เฟิร์ส โปรเฟสชันแนล ลีก
บัลแกเรีย

เฟิร์ส โปรเฟสชันแนล ลีก

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
First Professional League
1 Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv 9 6 1 2 15:10 5 19 L
ลูโดโกเรต์ส 1945 ลูโดโกเรต์ส  1945
12.09.20 3 : 1 แพ้
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
W
Etar 1924 Veliko Tarnovo Etar 1924 Veliko Tarnovo
20.09.20 1 : 3 ชนะ
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
W
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
27.09.20 2 : 1 ชนะ
ซีเอสเคเอ โซเฟีย ซีเอสเคเอ โซเฟีย
W
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
04.10.20 1 : 3 ชนะ
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
D
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
20.10.20 0 : 0 ดึง
FK Arda Kardzhali FK Arda Kardzhali
Tsarsko Selo Sofia
2 ลูโดโกเรต์ส  1945 ลูโดโกเรต์ส 1945 8 5 2 1 18:8 10 17 W
Etar 1924 Veliko Tarnovo Etar 1924 Veliko Tarnovo
29.08.20 0 : 2 ชนะ
ลูโดโกเรต์ส  1945 ลูโดโกเรต์ส 1945
W
ลูโดโกเรต์ส 1945 ลูโดโกเรต์ส  1945
12.09.20 3 : 1 ชนะ
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
D
ซีเอสเคเอ โซเฟีย ซีเอสเคเอ โซเฟีย
20.09.20 2 : 2 ดึง
ลูโดโกเรต์ส  1945 ลูโดโกเรต์ส 1945
W
ลูโดโกเรต์ส 1945 ลูโดโกเรต์ส  1945
26.09.20 2 : 0 ชนะ
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
D
ลูโดโกเรต์ส 1945 ลูโดโกเรต์ส  1945
17.10.20 1 : 1 ดึง
Tsarsko Selo Sofia Tsarsko Selo Sofia
Montana
3 Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora 9 4 3 2 19:9 10 15 W
Slavia Sofia Slavia Sofia
14.09.20 0 : 2 ชนะ
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
W
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
19.09.20 4 : 0 ชนะ
Cherno More Varna Cherno More Varna
L
ลูโดโกเรต์ส 1945 ลูโดโกเรต์ส  1945
26.09.20 2 : 0 แพ้
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
L
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
04.10.20 1 : 3 แพ้
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
D
ซีเอสเคเอ โซเฟีย ซีเอสเคเอ โซเฟีย
17.10.20 1 : 1 ดึง
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
Etar 1924 Veliko Tarnovo
4 ซีเอสเคเอ โซเฟีย ซีเอสเคเอ โซเฟีย 9 3 5 1 14:12 2 14 D
Cherno More Varna Cherno More Varna
12.09.20 1 : 1 ดึง
ซีเอสเคเอ โซเฟีย ซีเอสเคเอ โซเฟีย
D
ซีเอสเคเอ โซเฟีย ซีเอสเคเอ โซเฟีย
20.09.20 2 : 2 ดึง
ลูโดโกเรต์ส  1945 ลูโดโกเรต์ส 1945
L
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
27.09.20 2 : 1 แพ้
ซีเอสเคเอ โซเฟีย ซีเอสเคเอ โซเฟีย
D
Etar 1924 Veliko Tarnovo Etar 1924 Veliko Tarnovo
04.10.20 2 : 2 ดึง
ซีเอสเคเอ โซเฟีย ซีเอสเคเอ โซเฟีย
D
ซีเอสเคเอ โซเฟีย ซีเอสเคเอ โซเฟีย
17.10.20 1 : 1 ดึง
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
FK Arda Kardzhali
