เพอวา ลิก้า - สาธารณรัฐเซอสก้า
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา

เพอวา ลิก้า - สาธารณรัฐเซอสก้า

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Prva Liga, Rep of Srpska
1 Rudar Prijedor Rudar Prijedor 12 8 3 1 18:5 13 27 W
Rudar Prijedor Rudar Prijedor
26.09.20 2 : 0 ชนะ
FK Borac Kozarska Dubica FK Borac Kozarska Dubica
D
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
03.10.20 0 : 0 ดึง
Rudar Prijedor Rudar Prijedor
W
Rudar Prijedor Rudar Prijedor
10.10.20 2 : 0 ชนะ
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
W
เอฟเค โพดรินจ์ เอฟเค โพดรินจ์
17.10.20 1 : 4 ชนะ
Rudar Prijedor Rudar Prijedor
W
Rudar Prijedor Rudar Prijedor
24.10.20 2 : 0 ชนะ
Kozara Gradiska Kozara Gradiska
Sloga Doboj
2 สโลโบดา โนวิแกรด สโลโบดา โนวิแกรด 12 6 5 1 12:5 7 23 D
สโลโบดา โนวิแกรด สโลโบดา โนวิแกรด
26.09.20 0 : 0 ดึง
ลีโอทาร์ เทรบินเจ ลีโอทาร์ เทรบินเจ
W
FK Borac Kozarska Dubica FK Borac Kozarska Dubica
03.10.20 1 : 2 ชนะ
สโลโบดา โนวิแกรด สโลโบดา โนวิแกรด
D
สโลโบดา โนวิแกรด สโลโบดา โนวิแกรด
10.10.20 1 : 1 ดึง
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
W
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
17.10.20 0 : 2 ชนะ
สโลโบดา โนวิแกรด สโลโบดา โนวิแกรด
W
สโลโบดา โนวิแกรด สโลโบดา โนวิแกรด
24.10.20 2 : 0 ชนะ
เอฟเค โพดรินจ์ เอฟเค โพดรินจ์
Kozara Gradiska
3 Zvijezda 09 Zvijezda 09 12 6 3 3 16:14 2 21 D
Zvijezda 09 Zvijezda 09
26.09.20 2 : 2 ดึง
Modrica Modrica
D
Drina Zvornik Drina Zvornik
03.10.20 1 : 1 ดึง
Zvijezda 09 Zvijezda 09
W
Zvijezda 09 Zvijezda 09
11.10.20 2 : 1 ชนะ
Tekstilac Tekstilac
W
ลีโอทาร์ เทรบินเจ ลีโอทาร์ เทรบินเจ
17.10.20 0 : 1 ชนะ
Zvijezda 09 Zvijezda 09
D
Zvijezda 09 Zvijezda 09
24.10.20 2 : 2 ดึง
FK Borac Kozarska Dubica FK Borac Kozarska Dubica
Jedinstvo Brcko
4 ลีโอทาร์ เทรบินเจ ลีโอทาร์ เทรบินเจ 12 5 5 2 15:8 7 20 D
สโลโบดา โนวิแกรด สโลโบดา โนวิแกรด
26.09.20 0 : 0 ดึง
ลีโอทาร์ เทรบินเจ ลีโอทาร์ เทรบินเจ
W
ลีโอทาร์ เทรบินเจ ลีโอทาร์ เทรบินเจ
03.10.20 2 : 0 ชนะ
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
D
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
10.10.20 2 : 2 ดึง
ลีโอทาร์ เทรบินเจ ลีโอทาร์ เทรบินเจ
L
ลีโอทาร์ เทรบินเจ ลีโอทาร์ เทรบินเจ
17.10.20 0 : 1 แพ้
Zvijezda 09 Zvijezda 09
D
Modrica Modrica
24.10.20 1 : 1 ดึง
ลีโอทาร์ เทรบินเจ ลีโอทาร์ เทรบินเจ
Drina Zvornik
5 Modrica Modrica 12 4 6 2 22:13 9 18 D
Zvijezda 09 Zvijezda 09
26.09.20 2 : 2 ดึง
Modrica Modrica
L
Modrica Modrica
03.10.20 1 : 2 แพ้
Slavija Slavija
W
Modrica Modrica
10.10.20 5 : 1 ชนะ
Drina Zvornik Drina Zvornik
D
Tekstilac Tekstilac
17.10.20 1 : 1 ดึง
Modrica Modrica
D
Modrica Modrica
24.10.20 1 : 1 ดึง
ลีโอทาร์ เทรบินเจ ลีโอทาร์ เทรบินเจ
FK Borac Kozarska Dubica
6 Slavija Slavija 12 4 6 2 12:8 4 18 W
Slavija Slavija
26.09.20 2 : 0 ชนะ
เอฟเค โพดรินจ์ เอฟเค โพดรินจ์
W
Modrica Modrica
03.10.20 1 : 2 ชนะ
Slavija Slavija
D
Slavija Slavija
10.10.20 0 : 0 ดึง
Kozara Gradiska Kozara Gradiska
