ซูเปอร์ลิก้าเอน
เดนมาร์ก

ซูเปอร์ลิก้าเอน

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Championship round
1 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์ 36 26 4 6 61:29 32 82 W
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
09.07.20 3 : 1 ชนะ
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
L
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
12.07.20 3 : 0 แพ้
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
W
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
17.07.20 6 : 3 ชนะ
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
D
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
22.07.20 1 : 1 ดึง
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
L
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
26.07.20 1 : 2 แพ้
เอเอบี เอเอบี
2 โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น 36 21 5 10 58:42 16 68 L
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
09.07.20 3 : 1 แพ้
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
D
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
12.07.20 0 : 0 ดึง
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
L
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
19.07.20 2 : 4 แพ้
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
W
เอเอบี เอเอบี
23.07.20 0 : 1 ชนะ
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
W
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
26.07.20 2 : 1 ชนะ
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
3 เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส 36 19 7 10 58:41 17 64 W
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
12.07.20 3 : 0 ชนะ
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
W
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
19.07.20 2 : 4 ชนะ
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
D
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
22.07.20 1 : 1 ดึง
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
L
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
26.07.20 0 : 1 แพ้
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
W
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
29.07.20 2 : 1 ชนะ
โอเดนเซ โอเดนเซ
4 บรอนด์บี้ บรอนด์บี้ 36 16 8 12 56:42 14 56 W
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
09.07.20 4 : 0 ชนะ
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
D
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
12.07.20 0 : 0 ดึง
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
L
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
19.07.20 0 : 1 แพ้
เอเอบี เอเอบี
D
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
22.07.20 1 : 1 ดึง
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
W
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
26.07.20 0 : 1 ชนะ
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
5 เอเอบี เอเอบี 36 16 6 14 54:44 10 54 W
เอเอบี เอเอบี
09.07.20 1 : 0 ชนะ
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
D
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
12.07.20 0 : 0 ดึง
เอเอบี เอเอบี
W
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
19.07.20 0 : 1 ชนะ
เอเอบี เอเอบี
L
เอเอบี เอเอบี
23.07.20 0 : 1 แพ้
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
W
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
26.07.20 1 : 2 ชนะ
เอเอบี เอเอบี
6 นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์ 36 13 8 15 59:54 5 47 L
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
09.07.20 4 : 0 แพ้
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
D
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
12.07.20 0 : 0 ดึง
เอเอบี เอเอบี
L
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
17.07.20 6 : 3 แพ้
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
D
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
22.07.20 1 : 1 ดึง
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
L
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
26.07.20 2 : 1 แพ้
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
Champions League Qualification
Europa League Qualification
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Relegation round, Group 1
1 โอเดนเซ โอเดนเซ 32 12 7 13 43:42 1 43 L
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
11.07.20 2 : 1 แพ้
โอเดนเซ โอเดนเซ
W
โอเดนเซ โอเดนเซ
19.07.20 2 : 0 ชนะ
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
W
โอเดนเซ โอเดนเซ
23.07.20 3 : 1 ชนะ
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
D
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
26.07.20 1 : 1 ดึง
โอเดนเซ โอเดนเซ
L
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
29.07.20 2 : 1 แพ้
โอเดนเซ โอเดนเซ
2 ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์ 32 9 11 12 37:49 -12 38 L
โอเดนเซ โอเดนเซ
18.06.20 2 : 0 แพ้
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
W
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
21.06.20 1 : 2 ชนะ
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
W
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
27.06.20 1 : 0 ชนะ
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
D
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
04.07.20 1 : 1 ดึง
โอเดนเซ โอเดนเซ
D
ลิงบี้ ลิงบี้
08.07.20 1 : 1 ดึง
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
3 ลิงบี้ ลิงบี้ 32 9 7 16 34:54 -20 34 L
โอเดนเซ โอเดนเซ
29.06.20 3 : 1 แพ้
ลิงบี้ ลิงบี้
L
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
04.07.20 2 : 0 แพ้
ลิงบี้ ลิงบี้
D
ลิงบี้ ลิงบี้
08.07.20 1 : 1 ดึง
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
W
โฮโบร โฮโบร
13.07.20 1 : 2 ชนะ
ลิงบี้ ลิงบี้
D
ลิงบี้ ลิงบี้
20.07.20 2 : 2 ดึง
โฮโบร โฮโบร
