ไชน่า ลีก 1
สาธารณรัฐประชาชนจีน

ไชน่า ลีก 1

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
A
1 เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา 10 8 1 1 15:7 8 25 D
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
07.10.20 0 : 0 ดึง
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
W
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
10.10.20 0 : 1 ชนะ
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
W
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
15.10.20 1 : 0 ชนะ
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
W
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
25.10.20 2 : 1 ชนะ
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
D
Kunshan Kunshan
28.10.20 1 : 1 ดึง
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
เหมยโจว ฮากกา
2 Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda 10 5 3 2 13:8 5 18 D
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
07.10.20 0 : 0 ดึง
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
D
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
11.10.20 2 : 2 ดึง
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
W
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
14.10.20 1 : 2 ชนะ
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
L
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
25.10.20 2 : 1 แพ้
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
L
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
28.10.20 0 : 2 แพ้
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
Kunshan
3 Guizhou Renhe Guizhou Renhe 10 5 1 4 14:12 2 16 W
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
04.10.20 0 : 2 ชนะ
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
W
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
08.10.20 3 : 2 ชนะ
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
D
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
11.10.20 0 : 0 ดึง
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
L
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
14.10.20 1 : 2 แพ้
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
L
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
25.10.20 3 : 0 แพ้
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
เสิ่นหยาง เออร์บัน
4 มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง 10 3 2 5 14:14 -4 11 L
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
08.10.20 3 : 2 แพ้
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
D
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
11.10.20 2 : 2 ดึง
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
W
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
15.10.20 4 : 0 ชนะ
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
W
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
25.10.20 3 : 0 ชนะ
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
D
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
28.10.20 1 : 1 ดึง
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
5 Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu 10 2 1 7 7:15 -8 7 W
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
07.10.20 0 : 2 ชนะ
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
L
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
10.10.20 0 : 1 แพ้
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
L
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
15.10.20 4 : 0 แพ้
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
L
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
24.10.20 1 : 3 แพ้
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
D
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
28.10.20 1 : 1 ดึง
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
Jiangxi Liansheng
6 นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน) 10 1 4 5 5:12 -7 7 L
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
04.10.20 2 : 0 แพ้
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
L
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
07.10.20 0 : 2 แพ้
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
D
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
11.10.20 0 : 0 ดึง
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
L
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
15.10.20 1 : 0 แพ้
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
W
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
24.10.20 1 : 3 ชนะ
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
ส่านซี อัตเลติก
Promotion round
Relegation round
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B
1 เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา 10 6 4 0 20:9 11 22 W
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
03.10.20 0 : 1 ชนะ
เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา
W
เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา
07.10.20 3 : 2 ชนะ
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
D
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
10.10.20 1 : 1 ดึง
เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา
W
เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา
15.10.20 3 : 2 ชนะ
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
L
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
24.10.20 1 : 0 แพ้
เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา
Hangzhou Greentown
2 Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown 10 5 4 1 19:8 11 19 L
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
07.10.20 0 : 1 แพ้
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
D
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
10.10.20 1 : 1 ดึง
เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา
D
เหลียวหนิง หวู่วิน เหลียวหนิง หวู่วิน
14.10.20 0 : 0 ดึง
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
W
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
15.10.20 1 : 5 ชนะ
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
W
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
24.10.20 2 : 0 ชนะ
Kunshan Kunshan
เหมยโจว ฮากกา
3 ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก 10 4 3 3 11:10 1 15 W
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
04.10.20 1 : 0 ชนะ
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
W
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
07.10.20 0 : 1 ชนะ
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
W
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
11.10.20 3 : 1 ชนะ
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
L
เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา
15.10.20 3 : 2 แพ้
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
D
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
25.10.20 1 : 1 ดึง
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
4 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 10 2 4 4 9:12 -3 10 D
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
08.10.20 1 : 1 ดึง
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
L
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
11.10.20 3 : 1 แพ้
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
D
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
14.10.20 1 : 1 ดึง
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
W
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
24.10.20 0 : 3 ชนะ
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
L
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
28.10.20 2 : 1 แพ้
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
5 เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน 10 2 3 5 9:14 -5 9 L
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
04.10.20 1 : 0 แพ้
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
D
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
08.10.20 1 : 1 ดึง
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
W
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
