Eliteliga Voralberg
ออสเตรีย

Eliteliga Voralberg

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Eliteliga Voralberg
1 Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein 18 12 2 4 43:28 15 38 L
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
12.10.19 2 : 1 แพ้
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
L
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
19.10.19 0 : 3 แพ้
Rothis Rothis
W
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
26.10.19 1 : 2 ชนะ
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
L
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
02.11.19 2 : 3 แพ้
Bregenz Bregenz
D
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
09.11.19 4 : 4 ดึง
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
2 VfB Hohenems VfB Hohenems 18 9 6 3 37:24 13 33 W
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
13.10.19 0 : 3 ชนะ
VfB Hohenems VfB Hohenems
D
VfB Hohenems VfB Hohenems
19.10.19 1 : 1 ดึง
Bregenz Bregenz
D
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
27.10.19 1 : 1 ดึง
VfB Hohenems VfB Hohenems
W
VfB Hohenems VfB Hohenems
02.11.19 3 : 2 ชนะ
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
D
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
09.11.19 1 : 1 ดึง
VfB Hohenems VfB Hohenems
3 Bregenz Bregenz 18 8 6 4 41:28 13 30 D
Bregenz Bregenz
12.10.19 2 : 2 ดึง
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
D
VfB Hohenems VfB Hohenems
19.10.19 1 : 1 ดึง
Bregenz Bregenz
L
Bregenz Bregenz
25.10.19 1 : 2 แพ้
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
W
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
02.11.19 2 : 3 ชนะ
Bregenz Bregenz
W
Bregenz Bregenz
09.11.19 5 : 1 ชนะ
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
4 Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II 18 9 2 7 43:33 10 29 L
Rothis Rothis
13.10.19 2 : 0 แพ้
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
D
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
20.10.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
W
Bregenz Bregenz
25.10.19 1 : 2 ชนะ
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
D
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
02.11.19 2 : 2 ดึง
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
L
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
09.11.19 4 : 2 แพ้
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
5 เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์ 18 8 4 6 34:37 -3 28 W
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
12.10.19 2 : 1 ชนะ
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
W
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
19.10.19 2 : 1 ชนะ
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
W
Rothis Rothis
27.10.19 2 : 3 ชนะ
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
D
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
02.11.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
L
Bregenz Bregenz
09.11.19 5 : 1 แพ้
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
6 Rothis Rothis 18 5 6 7 32:30 2 21 W
Rothis Rothis
13.10.19 2 : 0 ชนะ
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
W
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
19.10.19 0 : 3 ชนะ
Rothis Rothis
L
Rothis Rothis
27.10.19 2 : 3 แพ้
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
D
Rothis Rothis
02.11.19 1 : 1 ดึง
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
W
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
10.11.19 0 : 2 ชนะ
Rothis Rothis
7 เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท 18 5 5 8 29:33 -4 20 L
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
13.10.19 0 : 3 แพ้
VfB Hohenems VfB Hohenems
D
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
20.10.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
L
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
26.10.19 1 : 2 แพ้
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
D
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
02.11.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
L
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
10.11.19 0 : 2 แพ้
Rothis Rothis
8 เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์ 18 4 6 8 35:40 -5 18 D
Bregenz Bregenz
12.10.19 2 : 2 ดึง
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
W
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
19.10.19 4 : 1 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
L
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
26.10.19 1 : 0 แพ้
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
L
VfB Hohenems VfB Hohenems
02.11.19 3 : 2 แพ้
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
W
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
09.11.19 4 : 2 ชนะ
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
9 Austria Lustenau II Austria Lustenau II 18 4 5 9 26:47 -21 17 L
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
12.10.19 0 : 4 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
L
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
19.10.19 2 : 1 แพ้
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
W
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
26.10.19 1 : 0 ชนะ
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
D
Rothis Rothis
02.11.19 1 : 1 ดึง
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
D
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
09.11.19 1 : 1 ดึง
VfB Hohenems VfB Hohenems
10 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ 18 3 4 11 36:56 -20 13 W
