ยูโรเปียน แชมเปียนชิป, รอบคัดเลือกกลุ่มเอ
ยุโรป

ยูโรเปียน แชมเปียนชิป, รอบคัดเลือกกลุ่มเอ

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
A
1 อังกฤษ อังกฤษ 8 7 0 1 37:6 31 21 W
อังกฤษ อังกฤษ
10.09.19 5 : 3 ชนะ
โคโซโว โคโซโว
L
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
11.10.19 2 : 1 แพ้
อังกฤษ อังกฤษ
W
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
14.10.19 0 : 6 ชนะ
อังกฤษ อังกฤษ
W
อังกฤษ อังกฤษ
14.11.19 7 : 0 ชนะ
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
W
โคโซโว โคโซโว
17.11.19 0 : 4 ชนะ
อังกฤษ อังกฤษ
2 สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก 8 5 0 3 13:11 2 15 L
โคโซโว โคโซโว
07.09.19 2 : 1 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
W
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
10.09.19 0 : 3 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
W
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
11.10.19 2 : 1 ชนะ
อังกฤษ อังกฤษ
W
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
14.11.19 2 : 1 ชนะ
โคโซโว โคโซโว
L
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
17.11.19 1 : 0 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
3 โคโซโว โคโซโว 8 3 2 3 13:16 -3 11 W
โคโซโว โคโซโว
07.09.19 2 : 1 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
L
อังกฤษ อังกฤษ
10.09.19 5 : 3 แพ้
โคโซโว โคโซโว
W
โคโซโว โคโซโว
14.10.19 2 : 0 ชนะ
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
L
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
14.11.19 2 : 1 แพ้
โคโซโว โคโซโว
L
โคโซโว โคโซโว
17.11.19 0 : 4 แพ้
อังกฤษ อังกฤษ
มาซิโดเนียเหนือ
4 บัลแกเรีย บัลแกเรีย 8 1 3 4 6:17 -11 6 L
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
10.06.19 2 : 3 แพ้
โคโซโว โคโซโว
L
อังกฤษ อังกฤษ
07.09.19 4 : 0 แพ้
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
D
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
11.10.19 0 : 0 ดึง
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
L
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
14.10.19 0 : 6 แพ้
อังกฤษ อังกฤษ
W
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
17.11.19 1 : 0 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
ฮังการี
5 มอนเตเนโก มอนเตเนโก 8 0 3 5 3:22 -19 3 L
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
10.06.19 3 : 0 แพ้
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
L
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
10.09.19 0 : 3 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
D
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
11.10.19 0 : 0 ดึง
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
L
โคโซโว โคโซโว
14.10.19 2 : 0 แพ้
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
L
อังกฤษ อังกฤษ
14.11.19 7 : 0 แพ้
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B
1 ยูเครน ยูเครน 8 6 2 0 17:4 13 20 W
ยูเครน ยูเครน
10.06.19 1 : 0 ชนะ
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
W
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
07.09.19 0 : 3 ชนะ
ยูเครน ยูเครน
W
ยูเครน ยูเครน
11.10.19 2 : 0 ชนะ
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
W
ยูเครน ยูเครน
14.10.19 2 : 1 ชนะ
โปรตุเกส โปรตุเกส
D
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
17.11.19 2 : 2 ดึง
ยูเครน ยูเครน
2 โปรตุเกส โปรตุเกส 8 5 2 1 22:6 16 17 W
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
10.09.19 1 : 5 ชนะ
โปรตุเกส โปรตุเกส
W
โปรตุเกส โปรตุเกส
11.10.19 3 : 0 ชนะ
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
ยูเครน ยูเครน
14.10.19 2 : 1 แพ้
โปรตุเกส โปรตุเกส
W
โปรตุเกส โปรตุเกส
14.11.19 6 : 0 ชนะ
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
W
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
17.11.19 0 : 2 ชนะ
โปรตุเกส โปรตุเกส
3 เซอร์เบีย เซอร์เบีย 8 4 2 2 17:17 -1 14 L
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
07.09.19 2 : 4 แพ้
โปรตุเกส โปรตุเกส
W
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
10.09.19 1 : 3 ชนะ
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
W
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
14.10.19 1 : 2 ชนะ