5 เอฟซี ซีเอสเคเอ เอฟซี ซีเอสเคเอ 9 3 4 2 14:8 6 13 W
เอฟซี ซีเอสเคเอ เอฟซี ซีเอสเคเอ
13.09.20 2 : 0 ชนะ
Montana Montana
L
Levski Sofia Levski Sofia
19.09.20 3 : 0 แพ้
เอฟซี ซีเอสเคเอ เอฟซี ซีเอสเคเอ
W
เอฟซี ซีเอสเคเอ เอฟซี ซีเอสเคเอ
25.09.20 5 : 1 ชนะ
Etar 1924 Veliko Tarnovo Etar 1924 Veliko Tarnovo
W
เอฟซี ซีเอสเคเอ เอฟซี ซีเอสเคเอ
02.10.20 5 : 0 ชนะ
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
D
Botev Vratsa Botev Vratsa
18.10.20 0 : 0 ดึง
เอฟซี ซีเอสเคเอ เอฟซี ซีเอสเคเอ
Slavia Sofia
6 Tsarsko Selo Sofia Tsarsko Selo Sofia 9 3 4 2 7:4 3 13 D
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
11.09.20 0 : 0 ดึง
Tsarsko Selo Sofia Tsarsko Selo Sofia
L
Tsarsko Selo Sofia Tsarsko Selo Sofia
18.09.20 1 : 2 แพ้
Botev Vratsa Botev Vratsa
L
Slavia Sofia Slavia Sofia
28.09.20 1 : 0 แพ้
Tsarsko Selo Sofia Tsarsko Selo Sofia
W
Tsarsko Selo Sofia Tsarsko Selo Sofia
02.10.20 1 : 0 ชนะ
Cherno More Varna Cherno More Varna
D
ลูโดโกเรต์ส 1945 ลูโดโกเรต์ส  1945
17.10.20 1 : 1 ดึง
Tsarsko Selo Sofia Tsarsko Selo Sofia
Lokomotiv Plovdiv
7 FK Arda Kardzhali FK Arda Kardzhali 8 3 4 1 11:9 2 13 W
FK Arda Kardzhali FK Arda Kardzhali
29.08.20 3 : 2 ชนะ
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
D
Botev Vratsa Botev Vratsa
11.09.20 0 : 0 ดึง
FK Arda Kardzhali FK Arda Kardzhali
W
FK Arda Kardzhali FK Arda Kardzhali
21.09.20 2 : 1 ชนะ
Slavia Sofia Slavia Sofia
L
Cherno More Varna Cherno More Varna
27.09.20 2 : 0 แพ้
FK Arda Kardzhali FK Arda Kardzhali
D
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
20.10.20 0 : 0 ดึง
FK Arda Kardzhali FK Arda Kardzhali
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
8 Botev Vratsa Botev Vratsa 9 3 3 3 9:12 -3 12 D
Botev Vratsa Botev Vratsa
11.09.20 0 : 0 ดึง
FK Arda Kardzhali FK Arda Kardzhali
W
Tsarsko Selo Sofia Tsarsko Selo Sofia
18.09.20 1 : 2 ชนะ
Botev Vratsa Botev Vratsa
W
Botev Vratsa Botev Vratsa
25.09.20 2 : 0 ชนะ
Montana Montana
D
Levski Sofia Levski Sofia
03.10.20 0 : 0 ดึง
Botev Vratsa Botev Vratsa
D
Botev Vratsa Botev Vratsa
18.10.20 0 : 0 ดึง
เอฟซี ซีเอสเคเอ เอฟซี ซีเอสเคเอ
Botev Plovdiv
9 Levski Sofia Levski Sofia 9 3 2 4 11:8 3 11 W
Levski Sofia Levski Sofia
13.09.20 2 : 1 ชนะ
Etar 1924 Veliko Tarnovo Etar 1924 Veliko Tarnovo
W
Levski Sofia Levski Sofia
19.09.20 3 : 0 ชนะ
เอฟซี ซีเอสเคเอ เอฟซี ซีเอสเคเอ
L
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
26.09.20 2 : 1 แพ้
Levski Sofia Levski Sofia
D
Levski Sofia Levski Sofia
03.10.20 0 : 0 ดึง
Botev Vratsa Botev Vratsa
L
Slavia Sofia Slavia Sofia
18.10.20 1 : 0 แพ้
Levski Sofia Levski Sofia
Cherno More Varna
10 Cherno More Varna Cherno More Varna 9 3 2 4 13:13 -3 11 D
Cherno More Varna Cherno More Varna
12.09.20 1 : 1 ดึง
