จอห์นสโตนส์เพนท์ โทร์ฟีย์
อังกฤษ

จอห์นสโตนส์เพนท์ โทร์ฟีย์

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Northern Gr A
1 เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด 3 2 1 0 5:3 2 8 W
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
05.11.19 1 : 2 ชนะ
เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด
D
เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด
03.12.19 0 : 0 ดึง
ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์
W
ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์
04.12.19 0 : 3 ชนะ
เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด
W
ทรานเมียร์ โรเวอรส์ ทรานเมียร์ โรเวอรส์
07.01.20 1 : 2 ชนะ
เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด
L
นิวโพส คอนตี้ นิวโพส คอนตี้
04.02.20 1 : 0 แพ้
เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด
2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 3 2 1 0 6:2 4 7 D
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
24.09.19 1 : 1 ดึง
เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด
W
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
12.11.19 3 : 0 ชนะ
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
W
แบล็คพูล เอฟซี แบล็คพูล เอฟซี
27.11.19 1 : 3 ชนะ
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
W
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
08.01.20 3 : 1 ชนะ
เเมนเชสเตอร์  ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด เเมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด
L
ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ
21.01.20 2 : 1 แพ้
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
3 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 3 1 0 2 4:7 -3 3 W
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
08.10.19 3 : 2 ชนะ
กริมเบส เทาส์ กริมเบส เทาส์
L
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
05.11.19 1 : 2 แพ้
เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด
L
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
12.11.19 3 : 0 แพ้
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
4 กริมเบส เทาส์ กริมเบส เทาส์ 3 0 0 3 4:7 -3 0 L
กริมเบส เทาส์ กริมเบส เทาส์
03.09.19 1 : 2 แพ้
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
L
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
08.10.19 3 : 2 แพ้
กริมเบส เทาส์ กริมเบส เทาส์
L
กริมเบส เทาส์ กริมเบส เทาส์
29.10.19 1 : 2 แพ้
เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Northern Gr B
1 อะคริงตัน สแตนลี่ย์ อะคริงตัน สแตนลี่ย์ 3 3 0 0 10:3 7 9 W
โอล์ดแฮม แอธเลติก โอล์ดแฮม แอธเลติก
08.10.19 0 : 3 ชนะ
อะคริงตัน สแตนลี่ย์ อะคริงตัน สแตนลี่ย์
W
อะคริงตัน สแตนลี่ย์ อะคริงตัน สแตนลี่ย์
29.10.19 5 : 2 ชนะ
FC Liverpool U21 FC Liverpool U21
W
อะคริงตัน สแตนลี่ย์ อะคริงตัน สแตนลี่ย์
10.12.19 2 : 0 ชนะ
โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี
D
ฟรีทวูด ทาวน์ ฟรีทวูด ทาวน์
07.01.20 2 : 2 ดึง
อะคริงตัน สแตนลี่ย์ อะคริงตัน สแตนลี่ย์
L
ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี
21.01.20 2 : 1 แพ้
อะคริงตัน สแตนลี่ย์ อะคริงตัน สแตนลี่ย์
2 ฟรีทวูด ทาวน์ ฟรีทวูด ทาวน์ 3 1 1 1 7:5 2 5 L
อะคริงตัน สแตนลี่ย์ อะคริงตัน สแตนลี่ย์
03.09.19 2 : 1 แพ้
ฟรีทวูด ทาวน์ ฟรีทวูด ทาวน์
D
ฟรีทวูด ทาวน์ ฟรีทวูด ทาวน์
25.09.19 1 : 1 ดึง
FC Liverpool U21 FC Liverpool U21
W
ฟรีทวูด ทาวน์ ฟรีทวูด ทาวน์
13.11.19 5 : 2 ชนะ
โอล์ดแฮม แอธเลติก โอล์ดแฮม แอธเลติก
W
เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น ยูยี่สิบเอ็ด เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น   ยูยี่สิบเอ็ด
26.11.19 0 : 4 ชนะ
ฟรีทวูด ทาวน์ ฟรีทวูด ทาวน์
D
ฟรีทวูด ทาวน์ ฟรีทวูด ทาวน์
07.01.20 2 : 2 ดึง
อะคริงตัน สแตนลี่ย์ อะคริงตัน สแตนลี่ย์
3 โอล์ดแฮม แอธเลติก โอล์ดแฮม แอธเลติก 3 1 0 2 5:10 -5 3 W
โอล์ดแฮม แอธเลติก โอล์ดแฮม แอธเลติก
07.08.19 3 : 2 ชนะ
FC Liverpool U21 FC Liverpool U21
L
โอล์ดแฮม แอธเลติก โอล์ดแฮม แอธเลติก
08.10.19 0 : 3 แพ้
อะคริงตัน สแตนลี่ย์ อะคริงตัน สแตนลี่ย์
L
ฟรีทวูด ทาวน์ ฟรีทวูด ทาวน์
13.11.19 5 : 2 แพ้
โอล์ดแฮม แอธเลติก โอล์ดแฮม แอธเลติก
4 FC Liverpool U21 FC Liverpool U21 3 0 1 2 5:9 -4 1 L
โอล์ดแฮม แอธเลติก โอล์ดแฮม แอธเลติก
07.08.19 3 : 2 แพ้
FC Liverpool U21 FC Liverpool U21
D
ฟรีทวูด ทาวน์ ฟรีทวูด ทาวน์
25.09.19 1 : 1 ดึง
FC Liverpool U21 FC Liverpool U21
L
อะคริงตัน สแตนลี่ย์ อะคริงตัน สแตนลี่ย์
29.10.19 5 : 2 แพ้
FC Liverpool U21 FC Liverpool U21
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Northern Gr C
1 ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี 2 2 0 0 4:0 4 6 W
ทรานเมียร์ โรเวอรส์ ทรานเมียร์ โรเวอรส์
12.11.19 0 : 2 ชนะ
ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี