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
W
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
14.11.19 3 : 2 ชนะ
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
D
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
17.11.19 2 : 2 ดึง
ยูเครน ยูเครน
นอร์เวย์
4 ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก 8 1 1 6 7:16 -9 4 L
ยูเครน ยูเครน
10.06.19 1 : 0 แพ้
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
10.09.19 1 : 3 แพ้
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
L
โปรตุเกส โปรตุเกส
11.10.19 3 : 0 แพ้
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
14.11.19 3 : 2 แพ้
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
17.11.19 0 : 2 แพ้
โปรตุเกส โปรตุเกส
5 ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย 8 0 1 7 5:25 -20 1 L
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
07.09.19 0 : 3 แพ้
ยูเครน ยูเครน
L
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
10.09.19 1 : 5 แพ้
โปรตุเกส โปรตุเกส
L
ยูเครน ยูเครน
11.10.19 2 : 0 แพ้
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
L
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
14.10.19 1 : 2 แพ้
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
L
โปรตุเกส โปรตุเกส
14.11.19 6 : 0 แพ้
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
C
1 เยอรมันี เยอรมันี 8 7 0 1 30:7 23 21 L
เยอรมันี เยอรมันี
06.09.19 2 : 4 แพ้
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
W
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
09.09.19 0 : 2 ชนะ
เยอรมันี เยอรมันี
W
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
13.10.19 0 : 3 ชนะ
เยอรมันี เยอรมันี
W
เยอรมันี เยอรมันี
16.11.19 4 : 0 ชนะ
เบลารุส เบลารุส
W
เยอรมันี เยอรมันี
19.11.19 6 : 1 ชนะ
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
2 เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์ 8 6 1 1 24:7 17 19 W
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
09.09.19 0 : 4 ชนะ
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
W
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
10.10.19 3 : 1 ชนะ
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
W
เบลารุส เบลารุส
13.10.19 1 : 2 ชนะ
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
D
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
16.11.19 0 : 0 ดึง
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
W
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
19.11.19 5 : 0 ชนะ
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
3 ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ 8 4 1 3 9:13 -4 13 W
เบลารุส เบลารุส
11.06.19 0 : 1 ชนะ
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
L
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
09.09.19 0 : 2 แพ้
เยอรมันี เยอรมันี
L
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
10.10.19 3 : 1 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
D
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
16.11.19 0 : 0 ดึง
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
L
เยอรมันี เยอรมันี
19.11.19 6 : 1 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
บอสเนียและเฮอร์เซโก
4 เบลารุส เบลารุส 8 1 1 6 4:16 -12 4 L
เบลารุส เบลารุส
11.06.19 0 : 1 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
W
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
06.09.19 1 : 2 ชนะ
เบลารุส เบลารุส
D
เบลารุส เบลารุส
10.10.19 0 : 0 ดึง
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
L
เบลารุส เบลารุส
13.10.19 1 : 2 แพ้
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
L
เยอรมันี เยอรมันี
16.11.19 4 : 0 แพ้
เบลารุส เบลารุส
จอร์เจีย
5 เอสโตเนีย เอสโตเนีย 8 0 1 7 2:26 -24 1 L
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
06.09.19 1 : 2 แพ้
เบลารุส เบลารุส
L
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
09.09.19 0 : 4 แพ้
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
D
เบลารุส เบลารุส
10.10.19 0 : 0 ดึง
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
L
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
13.10.19 0 : 3 แพ้
