
W
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
01.03.20 1 : 3 ชนะ
ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร
W
ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร
08.03.20 4 : 3 ชนะ
สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส
9 โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล 23 9 9 5 31:29 2 36 D
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
08.02.20 1 : 1 ดึง
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
W
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
15.02.20 1 : 0 ชนะ
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
L
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
24.02.20 3 : 0 แพ้
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
W
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
01.03.20 3 : 1 ชนะ
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
L
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
06.03.20 2 : 1 แพ้
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
10 นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ 23 9 8 6 33:25 8 35 D
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
08.02.20 0 : 0 ดึง
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
D
สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส
16.02.20 1 : 1 ดึง
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
W
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
22.02.20 4 : 0 ชนะ
โคล่อน โคล่อน
D
Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda
28.02.20 1 : 1 ดึง
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
L
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
08.03.20 0 : 2 แพ้
โกดอย ครู โกดอย ครู
11 อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้ 23 9 7 7 37:32 5 34 D
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
10.02.20 1 : 1 ดึง
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
D
CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda
17.02.20 1 : 1 ดึง
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
L
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
23.02.20 0 : 4 แพ้
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
L
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
01.03.20 3 : 1 แพ้
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
W
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
06.03.20 4 : 0 ชนะ
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
12 ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา 23 10 4 9 34:30 4 34 D
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
10.02.20 1 : 1 ดึง
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
W
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
15.02.20 1 : 0 ชนะ
ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร
W
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
24.02.20 4 : 2 ชนะ
ฮูราคัน ฮูราคัน
L
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
02.03.20 3 : 2 แพ้
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
W
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
08.03.20 2 : 0 ชนะ
โคล่อน โคล่อน
13 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 23 8 6 9 23:22 1 30 D
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
08.02.20 0 : 0 ดึง
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
L
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
17.02.20 1 : 2 แพ้
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
L
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
23.02.20 0 : 2 แพ้
River Plate Buenos Aires River Plate Buenos Aires
D
สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส
01.03.20 1 : 1 ดึง
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
L
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
09.03.20 1 : 2 แพ้
Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda
14 CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda 23 8 5 10 27:25 2 29 L
Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda
09.02.20 1 : 0 แพ้
CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda
D
CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda
17.02.20 1 : 1 ดึง
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
L
CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda
22.02.20 0 : 1 แพ้
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
L
ฮูราคัน ฮูราคัน
02.03.20 1 : 0 แพ้
CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda
W
CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda
08.03.20 3 : 0 ชนะ
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
15 ทูคูแมน ทูคูแมน 23 7 8 8 22:25 -3 29 L
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
08.02.20 2 : 0 แพ้
ทูคูแมน ทูคูแมน
L
ทูคูแมน ทูคูแมน
15.02.20 0 : 2 แพ้
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
D
ทูคูแมน ทูคูแมน
22.02.20 2 : 2 ดึง
สโมสรกีฬาลานุส สโมสรกีฬาลานุส
L
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
29.02.20 1 : 0 แพ้
ทูคูแมน ทูคูแมน
D
ทูคูแมน ทูคูแมน
07.03.20 1 : 1 ดึง
River Plate Buenos Aires River Plate Buenos Aires
16 ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ 23 7 6 10 21:30 -9 27 L
ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่
09.02.20 1 : 2 แพ้
River Plate Buenos Aires River Plate Buenos Aires
L
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
14.02.20 1 : 0 แพ้
ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่
D
ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่
24.02.20 0 : 0 ดึง
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
W
โกดอย ครู โกดอย ครู
29.02.20 1 : 3 ชนะ
ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่
L
ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่
09.03.20 0 : 3 แพ้
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
17 แบนฟิลด์ แบนฟิลด์ 23 6 8 9 19:23 -4 26 D
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
08.02.20 1 : 1 ดึง
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
L
River Plate Buenos Aires River Plate Buenos Aires
16.02.20 1 : 0 แพ้
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
L
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
21.02.20 0 : 1 แพ้
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
D
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
29.02.20 1 : 1 ดึง
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
L
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
07.03.20 0 : 3 แพ้
ฮูราคัน ฮูราคัน
18 Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago 23 6 8 9 21:29 -8 26 W
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
07.02.20 0 : 2 ชนะ
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
L
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
16.02.20 0 : 4 แพ้
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
D
ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่
24.02.20 0 : 0 ดึง
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
D
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
29.02.20 1 : 1 ดึง
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
L
CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda
08.03.20 3 : 0 แพ้
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
19 กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า 23 6 5 12 22:23 -1 23 D
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
08.02.20 1 : 1 ดึง
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
L
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
15.02.20 1 : 0 แพ้
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
W
CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda
22.02.20 0 : 1 ชนะ
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
W
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
29.02.20 1 : 0 ชนะ
ทูคูแมน ทูคูแมน
L
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
07.03.20 1 : 0 แพ้
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
20 พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้ 23 5 8 10 22:34 -12 23 D
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
08.02.20 1 : 1 ดึง
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
W
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
14.02.20 1 : 0 ชนะ
ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่
D
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
21.02.20 1 : 1 ดึง
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
W
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
02.03.20 3 : 2 ชนะ
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
L
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
07.03.20 2 : 0 แพ้
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
21 ฮูราคัน ฮูราคัน 23 5 7 11 17:27 -10 22 L
โกดอย ครู โกดอย ครู
10.02.20 2 : 1 แพ้
ฮูราคัน ฮูราคัน
L
ฮูราคัน ฮูราคัน
15.02.20 0 : 2 แพ้
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
L
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
24.02.20 4 : 2 แพ้
ฮูราคัน ฮูราคัน
W
ฮูราคัน ฮูราคัน
02.03.20 1 : 0 ชนะ
CA Independiente Avellaneda CA Independiente Avellaneda
W
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
07.03.20 0 : 3 ชนะ
ฮูราคัน ฮูราคัน
22 อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่ 23 6 4 13 20:35 -15 22 L
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
07.02.20 0 : 2 แพ้
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago
W
ฮูราคัน ฮูราคัน
15.02.20 0 : 2 ชนะ
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
W
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
21.02.20 0 : 1 ชนะ
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
L
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
01.03.20 1 : 3 แพ้
ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร ซาน ลอเรนโซ่ เด อัลมาโกร
L
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
06.03.20 4 : 0 แพ้
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
23 โคล่อน โคล่อน 23 5 3 15 17:39 -22 18 D
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
08.02.20 0 : 0 ดึง
โคล่อน โคล่อน
D
โคล่อน โคล่อน
14.02.20 1 : 1 ดึง
Racing Club de Avellaneda Racing Club de Avellaneda
L
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
22.02.20 4 : 0 แพ้
โคล่อน โคล่อน
L
โคล่อน โคล่อน
28.02.20 0 : 4 แพ้
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
L
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
08.03.20 2 : 0 แพ้
โคล่อน โคล่อน
24 โกดอย ครู โกดอย ครู 23 6 0 17 22:46 -24 18 W
โกดอย ครู โกดอย ครู
10.02.20 2 : 1 ชนะ
ฮูราคัน ฮูราคัน
L
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
23.02.20 3 : 0 แพ้
โกดอย ครู โกดอย ครู
L
โกดอย ครู โกดอย ครู
29.02.20 1 : 3 แพ้
ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ชานตา เฟ่
W
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
04.03.20 0 : 1 ชนะ
โกดอย ครู โกดอย ครู
W
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
08.03.20 0 : 2 ชนะ
โกดอย ครู โกดอย ครู
Copa Libertadores
Copa Libertadores Qualification
Copa Sudamericana
แสดงมากขึ้น