W
ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี
03.12.19 3 : 0 ชนะ
วูฟเเฮมตั้น  เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด วูฟเเฮมตั้น เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด
W
ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี
07.01.20 3 : 0 ชนะ
ปอร์ทเวล ปอร์ทเวล
W
ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี
21.01.20 2 : 1 ชนะ
อะคริงตัน สแตนลี่ย์ อะคริงตัน สแตนลี่ย์
D
นิวโพส คอนตี้ นิวโพส คอนตี้
19.02.20 0 : 0 ดึง
ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี
2 ทรานเมียร์ โรเวอรส์ ทรานเมียร์ โรเวอรส์ 2 1 0 1 2:3 -1 3 W
ทรานเมียร์ โรเวอรส์ ทรานเมียร์ โรเวอรส์
08.10.19 2 : 1 ชนะ
Aston Villa U21 Aston Villa U21
L
ทรานเมียร์ โรเวอรส์ ทรานเมียร์ โรเวอรส์
12.11.19 0 : 2 แพ้
ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี
D
Manchester United U21 Manchester United U21
03.12.19 0 : 0 ดึง
ทรานเมียร์ โรเวอรส์ ทรานเมียร์ โรเวอรส์
W
ทรานเมียร์ โรเวอรส์ ทรานเมียร์ โรเวอรส์
04.12.19 3 : 2 ชนะ
Manchester United U21 Manchester United U21
L
ทรานเมียร์ โรเวอรส์ ทรานเมียร์ โรเวอรส์
07.01.20 1 : 2 แพ้
เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด
3 Aston Villa U21 Aston Villa U21 2 0 0 2 1:4 -3 0 L
ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี
03.09.19 2 : 0 แพ้
Aston Villa U21 Aston Villa U21
L
ทรานเมียร์ โรเวอรส์ ทรานเมียร์ โรเวอรส์
08.10.19 2 : 1 แพ้
Aston Villa U21 Aston Villa U21
D
บิวรี่ บิวรี่
12.11.19 0 : 0 ดึง
Aston Villa U21 Aston Villa U21
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Northern Gr D
1 ปอร์ทเวล ปอร์ทเวล 3 3 0 0 7:4 3 9 W
ปอร์ทเวล ปอร์ทเวล
03.09.19 2 : 1 ชนะ
ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น
W
เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์ เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์
24.09.19 2 : 3 ชนะ
ปอร์ทเวล ปอร์ทเวล
W
ปอร์ทเวล ปอร์ทเวล
12.11.19 2 : 1 ชนะ
นิวคาสเซิล  ยูไนเต็ด   ยูยีสิบเอ็ด นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด ยูยีสิบเอ็ด
D
ปอร์ทเวล ปอร์ทเวล
03.12.19 2 : 2 ดึง
แมนสติฟ เทาสื แมนสติฟ เทาสื
L
ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี
07.01.20 3 : 0 แพ้
ปอร์ทเวล ปอร์ทเวล
2 ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น 3 2 0 1 7:3 4 6 L
ปอร์ทเวล ปอร์ทเวล
03.09.19 2 : 1 แพ้
ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น
W
ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น
08.10.19 3 : 0 ชนะ
นิวคาสเซิล  ยูไนเต็ด   ยูยีสิบเอ็ด นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด ยูยีสิบเอ็ด
W
ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น
13.11.19 3 : 1 ชนะ
เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์ เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์
D
เเมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด เเมนเชสเตอร์  ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด
03.12.19 0 : 0 ดึง
ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น
D
ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น
03.12.19 1 : 1 ดึง
เเมนเชสเตอร์  ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด เเมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด
3 เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์ เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์ 3 1 0 2 5:7 -2 3 W
เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์ เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์
03.09.19 2 : 1 ชนะ
นิวคาสเซิล  ยูไนเต็ด   ยูยีสิบเอ็ด นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด ยูยีสิบเอ็ด
L
เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์ เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์
24.09.19 2 : 3 แพ้
ปอร์ทเวล ปอร์ทเวล
L
ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น
13.11.19 3 : 1 แพ้
เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์ เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์
4 นิวคาสเซิล  ยูไนเต็ด   ยูยีสิบเอ็ด นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด ยูยีสิบเอ็ด 3 0 0 3 2:7 -5 0 L
เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์ เมคเชอสดีฟเฟน เท้าส์
03.09.19 2 : 1 แพ้
นิวคาสเซิล  ยูไนเต็ด   ยูยีสิบเอ็ด นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด ยูยีสิบเอ็ด
L
ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น
08.10.19 3 : 0 แพ้
นิวคาสเซิล  ยูไนเต็ด   ยูยีสิบเอ็ด นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด ยูยีสิบเอ็ด
L
ปอร์ทเวล ปอร์ทเวล
12.11.19 2 : 1 แพ้
นิวคาสเซิล  ยูไนเต็ด   ยูยีสิบเอ็ด นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด ยูยีสิบเอ็ด
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Northern Gr E