D
Drina Zvornik Drina Zvornik
17.10.20 1 : 1 ดึง
Slavija Slavija
D
Slavija Slavija
24.10.20 1 : 1 ดึง
Sloga Doboj Sloga Doboj
Tekstilac
7 Sloga Doboj Sloga Doboj 12 4 5 3 14:11 3 17 D
Sloga Doboj Sloga Doboj
26.09.20 2 : 2 ดึง
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
L
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
04.10.20 1 : 0 แพ้
Sloga Doboj Sloga Doboj
W
Sloga Doboj Sloga Doboj
10.10.20 2 : 0 ชนะ
เอฟเค โพดรินจ์ เอฟเค โพดรินจ์
D
Kozara Gradiska Kozara Gradiska
17.10.20 0 : 0 ดึง
Sloga Doboj Sloga Doboj
D
Slavija Slavija
24.10.20 1 : 1 ดึง
Sloga Doboj Sloga Doboj
Rudar Prijedor
8 FK Borac Kozarska Dubica FK Borac Kozarska Dubica 12 4 4 4 15:13 2 16 L
Rudar Prijedor Rudar Prijedor
26.09.20 2 : 0 แพ้
FK Borac Kozarska Dubica FK Borac Kozarska Dubica
L
FK Borac Kozarska Dubica FK Borac Kozarska Dubica
03.10.20 1 : 2 แพ้
สโลโบดา โนวิแกรด สโลโบดา โนวิแกรด
L
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
10.10.20 2 : 1 แพ้
FK Borac Kozarska Dubica FK Borac Kozarska Dubica
W
FK Borac Kozarska Dubica FK Borac Kozarska Dubica
17.10.20 1 : 0 ชนะ
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
D
Zvijezda 09 Zvijezda 09
24.10.20 2 : 2 ดึง
FK Borac Kozarska Dubica FK Borac Kozarska Dubica
Modrica
9 Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka 12 4 3 5 10:13 -3 15 D
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
26.09.20 0 : 0 ดึง
Tekstilac Tekstilac
L
ลีโอทาร์ เทรบินเจ ลีโอทาร์ เทรบินเจ
03.10.20 2 : 0 แพ้
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
W
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
10.10.20 2 : 1 ชนะ
FK Borac Kozarska Dubica FK Borac Kozarska Dubica
W
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
17.10.20 1 : 3 ชนะ
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
W
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
24.10.20 2 : 1 ชนะ
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
เอฟเค โพดรินจ์
10 Tekstilac Tekstilac 12 4 3 5 11:17 -6 15 D
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
26.09.20 0 : 0 ดึง
Tekstilac Tekstilac
W
Tekstilac Tekstilac
03.10.20 2 : 0 ชนะ
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
L
Zvijezda 09 Zvijezda 09
11.10.20 2 : 1 แพ้
Tekstilac Tekstilac
D
Tekstilac Tekstilac
17.10.20 1 : 1 ดึง
Modrica Modrica
D
Drina Zvornik Drina Zvornik
24.10.20 1 : 1 ดึง
Tekstilac Tekstilac
Slavija
11 Kozara Gradiska Kozara Gradiska 12 3 5 4 13:12 1 14 L
Kozara Gradiska Kozara Gradiska
26.09.20 1 : 3 แพ้
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
L
เอฟเค โพดรินจ์ เอฟเค โพดรินจ์
03.10.20 1 : 0 แพ้
Kozara Gradiska Kozara Gradiska
D
Slavija Slavija
10.10.20 0 : 0 ดึง
Kozara Gradiska Kozara Gradiska
D
Kozara Gradiska Kozara Gradiska
17.10.20 0 : 0 ดึง
Sloga Doboj Sloga Doboj
L
Rudar Prijedor Rudar Prijedor
24.10.20 2 : 0 แพ้
Kozara Gradiska Kozara Gradiska
สโลโบดา โนวิแกรด
