ยู21
สาธารณรัฐเช็ก

ยู21

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Moravia
1 Slovacko U21 Slovacko U21 21 13 3 5 54:32 22 42 L
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
29.04.19 2 : 1 แพ้
Slovacko U21 Slovacko U21
L
Slovacko U21 Slovacko U21
06.05.19 1 : 6 แพ้
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
L
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
12.05.19 7 : 0 แพ้
Slovacko U21 Slovacko U21
W
Slovacko U21 Slovacko U21
20.05.19 1 : 0 ชนะ
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
D
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
26.05.19 1 : 1 ดึง
Slovacko U21 Slovacko U21
2 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 21 11 5 5 62:38 24 38 L
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
28.04.19 1 : 2 แพ้
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
L
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
04.05.19 1 : 0 แพ้
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
W
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
13.05.19 7 : 0 ชนะ
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
W
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
20.05.19 1 : 0 ชนะ
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
W
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
25.05.19 1 : 4 ชนะ
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
3 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 21 10 5 6 49:37 12 35 L
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
29.04.19 2 : 4 แพ้
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
W
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
05.05.19 1 : 5 ชนะ
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
W
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
12.05.19 7 : 0 ชนะ
Slovacko U21 Slovacko U21
W
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
20.05.19 1 : 3 ชนะ
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
W
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
26.05.19 3 : 1 ชนะ
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
4 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 21 10 4 7 46:40 6 34 L
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
28.04.19 1 : 3 แพ้
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
L
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
06.05.19 2 : 1 แพ้
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
L
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
13.05.19 7 : 0 แพ้
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
L
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
20.05.19 2 : 4 แพ้
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
W
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
27.05.19 1 : 2 ชนะ
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
5 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 21 7 4 10 39:49 -10 25 L
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
29.04.19 4 : 2 แพ้
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
D
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
05.05.19 1 : 1 ดึง
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
W
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
12.05.19 2 : 5 ชนะ
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
L
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
20.05.19 2 : 4 แพ้
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
D
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
24.05.19 4 : 4 ดึง
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
6 Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21 21 6 6 9 39:34 5 24 W
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
28.04.19 3 : 1 ชนะ
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
L
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
05.05.19 1 : 0 แพ้
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
D
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
13.05.19 2 : 2 ดึง
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
W
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
20.05.19 6 : 0 ชนะ
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
L
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
22.05.19 3 : 0 แพ้
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
7 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 21 7 2 12 27:43 -16 23 L
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
28.04.19 2 : 3 แพ้
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
L
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
06.05.19 3 : 1 แพ้
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
L
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
12.05.19 2 : 5 แพ้
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
L
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
20.05.19 4 : 3 แพ้
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
L
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
26.05.19 1 : 3 แพ้
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
8 เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค 21 4 3 14 28:71 -43 15 L
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
29.04.19 0 : 1 แพ้
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
L
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
06.05.19 7 : 1 แพ้
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
D
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
13.05.19 2 : 2 ดึง
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
D
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
19.05.19 0 : 0 ดึง
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
W
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
27.05.19 1 : 2 ชนะ
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
Championship round
Next group phase
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
U21
1 เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา 22 15 4 3 52:24 28 49 W
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
29.04.19 2 : 1 ชนะ
Slovacko U21 Slovacko U21
W
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
06.05.19 1 : 2 ชนะ
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
W
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
13.05.19 1 : 0 ชนะ
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
L
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
20.05.19 1 : 0 แพ้
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
L
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
27.05.19 1 : 2 แพ้
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
2 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 22 12 4 6 46:35 11 40 W
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
29.04.19 2 : 4 ชนะ
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
W
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
06.05.19 2 : 1 ชนะ
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
D
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
13.05.19 2 : 2 ดึง
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
L
Slovacko U21 Slovacko U21
20.05.19 1 : 0 แพ้
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
D
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
27.05.19 2 : 2 ดึง
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
3 Slovan Liberec II Slovan Liberec II 22 12 3 7 64:39 25 39 W
