ยู21 ยูโร รอบคัดเลือก
ยุโรป

ยู21 ยูโร รอบคัดเลือก

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
1
1 ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์ 7 5 1 1 12:3 9 16 W
สวีเดน สวีเดน
10.09.19 1 : 3 ชนะ
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์
D
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์
10.10.19 0 : 0 ดึง
อิตาลี อิตาลี
L
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
15.10.19 1 : 0 แพ้
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์
W
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
14.11.19 0 : 1 ชนะ
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์
W
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์
19.11.19 4 : 1 ชนะ
สวีเดน สวีเดน
อิตาลี
2 อิตาลี อิตาลี 5 4 1 0 15:0 15 13 W
อิตาลี อิตาลี
10.09.19 5 : 0 ชนะ
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
D
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์
10.10.19 0 : 0 ดึง
อิตาลี อิตาลี
W
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
14.10.19 0 : 1 ชนะ
อิตาลี อิตาลี
W
อิตาลี อิตาลี
16.11.19 3 : 0 ชนะ
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
W
อิตาลี อิตาลี
19.11.19 6 : 0 ชนะ
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
สวีเดน
3 ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์ 5 3 0 2 10:9 1 9 W
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
06.09.19 3 : 0 ชนะ
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
W
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
09.09.19 6 : 1 ชนะ
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
L
สวีเดน สวีเดน
12.10.19 5 : 0 แพ้
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
W
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
15.10.19 1 : 0 ชนะ
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์
L
อิตาลี อิตาลี
16.11.19 3 : 0 แพ้
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
สวีเดน
4 สวีเดน สวีเดน 4 2 0 2 10:7 3 6 L
สวีเดน สวีเดน
10.09.19 1 : 3 แพ้
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์
W
สวีเดน สวีเดน
12.10.19 5 : 0 ชนะ
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
W
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
15.10.19 0 : 3 ชนะ
สวีเดน สวีเดน
L
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์
19.11.19 4 : 1 แพ้
สวีเดน สวีเดน
ไอซ์แลนด์
5 อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย 6 1 0 5 3:15 -12 3 L
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
09.09.19 6 : 1 แพ้
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
W
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
11.10.19 2 : 0 ชนะ
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
14.10.19 0 : 1 แพ้
อิตาลี อิตาลี
L
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
14.11.19 0 : 1 แพ้
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์
L
อิตาลี อิตาลี
19.11.19 6 : 0 แพ้
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
ลักเซมเบิร์ก
6 ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก 5 0 0 5 0:16 -16 0 L
ไอร์แลนด์ ไอร์แลนด์
24.03.19 3 : 0 แพ้
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
06.09.19 3 : 0 แพ้
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
อิตาลี อิตาลี
10.09.19 5 : 0 แพ้
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
11.10.19 2 : 0 แพ้
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
15.10.19 0 : 3 แพ้
สวีเดน สวีเดน
อาร์เมเนีย
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
2
1 สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์ 4 4 0 0 11:2 9 12 W
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