12 Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor 12 4 2 6 15:19 -4 14 W
Kozara Gradiska Kozara Gradiska
26.09.20 1 : 3 ชนะ
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
W
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
04.10.20 1 : 0 ชนะ
Sloga Doboj Sloga Doboj
L
Rudar Prijedor Rudar Prijedor
10.10.20 2 : 0 แพ้
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
L
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
17.10.20 0 : 2 แพ้
สโลโบดา โนวิแกรด สโลโบดา โนวิแกรด
L
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
24.10.20 2 : 1 แพ้
Ljubic Prnjavor Ljubic Prnjavor
Sutjeska Foca
13 Drina Zvornik Drina Zvornik 12 2 6 4 11:16 -5 12 L
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
26.09.20 1 : 0 แพ้
Drina Zvornik Drina Zvornik
D
Drina Zvornik Drina Zvornik
03.10.20 1 : 1 ดึง
Zvijezda 09 Zvijezda 09
L
Modrica Modrica
10.10.20 5 : 1 แพ้
Drina Zvornik Drina Zvornik
D
Drina Zvornik Drina Zvornik
17.10.20 1 : 1 ดึง
Slavija Slavija
D
Drina Zvornik Drina Zvornik
24.10.20 1 : 1 ดึง
Tekstilac Tekstilac
ลีโอทาร์ เทรบินเจ
14 Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko 12 2 5 5 12:19 -7 11 D
Sloga Doboj Sloga Doboj
26.09.20 2 : 2 ดึง
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
D
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
03.10.20 0 : 0 ดึง
Rudar Prijedor Rudar Prijedor
D
สโลโบดา โนวิแกรด สโลโบดา โนวิแกรด
10.10.20 1 : 1 ดึง
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
L
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
17.10.20 1 : 3 แพ้
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
L
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
24.10.20 2 : 0 แพ้
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
Zvijezda 09
15 Sutjeska Foca Sutjeska Foca 12 2 3 7 8:15 -7 9 W
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
26.09.20 1 : 0 ชนะ
Drina Zvornik Drina Zvornik
L
Tekstilac Tekstilac
03.10.20 2 : 0 แพ้
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
D
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
10.10.20 2 : 2 ดึง
ลีโอทาร์ เทรบินเจ ลีโอทาร์ เทรบินเจ
L
FK Borac Kozarska Dubica FK Borac Kozarska Dubica
17.10.20 1 : 0 แพ้
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
W
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
24.10.20 2 : 0 ชนะ
Jedinstvo Brcko Jedinstvo Brcko
Ljubic Prnjavor
16 เอฟเค โพดรินจ์ เอฟเค โพดรินจ์ 12 1 2 9 7:23 -16 5 L
Slavija Slavija
26.09.20 2 : 0 แพ้
เอฟเค โพดรินจ์ เอฟเค โพดรินจ์
W
เอฟเค โพดรินจ์ เอฟเค โพดรินจ์
03.10.20 1 : 0 ชนะ
Kozara Gradiska Kozara Gradiska
L
Sloga Doboj Sloga Doboj
10.10.20 2 : 0 แพ้
เอฟเค โพดรินจ์ เอฟเค โพดรินจ์
L
เอฟเค โพดรินจ์ เอฟเค โพดรินจ์
17.10.20 1 : 4 แพ้
Rudar Prijedor Rudar Prijedor
L
สโลโบดา โนวิแกรด สโลโบดา โนวิแกรด
24.10.20 2 : 0 แพ้
เอฟเค โพดรินจ์ เอฟเค โพดรินจ์
Zeljeznicar Banja Luka
Promotion
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น