Torneo Federal A
อาร์เจนตินา

Torneo Federal A

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
A
1 Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes 21 10 8 3 28:16 12 38 W
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
15.02.20 2 : 0 ชนะ
Defensores Belgrano Villa Ramallo Defensores Belgrano Villa Ramallo
D
Central Norte Central Norte
21.02.20 0 : 0 ดึง
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
W
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
02.03.20 3 : 0 ชนะ
Juventud Unida de Gualeguaychu Juventud Unida de Gualeguaychu
L
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
07.03.20 2 : 0 แพ้
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
W
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
13.03.20 1 : 0 ชนะ
San Martin De Formosa San Martin De Formosa
2 Chaco For Ever Chaco For Ever 19 10 4 5 24:15 9 34 W
Chaco For Ever Chaco For Ever
16.02.20 3 : 2 ชนะ
Crucero del Norte Crucero del Norte
L
CA Union de Sunchales CA Union de Sunchales
23.02.20 2 : 0 แพ้
Chaco For Ever Chaco For Ever
W
Chaco For Ever Chaco For Ever
01.03.20 2 : 0 ชนะ
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
D
Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay
07.03.20 0 : 0 ดึง
Chaco For Ever Chaco For Ever
D
Chaco For Ever Chaco For Ever
15.03.20 0 : 0 ดึง
Defensores Belgrano Villa Ramallo Defensores Belgrano Villa Ramallo
3 ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้ 20 8 9 3 19:14 5 33 W
Juventud Unida de Gualeguaychu Juventud Unida de Gualeguaychu
09.02.20 0 : 1 ชนะ
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
W
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
23.02.20 1 : 0 ชนะ
San Martin De Formosa San Martin De Formosa
L
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
01.03.20 3 : 1 แพ้
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
W
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
07.03.20 2 : 0 ชนะ
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
D
Club Defensores de Pronunciamiento Club Defensores de Pronunciamiento
14.03.20 0 : 0 ดึง
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
4 Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas 20 7 9 4 23:13 10 30 D
Defensores Belgrano Villa Ramallo Defensores Belgrano Villa Ramallo
10.02.20 1 : 1 ดึง
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
W
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
15.02.20 3 : 0 ชนะ
Central Norte Central Norte
L
Juventud Unida de Gualeguaychu Juventud Unida de Gualeguaychu
23.02.20 1 : 0 แพ้
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
W
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
01.03.20 3 : 1 ชนะ
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
W
San Martin De Formosa San Martin De Formosa
07.03.20 0 : 2 ชนะ
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
5 Central Norte Central Norte 20 7 7 6 23:19 4 28 L
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
15.02.20 3 : 0 แพ้
Central Norte Central Norte
D
Central Norte Central Norte
21.02.20 0 : 0 ดึง
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
W
Club Defensores de Pronunciamiento Club Defensores de Pronunciamiento
29.02.20 1 : 4 ชนะ
Central Norte Central Norte
W
Central Norte Central Norte
06.03.20 1 : 0 ชนะ
Douglas Haig Douglas Haig
D
Boca Unidos Boca Unidos
15.03.20 1 : 1 ดึง
Central Norte Central Norte
6 Club Defensores de Pronunciamiento Club Defensores de Pronunciamiento 21 7 7 7 20:24 -4 28 W
Club Defensores de Pronunciamiento Club Defensores de Pronunciamiento
16.02.20 1 : 0 ชนะ
Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay
W
Defensores Belgrano Villa Ramallo Defensores Belgrano Villa Ramallo
23.02.20 0 : 1 ชนะ
Club Defensores de Pronunciamiento Club Defensores de Pronunciamiento
L
Club Defensores de Pronunciamiento Club Defensores de Pronunciamiento
29.02.20 1 : 4 แพ้
Central Norte Central Norte
L
Juventud Unida de Gualeguaychu Juventud Unida de Gualeguaychu
08.03.20 1 : 0 แพ้
Club Defensores de Pronunciamiento Club Defensores de Pronunciamiento
D
Club Defensores de Pronunciamiento Club Defensores de Pronunciamiento
14.03.20 0 : 0 ดึง
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
7 Douglas Haig Douglas Haig 21 7 7 7 22:27 -5 28 W
Douglas Haig Douglas Haig
16.02.20 2 : 1 ชนะ
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
D
Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay
23.02.20 0 : 0 ดึง
Douglas Haig Douglas Haig
L
Douglas Haig Douglas Haig
29.02.20 2 : 5 แพ้
Defensores Belgrano Villa Ramallo Defensores Belgrano Villa Ramallo
L
Central Norte Central Norte
06.03.20 1 : 0 แพ้
Douglas Haig Douglas Haig
D
Douglas Haig Douglas Haig
16.03.20 1 : 1 ดึง
Juventud Unida de Gualeguaychu Juventud Unida de Gualeguaychu
8 Defensores Belgrano Villa Ramallo Defensores Belgrano Villa Ramallo 20 6 8 6 18:16 2 26 L
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
15.02.20 2 : 0 แพ้
Defensores Belgrano Villa Ramallo Defensores Belgrano Villa Ramallo
L
Defensores Belgrano Villa Ramallo Defensores Belgrano Villa Ramallo
23.02.20 0 : 1 แพ้
Club Defensores de Pronunciamiento Club Defensores de Pronunciamiento
W
Douglas Haig Douglas Haig
29.02.20 2 : 5 ชนะ
Defensores Belgrano Villa Ramallo Defensores Belgrano Villa Ramallo
W
Defensores Belgrano Villa Ramallo Defensores Belgrano Villa Ramallo
08.03.20 1 : 0 ชนะ
Boca Unidos Boca Unidos
D
Chaco For Ever Chaco For Ever
15.03.20 0 : 0 ดึง
Defensores Belgrano Villa Ramallo Defensores Belgrano Villa Ramallo
9 CA Union de Sunchales CA Union de Sunchales 19 5 10 4 23:18 5 25 D
CA Union de Sunchales CA Union de Sunchales
09.02.20 1 : 1 ดึง
Douglas Haig Douglas Haig
W
Boca Unidos Boca Unidos
16.02.20 1 : 2 ชนะ
CA Union de Sunchales CA Union de Sunchales
W
CA Union de Sunchales CA Union de Sunchales
23.02.20 2 : 0 ชนะ
Chaco For Ever Chaco For Ever
D
Crucero del Norte Crucero del Norte
01.03.20 0 : 0 ดึง
CA Union de Sunchales CA Union de Sunchales
D
CA Union de Sunchales CA Union de Sunchales
15.03.20 1 : 1 ดึง
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
10 Crucero del Norte Crucero del Norte 19 6 7 6 19:20 -1 25 W
Crucero del Norte Crucero del Norte
09.02.20 1 : 0 ชนะ
Boca Unidos Boca Unidos
L
Chaco For Ever Chaco For Ever
16.02.20 3 : 2 แพ้
Crucero del Norte Crucero del Norte
D
Crucero del Norte Crucero del Norte
01.03.20 0 : 0 ดึง
CA Union de Sunchales CA Union de Sunchales
W
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
08.03.20 0 : 1 ชนะ
Crucero del Norte Crucero del Norte
W
Crucero del Norte Crucero del Norte
15.03.20 2 : 1 ชนะ
Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay
11 Juventud Unida de Gualeguaychu Juventud Unida de Gualeguaychu 20 5 7 8 16:21 -5 22 L
San Martin De Formosa San Martin De Formosa
15.02.20 2 : 1 แพ้
Juventud Unida de Gualeguaychu Juventud Unida de Gualeguaychu
W
Juventud Unida de Gualeguaychu Juventud Unida de Gualeguaychu
23.02.20 1 : 0 ชนะ
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
L
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
02.03.20 3 : 0 แพ้
Juventud Unida de Gualeguaychu Juventud Unida de Gualeguaychu
W
Juventud Unida de Gualeguaychu Juventud Unida de Gualeguaychu