10.09.19 0 : 5 ชนะ
สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์
W
สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์
11.10.19 2 : 1 ชนะ
จอร์เจีย จอร์เจีย
W
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
15.10.19 0 : 1 ชนะ
สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์
W
สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์
19.11.19 3 : 1 ชนะ
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
สโลวาเกีย
2 ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส 4 3 0 1 14:8 6 9 W
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
10.10.19 5 : 0 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
W
สโลวาเกีย สโลวาเกีย
15.10.19 3 : 5 ชนะ
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
W
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
15.11.19 3 : 2 ชนะ
จอร์เจีย จอร์เจีย
L
สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์
19.11.19 3 : 1 แพ้
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
จอร์เจีย
3 จอร์เจีย จอร์เจีย 5 2 0 3 12:8 4 6 W
จอร์เจีย จอร์เจีย
05.09.19 4 : 0 ชนะ
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
W
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
10.09.19 0 : 3 ชนะ
จอร์เจีย จอร์เจีย
L
สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์
11.10.19 2 : 1 แพ้
จอร์เจีย จอร์เจีย
L
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
15.11.19 3 : 2 แพ้
จอร์เจีย จอร์เจีย
L
สโลวาเกีย สโลวาเกีย
18.11.19 3 : 2 แพ้
จอร์เจีย จอร์เจีย
ฝรั่งเศส
4 สโลวาเกีย สโลวาเกีย 4 2 0 2 11:11 -1 6 L
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
06.09.19 2 : 1 แพ้
สโลวาเกีย สโลวาเกีย
W
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
09.10.19 2 : 4 ชนะ
สโลวาเกีย สโลวาเกีย
L
สโลวาเกีย สโลวาเกีย
15.10.19 3 : 5 แพ้
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
W
สโลวาเกีย สโลวาเกีย
18.11.19 3 : 2 ชนะ
จอร์เจีย จอร์เจีย
สวิตเซอร์แลนด์
5 อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน 6 2 0 4 3:11 -8 6 W
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
06.09.19 2 : 1 ชนะ
สโลวาเกีย สโลวาเกีย
L
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
10.09.19 0 : 3 แพ้
จอร์เจีย จอร์เจีย
L
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
10.10.19 5 : 0 แพ้
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
L
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
15.10.19 0 : 1 แพ้
สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์
W
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
14.11.19 1 : 0 ชนะ
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
ฝรั่งเศส
6 ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์ 5 1 0 4 3:14 -11 3 W
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
06.06.19 1 : 0 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
L
จอร์เจีย จอร์เจีย
05.09.19 4 : 0 แพ้
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
L
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
10.09.19 0 : 5 แพ้
สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์
L
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
09.10.19 2 : 4 แพ้
สโลวาเกีย สโลวาเกีย
L
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
14.11.19 1 : 0 แพ้
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
จอร์เจีย
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
3
1 อังกฤษ อังกฤษ 4 4 0 0 13:3 10 12 W
ตุรกี ตุรกี
06.09.19 2 : 3 ชนะ
อังกฤษ อังกฤษ
W
อังกฤษ อังกฤษ
09.09.19 2 : 0 ชนะ
โคโซโว โคโซโว
W
อังกฤษ อังกฤษ
15.10.19 5 : 1 ชนะ
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
15.11.19 0 : 3 ชนะ
อังกฤษ อังกฤษ
โคโซโว