1 เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น   ยูยี่สิบเอ็ด เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น ยูยี่สิบเอ็ด 3 1 2 0 7:5 2 6 D
แมนสติฟ เทาสื แมนสติฟ เทาสื
27.08.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น   ยูยี่สิบเอ็ด เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น ยูยี่สิบเอ็ด
W
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01.10.19 0 : 2 ชนะ
เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น   ยูยี่สิบเอ็ด เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น ยูยี่สิบเอ็ด
D
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
05.11.19 2 : 2 ดึง
เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น   ยูยี่สิบเอ็ด เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น ยูยี่สิบเอ็ด
L
เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น ยูยี่สิบเอ็ด เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น   ยูยี่สิบเอ็ด
26.11.19 0 : 4 แพ้
ฟรีทวูด ทาวน์ ฟรีทวูด ทาวน์
2 แมนสติฟ เทาสื แมนสติฟ เทาสื 3 1 2 0 5:4 1 5 D
แมนสติฟ เทาสื แมนสติฟ เทาสื
27.08.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น   ยูยี่สิบเอ็ด เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น ยูยี่สิบเอ็ด
D
แมนสติฟ เทาสื แมนสติฟ เทาสื
08.10.19 1 : 1 ดึง
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
W
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
12.11.19 1 : 2 ชนะ
แมนสติฟ เทาสื แมนสติฟ เทาสื
D
ปอร์ทเวล ปอร์ทเวล
03.12.19 2 : 2 ดึง
แมนสติฟ เทาสื แมนสติฟ เทาสื
3 ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า 3 0 2 1 7:9 -2 4 L
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
03.09.19 1 : 3 แพ้
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
D
แมนสติฟ เทาสื แมนสติฟ เทาสื
08.10.19 1 : 1 ดึง
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
D
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
05.11.19 2 : 2 ดึง
เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น   ยูยี่สิบเอ็ด เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น ยูยี่สิบเอ็ด
4 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 3 1 0 2 4:5 -1 3 W
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
03.09.19 1 : 3 ชนะ
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
L
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01.10.19 0 : 2 แพ้
เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น   ยูยี่สิบเอ็ด เอฟซี เอฟเวอร์ตั้น ยูยี่สิบเอ็ด
L
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
12.11.19 1 : 2 แพ้
แมนสติฟ เทาสื แมนสติฟ เทาสื
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Northern Gr F
1 เเมนเชสเตอร์  ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด เเมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด 3 2 0 1 5:4 1 6 W
แบรดฟอร์ด ซิตี้ แบรดฟอร์ด ซิตี้
24.09.19 1 : 2 ชนะ
เเมนเชสเตอร์  ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด เเมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด
L
โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี
29.10.19 3 : 1 แพ้
เเมนเชสเตอร์  ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด เเมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด
D
เเมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด เเมนเชสเตอร์  ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด
03.12.19 0 : 0 ดึง
ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น
D
ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น ชรูว์สบิวรี่ ทาว์น
03.12.19 1 : 1 ดึง
เเมนเชสเตอร์  ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด เเมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด
L
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
08.01.20 3 : 1 แพ้
เเมนเชสเตอร์  ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด เเมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด
2 โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี 3 1 2 0 5:3 2 5 D
โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี
03.09.19 1 : 1 ดึง
แบรดฟอร์ด ซิตี้ แบรดฟอร์ด ซิตี้
D
โรชเดล โรชเดล
01.10.19 1 : 1 ดึง
โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี
W
โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี
29.10.19 3 : 1 ชนะ
เเมนเชสเตอร์  ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด เเมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด
L
อะคริงตัน สแตนลี่ย์ อะคริงตัน สแตนลี่ย์
10.12.19 2 : 0 แพ้
โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี
3 โรชเดล โรชเดล 3 1 1 1 3:4 -1 5 L
โรชเดล โรชเดล
11.09.19 0 : 2 แพ้
เเมนเชสเตอร์  ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด เเมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด