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
28.04.19 1 : 2 ชนะ
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
L
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
06.05.19 1 : 2 แพ้
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
L
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
12.05.19 4 : 3 แพ้
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
L
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
20.05.19 1 : 3 แพ้
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
D
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
27.05.19 2 : 2 ดึง
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
4 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 22 10 5 7 40:37 3 35 W
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
28.04.19 1 : 3 ชนะ
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
W
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
04.05.19 1 : 0 ชนะ
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
L
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
13.05.19 1 : 0 แพ้
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
W
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
19.05.19 1 : 0 ชนะ
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
L
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
26.05.19 3 : 1 แพ้
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
5 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 22 11 2 9 45:45 0 35 D
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
28.04.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
W
Slovacko U21 Slovacko U21
06.05.19 1 : 6 ชนะ
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
W
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
12.05.19 4 : 3 ชนะ
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
L
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
19.05.19 1 : 0 แพ้
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
L
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
25.05.19 1 : 4 แพ้
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
6 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 22 9 4 9 53:42 11 31 D
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
28.04.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
L
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
05.05.19 1 : 5 แพ้
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
D
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
13.05.19 2 : 2 ดึง
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
W
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
20.05.19 2 : 4 ชนะ
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
D
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
26.05.19 1 : 1 ดึง
Slovacko U21 Slovacko U21
7 เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม 22 9 4 9 53:56 -3 31 W
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
29.04.19 4 : 2 ชนะ
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
L
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
06.05.19 4 : 2 แพ้
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
W
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
13.05.19 4 : 0 ชนะ
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
L
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
20.05.19 6 : 0 แพ้
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
L
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
27.05.19 1 : 2 แพ้
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
8 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 22 9 2 11 47:45 2 29 W
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
28.04.19 2 : 3 ชนะ
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
W
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
06.05.19 7 : 1 ชนะ
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
W
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
13.05.19 5 : 1 ชนะ
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
W
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
20.05.19 2 : 4 ชนะ
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
L
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
27.05.19 0 : 5 แพ้
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
9 ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา 22 8 5 9 46:55 -9 29 L
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
28.04.19 3 : 1 แพ้
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
W
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
06.05.19 4 : 2 ชนะ
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
W
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
13.05.19 1 : 3 ชนะ
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
W
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
20.05.19 4 : 3 ชนะ
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
W
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
27.05.19 0 : 5 ชนะ
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
10 เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก 22 7 3 12 32:39 -7 24 W
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
29.04.19 0 : 1 ชนะ
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
W
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
05.05.19 1 : 0 ชนะ
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
L
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
13.05.19 4 : 0 แพ้
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
L
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
20.05.19 1 : 3 แพ้
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
W
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
26.05.19 1 : 3 ชนะ
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
11 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 22 5 3 14 32:64 -32 18 D
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
29.04.19 1 : 1 ดึง
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
D
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
05.05.19 1 : 1 ดึง
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
L
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
13.05.19 1 : 3 แพ้
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
W
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
20.05.19 1 : 3 ชนะ
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
W
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
22.05.19 3 : 0 ชนะ
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
12 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 22 5 1 16 36:65 -29 16 D
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
29.04.19 1 : 1 ดึง
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
W
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
06.05.19 3 : 1 ชนะ
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
L
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
13.05.19 5 : 1 แพ้
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
D
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
19.05.19 0 : 0 ดึง
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
D
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
24.05.19 4 : 4 ดึง
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
Championship round
Next group phase
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
U21
