2Nd Division (Niu)
เดนมาร์ก

2Nd Division (Niu)

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
2nd Division
1 คอลดิ้ง ไอเค คอลดิ้ง ไอเค 30 23 0 7 63:30 33 69 L
คอลดิ้ง ไอเค คอลดิ้ง ไอเค
22.05.05 1 : 2 แพ้
Naesby Naesby
W
Roskilde Roskilde
29.05.05 0 : 4 ชนะ
คอลดิ้ง ไอเค คอลดิ้ง ไอเค
W
คอลดิ้ง ไอเค คอลดิ้ง ไอเค
05.06.05 3 : 0 ชนะ
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
W
Holbæk B&I Holbæk B&I
12.06.05 2 : 3 ชนะ
คอลดิ้ง ไอเค คอลดิ้ง ไอเค
W
คอลดิ้ง ไอเค คอลดิ้ง ไอเค
18.06.05 3 : 1 ชนะ
B-1913 B-1913
2 Brabrand Brabrand 30 18 5 7 57:29 28 59 W
Brabrand Brabrand
21.05.05 2 : 0 ชนะ
บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่ บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่
D
B-1913 B-1913
29.05.05 0 : 0 ดึง
Brabrand Brabrand
L
Brabrand Brabrand
04.06.05 0 : 2 แพ้
โกทับ เอฟเค โกทับ เอฟเค
L
คาลุนบอร์ค จีบี คาลุนบอร์ค จีบี
12.06.05 2 : 1 แพ้
Brabrand Brabrand
D
Brabrand Brabrand
18.06.05 0 : 0 ดึง
ลิงบี้ ลิงบี้
3 ลิงบี้ ลิงบี้ 30 18 4 8 67:32 35 58 W
วาเออร์โลส บีเค วาเออร์โลส บีเค
21.05.05 0 : 3 ชนะ
ลิงบี้ ลิงบี้
W
ลิงบี้ ลิงบี้
29.05.05 8 : 0 ชนะ
Vendsyssel Vendsyssel
D
บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่ บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่
05.06.05 0 : 0 ดึง
ลิงบี้ ลิงบี้
W
ลิงบี้ ลิงบี้
12.06.05 3 : 2 ชนะ
โกทับ เอฟเค โกทับ เอฟเค
D
Brabrand Brabrand
18.06.05 0 : 0 ดึง
ลิงบี้ ลิงบี้
4 Holbæk B&I Holbæk B&I 30 17 7 6 63:35 28 58 D
B-1913 B-1913
22.05.05 1 : 1 ดึง
Holbæk B&I Holbæk B&I
W
Holbæk B&I Holbæk B&I
29.05.05 3 : 1 ชนะ
คาลุนบอร์ค จีบี คาลุนบอร์ค จีบี
W
Holstebro Holstebro
05.06.05 0 : 5 ชนะ
Holbæk B&I Holbæk B&I
L
Holbæk B&I Holbæk B&I
12.06.05 2 : 3 แพ้
คอลดิ้ง ไอเค คอลดิ้ง ไอเค
W
เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์
18.06.05 0 : 2 ชนะ
Holbæk B&I Holbæk B&I
5 โกทับ เอฟเค โกทับ เอฟเค 30 17 4 9 65:44 21 55 W
Vendsyssel Vendsyssel
22.05.05 1 : 4 ชนะ
โกทับ เอฟเค โกทับ เอฟเค
W
โกทับ เอฟเค โกทับ เอฟเค
28.05.05 5 : 1 ชนะ
บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่ บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่
W
Brabrand Brabrand
04.06.05 0 : 2 ชนะ
โกทับ เอฟเค โกทับ เอฟเค
L
ลิงบี้ ลิงบี้
12.06.05 3 : 2 แพ้
โกทับ เอฟเค โกทับ เอฟเค
W
โกทับ เอฟเค โกทับ เอฟเค
18.06.05 3 : 1 ชนะ
Jammerbugt Jammerbugt
6 เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์ 30 13 9 8 52:36 16 48 D
เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์
22.05.05 1 : 1 ดึง
Jammerbugt Jammerbugt
W
Naesby Naesby
28.05.05 0 : 1 ชนะ
เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์
W
เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์
05.06.05 6 : 2 ชนะ
Roskilde Roskilde
L
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
12.06.05 4 : 1 แพ้
เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์
L
เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์
18.06.05 0 : 2 แพ้
Holbæk B&I Holbæk B&I
7 Naesby Naesby 30 14 5 11 44:35 9 47 W
คอลดิ้ง ไอเค คอลดิ้ง ไอเค
22.05.05 1 : 2 ชนะ
Naesby Naesby
L
Naesby Naesby
28.05.05 0 : 1 แพ้
เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์
D
วาเออร์โลส บีเค วาเออร์โลส บีเค
04.06.05 0 : 0 ดึง
Naesby Naesby
L
Naesby Naesby
12.06.05 1 : 2 แพ้
Vendsyssel Vendsyssel
W
บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่ บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่
18.06.05 0 : 1 ชนะ
Naesby Naesby
8 Jammerbugt Jammerbugt 30 11 7 12 53:52 1 40 D
เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์
22.05.05 1 : 1 ดึง
Jammerbugt Jammerbugt
D
Jammerbugt Jammerbugt
28.05.05 0 : 0 ดึง
วาเออร์โลส บีเค วาเออร์โลส บีเค
L
Vendsyssel Vendsyssel
03.06.05 1 : 0 แพ้
Jammerbugt Jammerbugt
D
Jammerbugt Jammerbugt
12.06.05 1 : 1 ดึง
บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่ บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่
L
โกทับ เอฟเค โกทับ เอฟเค
18.06.05 3 : 1 แพ้
Jammerbugt Jammerbugt
9 Aarhus Fremad Aarhus Fremad 30 11 6 13 47:42 5 39 L
คาลุนบอร์ค จีบี คาลุนบอร์ค จีบี
22.05.05 2 : 0 แพ้
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
L
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
28.05.05 0 : 1 แพ้
Holstebro Holstebro
L
คอลดิ้ง ไอเค คอลดิ้ง ไอเค
05.06.05 3 : 0 แพ้
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
W
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
12.06.05 4 : 1 ชนะ
เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์
D
วาเออร์โลส บีเค วาเออร์โลส บีเค
18.06.05 2 : 2 ดึง
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
10 B-1913 B-1913 30 9 9 12 42:50 -8 36 D
B-1913 B-1913
22.05.05 1 : 1 ดึง
Holbæk B&I Holbæk B&I
D
B-1913 B-1913
29.05.05 0 : 0 ดึง
Brabrand Brabrand
D
คาลุนบอร์ค จีบี คาลุนบอร์ค จีบี
05.06.05 1 : 1 ดึง
B-1913 B-1913
W
B-1913 B-1913
12.06.05 3 : 0 ชนะ
Holstebro Holstebro
L
คอลดิ้ง ไอเค คอลดิ้ง ไอเค
18.06.05 3 : 1 แพ้
B-1913 B-1913
11 Roskilde Roskilde 30 11 1 18 34:63 -29 34 W
Holstebro Holstebro
22.05.05 0 : 1 ชนะ
Roskilde Roskilde
L
Roskilde Roskilde
29.05.05 0 : 4 แพ้
คอลดิ้ง ไอเค คอลดิ้ง ไอเค
L
เอฟซี วาทาเจลาเเลนด์ เอฟซี  วาทาเจลาเเลนด์
05.06.05 6 : 2 แพ้
Roskilde Roskilde
W
Roskilde Roskilde
12.06.05 3 : 1 ชนะ
วาเออร์โลส บีเค วาเออร์โลส บีเค
W
Vendsyssel Vendsyssel
18.06.05 0 : 1 ชนะ