เยอรมันี เยอรมันี
L
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
19.11.19 5 : 0 แพ้
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
D
1 สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์ 8 5 2 1 19:6 13 17 W
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
08.09.19 4 : 0 ชนะ
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
L
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
12.10.19 1 : 0 แพ้
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
W
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
15.10.19 2 : 0 ชนะ
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
W
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
15.11.19 1 : 0 ชนะ
จอร์เจีย จอร์เจีย
W
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
18.11.19 1 : 6 ชนะ
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
2 เดนมาร์ก เดนมาร์ก 8 4 4 0 23:6 17 16 W
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
05.09.19 0 : 6 ชนะ
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
D
จอร์เจีย จอร์เจีย
08.09.19 0 : 0 ดึง
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
W
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
12.10.19 1 : 0 ชนะ
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
W
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
15.11.19 6 : 0 ชนะ
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
D
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
18.11.19 1 : 1 ดึง
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
3 สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์ 8 3 4 1 7:5 2 13 W
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
10.06.19 2 : 0 ชนะ
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
D
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
05.09.19 1 : 1 ดึง
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
D
จอร์เจีย จอร์เจีย
12.10.19 0 : 0 ดึง
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
L
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
15.10.19 2 : 0 แพ้
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
D
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
18.11.19 1 : 1 ดึง
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
สโลวะเกีย
4 จอร์เจีย จอร์เจีย 8 2 2 4 7:11 -4 8 L
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
10.06.19 5 : 1 แพ้
จอร์เจีย จอร์เจีย
D
จอร์เจีย จอร์เจีย
08.09.19 0 : 0 ดึง
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
D
จอร์เจีย จอร์เจีย
12.10.19 0 : 0 ดึง
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
W
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
15.10.19 2 : 3 ชนะ
จอร์เจีย จอร์เจีย
L
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
15.11.19 1 : 0 แพ้
จอร์เจีย จอร์เจีย
เบลารุส
5 ยิบรอลตา ยิบรอลตา 8 0 0 8 3:31 -28 0 L
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
05.09.19 0 : 6 แพ้
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
L
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
08.09.19 4 : 0 แพ้
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
L
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
15.10.19 2 : 3 แพ้
จอร์เจีย จอร์เจีย
L
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
15.11.19 6 : 0 แพ้
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
L
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
18.11.19 1 : 6 แพ้
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
E
1 โครเอเชีย โครเอเชีย 8 5 2 1 17:7 10 17 W
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
06.09.19 0 : 4 ชนะ
โครเอเชีย โครเอเชีย
D
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
09.09.19 1 : 1 ดึง
โครเอเชีย โครเอเชีย
W
โครเอเชีย โครเอเชีย
10.10.19 3 : 0 ชนะ
ฮังการี ฮังการี
D
เวลส์ เวลส์
13.10.19 1 : 1 ดึง
โครเอเชีย โครเอเชีย
W
โครเอเชีย โครเอเชีย
16.11.19 3 : 1 ชนะ
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
2 เวลส์ เวลส์ 8 4 2 2 10:6 4 14 W
เวลส์ เวลส์
06.09.19 2 : 1 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
D
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
10.10.19 1 : 1 ดึง
เวลส์ เวลส์
