เปอวา ลิก้า, เฟเดราซิเจ บีไอเอช
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา

เปอวา ลิก้า, เฟเดราซิเจ บีไอเอช

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Prva Liga, Fed BiH
1 เอ็นเค โพซุจิ เอ็นเค โพซุจิ 12 7 3 2 16:5 11 24 D
NK GOSK Gabela NK GOSK Gabela
27.09.20 1 : 1 ดึง
เอ็นเค โพซุจิ เอ็นเค โพซุจิ
D
เอ็นเค โพซุจิ เอ็นเค โพซุจิ
04.10.20 0 : 0 ดึง
Vis Simm-Bau
L
Gorazde Gorazde
10.10.20 1 : 0 แพ้
เอ็นเค โพซุจิ เอ็นเค โพซุจิ
W
เอ็นเค โพซุจิ เอ็นเค โพซุจิ
18.10.20 4 : 0 ชนะ
HNK Orasje HNK Orasje
W
NK Jedinstvo Bihać NK Jedinstvo Bihać
24.10.20 0 : 2 ชนะ
เอ็นเค โพซุจิ เอ็นเค โพซุจิ
NK Zvijezda Gradacac
2 Rudar Kakanj Rudar Kakanj 12 7 2 3 21:12 9 23 L
NK Jedinstvo Bihać NK Jedinstvo Bihać
26.09.20 1 : 0 แพ้
Rudar Kakanj Rudar Kakanj
W
Rudar Kakanj Rudar Kakanj
03.10.20 1 : 0 ชนะ
NK Zvijezda Gradacac NK Zvijezda Gradacac
W
NK Bratstvo Gracanica NK Bratstvo Gracanica
11.10.20 1 : 2 ชนะ
Rudar Kakanj Rudar Kakanj
W
Rudar Kakanj Rudar Kakanj
17.10.20 2 : 0 ชนะ
Budućnost Banovići Budućnost Banovići
D
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
25.10.20 1 : 1 ดึง
Rudar Kakanj Rudar Kakanj
Slaven Zivinice
3 NK Bratstvo Gracanica NK Bratstvo Gracanica 12 7 1 4 20:12 8 22 W
NK Bratstvo Gracanica NK Bratstvo Gracanica
26.09.20 2 : 0 ชนะ
Slaven Zivinice Slaven Zivinice
L
Travnik Travnik
03.10.20 1 : 0 แพ้
NK Bratstvo Gracanica NK Bratstvo Gracanica
L
NK Bratstvo Gracanica NK Bratstvo Gracanica
11.10.20 1 : 2 แพ้
Rudar Kakanj Rudar Kakanj
W
HNK Capljina HNK Capljina
17.10.20 0 : 1 ชนะ
NK Bratstvo Gracanica NK Bratstvo Gracanica
W
NK Bratstvo Gracanica NK Bratstvo Gracanica
24.10.20 4 : 1 ชนะ
Radnik Hadzici Radnik Hadzici
NK Igman Konjic
4 NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj 12 6 3 3 21:12 9 21 W
Budućnost Banovići Budućnost Banovići
26.09.20 1 : 2 ชนะ
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
W
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
04.10.20 2 : 1 ชนะ
NK GOSK Gabela NK GOSK Gabela
W
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
11.10.20 4 : 0 ชนะ
Slaven Zivinice Slaven Zivinice
L
Travnik Travnik
17.10.20 1 : 0 แพ้
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
D
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
25.10.20 1 : 1 ดึง
Rudar Kakanj Rudar Kakanj
HNK Capljina
5 Vis Simm-Bau Vis Simm-Bau 12 6 3 3 20:11 9 21 W
Vis Simm-Bau
27.09.20 2 : 0 ชนะ
NK Igman Konjic NK Igman Konjic
D
เอ็นเค โพซุจิ เอ็นเค โพซุจิ
04.10.20 0 : 0 ดึง
Vis Simm-Bau
L
NK GOSK Gabela NK GOSK Gabela
11.10.20 1 : 0 แพ้
Vis Simm-Bau
L
Vis Simm-Bau
18.10.20 1 : 2 แพ้
Gorazde Gorazde
W
HNK Orasje HNK Orasje
24.10.20 0 : 4 ชนะ
Vis Simm-Bau
