เนชันแนล ลีก
อังกฤษ

เนชันแนล ลีก

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
National League
1 ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด 6 5 0 1 12:5 7 15 L
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
06.10.20 2 : 1 แพ้
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
W
บรอมลีย์ บรอมลีย์
10.10.20 1 : 2 ชนะ
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
W
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
13.10.20 2 : 1 ชนะ
เชสเตอร์ฟีลด์ เชสเตอร์ฟีลด์
W
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
17.10.20 2 : 0 ชนะ
โดเวอร์ แอธเลติก โดเวอร์ แอธเลติก
W
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
27.10.20 1 : 4 ชนะ
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด
2 สต็อคพอร์ทเคาน์ตี สต็อคพอร์ทเคาน์ตี 6 4 1 1 12:5 7 13 W
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี สต็อคพอร์ทเคาน์ตี
06.10.20 2 : 1 ชนะ
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
W
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี สต็อคพอร์ทเคาน์ตี
10.10.20 3 : 0 ชนะ
โดเวอร์ แอธเลติก โดเวอร์ แอธเลติก
W
วีลด์สโตน วีลด์สโตน
13.10.20 2 : 5 ชนะ
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี สต็อคพอร์ทเคาน์ตี
W
เชสเตอร์ฟีลด์ เชสเตอร์ฟีลด์
17.10.20 1 : 2 ชนะ
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี สต็อคพอร์ทเคาน์ตี
D
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี สต็อคพอร์ทเคาน์ตี
27.10.20 0 : 0 ดึง
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
เวย์มุธ
3 ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด 5 4 0 1 8:3 5 12 W
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
03.10.20 3 : 0 ชนะ
ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด
W
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
06.10.20 1 : 2 ชนะ
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
W
เวย์มุธ เวย์มุธ
10.10.20 0 : 1 ชนะ
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
L
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
13.10.20 0 : 1 แพ้
นอตส์เคาน์ตี นอตส์เคาน์ตี
W
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
27.10.20 1 : 2 ชนะ
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
เร็กซ์แฮม
4 ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด 5 3 2 0 9:3 6 11 W
ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด
03.10.20 2 : 1 ชนะ
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
W
เชสเตอร์ฟีลด์ เชสเตอร์ฟีลด์
06.10.20 1 : 2 ชนะ
ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด
W
ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด
10.10.20 0 : 4 ชนะ
ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด
D
ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด
13.10.20 0 : 0 ดึง
บรอมลีย์ บรอมลีย์
D
ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด
27.10.20 1 : 1 ดึง
อัลทริงแคม อัลทริงแคม
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
5 โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์ 5 3 1 1 8:2 6 10 L
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
03.10.20 2 : 1 แพ้
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
W
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
06.10.20 1 : 0 ชนะ
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
W
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
10.10.20 5 : 0 ชนะ
King's Lynn Town King's Lynn Town
W
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
17.10.20 1 : 0 ชนะ
บอแรม วู้ด บอแรม วู้ด
D
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี สต็อคพอร์ทเคาน์ตี
27.10.20 0 : 0 ดึง
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด
6 วีลด์สโตน วีลด์สโตน 6 3 1 2 14:15 -1 10 L
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
10.10.20 1 : 0 แพ้
วีลด์สโตน วีลด์สโตน
L
วีลด์สโตน วีลด์สโตน
13.10.20 2 : 5 แพ้
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี สต็อคพอร์ทเคาน์ตี
W
วีลด์สโตน วีลด์สโตน
17.10.20 4 : 3 ชนะ
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
W
วีลด์สโตน วีลด์สโตน
20.10.20 3 : 2 ชนะ
เชสเตอร์ฟีลด์ เชสเตอร์ฟีลด์
W
King's Lynn Town King's Lynn Town
27.10.20 2 : 3 ชนะ
วีลด์สโตน วีลด์สโตน
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
7 วอคกิ้ง วอคกิ้ง 6 3 1 2 5:6 -1 10 W
เวย์มุธ เวย์มุธ
06.10.20 0 : 1 ชนะ
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
L
เชสเตอร์ฟีลด์ เชสเตอร์ฟีลด์
10.10.20 4 : 0 แพ้
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
W
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
13.10.20 2 : 0 ชนะ
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
D
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
17.10.20 0 : 0 ดึง
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
L
บอแรม วู้ด บอแรม วู้ด
27.10.20 1 : 0 แพ้
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
King's Lynn Town
8 นอตส์เคาน์ตี นอตส์เคาน์ตี 5 3 0 2 10:7 3 9 L
โดเวอร์ แอธเลติก โดเวอร์ แอธเลติก
03.10.20 1 : 0 แพ้