D
เวลส์ เวลส์
13.10.19 1 : 1 ดึง
โครเอเชีย โครเอเชีย
W
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
16.11.19 0 : 2 ชนะ
เวลส์ เวลส์
W
เวลส์ เวลส์
19.11.19 2 : 0 ชนะ
ฮังการี ฮังการี
3 สโลวะเกีย สโลวะเกีย 8 4 1 3 13:11 2 13 L
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
06.09.19 0 : 4 แพ้
โครเอเชีย โครเอเชีย
W
ฮังการี ฮังการี
09.09.19 1 : 2 ชนะ
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
D
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
10.10.19 1 : 1 ดึง
เวลส์ เวลส์
L
โครเอเชีย โครเอเชีย
16.11.19 3 : 1 แพ้
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
W
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
19.11.19 2 : 0 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
สาธารณรัฐไอร์แลนด์
4 ฮังการี ฮังการี 8 4 0 4 8:11 -3 12 W
ฮังการี ฮังการี
11.06.19 1 : 0 ชนะ
เวลส์ เวลส์
L
ฮังการี ฮังการี
09.09.19 1 : 2 แพ้
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
L
โครเอเชีย โครเอเชีย
10.10.19 3 : 0 แพ้
ฮังการี ฮังการี
W
ฮังการี ฮังการี
13.10.19 1 : 0 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
L
เวลส์ เวลส์
19.11.19 2 : 0 แพ้
ฮังการี ฮังการี
บัลแกเรีย
5 อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน 8 0 1 7 5:18 -13 1 L
เวลส์ เวลส์
06.09.19 2 : 1 แพ้
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
D
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
09.09.19 1 : 1 ดึง
โครเอเชีย โครเอเชีย
L
ฮังการี ฮังการี
13.10.19 1 : 0 แพ้
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
L
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
16.11.19 0 : 2 แพ้
เวลส์ เวลส์
L
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
19.11.19 2 : 0 แพ้
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
F
1 สเปน สเปน 10 8 2 0 31:5 26 26 W
สเปน สเปน
08.09.19 4 : 0 ชนะ
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
D
นอร์เวย์ นอร์เวย์
12.10.19 1 : 1 ดึง
สเปน สเปน
D
สวีเดน สวีเดน
15.10.19 1 : 1 ดึง
สเปน สเปน
W
สเปน สเปน
15.11.19 7 : 0 ชนะ
มอลตา มอลตา
W
สเปน สเปน
18.11.19 5 : 0 ชนะ
โรมาเนีย โรมาเนีย
2 สวีเดน สวีเดน 10 6 3 1 23:9 14 21 D
สวีเดน สวีเดน
08.09.19 1 : 1 ดึง
นอร์เวย์ นอร์เวย์
W
มอลตา มอลตา
12.10.19 0 : 4 ชนะ
สวีเดน สวีเดน
D
สวีเดน สวีเดน
15.10.19 1 : 1 ดึง
สเปน สเปน
W
โรมาเนีย โรมาเนีย
15.11.19 0 : 2 ชนะ
สวีเดน สวีเดน
W
สวีเดน สวีเดน
18.11.19 3 : 0 ชนะ
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
3 นอร์เวย์ นอร์เวย์ 10 4 5 1 19:11 8 17 D
สวีเดน สวีเดน
08.09.19 1 : 1 ดึง
นอร์เวย์ นอร์เวย์
D
นอร์เวย์ นอร์เวย์
12.10.19 1 : 1 ดึง
สเปน สเปน
D
โรมาเนีย โรมาเนีย
15.10.19 1 : 1 ดึง
นอร์เวย์ นอร์เวย์
W
นอร์เวย์ นอร์เวย์
15.11.19 4 : 0 ชนะ
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
W
มอลตา มอลตา
18.11.19 1 : 2 ชนะ
นอร์เวย์ นอร์เวย์
เซอร์เบีย
4 โรมาเนีย โรมาเนีย 10 4 2 4 17:15 2 14 W
โรมาเนีย โรมาเนีย
08.09.19 1 : 0 ชนะ
มอลตา มอลตา
W
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
12.10.19 0 : 3 ชนะ
โรมาเนีย โรมาเนีย
D
โรมาเนีย โรมาเนีย
15.10.19 1 : 1 ดึง
นอร์เวย์ นอร์เวย์
L
โรมาเนีย โรมาเนีย
15.11.19 0 : 2 แพ้
สวีเดน สวีเดน
L
สเปน สเปน
18.11.19 5 : 0 แพ้
โรมาเนีย โรมาเนีย
ไอซ์แลนด์
5 หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร 10 1 0 9 4:30 -26 3 L
สเปน สเปน
08.09.19 4 : 0 แพ้
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
L
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
12.10.19 0 : 3 แพ้
โรมาเนีย โรมาเนีย
W
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
15.10.19 1 : 0 ชนะ
มอลตา มอลตา
L
นอร์เวย์ นอร์เวย์
15.11.19 4 : 0 แพ้
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
L
สวีเดน สวีเดน
18.11.19 3 : 0 แพ้
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
6 มอลตา มอลตา 10 1 0 9 3:27 -24 3 L
โรมาเนีย โรมาเนีย
08.09.19 1 : 0 แพ้
มอลตา มอลตา
L
มอลตา มอลตา
12.10.19 0 : 4 แพ้
สวีเดน สวีเดน
L
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
15.10.19 1 : 0 แพ้
มอลตา มอลตา
L
สเปน สเปน
15.11.19 7 : 0 แพ้
มอลตา มอลตา
L
มอลตา มอลตา
18.11.19 1 : 2 แพ้
นอร์เวย์ นอร์เวย์
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
G
1 โปแลนด์ โปแลนด์ 10 8 1 1 18:5 13 25 D