4 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ 32 6 8 18 43:59 -16 26 D
ลิงบี้ ลิงบี้
18.06.20 0 : 0 ดึง
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
L
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
21.06.20 1 : 2 แพ้
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
L
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
27.06.20 1 : 0 แพ้
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
W
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
04.07.20 2 : 0 ชนะ
ลิงบี้ ลิงบี้
W
โอเดนเซ โอเดนเซ
08.07.20 1 : 3 ชนะ
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
Playoffs
Relegation Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Relegation round, Group 2
1 เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์ 32 13 7 12 36:50 -14 46 W
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
28.06.20 0 : 3 ชนะ
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
W
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
03.07.20 1 : 2 ชนะ
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
W
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
08.07.20 3 : 2 ชนะ
โฮโบร โฮโบร
L
โอเดนเซ โอเดนเซ
23.07.20 3 : 1 แพ้
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
D
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
26.07.20 1 : 1 ดึง
โอเดนเซ โอเดนเซ
2 แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส 32 13 6 13 51:45 6 45 L
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
28.06.20 0 : 3 แพ้
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
W
โฮโบร โฮโบร
05.07.20 2 : 3 ชนะ
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
W
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
08.07.20 3 : 1 ชนะ
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
W
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
11.07.20 2 : 1 ชนะ
โอเดนเซ โอเดนเซ
L
โอเดนเซ โอเดนเซ
19.07.20 2 : 0 แพ้
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
3 โฮโบร โฮโบร 32 5 15 12 35:48 -13 30 W
โฮโบร โฮโบร
28.06.20 2 : 1 ชนะ
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
L
โฮโบร โฮโบร
05.07.20 2 : 3 แพ้
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
L
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
08.07.20 3 : 2 แพ้
โฮโบร โฮโบร
L
โฮโบร โฮโบร
13.07.20 1 : 2 แพ้
ลิงบี้ ลิงบี้
D
ลิงบี้ ลิงบี้
20.07.20 2 : 2 ดึง
โฮโบร โฮโบร
4 เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก 32 5 7 20 32:58 -26 22 D
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
16.06.20 2 : 2 ดึง
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
L
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
21.06.20 1 : 3 แพ้
โฮโบร โฮโบร
L
โฮโบร โฮโบร
28.06.20 2 : 1 แพ้
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
L
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
03.07.20 1 : 2 แพ้
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
L
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
08.07.20 3 : 1 แพ้
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
Playoffs
Relegation Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Superligaen
1 มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์ 26 21 2 3 42:14 28 65 W
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
09.07.20 3 : 1 ชนะ
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
L
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
12.07.20 3 : 0 แพ้
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
W
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
17.07.20 6 : 3 ชนะ
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
D
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
22.07.20 1 : 1 ดึง
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
L
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
26.07.20 1 : 2 แพ้
เอเอบี เอเอบี
2 โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น 26 18 2 6 47:29 18 56 L
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
09.07.20 3 : 1 แพ้
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
D
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
12.07.20 0 : 0 ดึง
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
L
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
19.07.20 2 : 4 แพ้
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
W
เอเอบี เอเอบี
23.07.20 0 : 1 ชนะ
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
W
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
26.07.20 2 : 1 ชนะ
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
3 เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส 26 14 5 7 42:28 14 47 W
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
12.07.20 3 : 0 ชนะ
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
W
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
19.07.20 2 : 4 ชนะ
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
D
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
22.07.20 1 : 1 ดึง
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
L
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
26.07.20 0 : 1 แพ้
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
W
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
29.07.20 2 : 1 ชนะ
โอเดนเซ โอเดนเซ
4 บรอนด์บี้ บรอนด์บี้ 26 13 3 10 47:37 10 42 W
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
09.07.20 4 : 0 ชนะ
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
D
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
12.07.20 0 : 0 ดึง
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
L
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
19.07.20 0 : 1 แพ้
เอเอบี เอเอบี
D
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
22.07.20 1 : 1 ดึง
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
W