1 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 9 7 0 2 29:4 25 21 L
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
28.04.19 1 : 2 แพ้
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
L
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
04.05.19 1 : 0 แพ้
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
W
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
13.05.19 7 : 0 ชนะ
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
W
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
20.05.19 1 : 0 ชนะ
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
W
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
25.05.19 1 : 4 ชนะ
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
2 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 9 6 1 2 35:13 22 19 L
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
29.04.19 2 : 4 แพ้
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
W
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
05.05.19 1 : 5 ชนะ
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
W
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
12.05.19 7 : 0 ชนะ
Slovacko U21 Slovacko U21
W
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
20.05.19 1 : 3 ชนะ
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
W
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
26.05.19 3 : 1 ชนะ
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
3 เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา 9 5 1 3 13:11 2 16 W
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
29.04.19 2 : 1 ชนะ
Slovacko U21 Slovacko U21
W
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
06.05.19 1 : 2 ชนะ
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
W
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
13.05.19 1 : 0 ชนะ
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
L
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
20.05.19 1 : 0 แพ้
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
L
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
27.05.19 1 : 2 แพ้
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
4 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 9 5 0 4 13:13 0 15 W
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
28.04.19 1 : 3 ชนะ
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
W
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
04.05.19 1 : 0 ชนะ
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
L
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
13.05.19 1 : 0 แพ้
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
W
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
19.05.19 1 : 0 ชนะ
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
L
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
26.05.19 3 : 1 แพ้
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
5 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 9 4 2 3 15:14 1 14 W
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
29.04.19 2 : 4 ชนะ
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
W
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
06.05.19 2 : 1 ชนะ
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
D
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
13.05.19 2 : 2 ดึง
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
L
Slovacko U21 Slovacko U21
20.05.19 1 : 0 แพ้
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
D
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
27.05.19 2 : 2 ดึง
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
6 Slovan Liberec II Slovan Liberec II 9 4 1 4 19:15 4 13 W
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
28.04.19 1 : 2 ชนะ
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
L
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
06.05.19 1 : 2 แพ้
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
L
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
12.05.19 4 : 3 แพ้
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
L
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
20.05.19 1 : 3 แพ้
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
D
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
27.05.19 2 : 2 ดึง
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
7 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 9 3 1 5 16:20 -4 10 D
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
28.04.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
W
Slovacko U21 Slovacko U21
06.05.19 1 : 6 ชนะ
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
W
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
12.05.19 4 : 3 ชนะ
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
L
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
19.05.19 1 : 0 แพ้
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
L
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
25.05.19 1 : 4 แพ้
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
8 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 9 2 3 4 13:24 -11 9 D
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
28.04.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
L
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
05.05.19 1 : 5 แพ้
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
D
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
13.05.19 2 : 2 ดึง
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
W
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
20.05.19 2 : 4 ชนะ
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
D
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
26.05.19 1 : 1 ดึง
Slovacko U21 Slovacko U21
9 Slovacko U21 Slovacko U21 9 2 2 5 8:25 -17 8 L
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
29.04.19 2 : 1 แพ้
Slovacko U21 Slovacko U21
L
Slovacko U21 Slovacko U21
06.05.19 1 : 6 แพ้
เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21 เอฟซี วิกโตเรีย เพลย์ ยู21
L
เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21 เอฟซี ซโบรโจวก้า บีรโน ยู21
12.05.19 7 : 0 แพ้
Slovacko U21 Slovacko U21
W
Slovacko U21 Slovacko U21
20.05.19 1 : 0 ชนะ
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
D
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
26.05.19 1 : 1 ดึง
Slovacko U21 Slovacko U21
10 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 9 1 1 7 9:31 -22 4 L
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
28.04.19 1 : 3 แพ้
โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21 โบเฮเมียนส์ 1905 ยู21
L
เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21 เอฟเค เอ็มลาดา โบเลสลาว ยู21
06.05.19 2 : 1 แพ้
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
L
เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21 เอสเค ซิกมา โอโลม๊อก ยู21
13.05.19 7 : 0 แพ้
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
L
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
20.05.19 2 : 4 แพ้
เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21 เอฟซี ฮาดดีค คราเลิฟ ยู21
W
เอซี สปาร์ทา พราฮา เอซี สปาร์ทา พราฮา
27.05.19 1 : 2 ชนะ
เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21 เอฟซี บานิค ออสทราวา ยู21
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
U21
1 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 9 6 1 2 32:14 18 19 W
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