นอตส์เคาน์ตี นอตส์เคาน์ตี
W
นอตส์เคาน์ตี นอตส์เคาน์ตี
07.10.20 3 : 1 ชนะ
อัลทริงแคม อัลทริงแคม
W
นอตส์เคาน์ตี นอตส์เคาน์ตี
10.10.20 4 : 2 ชนะ
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
W
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
13.10.20 0 : 1 ชนะ
นอตส์เคาน์ตี นอตส์เคาน์ตี
L
นอตส์เคาน์ตี นอตส์เคาน์ตี
17.10.20 2 : 3 แพ้
ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
9 ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด 6 3 0 3 8:13 -5 9 L
ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด
06.10.20 2 : 3 แพ้
King's Lynn Town King's Lynn Town
L
ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด
10.10.20 0 : 4 แพ้
ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด
W
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
12.10.20 0 : 1 ชนะ
ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด
W
นอตส์เคาน์ตี นอตส์เคาน์ตี
17.10.20 2 : 3 ชนะ
ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด
W
ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด
27.10.20 2 : 1 ชนะ
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
โซลิฮัลล์ มอร์
10 อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์ 5 2 2 1 12:8 4 8 W
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
06.10.20 2 : 1 ชนะ
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
D
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
10.10.20 1 : 1 ดึง
อัลทริงแคม อัลทริงแคม
D
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
13.10.20 0 : 0 ดึง
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
D
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
17.10.20 2 : 2 ดึง
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
L
โดเวอร์ แอธเลติก โดเวอร์ แอธเลติก
27.10.20 3 : 2 แพ้
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
บรอมลีย์
11 บรอมลีย์ บรอมลีย์ 4 2 1 1 8:5 3 7 W
บรอมลีย์ บรอมลีย์
06.10.20 4 : 1 ชนะ
โดเวอร์ แอธเลติก โดเวอร์ แอธเลติก
L
บรอมลีย์ บรอมลีย์
10.10.20 1 : 2 แพ้
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
D
ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด
13.10.20 0 : 0 ดึง
บรอมลีย์ บรอมลีย์
W
บรอมลีย์ บรอมลีย์
27.10.20 3 : 2 ชนะ
เวย์มุธ เวย์มุธ
อีสต์ลีห์
12 บอแรม วู้ด บอแรม วู้ด 5 2 1 2 5:3 2 7 L
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
03.10.20 2 : 1 แพ้
บอแรม วู้ด บอแรม วู้ด
D
บอแรม วู้ด บอแรม วู้ด
10.10.20 0 : 0 ดึง
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
W
King's Lynn Town King's Lynn Town
13.10.20 0 : 3 ชนะ
บอแรม วู้ด บอแรม วู้ด
L
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
17.10.20 1 : 0 แพ้
บอแรม วู้ด บอแรม วู้ด
W
บอแรม วู้ด บอแรม วู้ด
27.10.20 1 : 0 ชนะ
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
13 เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม 6 2 1 3 6:7 -1 7 L
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
06.10.20 1 : 0 แพ้
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
W
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
10.10.20 0 : 1 ชนะ
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
L
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
12.10.20 0 : 1 แพ้
ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด
L
วีลด์สโตน วีลด์สโตน
17.10.20 4 : 3 แพ้
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
D
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
27.10.20 0 : 0 ดึง
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
ซัตตัน ยูไนเต็ด
14 บาร์เน็ต บาร์เน็ต 5 2 1 2 6:10 -4 7 L
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
03.10.20 1 : 5 แพ้
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
W
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
06.10.20 1 : 2 ชนะ
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
L
นอตส์เคาน์ตี นอตส์เคาน์ตี
10.10.20 4 : 2 แพ้
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
W
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
13.10.20 1 : 0 ชนะ
เวย์มุธ เวย์มุธ
D
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
27.10.20 0 : 0 ดึง
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด
15 ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ 5 1 3 1 4:3 1 6 W
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
03.10.20 2 : 0 ชนะ
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
L
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี สต็อคพอร์ทเคาน์ตี
06.10.20 2 : 1 แพ้
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
D
บอแรม วู้ด บอแรม วู้ด
10.10.20 0 : 0 ดึง
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
D
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
13.10.20 1 : 1 ดึง
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
D
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
17.10.20 0 : 0 ดึง
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
วีลด์สโตน
16 โดเวอร์ แอธเลติก โดเวอร์ แอธเลติก 6 2 0 4 5:16 -11 6 L
บรอมลีย์ บรอมลีย์