2 ออสเตรีย ออสเตรีย 5 4 0 1 15:6 9 12 W
อันดอร์รา อันดอร์รา
05.09.19 1 : 3 ชนะ
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
09.09.19 0 : 4 ชนะ
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
ออสเตรีย ออสเตรีย
11.10.19 3 : 0 ชนะ
ตุรกี ตุรกี
L
อังกฤษ อังกฤษ
15.10.19 5 : 1 แพ้
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
ออสเตรีย ออสเตรีย
15.11.19 4 : 0 ชนะ
โคโซโว โคโซโว
แอลเบเนีย
3 โคโซโว โคโซโว 5 2 0 3 8:9 -1 6 W
อันดอร์รา อันดอร์รา
06.06.19 0 : 4 ชนะ
โคโซโว โคโซโว
W
โคโซโว โคโซโว
11.06.19 3 : 1 ชนะ
ตุรกี ตุรกี
L
อังกฤษ อังกฤษ
09.09.19 2 : 0 แพ้
โคโซโว โคโซโว
L
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
15.10.19 2 : 1 แพ้
โคโซโว โคโซโว
L
ออสเตรีย ออสเตรีย
15.11.19 4 : 0 แพ้
โคโซโว โคโซโว
อังกฤษ
4 แอลเบเนีย แอลเบเนีย 6 1 2 3 7:14 -7 5 D
อันดอร์รา อันดอร์รา
26.03.19 2 : 2 ดึง
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
D
ตุรกี ตุรกี
07.06.19 2 : 2 ดึง
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
L
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
09.09.19 0 : 4 แพ้
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
15.10.19 2 : 1 ชนะ
โคโซโว โคโซโว
L
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
15.11.19 0 : 3 แพ้
อังกฤษ อังกฤษ
ออสเตรีย
5 อันดอร์รา อันดอร์รา 4 1 1 2 5:9 -4 4 D
อันดอร์รา อันดอร์รา
26.03.19 2 : 2 ดึง
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
L
อันดอร์รา อันดอร์รา
06.06.19 0 : 4 แพ้
โคโซโว โคโซโว
L
อันดอร์รา อันดอร์รา
05.09.19 1 : 3 แพ้
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
อันดอร์รา อันดอร์รา
19.11.19 2 : 0 ชนะ
ตุรกี ตุรกี
ตุรกี
6 ตุรกี ตุรกี 6 1 1 4 7:14 -7 4 D
ตุรกี ตุรกี
07.06.19 2 : 2 ดึง
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
L
โคโซโว โคโซโว
11.06.19 3 : 1 แพ้
ตุรกี ตุรกี
L
ตุรกี ตุรกี
06.09.19 2 : 3 แพ้
อังกฤษ อังกฤษ
L
ออสเตรีย ออสเตรีย
11.10.19 3 : 0 แพ้
ตุรกี ตุรกี
L
อันดอร์รา อันดอร์รา
19.11.19 2 : 0 แพ้
ตุรกี ตุรกี
อันดอร์รา
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
4
1 สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก 5 3 2 0 11:2 9 11 W
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
06.09.19 2 : 0 ชนะ
ลิทัวเนีย ลิทัวเนีย
D
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
10.10.19 1 : 1 ดึง
กรีซ กรีซ
D
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
14.10.19 0 : 0 ดึง
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
W
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
14.11.19 6 : 0 ชนะ
ซาน มารีโน ซาน มารีโน
W
โครเอเชีย โครเอเชีย
18.11.19 1 : 2 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
ซาน มารีโน
2 กรีซ กรีซ 4 3 1 0 8:1 7 10 W
กรีซ กรีซ
10.06.19 5 : 0 ชนะ
ซาน มารีโน ซาน มารีโน
W
กรีซ กรีซ
10.09.19 1 : 0 ชนะ
ลิทัวเนีย ลิทัวเนีย
D
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
10.10.19 1 : 1 ดึง
กรีซ กรีซ
W
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
15.11.19 0 : 1 ชนะ
กรีซ กรีซ
โครเอเชีย
3 สกอตแลนด์ สกอตแลนด์ 5 2 2 1 4:2 2 8 W
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
05.09.19 2 : 0 ชนะ
ซาน มารีโน ซาน มารีโน
W
โครเอเชีย โครเอเชีย
10.09.19 1 : 2 ชนะ
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
D
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
10.10.19 0 : 0 ดึง
ลิทัวเนีย ลิทัวเนีย
D
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
14.10.19 0 : 0 ดึง
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
L
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
15.11.19 0 : 1 แพ้
กรีซ กรีซ
ลิทัวเนีย
4 โครเอเชีย โครเอเชีย 4 2 0 2 12:5 7 6 L
โครเอเชีย โครเอเชีย
10.09.19 1 : 2 แพ้