28.04.19 2 : 3 ชนะ
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
W
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
06.05.19 7 : 1 ชนะ
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
W
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
13.05.19 5 : 1 ชนะ
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
W
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
20.05.19 2 : 4 ชนะ
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
L
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
27.05.19 0 : 5 แพ้
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
2 ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา 9 6 0 3 25:18 7 18 L
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
28.04.19 3 : 1 แพ้
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
W
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
06.05.19 4 : 2 ชนะ
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
W
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
13.05.19 1 : 3 ชนะ
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
W
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
20.05.19 4 : 3 ชนะ
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
W
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
27.05.19 0 : 5 ชนะ
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
3 Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21 9 5 2 2 24:9 15 17 W
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
28.04.19 3 : 1 ชนะ
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
L
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
05.05.19 1 : 0 แพ้
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
D
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
13.05.19 2 : 2 ดึง
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
W
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
20.05.19 6 : 0 ชนะ
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
L
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
22.05.19 3 : 0 แพ้
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
4 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 9 5 2 2 15:14 1 17 D
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
29.04.19 1 : 1 ดึง
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
D
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
05.05.19 1 : 1 ดึง
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
L
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
13.05.19 1 : 3 แพ้
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
W
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
20.05.19 1 : 3 ชนะ
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
W
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
22.05.19 3 : 0 ชนะ
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
5 เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก 9 4 1 4 12:20 -8 13 W
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
29.04.19 0 : 1 ชนะ
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
W
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
05.05.19 1 : 0 ชนะ
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
L
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
13.05.19 4 : 0 แพ้
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
L
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
20.05.19 1 : 3 แพ้
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
W
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
26.05.19 1 : 3 ชนะ
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
6 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 9 3 3 3 26:19 7 12 L
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
29.04.19 4 : 2 แพ้
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
D
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
05.05.19 1 : 1 ดึง
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
W
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
12.05.19 2 : 5 ชนะ
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
L
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
20.05.19 2 : 4 แพ้
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
D
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
24.05.19 4 : 4 ดึง
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
7 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 9 2 3 4 18:24 -6 9 D
ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21 ซีสเก้ บูเดโจวิส ยู21
29.04.19 1 : 1 ดึง
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
W
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
06.05.19 3 : 1 ชนะ
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
L
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
13.05.19 5 : 1 แพ้
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
D
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
19.05.19 0 : 0 ดึง
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
D
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
24.05.19 4 : 4 ดึง
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
8 เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม 9 3 0 6 18:25 -7 9 W
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
29.04.19 4 : 2 ชนะ
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
L
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
06.05.19 4 : 2 แพ้
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
W
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
13.05.19 4 : 0 ชนะ
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
L
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
20.05.19 6 : 0 แพ้
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
L
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
27.05.19 1 : 2 แพ้
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
9 เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค 9 2 2 5 8:22 -14 8 L
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
29.04.19 0 : 1 แพ้
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก
L
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
06.05.19 7 : 1 แพ้
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
D
Fastav Zlin U21 Fastav Zlin U21
13.05.19 2 : 2 ดึง
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
D
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
19.05.19 0 : 0 ดึง
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
W
เอฟเค พริบรัม เอฟเค พริบรัม
27.05.19 1 : 2 ชนะ
เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค เอฟเค ฟอตบอล ทริเนค
10 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 9 2 0 7 18:31 -13 6 L
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
28.04.19 2 : 3 แพ้
เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21 เอสเค ซลาเวีย ปราฮ่า ยู21
L
เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21 เอฟเค บายูมิท จาบลอนนิก ยู21
06.05.19 3 : 1 แพ้
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
L
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
12.05.19 2 : 5 แพ้
เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21 เอฟซี ไวโซกินา ไจฮ์ลาวา ยู21
L
ดุคลา พราฮา ดุคลา พราฮา
20.05.19 4 : 3 แพ้
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
L
เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21 เอ็มเอฟเค โอเคดี คาร์วิน่า ยู21
26.05.19 1 : 3 แพ้
เอฟเค เท็ปลิก เอฟเค เท็ปลิก

เกมล่าสุด

แสดงมากขึ้น