D
โรชเดล โรชเดล
01.10.19 1 : 1 ดึง
โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี
W
แบรดฟอร์ด ซิตี้ แบรดฟอร์ด ซิตี้
12.11.19 1 : 2 ชนะ
โรชเดล โรชเดล
4 แบรดฟอร์ด ซิตี้ แบรดฟอร์ด ซิตี้ 3 0 1 2 3:5 -2 2 D
โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี โบลตัน วันเดอเรอร์ส เอฟซี
03.09.19 1 : 1 ดึง
แบรดฟอร์ด ซิตี้ แบรดฟอร์ด ซิตี้
L
แบรดฟอร์ด ซิตี้ แบรดฟอร์ด ซิตี้
24.09.19 1 : 2 แพ้
เเมนเชสเตอร์  ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด เเมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยูยี่สิบเอ็ด
L
แบรดฟอร์ด ซิตี้ แบรดฟอร์ด ซิตี้
12.11.19 1 : 2 แพ้
โรชเดล โรชเดล
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Northern Gr G
1 แบล็คพูล เอฟซี แบล็คพูล เอฟซี 3 2 0 1 7:3 4 6 W
แบล็คพูล เอฟซี แบล็คพูล เอฟซี
03.09.19 5 : 1 ชนะ
มอร์แคมป์ เอฟซี มอร์แคมป์ เอฟซี
L
คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
15.10.19 2 : 1 แพ้
แบล็คพูล เอฟซี แบล็คพูล เอฟซี
W
แบล็คพูล เอฟซี แบล็คพูล เอฟซี
05.11.19 1 : 0 ชนะ
วูฟเเฮมตั้น  เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด วูฟเเฮมตั้น เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด
L
แบล็คพูล เอฟซี แบล็คพูล เอฟซี
27.11.19 1 : 3 แพ้
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
2 วูฟเเฮมตั้น  เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด วูฟเเฮมตั้น เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด 3 1 1 1 -2:-1 -1 5 W
คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
24.09.19 2 : 4 ชนะ
วูฟเเฮมตั้น  เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด วูฟเเฮมตั้น เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด
D
มอร์แคมป์ เอฟซี มอร์แคมป์ เอฟซี
01.10.19 2 : 2 ดึง
วูฟเเฮมตั้น  เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด วูฟเเฮมตั้น เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด
L
แบล็คพูล เอฟซี แบล็คพูล เอฟซี
05.11.19 1 : 0 แพ้
วูฟเเฮมตั้น  เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด วูฟเเฮมตั้น เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด
L
ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี
03.12.19 3 : 0 แพ้
วูฟเเฮมตั้น  เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด วูฟเเฮมตั้น เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด
3 มอร์แคมป์ เอฟซี มอร์แคมป์ เอฟซี 3 1 1 1 -3:-1 -2 4 L
แบล็คพูล เอฟซี แบล็คพูล เอฟซี
03.09.19 5 : 1 แพ้
มอร์แคมป์ เอฟซี มอร์แคมป์ เอฟซี
D
มอร์แคมป์ เอฟซี มอร์แคมป์ เอฟซี
01.10.19 2 : 2 ดึง
วูฟเเฮมตั้น  เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด วูฟเเฮมตั้น เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด
W
มอร์แคมป์ เอฟซี มอร์แคมป์ เอฟซี
12.11.19 3 : 1 ชนะ
คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
4 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 3 1 0 2 5:8 -3 3 L
คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
24.09.19 2 : 4 แพ้
วูฟเเฮมตั้น  เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด วูฟเเฮมตั้น เวนเดอร์ ยูยี่้สิบเอ็ด
W
คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
15.10.19 2 : 1 ชนะ
แบล็คพูล เอฟซี แบล็คพูล เอฟซี
L
มอร์แคมป์ เอฟซี มอร์แคมป์ เอฟซี
12.11.19 3 : 1 แพ้
คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Northern Gr H
1 Manchester United U21 Manchester United U21 3 3 0 0 5:1 4 9 W
ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
06.08.19 0 : 2 ชนะ
Manchester United U21 Manchester United U21
W
ลิคอน ซิตี้ ลิคอน ซิตี้
01.10.19 0 : 1 ชนะ
Manchester United U21 Manchester United U21
W
ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์
29.10.19 1 : 2 ชนะ
Manchester United U21 Manchester United U21
D
Manchester United U21 Manchester United U21
03.12.19 0 : 0 ดึง
ทรานเมียร์ โรเวอรส์ ทรานเมียร์ โรเวอรส์
L
ทรานเมียร์ โรเวอรส์ ทรานเมียร์ โรเวอรส์
04.12.19 3 : 2 แพ้
Manchester United U21 Manchester United U21
2 ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์ 3 1 0 2 6:6 1 3 W
ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์
03.09.19 3 : 1 ชนะ
ลิคอน ซิตี้ ลิคอน ซิตี้
L
ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
08.10.19 3 : 2 แพ้
ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์
L
ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์
29.10.19 1 : 2 แพ้
Manchester United U21 Manchester United U21
D
เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด
03.12.19 0 : 0 ดึง
ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์
L
ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์
04.12.19 0 : 3 แพ้
เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด
3 ลิคอน ซิตี้ ลิคอน ซิตี้ 3 1 0 2 4:4 -3 3 L
ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์
03.09.19 3 : 1 แพ้
ลิคอน ซิตี้ ลิคอน ซิตี้
L
ลิคอน ซิตี้ ลิคอน ซิตี้
01.10.19 0 : 1 แพ้
Manchester United U21 Manchester United U21
W
ลิคอน ซิตี้ ลิคอน ซิตี้
12.11.19 3 : 0 ชนะ
ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
4 ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 3 1 0 2 3:7 -4 3 L
ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
06.08.19 0 : 2 แพ้
Manchester United U21 Manchester United U21
W
ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
08.10.19 3 : 2 ชนะ
ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอรส์
L
ลิคอน ซิตี้ ลิคอน ซิตี้
12.11.19 3 : 0 แพ้
ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อทเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Southern Gr A
1 โคลเชสเตอร์  ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 3 2 1 0 6:4 2 7 W
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
03.09.19 2 : 3 ชนะ
โคลเชสเตอร์  ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
D
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์  ยูไนเต็ด
08.10.19 1 : 1 ดึง
ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้ ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้
W
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์  ยูไนเต็ด
12.11.19 1 : 0 ชนะ
อิปสวิช ทาว์น อิปสวิช ทาว์น
L
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์  ยูไนเต็ด
03.12.19 1 : 2 แพ้
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
2 อิปสวิช ทาว์น อิปสวิช ทาว์น 3 2 0 1 6:2 4 6 W
อิปสวิช ทาว์น อิปสวิช ทาว์น
03.09.19 2 : 1 ชนะ
ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้ ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้
W
อิปสวิช ทาว์น อิปสวิช ทาว์น
08.10.19 4 : 0 ชนะ
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
L
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์  ยูไนเต็ด
12.11.19 1 : 0 แพ้
อิปสวิช ทาว์น อิปสวิช ทาว์น
D
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
04.12.19 1 : 1 ดึง
อิปสวิช ทาว์น อิปสวิช ทาว์น
L
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
04.01.20 2 : 1 แพ้
อิปสวิช ทาว์น อิปสวิช ทาว์น
3 จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม 3 1 0 2 4:7 -3 3 L
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
03.09.19 2 : 3 แพ้
โคลเชสเตอร์  ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
L
อิปสวิช ทาว์น อิปสวิช ทาว์น
08.10.19 4 : 0 แพ้
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
W
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
12.11.19 2 : 0 ชนะ
ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้ ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้
4 ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้ ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้ 3 0 1 2 3:6 -3 2 L
อิปสวิช ทาว์น อิปสวิช ทาว์น
03.09.19 2 : 1 แพ้
ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้ ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้
D
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์  ยูไนเต็ด
08.10.19 1 : 1 ดึง
ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้ ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้
L
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
12.11.19 2 : 0 แพ้
ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้ ท็อตแนม ฮอตสเปอร์ ยูทเวนตี้
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Southern Gr B
1 ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ 3 2 1 0 8:5 3 8 D
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
08.10.19 2 : 2 ดึง
ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ
W
ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ
03.12.19 2 : 1 ชนะ
นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น
W
วอล์ซอลล์ วอล์ซอลล์
07.01.20 1 : 2 ชนะ
ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ
W
ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ
21.01.20 2 : 1 ชนะ
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
W
ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ
18.02.20 3 : 2 ชนะ
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
2 อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 2 1 0 10:6 4 7 W
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
03.09.19 2 : 1 ชนะ
Norwich City Norwich City
D
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
08.10.19 2 : 2 ดึง
ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ
W
คราวเลย์ ทาว์น คราวเลย์ ทาว์น
12.11.19 1 : 4 ชนะ
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
D
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