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
26.07.20 0 : 1 ชนะ
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
5 นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์ 26 12 5 9 48:35 13 41 L
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
09.07.20 4 : 0 แพ้
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
D
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
12.07.20 0 : 0 ดึง
เอเอบี เอเอบี
L
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
17.07.20 6 : 3 แพ้
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
D
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
22.07.20 1 : 1 ดึง
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
L
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
26.07.20 2 : 1 แพ้
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
6 เอเอบี เอเอบี 26 11 5 10 44:33 11 38 W
เอเอบี เอเอบี
09.07.20 1 : 0 ชนะ
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
D
นอร์ดเยลลันด์ นอร์ดเยลลันด์
12.07.20 0 : 0 ดึง
เอเอบี เอเอบี
W
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
19.07.20 0 : 1 ชนะ
เอเอบี เอเอบี
L
เอเอบี เอเอบี
23.07.20 0 : 1 แพ้
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น
W
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
26.07.20 1 : 2 ชนะ
เอเอบี เอเอบี
7 แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส 26 10 5 11 39:35 4 35 L
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
28.06.20 0 : 3 แพ้
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
W
โฮโบร โฮโบร
05.07.20 2 : 3 ชนะ
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
W
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
08.07.20 3 : 1 ชนะ
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
W
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
11.07.20 2 : 1 ชนะ
โอเดนเซ โอเดนเซ
L
โอเดนเซ โอเดนเซ
19.07.20 2 : 0 แพ้
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
8 เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์ 26 10 4 12 25:44 -19 34 W
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
28.06.20 0 : 3 ชนะ
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
W
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
03.07.20 1 : 2 ชนะ
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
W
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
08.07.20 3 : 2 ชนะ
โฮโบร โฮโบร
L
โอเดนเซ โอเดนเซ
23.07.20 3 : 1 แพ้
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
D
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
26.07.20 1 : 1 ดึง
โอเดนเซ โอเดนเซ
9 โอเดนเซ โอเดนเซ 26 9 6 11 34:30 4 33 L
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
11.07.20 2 : 1 แพ้
โอเดนเซ โอเดนเซ
W
โอเดนเซ โอเดนเซ
19.07.20 2 : 0 ชนะ
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
W
โอเดนเซ โอเดนเซ
23.07.20 3 : 1 ชนะ
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
D
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
26.07.20 1 : 1 ดึง
โอเดนเซ โอเดนเซ
L
เอจีเอฟ อาร์ฮุส เอจีเอฟ อาร์ฮุส
29.07.20 2 : 1 แพ้
โอเดนเซ โอเดนเซ
10 ลิงบี้ ลิงบี้ 26 9 5 12 31:45 -14 32 L
โอเดนเซ โอเดนเซ
29.06.20 3 : 1 แพ้
ลิงบี้ ลิงบี้
L
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
04.07.20 2 : 0 แพ้
ลิงบี้ ลิงบี้
D
ลิงบี้ ลิงบี้
08.07.20 1 : 1 ดึง
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
W
โฮโบร โฮโบร
13.07.20 1 : 2 ชนะ
ลิงบี้ ลิงบี้
D
ลิงบี้ ลิงบี้
20.07.20 2 : 2 ดึง
โฮโบร โฮโบร
11 ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์ 26 6 9 11 31:44 -13 27 L
โอเดนเซ โอเดนเซ
18.06.20 2 : 0 แพ้
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
W
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
21.06.20 1 : 2 ชนะ
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
W
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
27.06.20 1 : 0 ชนะ
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
D
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
04.07.20 1 : 1 ดึง
โอเดนเซ โอเดนเซ
D
ลิงบี้ ลิงบี้
08.07.20 1 : 1 ดึง
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
12 โฮโบร โฮโบร 26 3 14 9 25:35 -10 23 W
โฮโบร โฮโบร
28.06.20 2 : 1 ชนะ
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
L
โฮโบร โฮโบร
05.07.20 2 : 3 แพ้
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
L
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
08.07.20 3 : 2 แพ้
โฮโบร โฮโบร
L
โฮโบร โฮโบร
13.07.20 1 : 2 แพ้
ลิงบี้ ลิงบี้
D
ลิงบี้ ลิงบี้
20.07.20 2 : 2 ดึง
โฮโบร โฮโบร
13 เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก 26 4 6 16 22:44 -22 18 D
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
16.06.20 2 : 2 ดึง
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
L
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
21.06.20 1 : 3 แพ้
โฮโบร โฮโบร
L
โฮโบร โฮโบร
28.06.20 2 : 1 แพ้
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
L
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
03.07.20 1 : 2 แพ้
เอซี ฮอร์เซ่นส์ เอซี ฮอร์เซ่นส์
L
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส
08.07.20 3 : 1 แพ้
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
14 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ 26 3 7 16 31:55 -24 16 D
ลิงบี้ ลิงบี้
18.06.20 0 : 0 ดึง
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
L
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
21.06.20 1 : 2 แพ้
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
L
ซอนเดร์ยิสคีย์ ซอนเดร์ยิสคีย์
27.06.20 1 : 0 แพ้
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
W
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
04.07.20 2 : 0 ชนะ
ลิงบี้ ลิงบี้
W
โอเดนเซ โอเดนเซ
08.07.20 1 : 3 ชนะ
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ
Championship round
Next group phase
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น