11.10.20 0 : 2 ชนะ
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
L
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
15.10.20 1 : 5 แพ้
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
L
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
24.10.20 0 : 3 แพ้
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
Guizhou Renhe
6 Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng 10 1 2 7 6:21 -15 5 L
เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา
07.10.20 3 : 2 แพ้
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
L
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
11.10.20 0 : 2 แพ้
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
D
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
14.10.20 1 : 1 ดึง
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
D
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
25.10.20 1 : 1 ดึง
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
D
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
28.10.20 1 : 1 ดึง
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
Suzhou Dongwu
Promotion round
Relegation round
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
C
1 ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ 10 6 3 1 20:7 13 21 W
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
08.10.20 4 : 0 ชนะ
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
W
Kunshan Kunshan
11.10.20 1 : 3 ชนะ
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
D
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
14.10.20 1 : 1 ดึง
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
W
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
24.10.20 1 : 0 ชนะ
เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา
W
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
28.10.20 0 : 2 ชนะ
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
Hangzhou Greentown
2 Kunshan Kunshan 10 5 3 2 10:7 3 18 L
Kunshan Kunshan
07.10.20 0 : 1 แพ้
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
L
Kunshan Kunshan
11.10.20 1 : 3 แพ้
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
W
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
15.10.20 0 : 1 ชนะ
Kunshan Kunshan
L
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
24.10.20 2 : 0 แพ้
Kunshan Kunshan
D
Kunshan Kunshan
28.10.20 1 : 1 ดึง
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
Taizhou Yuanda
3 หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน 10 4 4 2 9:9 -1 16 L
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
08.10.20 4 : 0 แพ้
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
W
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
11.10.20 1 : 2 ชนะ
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
D
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
15.10.20 1 : 1 ดึง
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
D
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
24.10.20 1 : 1 ดึง
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
D
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
28.10.20 1 : 1 ดึง
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
4 เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา 10 1 7 2 5:6 -1 10 W
Kunshan Kunshan
07.10.20 0 : 1 ชนะ
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
D
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
10.10.20 0 : 0 ดึง
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
D
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
15.10.20 1 : 1 ดึง
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
D
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
24.10.20 1 : 1 ดึง
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
D
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
28.10.20 1 : 1 ดึง
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
ส่านซี อัตเลติก
5 Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu 10 1 6 3 8:12 -4 9 W
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
07.10.20 1 : 2 ชนะ
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
L
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
11.10.20 1 : 2 แพ้
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
D
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
14.10.20 1 : 1 ดึง
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
W
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
24.10.20 0 : 1 ชนะ
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
W
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
28.10.20 2 : 1 ชนะ
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
เสิ่นหยาง เออร์บัน
6 ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด 10 0 3 7 5:16 -11 3 L
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
07.10.20 1 : 2 แพ้
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
D
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
10.10.20 0 : 0 ดึง
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
L
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
15.10.20 0 : 1 แพ้
Kunshan Kunshan
L
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
24.10.20 0 : 1 แพ้
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
D
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
28.10.20 1 : 1 ดึง
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
Guizhou Renhe
Promotion round
Relegation round
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
D
1 Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown 1 1 0 0 2:0 2 3
2 เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา 1 1 0 0 2:1 1 3 D
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
07.10.20 0 : 0 ดึง
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
W
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
10.10.20 0 : 1 ชนะ
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
W
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
15.10.20 1 : 0 ชนะ
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
W
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
25.10.20 2 : 1 ชนะ
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
D
Kunshan Kunshan
28.10.20 1 : 1 ดึง
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
เหมยโจว ฮากกา
3 ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ 1 1 0 0 1:0 1 3 W
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
08.10.20 4 : 0 ชนะ
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
W
Kunshan Kunshan
11.10.20 1 : 3 ชนะ
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
D
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
14.10.20 1 : 1 ดึง
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
W
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
24.10.20 1 : 0 ชนะ
เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา
W
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
28.10.20 0 : 2 ชนะ
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
Hangzhou Greentown
4 Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda 1 0 0 1 1:2 -1 0 D
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
07.10.20 0 : 0 ดึง
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
D
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
11.10.20 2 : 2 ดึง
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
W
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
14.10.20 1 : 2 ชนะ
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
L
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
25.10.20 2 : 1 แพ้
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
L
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
28.10.20 0 : 2 แพ้
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
Kunshan
5 เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา 1 0 0 1 0:1 -1 0
6 Kunshan Kunshan 1 0 0 1 0:2 -2 0 L
Kunshan Kunshan
07.10.20 0 : 1 แพ้
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
L
Kunshan Kunshan
11.10.20 1 : 3 แพ้