04.12.19 0 : 0 ดึง
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
3 Norwich City Norwich City 3 1 0 2 4:6 -2 3 L
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
03.09.19 2 : 1 แพ้
Norwich City Norwich City
L
ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ
14.09.19 3 : 1 แพ้
Norwich City Norwich City
W
คราวเลย์ ทาว์น คราวเลย์ ทาว์น
01.10.19 1 : 2 ชนะ
Norwich City Norwich City
4 คราวเลย์ ทาว์น คราวเลย์ ทาว์น 3 0 0 3 2:7 -5 0 L
ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ
03.09.19 1 : 0 แพ้
คราวเลย์ ทาว์น คราวเลย์ ทาว์น
L
คราวเลย์ ทาว์น คราวเลย์ ทาว์น
01.10.19 1 : 2 แพ้
Norwich City Norwich City
L
คราวเลย์ ทาว์น คราวเลย์ ทาว์น
12.11.19 1 : 4 แพ้
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Southern Gr C
1 บิงตัน เเอนด์  อุฟ    อาเบียน     ยูยี่สิบเอ็ด บิงตัน เเอนด์ อุฟ อาเบียน ยูยี่สิบเอ็ด 3 2 1 0 5:1 4 7 W
วิมเบอร์ดัน วิมเบอร์ดัน
03.09.19 0 : 2 ชนะ
บิงตัน เเอนด์  อุฟ    อาเบียน     ยูยี่สิบเอ็ด บิงตัน เเอนด์ อุฟ อาเบียน ยูยี่สิบเอ็ด
W
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
01.10.19 0 : 2 ชนะ
บิงตัน เเอนด์  อุฟ    อาเบียน     ยูยี่สิบเอ็ด บิงตัน เเอนด์ อุฟ อาเบียน ยูยี่สิบเอ็ด
D
เลย์ตัน โอเรียลท์ เลย์ตัน โอเรียลท์
06.11.19 1 : 1 ดึง
บิงตัน เเอนด์  อุฟ    อาเบียน     ยูยี่สิบเอ็ด บิงตัน เเอนด์ อุฟ อาเบียน ยูยี่สิบเอ็ด
D
บิงตัน เเอนด์ อุฟ อาเบียน ยูยี่สิบเอ็ด บิงตัน เเอนด์  อุฟ    อาเบียน     ยูยี่สิบเอ็ด
03.12.19 0 : 0 ดึง
นิวโพส คอนตี้ นิวโพส คอนตี้
2 เลย์ตัน โอเรียลท์ เลย์ตัน โอเรียลท์ 3 1 1 1 3:4 -1 5 W
เลย์ตัน โอเรียลท์ เลย์ตัน โอเรียลท์
03.09.19 2 : 0 ชนะ
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
L
วิมเบอร์ดัน วิมเบอร์ดัน
08.10.19 3 : 0 แพ้
เลย์ตัน โอเรียลท์ เลย์ตัน โอเรียลท์
D
เลย์ตัน โอเรียลท์ เลย์ตัน โอเรียลท์
06.11.19 1 : 1 ดึง
บิงตัน เเอนด์  อุฟ    อาเบียน     ยูยี่สิบเอ็ด บิงตัน เเอนด์ อุฟ อาเบียน ยูยี่สิบเอ็ด
D
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส
04.12.19 1 : 1 ดึง
เลย์ตัน โอเรียลท์ เลย์ตัน โอเรียลท์
3 วิมเบอร์ดัน วิมเบอร์ดัน 3 1 0 2 4:5 -1 3 L
วิมเบอร์ดัน วิมเบอร์ดัน
03.09.19 0 : 2 แพ้
บิงตัน เเอนด์  อุฟ    อาเบียน     ยูยี่สิบเอ็ด บิงตัน เเอนด์ อุฟ อาเบียน ยูยี่สิบเอ็ด
W
วิมเบอร์ดัน วิมเบอร์ดัน
08.10.19 3 : 0 ชนะ
เลย์ตัน โอเรียลท์ เลย์ตัน โอเรียลท์
L
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
13.11.19 3 : 1 แพ้
วิมเบอร์ดัน วิมเบอร์ดัน
4 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 3 1 0 2 3:5 -2 3 L
เลย์ตัน โอเรียลท์ เลย์ตัน โอเรียลท์
03.09.19 2 : 0 แพ้
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
L
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
01.10.19 0 : 2 แพ้
บิงตัน เเอนด์  อุฟ    อาเบียน     ยูยี่สิบเอ็ด บิงตัน เเอนด์ อุฟ อาเบียน ยูยี่สิบเอ็ด
W
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
13.11.19 3 : 1 ชนะ
วิมเบอร์ดัน วิมเบอร์ดัน
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Southern Gr D
1 วอล์ซอลล์ วอล์ซอลล์ 3 2 1 0 7:5 7 7 D
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
03.09.19 0 : 0 ดึง
วอล์ซอลล์ วอล์ซอลล์
W
วอล์ซอลล์ วอล์ซอลล์
01.10.19 1 : 0 ชนะ
เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน
W
วอล์ซอลล์ วอล์ซอลล์
12.11.19 6 : 0 ชนะ
ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์ ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์
W
วอล์ซอลล์ วอล์ซอลล์
03.12.19 3 : 2 ชนะ
เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน
L
วอล์ซอลล์ วอล์ซอลล์
07.01.20 1 : 2 แพ้
ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ
2 โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้ 3 1 2 0 3:2 1 6 D
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
03.09.19 0 : 0 ดึง
วอล์ซอลล์ วอล์ซอลล์
D
ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์ ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์
08.10.19 0 : 0 ดึง
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
W
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
05.11.19 3 : 2 ชนะ
เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน
L
มิลตัน คีย์ ดอนส์ มิลตัน คีย์ ดอนส์
03.12.19 2 : 0 แพ้
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
3 ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์ ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์ 3 1 1 1 3:8 -5 5 W
ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์ ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์
03.09.19 3 : 2 ชนะ
เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน
D
ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์ ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์
08.10.19 0 : 0 ดึง
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