โปแลนด์ โปแลนด์
09.09.19 0 : 0 ดึง
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
ลัตเวีย ลัตเวีย
10.10.19 0 : 3 ชนะ
โปแลนด์ โปแลนด์
W
โปแลนด์ โปแลนด์
13.10.19 2 : 0 ชนะ
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
W
อิสราเอล อิสราเอล
16.11.19 1 : 2 ชนะ
โปแลนด์ โปแลนด์
W
โปแลนด์ โปแลนด์
19.11.19 3 : 2 ชนะ
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
2 ออสเตรีย ออสเตรีย 10 6 1 3 19:9 10 19 D
โปแลนด์ โปแลนด์
09.09.19 0 : 0 ดึง
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
ออสเตรีย ออสเตรีย
10.10.19 3 : 1 ชนะ
อิสราเอล อิสราเอล
W
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
13.10.19 0 : 1 ชนะ
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
ออสเตรีย ออสเตรีย
16.11.19 2 : 1 ชนะ
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
L
ลัตเวีย ลัตเวีย
19.11.19 1 : 0 แพ้
ออสเตรีย ออสเตรีย
3 มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ 10 4 2 4 12:13 -1 14 W
ลัตเวีย ลัตเวีย
09.09.19 0 : 2 ชนะ
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
W
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
10.10.19 2 : 1 ชนะ
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
L
โปแลนด์ โปแลนด์
13.10.19 2 : 0 แพ้
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
L
ออสเตรีย ออสเตรีย
16.11.19 2 : 1 แพ้
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
W
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
19.11.19 1 : 0 ชนะ
อิสราเอล อิสราเอล
โคโซโว
4 สโลวีเนีย สโลวีเนีย 10 4 2 4 16:11 5 14 W
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
09.09.19 3 : 2 ชนะ
อิสราเอล อิสราเอล
L
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
10.10.19 2 : 1 แพ้
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
L
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
13.10.19 0 : 1 แพ้
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
16.11.19 1 : 0 ชนะ
ลัตเวีย ลัตเวีย
L
โปแลนด์ โปแลนด์
19.11.19 3 : 2 แพ้
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
5 อิสราเอล อิสราเอล 10 3 2 5 16:18 -2 11 L
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
09.09.19 3 : 2 แพ้
อิสราเอล อิสราเอล
L
ออสเตรีย ออสเตรีย
10.10.19 3 : 1 แพ้
อิสราเอล อิสราเอล
W
อิสราเอล อิสราเอล
15.10.19 3 : 1 ชนะ
ลัตเวีย ลัตเวีย
L
อิสราเอล อิสราเอล
16.11.19 1 : 2 แพ้
โปแลนด์ โปแลนด์
L
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
19.11.19 1 : 0 แพ้
อิสราเอล อิสราเอล
สกอตแลนด์
6 ลัตเวีย ลัตเวีย 10 1 0 9 3:28 -25 3 L
ลัตเวีย ลัตเวีย
09.09.19 0 : 2 แพ้
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
L
ลัตเวีย ลัตเวีย
10.10.19 0 : 3 แพ้
โปแลนด์ โปแลนด์
L
อิสราเอล อิสราเอล
15.10.19 3 : 1 แพ้
ลัตเวีย ลัตเวีย
L
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
16.11.19 1 : 0 แพ้
ลัตเวีย ลัตเวีย
W
ลัตเวีย ลัตเวีย
19.11.19 1 : 0 ชนะ
ออสเตรีย ออสเตรีย
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
H
1 ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส 10 8 1 1 25:6 19 25 W
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
10.09.19 3 : 0 ชนะ
อันดอร์รา อันดอร์รา
W
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
11.10.19 0 : 1 ชนะ
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
D
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
14.10.19 1 : 1 ดึง
ตุรกี ตุรกี
W
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
14.11.19 2 : 1 ชนะ
มอลโดวา มอลโดวา
W
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
17.11.19 0 : 2 ชนะ
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
2 ตุรกี ตุรกี 10 7 2 1 18:3 15 23 W
มอลโดวา มอลโดวา
10.09.19 0 : 4 ชนะ
ตุรกี ตุรกี
W
ตุรกี ตุรกี
11.10.19 1 : 0 ชนะ
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
D
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
14.10.19 1 : 1 ดึง
ตุรกี ตุรกี
D
ตุรกี ตุรกี
14.11.19 0 : 0 ดึง
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
W
อันดอร์รา อันดอร์รา
17.11.19 0 : 2 ชนะ
ตุรกี ตุรกี
3 ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์ 10 6 1 3 14:11 3 19 L
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
10.09.19 4 : 2 แพ้
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