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
W
ซาน มารีโน ซาน มารีโน
14.10.19 0 : 7 ชนะ
โครเอเชีย โครเอเชีย
W
ลิทัวเนีย ลิทัวเนีย
14.11.19 1 : 3 ชนะ
โครเอเชีย โครเอเชีย
L
โครเอเชีย โครเอเชีย
18.11.19 1 : 2 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
กรีซ
5 ลิทัวเนีย ลิทัวเนีย 5 1 1 3 4:6 -2 4 W
ซาน มารีโน ซาน มารีโน
05.06.19 0 : 3 ชนะ
ลิทัวเนีย ลิทัวเนีย
L
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
06.09.19 2 : 0 แพ้
ลิทัวเนีย ลิทัวเนีย
L
กรีซ กรีซ
10.09.19 1 : 0 แพ้
ลิทัวเนีย ลิทัวเนีย
D
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
10.10.19 0 : 0 ดึง
ลิทัวเนีย ลิทัวเนีย
L
ลิทัวเนีย ลิทัวเนีย
14.11.19 1 : 3 แพ้
โครเอเชีย โครเอเชีย
สกอตแลนด์
6 ซาน มารีโน ซาน มารีโน 5 0 0 5 0:23 -23 0 L
ซาน มารีโน ซาน มารีโน
05.06.19 0 : 3 แพ้
ลิทัวเนีย ลิทัวเนีย
L
กรีซ กรีซ
10.06.19 5 : 0 แพ้
ซาน มารีโน ซาน มารีโน
L
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
05.09.19 2 : 0 แพ้
ซาน มารีโน ซาน มารีโน
L
ซาน มารีโน ซาน มารีโน
14.10.19 0 : 7 แพ้
โครเอเชีย โครเอเชีย
L
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
14.11.19 6 : 0 แพ้
ซาน มารีโน ซาน มารีโน
สาธารณรัฐเช็ก
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
5
1 รัสเซีย รัสเซีย 6 4 2 0 12:2 10 14 D
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
10.09.19 0 : 0 ดึง
รัสเซีย รัสเซีย
D
รัสเซีย รัสเซีย
11.10.19 2 : 2 ดึง
โปแลนด์ โปแลนด์
W
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
15.10.19 0 : 5 ชนะ
รัสเซีย รัสเซีย
W
รัสเซีย รัสเซีย
15.11.19 2 : 0 ชนะ
ลัตเวีย ลัตเวีย
W
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
19.11.19 0 : 2 ชนะ
รัสเซีย รัสเซีย
บัลแกเรีย
2 โปแลนด์ โปแลนด์ 5 3 1 1 8:5 3 10 W
ลัตเวีย ลัตเวีย
06.09.19 0 : 1 ชนะ
โปแลนด์ โปแลนด์
W
โปแลนด์ โปแลนด์
10.09.19 4 : 0 ชนะ
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
D
รัสเซีย รัสเซีย
11.10.19 2 : 2 ดึง
โปแลนด์ โปแลนด์
W
โปแลนด์ โปแลนด์
15.10.19 1 : 0 ชนะ
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
L
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
15.11.19 3 : 0 แพ้
โปแลนด์ โปแลนด์
เอสโตเนีย
3 บัลแกเรีย บัลแกเรีย 5 2 2 1 7:1 6 8 W
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
05.09.19 0 : 4 ชนะ
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
D
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
10.09.19 0 : 0 ดึง
รัสเซีย รัสเซีย
L
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
11.10.19 0 : 1 แพ้
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
D
ลัตเวีย ลัตเวีย
15.10.19 0 : 0 ดึง
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
W
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
15.11.19 3 : 0 ชนะ
โปแลนด์ โปแลนด์
รัสเซีย
4 เซอร์เบีย เซอร์เบีย 6 2 1 3 8:5 3 7 D
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
10.09.19 1 : 1 ดึง
ลัตเวีย ลัตเวีย
W
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
11.10.19 0 : 1 ชนะ
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
L
โปแลนด์ โปแลนด์
15.10.19 1 : 0 แพ้
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
W
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
15.11.19 6 : 0 ชนะ
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
L
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
19.11.19 0 : 2 แพ้
รัสเซีย รัสเซีย
ลัตเวีย
5 เอสโตเนีย เอสโตเนีย 5 1 0 4 2:20 -18 3 L
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
05.09.19 0 : 4 แพ้
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
L
โปแลนด์ โปแลนด์
10.09.19 4 : 0 แพ้
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
W
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
11.10.19 2 : 1 ชนะ