NK Jedinstvo Bihać
6 NK Jedinstvo Bihać NK Jedinstvo Bihać 12 6 2 4 12:10 2 20 W
NK Jedinstvo Bihać NK Jedinstvo Bihać
26.09.20 1 : 0 ชนะ
Rudar Kakanj Rudar Kakanj
D
HNK Capljina HNK Capljina
03.10.20 1 : 1 ดึง
NK Jedinstvo Bihać NK Jedinstvo Bihać
W
NK Jedinstvo Bihać NK Jedinstvo Bihać
10.10.20 1 : 0 ชนะ
Radnik Hadzici Radnik Hadzici
L
NK Igman Konjic NK Igman Konjic
17.10.20 1 : 0 แพ้
NK Jedinstvo Bihać NK Jedinstvo Bihać
L
NK Jedinstvo Bihać NK Jedinstvo Bihać
24.10.20 0 : 2 แพ้
เอ็นเค โพซุจิ เอ็นเค โพซุจิ
Vis Simm-Bau
7 NK Zvijezda Gradacac NK Zvijezda Gradacac 12 6 1 5 14:11 3 19 W
NK Zvijezda Gradacac NK Zvijezda Gradacac
26.09.20 3 : 2 ชนะ
Travnik Travnik
L
Rudar Kakanj Rudar Kakanj
03.10.20 1 : 0 แพ้
NK Zvijezda Gradacac NK Zvijezda Gradacac
W
NK Zvijezda Gradacac NK Zvijezda Gradacac
10.10.20 4 : 0 ชนะ
HNK Capljina HNK Capljina
L
Radnik Hadzici Radnik Hadzici
18.10.20 2 : 1 แพ้
NK Zvijezda Gradacac NK Zvijezda Gradacac
W
NK Zvijezda Gradacac NK Zvijezda Gradacac
24.10.20 2 : 1 ชนะ
NK Igman Konjic NK Igman Konjic
เอ็นเค โพซุจิ
8 Gorazde Gorazde 12 5 3 4 16:16 -1 18 L
Gorazde Gorazde
26.09.20 1 : 3 แพ้
Radnik Hadzici Radnik Hadzici
L
NK Igman Konjic NK Igman Konjic
03.10.20 3 : 1 แพ้
Gorazde Gorazde
W
Gorazde Gorazde
10.10.20 1 : 0 ชนะ
เอ็นเค โพซุจิ เอ็นเค โพซุจิ
W
Vis Simm-Bau
18.10.20 1 : 2 ชนะ
Gorazde Gorazde
W
NK GOSK Gabela NK GOSK Gabela
25.10.20 0 : 1 ชนะ
Gorazde Gorazde
HNK Orasje
9 Travnik Travnik 12 4 5 3 10:9 1 17 L
NK Zvijezda Gradacac NK Zvijezda Gradacac
26.09.20 3 : 2 แพ้
Travnik Travnik
W
Travnik Travnik
03.10.20 1 : 0 ชนะ
NK Bratstvo Gracanica NK Bratstvo Gracanica
L
Budućnost Banovići Budućnost Banovići
10.10.20 1 : 0 แพ้
Travnik Travnik
W
Travnik Travnik
17.10.20 1 : 0 ชนะ
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
D
Slaven Zivinice Slaven Zivinice
24.10.20 2 : 2 ดึง
Travnik Travnik
NK GOSK Gabela
10 Budućnost Banovići Budućnost Banovići 12 5 2 5 17:19 -2 17 L
Budućnost Banovići Budućnost Banovići
26.09.20 1 : 2 แพ้
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
D
Slaven Zivinice Slaven Zivinice
03.10.20 1 : 1 ดึง
Budućnost Banovići Budućnost Banovići
W
Budućnost Banovići Budućnost Banovići
10.10.20 1 : 0 ชนะ
Travnik Travnik
L
Rudar Kakanj Rudar Kakanj
17.10.20 2 : 0 แพ้
Budućnost Banovići Budućnost Banovići
W
Budućnost Banovići Budućnost Banovići
24.10.20 4 : 2 ชนะ
HNK Capljina HNK Capljina
Radnik Hadzici
11 Radnik Hadzici Radnik Hadzici 12 4 2 6 14:19 -5 14 W
Gorazde Gorazde
26.09.20 1 : 3 ชนะ
Radnik Hadzici Radnik Hadzici
D
Radnik Hadzici Radnik Hadzici
04.10.20 0 : 0 ดึง
HNK Orasje HNK Orasje
L
NK Jedinstvo Bihać NK Jedinstvo Bihać
10.10.20 1 : 0 แพ้