L
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
11.10.19 0 : 1 แพ้
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
W
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
14.10.19 2 : 0 ชนะ
อันดอร์รา อันดอร์รา
D
ตุรกี ตุรกี
14.11.19 0 : 0 ดึง
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
W
มอลโดวา มอลโดวา
17.11.19 1 : 2 ชนะ
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
โรมาเนีย
4 แอลเบเนีย แอลเบเนีย 10 4 1 5 16:14 2 13 W
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
10.09.19 4 : 2 ชนะ
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
L
ตุรกี ตุรกี
11.10.19 1 : 0 แพ้
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
W
มอลโดวา มอลโดวา
14.10.19 0 : 4 ชนะ
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
D
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
14.11.19 2 : 2 ดึง
อันดอร์รา อันดอร์รา
L
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
17.11.19 0 : 2 แพ้
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
5 อันดอร์รา อันดอร์รา 10 1 1 8 3:20 -17 4 L
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
10.09.19 3 : 0 แพ้
อันดอร์รา อันดอร์รา
W
อันดอร์รา อันดอร์รา
11.10.19 1 : 0 ชนะ
มอลโดวา มอลโดวา
L
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
14.10.19 2 : 0 แพ้
อันดอร์รา อันดอร์รา
D
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
14.11.19 2 : 2 ดึง
อันดอร์รา อันดอร์รา
L
อันดอร์รา อันดอร์รา
17.11.19 0 : 2 แพ้
ตุรกี ตุรกี
6 มอลโดวา มอลโดวา 10 1 0 9 4:26 -22 3 L
มอลโดวา มอลโดวา
10.09.19 0 : 4 แพ้
ตุรกี ตุรกี
L
อันดอร์รา อันดอร์รา
11.10.19 1 : 0 แพ้
มอลโดวา มอลโดวา
L
มอลโดวา มอลโดวา
14.10.19 0 : 4 แพ้
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
L
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
14.11.19 2 : 1 แพ้
มอลโดวา มอลโดวา
L
มอลโดวา มอลโดวา
17.11.19 1 : 2 แพ้
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
I
1 เบลเยียม เบลเยียม 10 10 0 0 40:3 37 30 W
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
09.09.19 0 : 4 ชนะ
เบลเยียม เบลเยียม
W
เบลเยียม เบลเยียม
10.10.19 9 : 0 ชนะ
ซานมารีโน ซานมารีโน
W
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
13.10.19 0 : 2 ชนะ
เบลเยียม เบลเยียม
W
รัสเซีย รัสเซีย
16.11.19 1 : 4 ชนะ
เบลเยียม เบลเยียม
W
เบลเยียม เบลเยียม
19.11.19 6 : 1 ชนะ
ไซปรัส ไซปรัส
2 รัสเซีย รัสเซีย 10 8 0 2 33:8 25 24 W
รัสเซีย รัสเซีย
09.09.19 1 : 0 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
W
รัสเซีย รัสเซีย
10.10.19 4 : 0 ชนะ
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
W
ไซปรัส ไซปรัส
13.10.19 0 : 5 ชนะ
รัสเซีย รัสเซีย
L
รัสเซีย รัสเซีย
16.11.19 1 : 4 แพ้
เบลเยียม เบลเยียม
W
ซานมารีโน ซานมารีโน
19.11.19 0 : 5 ชนะ
รัสเซีย รัสเซีย
3 สกอตแลนด์ สกอตแลนด์ 10 5 0 5 16:19 -3 15 L
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
09.09.19 0 : 4 แพ้
เบลเยียม เบลเยียม
L
รัสเซีย รัสเซีย
10.10.19 4 : 0 แพ้
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
W
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
13.10.19 6 : 0 ชนะ
ซานมารีโน ซานมารีโน
W
ไซปรัส ไซปรัส
16.11.19 1 : 2 ชนะ
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
W
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
19.11.19 3 : 1 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
อิสราเอล
4 ไซปรัส ไซปรัส 10 3 1 6 15:20 -5 10 W
ซานมารีโน ซานมารีโน
09.09.19 0 : 4 ชนะ
ไซปรัส ไซปรัส
W
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
10.10.19 1 : 2 ชนะ
ไซปรัส ไซปรัส
L
ไซปรัส ไซปรัส
13.10.19 0 : 5 แพ้
รัสเซีย รัสเซีย
L
ไซปรัส ไซปรัส
16.11.19 1 : 2 แพ้
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
L
เบลเยียม เบลเยียม
19.11.19 6 : 1 แพ้
ไซปรัส ไซปรัส
5 คาซัคสถาน คาซัคสถาน 10 3 1 6 13:17 -4 10 L
รัสเซีย รัสเซีย
09.09.19 1 : 0 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
L
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
10.10.19 1 : 2 แพ้
ไซปรัส ไซปรัส
L
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
13.10.19 0 : 2 แพ้
เบลเยียม เบลเยียม
W
ซานมารีโน ซานมารีโน
16.11.19 1 : 3 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
L