ลัตเวีย ลัตเวีย
L
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
15.10.19 0 : 5 แพ้
รัสเซีย รัสเซีย
L
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
15.11.19 6 : 0 แพ้
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
โปแลนด์
6 ลัตเวีย ลัตเวีย 5 0 2 3 2:6 -4 2 L
ลัตเวีย ลัตเวีย
06.09.19 0 : 1 แพ้
โปแลนด์ โปแลนด์
D
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
10.09.19 1 : 1 ดึง
ลัตเวีย ลัตเวีย
L
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
11.10.19 2 : 1 แพ้
ลัตเวีย ลัตเวีย
D
ลัตเวีย ลัตเวีย
15.10.19 0 : 0 ดึง
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
L
รัสเซีย รัสเซีย
15.11.19 2 : 0 แพ้
ลัตเวีย ลัตเวีย
เซอร์เบีย
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
6
1 สเปน สเปน 5 4 1 0 9:1 8 13 W
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
06.09.19 0 : 1 ชนะ
สเปน สเปน
W
สเปน สเปน
10.09.19 2 : 0 ชนะ
มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร
W
มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร
15.10.19 0 : 2 ชนะ
สเปน สเปน
W
สเปน สเปน
14.11.19 3 : 0 ชนะ
มาซิโดเนีย มาซิโดเนีย
D
อิสราเอล อิสราเอล
19.11.19 1 : 1 ดึง
สเปน สเปน
มาซิโดเนีย
2 อิสราเอล อิสราเอล 4 2 2 0 6:3 3 8 W
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
10.09.19 1 : 2 ชนะ
อิสราเอล อิสราเอล
W
อิสราเอล อิสราเอล
15.10.19 3 : 1 ชนะ
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
D
อิสราเอล อิสราเอล
14.11.19 0 : 0 ดึง
มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร
D
อิสราเอล อิสราเอล
19.11.19 1 : 1 ดึง
สเปน สเปน
หมู่เกาะแฟโร
3 คาซัคสถาน คาซัคสถาน 5 2 1 2 7:6 1 7 W
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
06.06.19 1 : 3 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
W
มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร
11.06.19 1 : 2 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
L
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
06.09.19 0 : 1 แพ้
สเปน สเปน
L
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
10.09.19 1 : 2 แพ้
อิสราเอล อิสราเอล
D
มาซิโดเนีย มาซิโดเนีย
15.10.19 1 : 1 ดึง
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
มอนเตเนโกร
4 มาซิโดเนีย มาซิโดเนีย 4 2 1 1 10:6 4 7 W
มาซิโดเนีย มาซิโดเนีย
10.09.19 7 : 1 ชนะ
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
W
มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร
10.10.19 1 : 2 ชนะ
มาซิโดเนีย มาซิโดเนีย
D
มาซิโดเนีย มาซิโดเนีย
15.10.19 1 : 1 ดึง
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
L
สเปน สเปน
14.11.19 3 : 0 แพ้
มาซิโดเนีย มาซิโดเนีย
สเปน
5 มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร 6 1 1 4 5:8 -3 4 W
มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร
06.09.19 3 : 0 ชนะ
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
L
สเปน สเปน
10.09.19 2 : 0 แพ้
มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร
L
มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร
10.10.19 1 : 2 แพ้
มาซิโดเนีย มาซิโดเนีย
L
มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร
15.10.19 0 : 2 แพ้
สเปน สเปน
D
อิสราเอล อิสราเอล
14.11.19 0 : 0 ดึง
มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร
คาซัคสถาน
6 หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร 4 0 0 4 3:16 -13 0 L
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
06.06.19 1 : 3 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
L
มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร
06.09.19 3 : 0 แพ้
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
L
มาซิโดเนีย มาซิโดเนีย
10.09.19 7 : 1 แพ้
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
L