ซีเอสเคเอ โซเฟีย ซีเอสเคเอ โซเฟีย
L
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
19.09.20 4 : 0 แพ้
Cherno More Varna Cherno More Varna
W
Cherno More Varna Cherno More Varna
27.09.20 2 : 0 ชนะ
FK Arda Kardzhali FK Arda Kardzhali
L
Tsarsko Selo Sofia Tsarsko Selo Sofia
02.10.20 1 : 0 แพ้
Cherno More Varna Cherno More Varna
W
Cherno More Varna Cherno More Varna
18.10.20 3 : 0 ชนะ
Montana Montana
Levski Sofia
11 Montana Montana 9 3 2 4 9:16 -7 11 L
เอฟซี ซีเอสเคเอ เอฟซี ซีเอสเคเอ
13.09.20 2 : 0 แพ้
Montana Montana
W
Montana Montana
18.09.20 3 : 1 ชนะ
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
L
Botev Vratsa Botev Vratsa
25.09.20 2 : 0 แพ้
Montana Montana
W
Montana Montana
03.10.20 2 : 1 ชนะ
Slavia Sofia Slavia Sofia
L
Cherno More Varna Cherno More Varna
18.10.20 3 : 0 แพ้
Montana Montana
ลูโดโกเรต์ส  1945
12 Botev Plovdiv Botev Plovdiv 9 2 3 4 12:18 -6 9 D
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
11.09.20 0 : 0 ดึง
Tsarsko Selo Sofia Tsarsko Selo Sofia
L
Montana Montana
18.09.20 3 : 1 แพ้
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
W
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
26.09.20 2 : 1 ชนะ
Levski Sofia Levski Sofia
L
เอฟซี ซีเอสเคเอ เอฟซี ซีเอสเคเอ
02.10.20 5 : 0 แพ้
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
D
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
19.10.20 1 : 1 ดึง
Etar 1924 Veliko Tarnovo Etar 1924 Veliko Tarnovo
Botev Vratsa
13 Slavia Sofia Slavia Sofia 9 2 1 6 5:13 -8 7 L
Slavia Sofia Slavia Sofia
14.09.20 0 : 2 แพ้
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
L
FK Arda Kardzhali FK Arda Kardzhali
21.09.20 2 : 1 แพ้
Slavia Sofia Slavia Sofia
W
Slavia Sofia Slavia Sofia
28.09.20 1 : 0 ชนะ
Tsarsko Selo Sofia Tsarsko Selo Sofia
L
Montana Montana
03.10.20 2 : 1 แพ้
Slavia Sofia Slavia Sofia
W
Slavia Sofia Slavia Sofia
18.10.20 1 : 0 ชนะ
Levski Sofia Levski Sofia
เอฟซี ซีเอสเคเอ
14 Etar 1924 Veliko Tarnovo Etar 1924 Veliko Tarnovo 9 0 2 7 6:23 -17 2 L
Levski Sofia Levski Sofia
13.09.20 2 : 1 แพ้
Etar 1924 Veliko Tarnovo Etar 1924 Veliko Tarnovo
L
Etar 1924 Veliko Tarnovo Etar 1924 Veliko Tarnovo
20.09.20 1 : 3 แพ้
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
L
เอฟซี ซีเอสเคเอ เอฟซี ซีเอสเคเอ
25.09.20 5 : 1 แพ้
Etar 1924 Veliko Tarnovo Etar 1924 Veliko Tarnovo
D
Etar 1924 Veliko Tarnovo Etar 1924 Veliko Tarnovo
04.10.20 2 : 2 ดึง
ซีเอสเคเอ โซเฟีย ซีเอสเคเอ โซเฟีย
D
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
19.10.20 1 : 1 ดึง
Etar 1924 Veliko Tarnovo Etar 1924 Veliko Tarnovo
Beroe Stara Zagora
Championship round
Qualifying round
Relegation round
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น