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
19.11.19 3 : 1 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
6 ซานมารีโน ซานมารีโน 10 0 0 10 1:51 -50 0 L
ซานมารีโน ซานมารีโน
09.09.19 0 : 4 แพ้
ไซปรัส ไซปรัส
L
เบลเยียม เบลเยียม
10.10.19 9 : 0 แพ้
ซานมารีโน ซานมารีโน
L
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
13.10.19 6 : 0 แพ้
ซานมารีโน ซานมารีโน
L
ซานมารีโน ซานมารีโน
16.11.19 1 : 3 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
L
ซานมารีโน ซานมารีโน
19.11.19 0 : 5 แพ้
รัสเซีย รัสเซีย
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
J
1 อิตาลี อิตาลี 10 10 0 0 37:4 33 30 W
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
08.09.19 1 : 2 ชนะ
อิตาลี อิตาลี
W
อิตาลี อิตาลี
12.10.19 2 : 0 ชนะ
กรีซ กรีซ
W
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
15.10.19 0 : 5 ชนะ
อิตาลี อิตาลี
W
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
15.11.19 0 : 3 ชนะ
อิตาลี อิตาลี
W
อิตาลี อิตาลี
18.11.19 9 : 1 ชนะ
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
2 ฟินแลนด์ ฟินแลนด์ 10 6 0 4 16:10 6 18 L
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
08.09.19 1 : 2 แพ้
อิตาลี อิตาลี
L
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
12.10.19 4 : 1 แพ้
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
W
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
15.10.19 3 : 0 ชนะ
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
W
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
15.11.19 3 : 0 ชนะ
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
L
กรีซ กรีซ
18.11.19 2 : 1 แพ้
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
3 กรีซ กรีซ 10 4 2 4 12:14 -2 14 D
กรีซ กรีซ
08.09.19 1 : 1 ดึง
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
L
อิตาลี อิตาลี
12.10.19 2 : 0 แพ้
กรีซ กรีซ
W
กรีซ กรีซ
15.10.19 2 : 1 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
W
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
15.11.19 0 : 1 ชนะ
กรีซ กรีซ
W
กรีซ กรีซ
18.11.19 2 : 1 ชนะ
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
4 บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก 10 4 1 5 20:17 3 13 L
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
08.09.19 4 : 2 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
W
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
12.10.19 4 : 1 ชนะ
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
L
กรีซ กรีซ
15.10.19 2 : 1 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
L
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
15.11.19 0 : 3 แพ้
อิตาลี อิตาลี
W
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
18.11.19 0 : 3 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
ไอร์แลนด์เหนือ
5 อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย 10 3 1 6 14:25 -11 10 W
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
08.09.19 4 : 2 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
D
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
12.10.19 1 : 1 ดึง
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
L
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
15.10.19 3 : 0 แพ้
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
L
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
15.11.19 0 : 1 แพ้
กรีซ กรีซ
L
อิตาลี อิตาลี
18.11.19 9 : 1 แพ้
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
6 ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์ 10 0 2 8 2:31 -29 2 D
กรีซ กรีซ
08.09.19 1 : 1 ดึง
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
D
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
12.10.19 1 : 1 ดึง
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
L
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
15.10.19 0 : 5 แพ้
อิตาลี อิตาลี
L
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
15.11.19 3 : 0 แพ้
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
L
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
18.11.19 0 : 3 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
Qualified
แสดงมากขึ้น