กังเปโอนาตู บราซิเลียโร, หญิง
บราซิล

กังเปโอนาตู บราซิเลียโร, หญิง

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Campeonato Brasileiro, Women
1 เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี 4 4 0 0 17:3 14 12 W
เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี
08.02.20 4 : 0 ชนะ
Gremio Osasco Audax EC SP Gremio Osasco Audax EC SP
W
มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ
13.02.20 1 : 2 ชนะ
เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี
W
เอสอี พัลเมราส เอสพี เอสอี พัลเมราส เอสพี
16.02.20 1 : 4 ชนะ
เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี
W
เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี
29.02.20 7 : 1 ชนะ
เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี
2 ซานโตส เอสพี ซานโตส เอสพี 4 4 0 0 11:0 11 12 W
ซานโตส เอสพี ซานโตส เอสพี
08.02.20 4 : 0 ชนะ
ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ
W
อิรันดูบ้า เอเอ็ม อิรันดูบ้า เอเอ็ม
13.02.20 0 : 3 ชนะ
ซานโตส เอสพี ซานโตส เอสพี
W
ซานโตส เอสพี ซานโตส เอสพี
17.02.20 2 : 0 ชนะ
ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี
W
เกรมิโอ อาร์เอส เกรมิโอ อาร์เอส
01.03.20 0 : 2 ชนะ
ซานโตส เอสพี ซานโตส เอสพี
3 เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี 5 3 1 1 12:2 10 10 W
เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี
08.02.20 7 : 0 ชนะ
อีซี วิโทเรีย บีเอ อีซี วิโทเรีย บีเอ
L
เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี
13.02.20 2 : 1 แพ้
เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี
W
เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี
16.02.20 1 : 0 ชนะ
เกรมิโอ อาร์เอส เกรมิโอ อาร์เอส
D
เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส
29.02.20 0 : 0 ดึง
เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี
W
เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี
15.03.20 0 : 3 ชนะ
เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี
4 เอสอี พัลเมราส เอสพี เอสอี พัลเมราส เอสพี 5 3 0 2 13:8 5 9 L
เอสอี พัลเมราส เอสพี เอสอี พัลเมราส เอสพี
09.02.20 1 : 3 แพ้
เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี
W
อีซี วิโทเรีย บีเอ อีซี วิโทเรีย บีเอ
12.02.20 0 : 4 ชนะ
เอสอี พัลเมราส เอสพี เอสอี พัลเมราส เอสพี
L
เอสอี พัลเมราส เอสพี เอสอี พัลเมราส เอสพี
16.02.20 1 : 4 แพ้
เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี
W
ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี
29.02.20 0 : 5 ชนะ
เอสอี พัลเมราส เอสพี เอสอี พัลเมราส เอสพี
W
เอสอี พัลเมราส เอสพี เอสอี พัลเมราส เอสพี
15.03.20 2 : 1 ชนะ
เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี
5 เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี 4 3 0 1 8:4 4 9 W
เอสอี พัลเมราส เอสพี เอสอี พัลเมราส เอสพี
09.02.20 1 : 3 ชนะ
เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี
W
เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี
13.02.20 2 : 1 ชนะ
เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี
W
เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี
17.02.20 3 : 0 ชนะ
Gremio Osasco Audax EC SP Gremio Osasco Audax EC SP
L
เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี
29.02.20 2 : 0 แพ้
เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี
6 เกรมิโอ อาร์เอส เกรมิโอ อาร์เอส 5 3 0 2 7:4 3 9 W
เกรมิโอ อาร์เอส เกรมิโอ อาร์เอส
08.02.20 2 : 1 ชนะ
มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ
W
Gremio Osasco Audax EC SP Gremio Osasco Audax EC SP
13.02.20 0 : 3 ชนะ
เกรมิโอ อาร์เอส เกรมิโอ อาร์เอส
L
เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี
16.02.20 1 : 0 แพ้
เกรมิโอ อาร์เอส เกรมิโอ อาร์เอส
L
เกรมิโอ อาร์เอส เกรมิโอ อาร์เอส
01.03.20 0 : 2 แพ้
ซานโตส เอสพี ซานโตส เอสพี
W
เกรมิโอ อาร์เอส เกรมิโอ อาร์เอส
15.03.20 2 : 0 ชนะ
อีซี วิโทเรีย บีเอ อีซี วิโทเรีย บีเอ
7 ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี 5 3 0 2 6:7 -1 9 W
ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี
10.02.20 1 : 0 ชนะ
เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี
W
เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี
13.02.20 0 : 3 ชนะ
ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี
L
ซานโตส เอสพี ซานโตส เอสพี
17.02.20 2 : 0 แพ้
ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี
L
ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี
29.02.20 0 : 5 แพ้
เอสอี พัลเมราส เอสพี เอสอี พัลเมราส เอสพี
W
อิรันดูบ้า เอเอ็ม อิรันดูบ้า เอเอ็ม
14.03.20 0 : 2 ชนะ
ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี
8 เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส 4 2 2 0 10:3 7 8 W
เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส
09.02.20 2 : 0 ชนะ
เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี
D
เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี
13.02.20 2 : 2 ดึง
เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส
W
เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี
16.02.20 1 : 6 ชนะ
เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส
D
เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส
29.02.20 0 : 0 ดึง
เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี
9 เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี 5 2 1 2 8:6 2 7 L
ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี
10.02.20 1 : 0 แพ้
เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี
D
เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี
13.02.20 2 : 2 ดึง
เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส
W
ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ
16.02.20 1 : 3 ชนะ
เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี
W
เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี
29.02.20 2 : 0 ชนะ
เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี
L
เอสอี พัลเมราส เอสพี เอสอี พัลเมราส เอสพี
15.03.20 2 : 1 แพ้
เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี
10 มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ 5 2 0 3 12:7 5 6 L
เกรมิโอ อาร์เอส เกรมิโอ อาร์เอส
08.02.20 2 : 1 แพ้
มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ
L
มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ
13.02.20 1 : 2 แพ้
เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี
W
อีซี วิโทเรีย บีเอ อีซี วิโทเรีย บีเอ
16.02.20 0 : 1 ชนะ
มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ
L
มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ
01.03.20 2 : 3 แพ้
ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ
W
มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ
14.03.20 7 : 0 ชนะ
เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี
11 เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี 5 2 0 3 9:9 3 6 L
เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส
09.02.20 2 : 0 แพ้
เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี
L
เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี
13.02.20 0 : 3 แพ้
ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี
W
อิรันดูบ้า เอเอ็ม อิรันดูบ้า เอเอ็ม
16.02.20 1 : 3 ชนะ
เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี
W
เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี
01.03.20 6 : 0 ชนะ
อีซี วิโทเรีย บีเอ อีซี วิโทเรีย บีเอ
L
เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี
15.03.20 0 : 3 แพ้
เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี
12 อิรันดูบ้า เอเอ็ม อิรันดูบ้า เอเอ็ม 5 2 0 3 8:9 -1 6 W
เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี
09.02.20 0 : 5 ชนะ
อิรันดูบ้า เอเอ็ม อิรันดูบ้า เอเอ็ม
L
อิรันดูบ้า เอเอ็ม อิรันดูบ้า เอเอ็ม
13.02.20 0 : 3 แพ้
ซานโตส เอสพี ซานโตส เอสพี
L
อิรันดูบ้า เอเอ็ม อิรันดูบ้า เอเอ็ม
16.02.20 1 : 3 แพ้
เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี
W
Gremio Osasco Audax EC SP Gremio Osasco Audax EC SP
01.03.20 1 : 2 ชนะ
อิรันดูบ้า เอเอ็ม อิรันดูบ้า เอเอ็ม
L
อิรันดูบ้า เอเอ็ม อิรันดูบ้า เอเอ็ม
14.03.20 0 : 2 แพ้
ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี ครูเซโร่ อีซี เอ็มจี
13 ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ 4 2 0 2 7:9 -2 6 L
ซานโตส เอสพี ซานโตส เอสพี
08.02.20 4 : 0 แพ้
ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ
W
ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ
12.02.20 3 : 0 ชนะ
เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี
L
ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ
16.02.20 1 : 3 แพ้
เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี เอสเอโอ เปาโล เอฟซี เอสพี
W
มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ
01.03.20 2 : 3 ชนะ
ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ
14 Gremio Osasco Audax EC SP Gremio Osasco Audax EC SP 4 0 0 4 1:12 -11 0 L
เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี
08.02.20 4 : 0 แพ้
Gremio Osasco Audax EC SP Gremio Osasco Audax EC SP
L
Gremio Osasco Audax EC SP Gremio Osasco Audax EC SP
13.02.20 0 : 3 แพ้
เกรมิโอ อาร์เอส เกรมิโอ อาร์เอส
L
เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี เอสซี โครินเทียนส์ เอสพี
17.02.20 3 : 0 แพ้
Gremio Osasco Audax EC SP Gremio Osasco Audax EC SP
L
Gremio Osasco Audax EC SP Gremio Osasco Audax EC SP
01.03.20 1 : 2 แพ้
อิรันดูบ้า เอเอ็ม อิรันดูบ้า เอเอ็ม
15 อีซี วิโทเรีย บีเอ อีซี วิโทเรีย บีเอ 5 0 0 5 0:20 -20 0 L
เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี เอสอี คอนเดอร์แมนน์ เอสซี
08.02.20 7 : 0 แพ้
อีซี วิโทเรีย บีเอ อีซี วิโทเรีย บีเอ
L
อีซี วิโทเรีย บีเอ อีซี วิโทเรีย บีเอ
12.02.20 0 : 4 แพ้
เอสอี พัลเมราส เอสพี เอสอี พัลเมราส เอสพี
L
อีซี วิโทเรีย บีเอ อีซี วิโทเรีย บีเอ
16.02.20 0 : 1 แพ้
มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ
L
เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี เซา โฮเซ่ อีซี เอสพี
01.03.20 6 : 0 แพ้
อีซี วิโทเรีย บีเอ อีซี วิโทเรีย บีเอ
L
เกรมิโอ อาร์เอส เกรมิโอ อาร์เอส
15.03.20 2 : 0 แพ้
อีซี วิโทเรีย บีเอ อีซี วิโทเรีย บีเอ
16 เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี 5 0 0 5 2:28 -26 0 L
เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี
09.02.20 0 : 5 แพ้
อิรันดูบ้า เอเอ็ม อิรันดูบ้า เอเอ็ม
L
ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ ซีอาร์ ฟลาเม็นโก้ อาร์เจ
12.02.20 3 : 0 แพ้
เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี
L
เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี
16.02.20 1 : 6 แพ้
เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส เอสซ๊ อินเตอร์เนซิโอนอล อาร์เอส
L
เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี เฟอร์อาร์โอวีวิล่า เอสพี
29.02.20 7 : 1 แพ้
เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี
L
มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ มินาส อิเซสพ์ ดีเอฟ
14.03.20 7 : 0 แพ้
เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี เอเอ พอนเต้ เพรต้า เอสพี
Playoffs
Relegation

เกมล่าสุด

แสดงมากขึ้น