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
12.10.19 0 : 4 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
L
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
19.10.19 4 : 1 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
D
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
27.10.19 1 : 1 ดึง
VfB Hohenems VfB Hohenems
D
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
02.11.19 2 : 2 ดึง
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
D
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
09.11.19 4 : 4 ดึง
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
Promotion round
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Eliteliga Voralberg
1 Bregenz Bregenz 0 0 0 0 0:0 0 15 D
Bregenz Bregenz
12.10.19 2 : 2 ดึง
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
D
VfB Hohenems VfB Hohenems
19.10.19 1 : 1 ดึง
Bregenz Bregenz
L
Bregenz Bregenz
25.10.19 1 : 2 แพ้
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
W
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
02.11.19 2 : 3 ชนะ
Bregenz Bregenz
W
Bregenz Bregenz
09.11.19 5 : 1 ชนะ
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
2 เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์ 0 0 0 0 0:0 0 14 W
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
12.10.19 2 : 1 ชนะ
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
W
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
19.10.19 2 : 1 ชนะ
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
W
Rothis Rothis
27.10.19 2 : 3 ชนะ
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
D
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
02.11.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
L
Bregenz Bregenz
09.11.19 5 : 1 แพ้
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
3 Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II 0 0 0 0 0:0 0 14 L
Rothis Rothis
13.10.19 2 : 0 แพ้
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
D
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
20.10.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
W
Bregenz Bregenz
25.10.19 1 : 2 ชนะ
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
D
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
02.11.19 2 : 2 ดึง
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
L
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
09.11.19 4 : 2 แพ้
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
4 เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท 0 0 0 0 0:0 0 10 L
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
13.10.19 0 : 3 แพ้
VfB Hohenems VfB Hohenems
D
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
20.10.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
L
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
26.10.19 1 : 2 แพ้
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
D
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
02.11.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
L
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
10.11.19 0 : 2 แพ้
Rothis Rothis
5 Rothis Rothis 0 0 0 0 0:0 0 10 W
Rothis Rothis
13.10.19 2 : 0 ชนะ
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
W
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
19.10.19 0 : 3 ชนะ
Rothis Rothis
L
Rothis Rothis
27.10.19 2 : 3 แพ้
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
D
Rothis Rothis
02.11.19 1 : 1 ดึง
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
W
เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท เอฟซี โวลเฟเฟิร์ท
10.11.19 0 : 2 ชนะ
Rothis Rothis
6 เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์ 0 0 0 0 0:0 0 9 D
Bregenz Bregenz
12.10.19 2 : 2 ดึง
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
W
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
19.10.19 4 : 1 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
L
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
26.10.19 1 : 0 แพ้
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
L
VfB Hohenems VfB Hohenems
02.11.19 3 : 2 แพ้
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
W
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
09.11.19 4 : 2 ชนะ
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
7 Austria Lustenau II Austria Lustenau II 0 0 0 0 0:0 0 8 L
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
12.10.19 0 : 4 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
L
เอฟซี แลนจ์เนกก์ เอฟซี แลนจ์เนกก์
19.10.19 2 : 1 แพ้
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
W
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
26.10.19 1 : 0 ชนะ
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
D
Rothis Rothis
02.11.19 1 : 1 ดึง
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
D
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
09.11.19 1 : 1 ดึง
VfB Hohenems VfB Hohenems
8 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ 0 0 0 0 0:0 0 6 W
Austria Lustenau II Austria Lustenau II
12.10.19 0 : 4 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
L
เอฟซี ลอว์แรนช์ เอฟซี ลอว์แรนช์
19.10.19 4 : 1 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
D
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
27.10.19 1 : 1 ดึง
VfB Hohenems VfB Hohenems
D
Rheindorf Altach II Rheindorf Altach II
02.11.19 2 : 2 ดึง
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
D
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์ ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รังค์ไวล์
09.11.19 4 : 4 ดึง
Dornbirner Sportverein Dornbirner Sportverein
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น