ยูอีเอฟเอ เนชัน ลีก
ยุโรป

ยูอีเอฟเอ เนชัน ลีก

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
A1
1 โปแลนด์ โปแลนด์ 4 2 1 1 5:2 3 7 L
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
04.09.20 1 : 0 แพ้
โปแลนด์ โปแลนด์
W
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
07.09.20 1 : 2 ชนะ
โปแลนด์ โปแลนด์
D
โปแลนด์ โปแลนด์
11.10.20 0 : 0 ดึง
อิตาลี อิตาลี
W
โปแลนด์ โปแลนด์
14.10.20 3 : 0 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
อิตาลี
2 อิตาลี อิตาลี 4 1 3 0 3:2 1 6 D
อิตาลี อิตาลี
04.09.20 1 : 1 ดึง
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
W
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
07.09.20 0 : 1 ชนะ
อิตาลี อิตาลี
D
โปแลนด์ โปแลนด์
11.10.20 0 : 0 ดึง
อิตาลี อิตาลี
D
อิตาลี อิตาลี
14.10.20 1 : 1 ดึง
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
โปแลนด์
3 เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์ 4 1 2 1 2:2 1 5 W
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
04.09.20 1 : 0 ชนะ
โปแลนด์ โปแลนด์
L
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
07.09.20 0 : 1 แพ้
อิตาลี อิตาลี
D
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
11.10.20 0 : 0 ดึง
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
D
อิตาลี อิตาลี
14.10.20 1 : 1 ดึง
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
บอสเนียและเฮอร์เซโก
4 บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก 4 0 2 2 2:6 -4 2 D
อิตาลี อิตาลี
04.09.20 1 : 1 ดึง
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
L
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
07.09.20 1 : 2 แพ้
โปแลนด์ โปแลนด์
D
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
11.10.20 0 : 0 ดึง
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
L
โปแลนด์ โปแลนด์
14.10.20 3 : 0 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
เนเธอร์แลนด์
Finals
Relegation
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B1
1 ออสเตรีย ออสเตรีย 4 3 0 1 6:4 2 9 W
นอร์เวย์ นอร์เวย์
04.09.20 1 : 2 ชนะ
ออสเตรีย ออสเตรีย
L
ออสเตรีย ออสเตรีย
07.09.20 2 : 3 แพ้
โรมาเนีย โรมาเนีย
W
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
11.10.20 0 : 1 ชนะ
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
โรมาเนีย โรมาเนีย
14.10.20 0 : 1 ชนะ
ออสเตรีย ออสเตรีย
ไอร์แลนด์เหนือ
2 นอร์เวย์ นอร์เวย์ 4 3 0 1 11:3 8 9 L
นอร์เวย์ นอร์เวย์
04.09.20 1 : 2 แพ้
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
07.09.20 1 : 5 ชนะ
นอร์เวย์ นอร์เวย์
W
นอร์เวย์ นอร์เวย์
11.10.20 4 : 0 ชนะ
โรมาเนีย โรมาเนีย
W
นอร์เวย์ นอร์เวย์
14.10.20 1 : 0 ชนะ
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
โรมาเนีย
3 โรมาเนีย โรมาเนีย 4 1 1 2 4:8 -4 4 D
โรมาเนีย โรมาเนีย
04.09.20 1 : 1 ดึง
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
W
ออสเตรีย ออสเตรีย
07.09.20 2 : 3 ชนะ
โรมาเนีย โรมาเนีย
L
นอร์เวย์ นอร์เวย์
11.10.20 4 : 0 แพ้
โรมาเนีย โรมาเนีย
L
โรมาเนีย โรมาเนีย
14.10.20 0 : 1 แพ้
ออสเตรีย ออสเตรีย
นอร์เวย์
4 ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ 4 0 1 3 2:8 -6 1 D
โรมาเนีย โรมาเนีย
04.09.20 1 : 1 ดึง
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
L
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
07.09.20 1 : 5 แพ้
นอร์เวย์ นอร์เวย์
L
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
11.10.20 0 : 1 แพ้
ออสเตรีย ออสเตรีย
L
นอร์เวย์ นอร์เวย์
14.10.20 1 : 0 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
ออสเตรีย
Promotion
Relegation
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B2
1 สกอตแลนด์ สกอตแลนด์ 4 3 1 0 5:2 3 10 D
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
04.09.20 1 : 1 ดึง
อิสราเอล อิสราเอล
W
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
07.09.20 1 : 2 ชนะ
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
W
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
11.10.20 1 : 0 ชนะ
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
W
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
14.10.20 1 : 0 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
สโลวะเกีย
2 สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก 4 2 0 2 6:5 1 6 W
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
04.09.20 1 : 3 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
L
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
07.09.20 1 : 2 แพ้
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
W
อิสราเอล อิสราเอล
11.10.20 1 : 2 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
L
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
14.10.20 1 : 0 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
อิสราเอล
3 อิสราเอล อิสราเอล 4 1 2 1 6:6 -1 5 D
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
04.09.20 1 : 1 ดึง
อิสราเอล อิสราเอล
D
อิสราเอล อิสราเอล
07.09.20 1 : 1 ดึง
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
L
อิสราเอล อิสราเอล
11.10.20 1 : 2 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
W
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
14.10.20 2 : 3 ชนะ
อิสราเอล อิสราเอล
สาธารณรัฐเช็ก
4 สโลวะเกีย สโลวะเกีย 4 0 1 3 4:8 -4 1 L
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
04.09.20 1 : 3 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