06.10.20 4 : 1 แพ้
โดเวอร์ แอธเลติก โดเวอร์ แอธเลติก
L
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี สต็อคพอร์ทเคาน์ตี
10.10.20 3 : 0 แพ้
โดเวอร์ แอธเลติก โดเวอร์ แอธเลติก
L
โดเวอร์ แอธเลติก โดเวอร์ แอธเลติก
13.10.20 0 : 5 แพ้
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
L
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
17.10.20 2 : 0 แพ้
โดเวอร์ แอธเลติก โดเวอร์ แอธเลติก
W
โดเวอร์ แอธเลติก โดเวอร์ แอธเลติก
27.10.20 3 : 2 ชนะ
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
อัลทริงแคม
17 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 5 1 1 3 10:10 3 4 L
ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด
03.10.20 2 : 1 แพ้
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
L
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
06.10.20 1 : 2 แพ้
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
W
โดเวอร์ แอธเลติก โดเวอร์ แอธเลติก
13.10.20 0 : 5 ชนะ
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
D
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
17.10.20 2 : 2 ดึง
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
L
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
27.10.20 1 : 4 แพ้
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
นอตส์เคาน์ตี
18 เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์ 6 0 4 2 6:8 -2 4 D
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
06.10.20 2 : 2 ดึง
วีลด์สโตน วีลด์สโตน
L
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
10.10.20 0 : 1 แพ้
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
D
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
13.10.20 1 : 1 ดึง
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
D
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
17.10.20 0 : 0 ดึง
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
L
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
27.10.20 1 : 2 แพ้
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
เชสเตอร์ฟีลด์
19 เวย์มุธ เวย์มุธ 6 1 1 4 4:7 -3 4 L
เวย์มุธ เวย์มุธ
06.10.20 0 : 1 แพ้
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
L
เวย์มุธ เวย์มุธ
10.10.20 0 : 1 แพ้
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
L
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
13.10.20 1 : 0 แพ้
เวย์มุธ เวย์มุธ
W
เวย์มุธ เวย์มุธ
17.10.20 2 : 1 ชนะ
King's Lynn Town King's Lynn Town
L
บรอมลีย์ บรอมลีย์
27.10.20 3 : 2 แพ้
เวย์มุธ เวย์มุธ
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี
20 ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ 6 1 1 4 3:8 -5 4 L
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
06.10.20 1 : 2 แพ้
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
W
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
10.10.20 1 : 0 ชนะ
วีลด์สโตน วีลด์สโตน
L
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
13.10.20 2 : 0 แพ้
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
D
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
17.10.20 0 : 0 ดึง
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
L
ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด
27.10.20 2 : 1 แพ้
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์ ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
บอแรม วู้ด
21 King's Lynn Town King's Lynn Town 6 1 1 4 8:17 -9 4 W
ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด ไมเดนเฮด ยูไนเต็ด
06.10.20 2 : 3 ชนะ
King's Lynn Town King's Lynn Town
L
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
10.10.20 5 : 0 แพ้
King's Lynn Town King's Lynn Town
L
King's Lynn Town King's Lynn Town
13.10.20 0 : 3 แพ้
บอแรม วู้ด บอแรม วู้ด
L
เวย์มุธ เวย์มุธ
17.10.20 2 : 1 แพ้
King's Lynn Town King's Lynn Town
L
King's Lynn Town King's Lynn Town
27.10.20 2 : 3 แพ้
วีลด์สโตน วีลด์สโตน
วอคกิ้ง
22 เชสเตอร์ฟีลด์ เชสเตอร์ฟีลด์ 5 1 0 4 9:9 1 3 L
เชสเตอร์ฟีลด์ เชสเตอร์ฟีลด์
06.10.20 1 : 2 แพ้
ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด
W
เชสเตอร์ฟีลด์ เชสเตอร์ฟีลด์
10.10.20 4 : 0 ชนะ
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
L
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
13.10.20 2 : 1 แพ้
เชสเตอร์ฟีลด์ เชสเตอร์ฟีลด์
L
เชสเตอร์ฟีลด์ เชสเตอร์ฟีลด์
17.10.20 1 : 2 แพ้
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี สต็อคพอร์ทเคาน์ตี
L
วีลด์สโตน วีลด์สโตน
20.10.20 3 : 2 แพ้
เชสเตอร์ฟีลด์ เชสเตอร์ฟีลด์
เยโอวิล ทาวน์
23 อัลทริงแคม อัลทริงแคม 4 0 3 1 3:5 -2 3 D
อัลทริงแคม อัลทริงแคม
03.10.20 0 : 0 ดึง
เวย์มุธ เวย์มุธ
L
นอตส์เคาน์ตี นอตส์เคาน์ตี
07.10.20 3 : 1 แพ้
อัลทริงแคม อัลทริงแคม
D
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
10.10.20 1 : 1 ดึง
อัลทริงแคม อัลทริงแคม
D
ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด ฮาร์ทลีย์พูล ยูไนเต็ด
27.10.20 1 : 1 ดึง
อัลทริงแคม อัลทริงแคม
โดเวอร์ แอธเลติก
Promotion
Playoffs
Qualification Playoffs
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น