อิสราเอล อิสราเอล
15.10.19 3 : 1 แพ้
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
อิสราเอล
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
7
1 เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์ 4 4 0 0 19:3 16 12 W
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
10.09.19 5 : 1 ชนะ
ไซปรัส ไซปรัส
W
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
11.10.19 4 : 2 ชนะ
โปรตุเกส โปรตุเกส
W
นอร์เวย์ นอร์เวย์
15.10.19 0 : 4 ชนะ
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
W
ยิบรอลตาร์ ยิบรอลตาร์
14.11.19 0 : 6 ชนะ
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
เบลารุส
2 โปรตุเกส โปรตุเกส 4 3 0 1 11:6 5 9 W
โปรตุเกส โปรตุเกส
05.09.19 4 : 0 ชนะ
ยิบรอลตาร์ ยิบรอลตาร์
W
เบลารุส เบลารุส
10.09.19 0 : 2 ชนะ
โปรตุเกส โปรตุเกส
L
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
11.10.19 4 : 2 แพ้
โปรตุเกส โปรตุเกส
W
นอร์เวย์ นอร์เวย์
19.11.19 2 : 3 ชนะ
โปรตุเกส โปรตุเกส
ไซปรัส
3 เบลารุส เบลารุส 5 2 2 1 14:4 10 8 L
เบลารุส เบลารุส
10.09.19 0 : 2 แพ้
โปรตุเกส โปรตุเกส
D
เบลารุส เบลารุส
11.10.19 1 : 1 ดึง
นอร์เวย์ นอร์เวย์
D
ไซปรัส ไซปรัส
15.10.19 1 : 1 ดึง
เบลารุส เบลารุส
D
เบลารุส เบลารุส
18.11.19 0 : 0 ดึง
ยิบรอลตาร์ ยิบรอลตาร์
W
ยิบรอลตาร์ ยิบรอลตาร์
19.11.19 0 : 2 ชนะ
เบลารุส เบลารุส
เนเธอร์แลนด์
4 นอร์เวย์ นอร์เวย์ 5 2 1 2 7:10 -3 7 W
นอร์เวย์ นอร์เวย์
06.09.19 2 : 1 ชนะ
ไซปรัส ไซปรัส
D
เบลารุส เบลารุส
11.10.19 1 : 1 ดึง
นอร์เวย์ นอร์เวย์
L
นอร์เวย์ นอร์เวย์
15.10.19 0 : 4 แพ้
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
W
ไซปรัส ไซปรัส
15.11.19 1 : 2 ชนะ
นอร์เวย์ นอร์เวย์
L
นอร์เวย์ นอร์เวย์
19.11.19 2 : 3 แพ้
โปรตุเกส โปรตุเกส
ยิบรอลตาร์
5 ไซปรัส ไซปรัส 5 1 1 3 5:10 -5 4 W
ไซปรัส ไซปรัส
20.03.19 1 : 0 ชนะ
ยิบรอลตาร์ ยิบรอลตาร์
L
นอร์เวย์ นอร์เวย์
06.09.19 2 : 1 แพ้
ไซปรัส ไซปรัส
L
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
10.09.19 5 : 1 แพ้
ไซปรัส ไซปรัส
D
ไซปรัส ไซปรัส
15.10.19 1 : 1 ดึง
เบลารุส เบลารุส
L
ไซปรัส ไซปรัส
15.11.19 1 : 2 แพ้
นอร์เวย์ นอร์เวย์
โปรตุเกส
6 ยิบรอลตาร์ ยิบรอลตาร์ 5 0 0 5 0:23 -23 0 D
ยิบรอลตาร์ ยิบรอลตาร์
08.06.19 0 : 0 ดึง
เบลารุส เบลารุส
L
โปรตุเกส โปรตุเกส
05.09.19 4 : 0 แพ้
ยิบรอลตาร์ ยิบรอลตาร์
L
ยิบรอลตาร์ ยิบรอลตาร์
14.11.19 0 : 6 แพ้
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
D
เบลารุส เบลารุส
18.11.19 0 : 0 ดึง
ยิบรอลตาร์ ยิบรอลตาร์
L
ยิบรอลตาร์ ยิบรอลตาร์
19.11.19 0 : 2 แพ้
เบลารุส เบลารุส
นอร์เวย์
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
8
1 เดนมาร์ก เดนมาร์ก 5 5 0 0 13:5 8 15 W
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
10.09.19 2 : 1 ชนะ
โรมาเนีย โรมาเนีย
W
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
10.10.19 2 : 1 ชนะ
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
W
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
14.10.19 0 : 1 ชนะ
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
W
ยูเครน ยูเครน
15.11.19 2 : 3 ชนะ
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
W
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
19.11.19 5 : 1 ชนะ
มอลตา มอลตา
ยูเครน
2 โรมาเนีย โรมาเนีย 5 3 1 1 11:3 8 10 L
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
10.09.19 2 : 1 แพ้
โรมาเนีย โรมาเนีย
W
โรมาเนีย โรมาเนีย
10.10.19 3 : 0 ชนะ
ยูเครน ยูเครน
W
โรมาเนีย โรมาเนีย
14.10.19 3 : 0 ชนะ
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
W
โรมาเนีย โรมาเนีย
14.11.19 4 : 1 ชนะ
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
D
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
19.11.19 0 : 0 ดึง
โรมาเนีย โรมาเนีย
ฟินแลนด์
3 ฟินแลนด์ ฟินแลนด์ 5 2 1 2 8:6 2 7 W
ยูเครน ยูเครน