Radnik Hadzici Radnik Hadzici
W
Radnik Hadzici Radnik Hadzici
18.10.20 2 : 1 ชนะ
NK Zvijezda Gradacac NK Zvijezda Gradacac
L
NK Bratstvo Gracanica NK Bratstvo Gracanica
24.10.20 4 : 1 แพ้
Radnik Hadzici Radnik Hadzici
Budućnost Banovići
12 NK Igman Konjic NK Igman Konjic 12 3 4 5 13:13 1 13 L
Vis Simm-Bau
27.09.20 2 : 0 แพ้
NK Igman Konjic NK Igman Konjic
W
NK Igman Konjic NK Igman Konjic
03.10.20 3 : 1 ชนะ
Gorazde Gorazde
L
HNK Orasje HNK Orasje
10.10.20 2 : 1 แพ้
NK Igman Konjic NK Igman Konjic
W
NK Igman Konjic NK Igman Konjic
17.10.20 1 : 0 ชนะ
NK Jedinstvo Bihać NK Jedinstvo Bihać
L
NK Zvijezda Gradacac NK Zvijezda Gradacac
24.10.20 2 : 1 แพ้
NK Igman Konjic NK Igman Konjic
NK Bratstvo Gracanica
13 HNK Orasje HNK Orasje 12 3 4 5 15:25 -10 13 W
HNK Orasje HNK Orasje
26.09.20 3 : 0 ชนะ
HNK Capljina HNK Capljina
D
Radnik Hadzici Radnik Hadzici
04.10.20 0 : 0 ดึง
HNK Orasje HNK Orasje
W
HNK Orasje HNK Orasje
10.10.20 2 : 1 ชนะ
NK Igman Konjic NK Igman Konjic
L
เอ็นเค โพซุจิ เอ็นเค โพซุจิ
18.10.20 4 : 0 แพ้
HNK Orasje HNK Orasje
L
HNK Orasje HNK Orasje
24.10.20 0 : 4 แพ้
Vis Simm-Bau
Gorazde
14 NK GOSK Gabela NK GOSK Gabela 12 3 2 7 7:11 -4 11 D
NK GOSK Gabela NK GOSK Gabela
27.09.20 1 : 1 ดึง
เอ็นเค โพซุจิ เอ็นเค โพซุจิ
L
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
04.10.20 2 : 1 แพ้
NK GOSK Gabela NK GOSK Gabela
W
NK GOSK Gabela NK GOSK Gabela
11.10.20 1 : 0 ชนะ
Vis Simm-Bau
W
Slaven Zivinice Slaven Zivinice
17.10.20 0 : 1 ชนะ
NK GOSK Gabela NK GOSK Gabela
L
NK GOSK Gabela NK GOSK Gabela
25.10.20 0 : 1 แพ้
Gorazde Gorazde
Travnik
15 Slaven Zivinice Slaven Zivinice 12 1 4 7 8:23 -15 7 L
NK Bratstvo Gracanica NK Bratstvo Gracanica
26.09.20 2 : 0 แพ้
Slaven Zivinice Slaven Zivinice
D
Slaven Zivinice Slaven Zivinice
03.10.20 1 : 1 ดึง
Budućnost Banovići Budućnost Banovići
L
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
11.10.20 4 : 0 แพ้
Slaven Zivinice Slaven Zivinice
L
Slaven Zivinice Slaven Zivinice
17.10.20 0 : 1 แพ้
NK GOSK Gabela NK GOSK Gabela
D
Slaven Zivinice Slaven Zivinice
24.10.20 2 : 2 ดึง
Travnik Travnik
Rudar Kakanj
16 HNK Capljina HNK Capljina 12 1 3 8 11:27 -16 6 L
HNK Orasje HNK Orasje
26.09.20 3 : 0 แพ้
HNK Capljina HNK Capljina
D
HNK Capljina HNK Capljina
03.10.20 1 : 1 ดึง
NK Jedinstvo Bihać NK Jedinstvo Bihać
L
NK Zvijezda Gradacac NK Zvijezda Gradacac
10.10.20 4 : 0 แพ้
HNK Capljina HNK Capljina
L
HNK Capljina HNK Capljina
17.10.20 0 : 1 แพ้
NK Bratstvo Gracanica NK Bratstvo Gracanica
L
Budućnost Banovići Budućnost Banovići
24.10.20 4 : 2 แพ้
HNK Capljina HNK Capljina
NK TOSK Tesanj
Promotion
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น