L
วอล์ซอลล์ วอล์ซอลล์
12.11.19 6 : 0 แพ้
ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์ ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์
4 เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน 3 0 0 3 4:7 -3 0 L
ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์ ฟอเร็ท กรีน โรเวอร์
03.09.19 3 : 2 แพ้
เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน
L
วอล์ซอลล์ วอล์ซอลล์
01.10.19 1 : 0 แพ้
เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน
L
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
05.11.19 3 : 2 แพ้
เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน เซาทัมทัน เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนด์ตี้วัน
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Southern Gr E
1 เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ 3 3 0 0 6:1 5 9 W
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
13.11.19 3 : 1 ชนะ
เวส ฮาม ยูนิต ทเวนตี้วัน เวส ฮาม ยูนิต ทเวนตี้วัน
D
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
04.12.19 0 : 0 ดึง
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
W
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
04.01.20 2 : 1 ชนะ
อิปสวิช ทาว์น อิปสวิช ทาว์น
W
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
21.01.20 3 : 0 ชนะ
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
L
ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ
18.02.20 3 : 2 แพ้
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
2 นิวโพส คอนตี้ นิวโพส คอนตี้ 3 1 0 2 11:11 -3 3 W
เชลท์แน่ม ทาว์น เชลท์แน่ม ทาว์น
12.11.19 4 : 7 ชนะ
นิวโพส คอนตี้ นิวโพส คอนตี้
D
บิงตัน เเอนด์ อุฟ อาเบียน ยูยี่สิบเอ็ด บิงตัน เเอนด์  อุฟ    อาเบียน     ยูยี่สิบเอ็ด
03.12.19 0 : 0 ดึง
นิวโพส คอนตี้ นิวโพส คอนตี้
W
นิวโพส คอนตี้ นิวโพส คอนตี้
07.01.20 3 : 0 ชนะ
มิลตัน คีย์ ดอนส์ มิลตัน คีย์ ดอนส์
W
นิวโพส คอนตี้ นิวโพส คอนตี้
04.02.20 1 : 0 ชนะ
เลสเตอร์ ซิติ้  ยูยี่สิบเอ็ด เลสเตอร์ ซิติ้ ยูยี่สิบเอ็ด
D
นิวโพส คอนตี้ นิวโพส คอนตี้
19.02.20 0 : 0 ดึง
ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี ซัลฟอร์ด ซิตีย์ เอฟซี
3 เวส ฮาม ยูนิต ทเวนตี้วัน เวส ฮาม ยูนิต ทเวนตี้วัน 3 1 0 2 9:11 -2 3 W
นิวโพส คอนตี้ นิวโพส คอนตี้
04.09.19 4 : 5 ชนะ
เวส ฮาม ยูนิต ทเวนตี้วัน เวส ฮาม ยูนิต ทเวนตี้วัน
L
เชลท์แน่ม ทาว์น เชลท์แน่ม ทาว์น
08.10.19 4 : 3 แพ้
เวส ฮาม ยูนิต ทเวนตี้วัน เวส ฮาม ยูนิต ทเวนตี้วัน
L
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
13.11.19 3 : 1 แพ้
เวส ฮาม ยูนิต ทเวนตี้วัน เวส ฮาม ยูนิต ทเวนตี้วัน
4 เชลท์แน่ม ทาว์น เชลท์แน่ม ทาว์น 3 1 0 2 8:11 -3 3 L
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
03.09.19 1 : 0 แพ้
เชลท์แน่ม ทาว์น เชลท์แน่ม ทาว์น
W
เชลท์แน่ม ทาว์น เชลท์แน่ม ทาว์น
08.10.19 4 : 3 ชนะ
เวส ฮาม ยูนิต ทเวนตี้วัน เวส ฮาม ยูนิต ทเวนตี้วัน
L
เชลท์แน่ม ทาว์น เชลท์แน่ม ทาว์น
12.11.19 4 : 7 แพ้
นิวโพส คอนตี้ นิวโพส คอนตี้
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Southern Gr F
1 บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส 3 2 1 0 4:2 2 7 D
พลีมัธ พลีมัธ
03.09.19 1 : 1 ดึง
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส
W
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส
24.09.19 2 : 1 ชนะ
เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน
W
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส
13.11.19 1 : 0 ชนะ
สวินดอน ทาว์น สวินดอน ทาว์น
D
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส
04.12.19 1 : 1 ดึง
เลย์ตัน โอเรียลท์ เลย์ตัน โอเรียลท์
L
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส
08.01.20 0 : 1 แพ้
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
2 เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน 3 2 0 1 5:4 1 6 W
สวินดอน ทาว์น สวินดอน ทาว์น
06.08.19 2 : 3 ชนะ
เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน
L
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส
24.09.19 2 : 1 แพ้
เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน
W
พลีมัธ พลีมัธ
29.10.19 0 : 1 ชนะ
เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน
L
วอล์ซอลล์ วอล์ซอลล์
03.12.19 3 : 2 แพ้
เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน
3 พลีมัธ พลีมัธ 3 1 1 1 4:2 2 5 D
พลีมัธ พลีมัธ
03.09.19 1 : 1 ดึง
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส
W
สวินดอน ทาว์น สวินดอน ทาว์น
08.10.19 0 : 3 ชนะ
พลีมัธ พลีมัธ
L
พลีมัธ พลีมัธ
29.10.19 0 : 1 แพ้
เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน
4 สวินดอน ทาว์น สวินดอน ทาว์น 3 0 0 3 2:7 -5 0 L
สวินดอน ทาว์น สวินดอน ทาว์น
06.08.19 2 : 3 แพ้
เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน เซลชี เอฟซี อายนเดอร์ ทเวนตีั้วัน
L