06.09.19 0 : 2 ชนะ
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
D
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
10.09.19 1 : 1 ดึง
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
W
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
10.10.19 4 : 0 ชนะ
มอลตา มอลตา
L
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
14.10.19 0 : 1 แพ้
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
L
โรมาเนีย โรมาเนีย
14.11.19 4 : 1 แพ้
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
โรมาเนีย
4 ยูเครน ยูเครน 4 1 0 3 6:8 -2 3 L
ยูเครน ยูเครน
06.09.19 0 : 2 แพ้
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
W
ยูเครน ยูเครน
10.09.19 4 : 0 ชนะ
มอลตา มอลตา
L
โรมาเนีย โรมาเนีย
10.10.19 3 : 0 แพ้
ยูเครน ยูเครน
L
ยูเครน ยูเครน
15.11.19 2 : 3 แพ้
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
เดนมาร์ก
5 ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ 5 0 3 2 2:6 -4 3 D
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
06.09.19 0 : 0 ดึง
มอลตา มอลตา
D
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
10.09.19 1 : 1 ดึง
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
L
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
10.10.19 2 : 1 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
L
โรมาเนีย โรมาเนีย
14.10.19 3 : 0 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
D
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
19.11.19 0 : 0 ดึง
โรมาเนีย โรมาเนีย
มอลตา
6 มอลตา มอลตา 4 0 1 3 1:13 -12 1 D
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
06.09.19 0 : 0 ดึง
มอลตา มอลตา
L
ยูเครน ยูเครน
10.09.19 4 : 0 แพ้
มอลตา มอลตา
L
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
10.10.19 4 : 0 แพ้
มอลตา มอลตา
L
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
19.11.19 5 : 1 แพ้
มอลตา มอลตา
ไอร์แลนด์เหนือ
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
9
1 เบลเยียม เบลเยียม 4 2 1 1 7:4 3 7 L
แคว้นเวลส์ แคว้นเวลส์
06.09.19 1 : 0 แพ้
เบลเยียม เบลเยียม
D
เบลเยียม เบลเยียม
10.09.19 0 : 0 ดึง
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
W
เบลเยียม เบลเยียม
15.10.19 4 : 1 ชนะ
มอลโดวา มอลโดวา
W
เยอรมนี เยอรมนี
17.11.19 2 : 3 ชนะ
เบลเยียม เบลเยียม
เยอรมนี
2 เยอรมนี เยอรมนี 3 2 0 1 9:4 5 6 W
แคว้นเวลส์ แคว้นเวลส์
10.09.19 1 : 5 ชนะ
เยอรมนี เยอรมนี
W
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
15.10.19 0 : 2 ชนะ
เยอรมนี เยอรมนี
L
เยอรมนี เยอรมนี
17.11.19 2 : 3 แพ้
เบลเยียม เบลเยียม
มอลโดวา
3 แคว้นเวลส์ แคว้นเวลส์ 4 2 0 2 4:7 -3 6 W
แคว้นเวลส์ แคว้นเวลส์
06.09.19 1 : 0 ชนะ
เบลเยียม เบลเยียม
L
แคว้นเวลส์ แคว้นเวลส์
10.09.19 1 : 5 แพ้
เยอรมนี เยอรมนี
L
มอลโดวา มอลโดวา
11.10.19 2 : 1 แพ้
แคว้นเวลส์ แคว้นเวลส์
W
แคว้นเวลส์ แคว้นเวลส์
19.11.19 1 : 0 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
4 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 4 1 1 2 4:3 1 4 W
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
26.03.19 4 : 0 ชนะ
มอลโดวา มอลโดวา
D
เบลเยียม เบลเยียม
10.09.19 0 : 0 ดึง
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
L
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
15.10.19 0 : 2 แพ้
เยอรมนี เยอรมนี
L
แคว้นเวลส์ แคว้นเวลส์
19.11.19 1 : 0 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
แคว้นเวลส์
5 มอลโดวา มอลโดวา 3 1 0 2 3:9 -6 3 L
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
26.03.19 4 : 0 แพ้
มอลโดวา มอลโดวา
W
มอลโดวา มอลโดวา
11.10.19 2 : 1 ชนะ
แคว้นเวลส์ แคว้นเวลส์
L
เบลเยียม เบลเยียม
15.10.19 4 : 1 แพ้
มอลโดวา มอลโดวา
เยอรมนี
Playoffs
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น