Roskilde Roskilde
12 บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่ บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่ 30 8 8 14 28:45 -17 32 L
Brabrand Brabrand
21.05.05 2 : 0 แพ้
บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่ บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่
L
โกทับ เอฟเค โกทับ เอฟเค
28.05.05 5 : 1 แพ้
บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่ บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่
D
บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่ บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่
05.06.05 0 : 0 ดึง
ลิงบี้ ลิงบี้
D
Jammerbugt Jammerbugt
12.06.05 1 : 1 ดึง
บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่ บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่
L
บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่ บี ไนน์ทีนแอนด์ไนน์ โอเดนเซ่
18.06.05 0 : 1 แพ้
Naesby Naesby
13 Vendsyssel Vendsyssel 30 7 9 14 37:58 -21 30 L
Vendsyssel Vendsyssel
22.05.05 1 : 4 แพ้
โกทับ เอฟเค โกทับ เอฟเค
L
ลิงบี้ ลิงบี้
29.05.05 8 : 0 แพ้
Vendsyssel Vendsyssel
W
Vendsyssel Vendsyssel
03.06.05 1 : 0 ชนะ
Jammerbugt Jammerbugt
W
Naesby Naesby
12.06.05 1 : 2 ชนะ
Vendsyssel Vendsyssel
L
Vendsyssel Vendsyssel
18.06.05 0 : 1 แพ้
Roskilde Roskilde
14 คาลุนบอร์ค จีบี คาลุนบอร์ค จีบี 30 7 6 17 41:62 -21 27 W
คาลุนบอร์ค จีบี คาลุนบอร์ค จีบี
22.05.05 2 : 0 ชนะ
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
L
Holbæk B&I Holbæk B&I
29.05.05 3 : 1 แพ้
คาลุนบอร์ค จีบี คาลุนบอร์ค จีบี
D
คาลุนบอร์ค จีบี คาลุนบอร์ค จีบี
05.06.05 1 : 1 ดึง
B-1913 B-1913
W
คาลุนบอร์ค จีบี คาลุนบอร์ค จีบี
12.06.05 2 : 1 ชนะ
Brabrand Brabrand
W
Holstebro Holstebro
18.06.05 2 : 3 ชนะ
คาลุนบอร์ค จีบี คาลุนบอร์ค จีบี
15 Holstebro Holstebro 30 6 4 20 34:68 -34 22 L
Holstebro Holstebro
22.05.05 0 : 1 แพ้
Roskilde Roskilde
W
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
28.05.05 0 : 1 ชนะ
Holstebro Holstebro
L
Holstebro Holstebro
05.06.05 0 : 5 แพ้
Holbæk B&I Holbæk B&I
L
B-1913 B-1913
12.06.05 3 : 0 แพ้
Holstebro Holstebro
L
Holstebro Holstebro
18.06.05 2 : 3 แพ้
คาลุนบอร์ค จีบี คาลุนบอร์ค จีบี
16 วาเออร์โลส บีเค วาเออร์โลส บีเค 30 6 4 20 29:75 -46 22 L
วาเออร์โลส บีเค วาเออร์โลส บีเค
21.05.05 0 : 3 แพ้
ลิงบี้ ลิงบี้
D
Jammerbugt Jammerbugt
28.05.05 0 : 0 ดึง
วาเออร์โลส บีเค วาเออร์โลส บีเค
D
วาเออร์โลส บีเค วาเออร์โลส บีเค
04.06.05 0 : 0 ดึง
Naesby Naesby
L
Roskilde Roskilde
12.06.05 3 : 1 แพ้
วาเออร์โลส บีเค วาเออร์โลส บีเค
D
วาเออร์โลส บีเค วาเออร์โลส บีเค
18.06.05 2 : 2 ดึง
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
แสดงมากขึ้น