สวินดอน ทาว์น สวินดอน ทาว์น
08.10.19 0 : 3 แพ้
พลีมัธ พลีมัธ
L
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส
13.11.19 1 : 0 แพ้
สวินดอน ทาว์น สวินดอน ทาว์น
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Southern Gr G
1 มิลตัน คีย์ ดอนส์ มิลตัน คีย์ ดอนส์ 3 2 0 1 5:2 3 6 W
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
03.09.19 0 : 3 ชนะ
มิลตัน คีย์ ดอนส์ มิลตัน คีย์ ดอนส์
W
มิลตัน คีย์ ดอนส์ มิลตัน คีย์ ดอนส์
01.10.19 1 : 0 ชนะ
ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน
L
มิลตัน คีย์ ดอนส์ มิลตัน คีย์ ดอนส์
12.11.19 1 : 2 แพ้
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
W
มิลตัน คีย์ ดอนส์ มิลตัน คีย์ ดอนส์
03.12.19 2 : 0 ชนะ
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
L
นิวโพส คอนตี้ นิวโพส คอนตี้
07.01.20 3 : 0 แพ้
มิลตัน คีย์ ดอนส์ มิลตัน คีย์ ดอนส์
2 สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี 3 1 1 1 2:4 -2 5 W
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
08.10.19 0 : 1 ชนะ
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
D
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
29.10.19 1 : 1 ดึง
ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน
W
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์  ยูไนเต็ด
03.12.19 1 : 2 ชนะ
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
W
บริสตอล โรเวอร์ส บริสตอล โรเวอร์ส
08.01.20 0 : 1 ชนะ
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
L
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
21.01.20 3 : 0 แพ้
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
3 ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน 3 1 1 1 3:3 -1 4 L
มิลตัน คีย์ ดอนส์ มิลตัน คีย์ ดอนส์
01.10.19 1 : 0 แพ้
ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน
D
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
29.10.19 1 : 1 ดึง
ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน
W
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
05.11.19 1 : 2 ชนะ
ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน
4 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 3 1 0 2 3:4 -1 3 L
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
08.10.19 0 : 1 แพ้
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
L
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
05.11.19 1 : 2 แพ้
ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน ฟูลัม เอฟซี ยูทเวนตี้วัน
W
มิลตัน คีย์ ดอนส์ มิลตัน คีย์ ดอนส์
12.11.19 1 : 2 ชนะ
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Southern Gr H
1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 3 0 0 5:1 4 9 W
นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น
03.09.19 0 : 2 ชนะ
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
W
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01.10.19 1 : 0 ชนะ
อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน
W
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
12.11.19 2 : 1 ชนะ
คัมบิซ ยุนิไนเตซ คัมบิซ ยุนิไนเตซ
D
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
04.12.19 1 : 1 ดึง
อิปสวิช ทาว์น อิปสวิช ทาว์น
2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น 3 1 1 1 2:3 -1 5 D
นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น
27.08.19 1 : 1 ดึง
อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน
L
นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น
03.09.19 0 : 2 แพ้
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
W
คัมบิซ ยุนิไนเตซ คัมบิซ ยุนิไนเตซ
08.10.19 0 : 1 ชนะ
นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น
L
ปอร์ทสมัธ ปอร์ทสมัธ
03.12.19 2 : 1 แพ้
นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น
3 อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน 3 0 2 1 3:4 -1 3 D
นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น
27.08.19 1 : 1 ดึง
อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน
L
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01.10.19 1 : 0 แพ้
อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน
D
คัมบิซ ยุนิไนเตซ คัมบิซ ยุนิไนเตซ
05.11.19 1 : 1 ดึง
อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน
4 คัมบิซ ยุนิไนเตซ คัมบิซ ยุนิไนเตซ 3 0 1 2 3:5 -2 1 L
คัมบิซ ยุนิไนเตซ คัมบิซ ยุนิไนเตซ
08.10.19 0 : 1 แพ้
นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น นอร์ทแธมป์ตัน ทาว์น
D
คัมบิซ ยุนิไนเตซ คัมบิซ ยุนิไนเตซ
05.11.19 1 : 1 ดึง
อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน อเซนาล เอฟ ซี อานเดอร์ ทเวนตี้วัน
L
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
12.11.19 2 : 1 แพ้
คัมบิซ ยุนิไนเตซ คัมบิซ ยุนิไนเตซ
Playoffs
แสดงมากขึ้น