08.03.20 1 : 0 ชนะ
Club Defensores de Pronunciamiento Club Defensores de Pronunciamiento
D
Douglas Haig Douglas Haig
16.03.20 1 : 1 ดึง
Juventud Unida de Gualeguaychu Juventud Unida de Gualeguaychu
12 San Martin De Formosa San Martin De Formosa 20 6 2 12 19:30 -11 20 L
Central Norte Central Norte
09.02.20 4 : 0 แพ้
San Martin De Formosa San Martin De Formosa
W
San Martin De Formosa San Martin De Formosa
15.02.20 2 : 1 ชนะ
Juventud Unida de Gualeguaychu Juventud Unida de Gualeguaychu
L
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
23.02.20 1 : 0 แพ้
San Martin De Formosa San Martin De Formosa
L
San Martin De Formosa San Martin De Formosa
07.03.20 0 : 2 แพ้
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
L
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
13.03.20 1 : 0 แพ้
San Martin De Formosa San Martin De Formosa
13 Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano 20 4 7 9 18:25 -7 19 L
Douglas Haig Douglas Haig
16.02.20 2 : 1 แพ้
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
D
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
21.02.20 2 : 2 ดึง
Boca Unidos Boca Unidos
L
Chaco For Ever Chaco For Ever
01.03.20 2 : 0 แพ้
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
L
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
08.03.20 0 : 1 แพ้
Crucero del Norte Crucero del Norte
D
CA Union de Sunchales CA Union de Sunchales
15.03.20 1 : 1 ดึง
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
14 Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay 20 3 6 11 11:25 -14 15 L
Club Defensores de Pronunciamiento Club Defensores de Pronunciamiento
16.02.20 1 : 0 แพ้
Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay
D
Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay
23.02.20 0 : 0 ดึง
Douglas Haig Douglas Haig
W
Boca Unidos Boca Unidos
01.03.20 1 : 4 ชนะ
Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay
D
Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay
07.03.20 0 : 0 ดึง
Chaco For Ever Chaco For Ever
L
Crucero del Norte Crucero del Norte
15.03.20 2 : 1 แพ้
Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay Gimnasia y Esgrima de Concepcion del Uruguay
Qualifying round
Relegation
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B
1 Club Atletico Huracán Las Heras Club Atletico Huracán Las Heras 21 8 10 3 17:14 3 34 D
Club Atletico Huracán Las Heras Club Atletico Huracán Las Heras
16.02.20 0 : 0 ดึง
Club Villa Mitre Club Villa Mitre
D
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
23.02.20 0 : 0 ดึง
Club Atletico Huracán Las Heras Club Atletico Huracán Las Heras
D
Club Atletico Huracán Las Heras Club Atletico Huracán Las Heras
01.03.20 0 : 0 ดึง
Club Cipolletti Club Cipolletti
D
General Pico General Pico
08.03.20 1 : 1 ดึง
Club Atletico Huracán Las Heras Club Atletico Huracán Las Heras
D
Club Atletico Huracán Las Heras Club Atletico Huracán Las Heras
15.03.20 0 : 0 ดึง
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
2 Club Villa Mitre Club Villa Mitre 20 8 9 3 16:8 8 33 D
Club Atletico Huracán Las Heras Club Atletico Huracán Las Heras
16.02.20 0 : 0 ดึง
Club Villa Mitre Club Villa Mitre
D
Club Villa Mitre Club Villa Mitre
24.02.20 0 : 0 ดึง
Sansinena Sansinena
W
Sol de Mayo Sol de Mayo
01.03.20 1 : 3 ชนะ
Club Villa Mitre Club Villa Mitre
W
Club Villa Mitre Club Villa Mitre
07.03.20 2 : 0 ชนะ
Sportivo Desamparados Sportivo Desamparados
D
Juventud Unida Universitario Juventud Unida Universitario
13.03.20 0 : 0 ดึง
Club Villa Mitre Club Villa Mitre
3 Deportivo Maipu Deportivo Maipu 20 9 6 5 20:19 1 33 L
โอลิมโป้ โอลิมโป้