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
W
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
15.10.20 0 : 1 ชนะ
Kunshan Kunshan
L
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
24.10.20 2 : 0 แพ้
Kunshan Kunshan
D
Kunshan Kunshan
28.10.20 1 : 1 ดึง
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
Taizhou Yuanda
Promotion
Promotion Playoff
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
E
1 มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง 1 1 0 0 3:0 3 3 L
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
08.10.20 3 : 2 แพ้
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
D
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
11.10.20 2 : 2 ดึง
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
W
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
15.10.20 4 : 0 ชนะ
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
W
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
25.10.20 3 : 0 ชนะ
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
D
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
28.10.20 1 : 1 ดึง
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
2 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 1 1 0 0 3:0 3 3 D
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
08.10.20 1 : 1 ดึง
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
L
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
11.10.20 3 : 1 แพ้
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
D
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
14.10.20 1 : 1 ดึง
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
W
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
24.10.20 0 : 3 ชนะ
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
L
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
28.10.20 2 : 1 แพ้
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
3 Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu 1 1 0 0 1:0 1 3 W
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
07.10.20 1 : 2 ชนะ
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
L
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
11.10.20 1 : 2 แพ้
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
D
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
14.10.20 1 : 1 ดึง
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
W
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
24.10.20 0 : 1 ชนะ
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
W
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
28.10.20 2 : 1 ชนะ
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
เสิ่นหยาง เออร์บัน
4 ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด 1 0 0 1 0:1 -1 0 L
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
07.10.20 1 : 2 แพ้
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
D
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
10.10.20 0 : 0 ดึง
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
L
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
15.10.20 0 : 1 แพ้
Kunshan Kunshan
L
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
24.10.20 0 : 1 แพ้
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
D
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
28.10.20 1 : 1 ดึง
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
Guizhou Renhe
5 Guizhou Renhe Guizhou Renhe 1 0 0 1 0:3 -3 0 W
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
04.10.20 0 : 2 ชนะ
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
W
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
08.10.20 3 : 2 ชนะ
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
D
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
11.10.20 0 : 0 ดึง
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
L
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
14.10.20 1 : 2 แพ้
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
L
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
25.10.20 3 : 0 แพ้
Guizhou Renhe Guizhou Renhe
เสิ่นหยาง เออร์บัน
6 เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน 1 0 0 1 0:3 -3 0
Relegation Playoff
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
F
1 นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน) 1 1 0 0 3:1 2 3
2 เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา 1 0 1 0 1:1 0 1 W
Kunshan Kunshan
07.10.20 0 : 1 ชนะ
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
D
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
10.10.20 0 : 0 ดึง
ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด ซินเจียง เทียนชาน ลีโอพาร์ด
D
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
15.10.20 1 : 1 ดึง
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
D
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
24.10.20 1 : 1 ดึง
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
D
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
28.10.20 1 : 1 ดึง
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
ส่านซี อัตเลติก
3 Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng 1 0 1 0 1:1 0 1 L
เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา
07.10.20 3 : 2 แพ้
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
L
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
11.10.20 0 : 2 แพ้
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
D
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
14.10.20 1 : 1 ดึง
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
D
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
25.10.20 1 : 1 ดึง
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
D
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
28.10.20 1 : 1 ดึง
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
Suzhou Dongwu
4 หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน 1 0 1 0 1:1 0 1 L
ฉางชุน หย่าไถ ฉางชุน หย่าไถ
08.10.20 4 : 0 แพ้
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
W
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
11.10.20 1 : 2 ชนะ
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
D
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
15.10.20 1 : 1 ดึง
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
D
เฮย์หลงเจียง ลาวา เฮย์หลงเจียง ลาวา
24.10.20 1 : 1 ดึง
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
D
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
28.10.20 1 : 1 ดึง
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
5 ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก 1 0 1 0 1:1 0 1 W
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
04.10.20 1 : 0 ชนะ
เสิ่นหยาง เออร์บัน เสิ่นหยาง เออร์บัน
W
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
07.10.20 0 : 1 ชนะ
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
W
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
11.10.20 3 : 1 ชนะ
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
L
เหมยโจว ฮากกา เหมยโจว ฮากกา
15.10.20 3 : 2 แพ้
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
D
ส่านซี อัตเลติก ส่านซี อัตเลติก
25.10.20 1 : 1 ดึง
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
6 Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu 1 0 0 1 1:3 -2 0 W
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
07.10.20 0 : 2 ชนะ
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
L
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
10.10.20 0 : 1 แพ้
เชงดู เคียนเบา เชงดู เคียนเบา
L
มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง มหาวิทยาลัยการกีฬาปักกิ่ง
15.10.20 4 : 0 แพ้
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
L
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
24.10.20 1 : 3 แพ้
นีมมองโกล (มองโกเลียใน) นีมมองโกล (มองโกเลียใน)
D
หนานทง จิหยุน หนานทง จิหยุน
28.10.20 1 : 1 ดึง
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
Jiangxi Liansheng
Relegation Playoff
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น