16.02.20 3 : 0 แพ้
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
D
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
23.02.20 0 : 0 ดึง
Club Atletico Huracán Las Heras Club Atletico Huracán Las Heras
D
Sansinena Sansinena
01.03.20 1 : 1 ดึง
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
W
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
08.03.20 3 : 0 ชนะ
Sol de Mayo Sol de Mayo
D
Sportivo Desamparados Sportivo Desamparados
15.03.20 1 : 1 ดึง
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
4 Deportivo Madryn Deportivo Madryn 20 8 5 7 24:14 10 29 W
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
09.02.20 1 : 4 ชนะ
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
W
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
16.02.20 2 : 1 ชนะ
Club Cipolletti Club Cipolletti
L
General Pico General Pico
22.02.20 2 : 1 แพ้
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
W
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
29.02.20 1 : 0 ชนะ
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
L
Club Sportivo Estudiantes De San Luis Club Sportivo Estudiantes De San Luis
06.03.20 1 : 0 แพ้
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
5 Juventud Unida Universitario Juventud Unida Universitario 19 7 7 5 18:13 5 28 W
Juventud Unida Universitario Juventud Unida Universitario
09.02.20 1 : 0 ชนะ
Sol de Mayo Sol de Mayo
W
Sportivo Desamparados Sportivo Desamparados
16.02.20 0 : 1 ชนะ
Juventud Unida Universitario Juventud Unida Universitario
W
Juventud Unida Universitario Juventud Unida Universitario
01.03.20 1 : 0 ชนะ
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
W
Atletico Camioneros Atletico Camioneros
07.03.20 0 : 1 ชนะ
Juventud Unida Universitario Juventud Unida Universitario
D
Juventud Unida Universitario Juventud Unida Universitario
13.03.20 0 : 0 ดึง
Club Villa Mitre Club Villa Mitre
6 General Pico General Pico 20 6 10 4 19:19 1 28 D
Club Sportivo Estudiantes De San Luis Club Sportivo Estudiantes De San Luis
14.02.20 2 : 2 ดึง
General Pico General Pico
W
General Pico General Pico
22.02.20 2 : 1 ชนะ
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
L
โอลิมโป้ โอลิมโป้
01.03.20 2 : 1 แพ้
General Pico General Pico
D
General Pico General Pico
08.03.20 1 : 1 ดึง
Club Atletico Huracán Las Heras Club Atletico Huracán Las Heras
D
Sansinena Sansinena
15.03.20 1 : 1 ดึง
General Pico General Pico
7 Sansinena Sansinena 21 7 7 7 17:20 -3 28 D
Sansinena Sansinena
16.02.20 1 : 1 ดึง
Atletico Camioneros Atletico Camioneros
D
Club Villa Mitre Club Villa Mitre
24.02.20 0 : 0 ดึง
Sansinena Sansinena
D
Sansinena Sansinena
01.03.20 1 : 1 ดึง
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
W
Club Cipolletti Club Cipolletti
09.03.20 2 : 3 ชนะ
Sansinena Sansinena
D
Sansinena Sansinena
15.03.20 1 : 1 ดึง
General Pico General Pico
8 โอลิมโป้ โอลิมโป้ 21 8 3 10 23:21 2 27 W
โอลิมโป้ โอลิมโป้
16.02.20 3 : 0 ชนะ
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
W
Club Cipolletti Club Cipolletti
23.02.20 0 : 5 ชนะ
โอลิมโป้ โอลิมโป้
W
โอลิมโป้ โอลิมโป้
01.03.20 2 : 1 ชนะ
General Pico General Pico
L
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
08.03.20 3 : 0 แพ้
โอลิมโป้ โอลิมโป้
W
โอลิมโป้ โอลิมโป้
15.03.20 2 : 0 ชนะ
Club Sportivo Estudiantes De San Luis Club Sportivo Estudiantes De San Luis
9 Club Sportivo Estudiantes De San Luis Club Sportivo Estudiantes De San Luis 20 7 4 9 19:22 -3 25 L
Club Cipolletti Club Cipolletti
09.02.20 2 : 1 แพ้
Club Sportivo Estudiantes De San Luis Club Sportivo Estudiantes De San Luis
D
Club Sportivo Estudiantes De San Luis Club Sportivo Estudiantes De San Luis
14.02.20 2 : 2 ดึง
General Pico General Pico
W
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
24.02.20 1 : 3 ชนะ
Club Sportivo Estudiantes De San Luis Club Sportivo Estudiantes De San Luis
W
Club Sportivo Estudiantes De San Luis Club Sportivo Estudiantes De San Luis
06.03.20 1 : 0 ชนะ
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
L
โอลิมโป้ โอลิมโป้
15.03.20 2 : 0 แพ้
Club Sportivo Estudiantes De San Luis Club Sportivo Estudiantes De San Luis
10 Circulo Deportivo Circulo Deportivo 19 5 8 6 19:19 -2 23 L
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
09.02.20 0 : 1 แพ้
Sansinena Sansinena
D
Sol de Mayo Sol de Mayo
16.02.20 1 : 1 ดึง
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
D
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
24.02.20 2 : 2 ดึง
Sportivo Desamparados Sportivo Desamparados
L
Juventud Unida Universitario Juventud Unida Universitario
01.03.20 1 : 0 แพ้
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
W
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
13.03.20 2 : 0 ชนะ
Atletico Camioneros Atletico Camioneros
11 Atletico Camioneros Atletico Camioneros 20 4 9 7 13:17 -4 21 D
Sansinena Sansinena
16.02.20 1 : 1 ดึง
Atletico Camioneros Atletico Camioneros
W
Atletico Camioneros Atletico Camioneros
23.02.20 3 : 2 ชนะ
Sol de Mayo Sol de Mayo
L
Sportivo Desamparados Sportivo Desamparados
01.03.20 2 : 1 แพ้
Atletico Camioneros Atletico Camioneros
L
Atletico Camioneros Atletico Camioneros
07.03.20 0 : 1 แพ้
Juventud Unida Universitario Juventud Unida Universitario
L
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
13.03.20 2 : 0 แพ้
Atletico Camioneros Atletico Camioneros
12 Club Cipolletti Club Cipolletti 20 4 9 7 22:30 -8 21 L
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
16.02.20 2 : 1 แพ้
Club Cipolletti Club Cipolletti
L
Club Cipolletti Club Cipolletti
23.02.20 0 : 5 แพ้
โอลิมโป้ โอลิมโป้
D
Club Atletico Huracán Las Heras Club Atletico Huracán Las Heras
01.03.20 0 : 0 ดึง
Club Cipolletti Club Cipolletti
L
Club Cipolletti Club Cipolletti
09.03.20 2 : 3 แพ้
Sansinena Sansinena
D
Sol de Mayo Sol de Mayo
15.03.20 1 : 1 ดึง
Club Cipolletti Club Cipolletti
13 Sportivo Desamparados Sportivo Desamparados 19 4 8 7 14:20 -6 20 L
Sportivo Desamparados Sportivo Desamparados
16.02.20 0 : 1 แพ้
Juventud Unida Universitario Juventud Unida Universitario
D
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
24.02.20 2 : 2 ดึง
Sportivo Desamparados Sportivo Desamparados
W
Sportivo Desamparados Sportivo Desamparados
01.03.20 2 : 1 ชนะ
Atletico Camioneros Atletico Camioneros
L
Club Villa Mitre Club Villa Mitre
07.03.20 2 : 0 แพ้
Sportivo Desamparados Sportivo Desamparados
D
Sportivo Desamparados Sportivo Desamparados
15.03.20 1 : 1 ดึง
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
14 Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol 20 4 7 9 15:20 -5 19 L
General Pico General Pico
07.02.20 1 : 0 แพ้
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
L
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
24.02.20 1 : 3 แพ้
Club Sportivo Estudiantes De San Luis Club Sportivo Estudiantes De San Luis
L
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
29.02.20 1 : 0 แพ้
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
W
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
08.03.20 3 : 0 ชนะ
โอลิมโป้ โอลิมโป้
D
Club Atletico Huracán Las Heras Club Atletico Huracán Las Heras
15.03.20 0 : 0 ดึง
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
Qualifying round
Relegation
แสดงมากขึ้น