D
อิสราเอล อิสราเอล
07.09.20 1 : 1 ดึง
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
L
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
11.10.20 1 : 0 แพ้
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
L
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
14.10.20 2 : 3 แพ้
อิสราเอล อิสราเอล
สกอตแลนด์
Promotion
Relegation
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B4
1 เวลส์ เวลส์ 4 3 1 0 3:0 3 10 W
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
03.09.20 0 : 1 ชนะ
เวลส์ เวลส์
W
เวลส์ เวลส์
06.09.20 1 : 0 ชนะ
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
D
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
11.10.20 0 : 0 ดึง
เวลส์ เวลส์
W
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
14.10.20 0 : 1 ชนะ
เวลส์ เวลส์
สาธารณรัฐไอร์แลนด์
2 ฟินแลนด์ ฟินแลนด์ 4 3 0 1 4:1 3 9 L
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
03.09.20 0 : 1 แพ้
เวลส์ เวลส์
W
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
06.09.20 0 : 1 ชนะ
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
W
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
11.10.20 2 : 0 ชนะ
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
W
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
14.10.20 1 : 0 ชนะ
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
บัลแกเรีย
3 สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์ 4 0 2 2 1:3 -2 2 D
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
03.09.20 1 : 1 ดึง
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
L
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
06.09.20 0 : 1 แพ้
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
D
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
11.10.20 0 : 0 ดึง
เวลส์ เวลส์
L
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
14.10.20 1 : 0 แพ้
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
เวลส์
4 บัลแกเรีย บัลแกเรีย 4 0 1 3 1:5 -4 1 D
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
03.09.20 1 : 1 ดึง
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
L
เวลส์ เวลส์
06.09.20 1 : 0 แพ้
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
L
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
11.10.20 2 : 0 แพ้
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
L
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
14.10.20 0 : 1 แพ้
เวลส์ เวลส์
ฟินแลนด์
Promotion
Relegation
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
C1
1 ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก 4 3 0 1 6:3 3 9 W
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
05.09.20 1 : 2 ชนะ
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
08.09.20 0 : 1 แพ้
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
W
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
10.10.20 2 : 0 ชนะ
ไซปรัส ไซปรัส
W
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
13.10.20 1 : 2 ชนะ
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
ไซปรัส
2 มอนเตเนโก มอนเตเนโก 4 3 0 1 6:2 4 9 W
ไซปรัส ไซปรัส
05.09.20 0 : 2 ชนะ
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
W
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
08.09.20 0 : 1 ชนะ
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
W
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
10.10.20 2 : 0 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
L
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
13.10.20 1 : 2 แพ้
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
อาเซอร์ไบจาน
3 อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน 4 1 1 2 2:4 -2 4 L
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
05.09.20 1 : 2 แพ้
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
W
ไซปรัส ไซปรัส
08.09.20 0 : 1 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
L
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
10.10.20 2 : 0 แพ้
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
D
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
13.10.20 0 : 0 ดึง
ไซปรัส ไซปรัส
มอนเตเนโก
4 ไซปรัส ไซปรัส 4 0 1 3 0:5 -5 1 L
ไซปรัส ไซปรัส
05.09.20 0 : 2 แพ้
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
L
ไซปรัส ไซปรัส
08.09.20 0 : 1 แพ้
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
L
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
10.10.20 2 : 0 แพ้
ไซปรัส ไซปรัส
D
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
13.10.20 0 : 0 ดึง
ไซปรัส ไซปรัส
ลักเซมเบิร์ก
Promotion
Relegation Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
C2
1 มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ 4 1 3 0 7:6 1 6 W
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
05.09.20 2 : 1 ชนะ
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
D
จอร์เจีย จอร์เจีย
08.09.20 1 : 1 ดึง
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
D
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
11.10.20 3 : 3 ดึง
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
D
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
14.10.20 1 : 1 ดึง
จอร์เจีย จอร์เจีย
เอสโตเนีย
2 จอร์เจีย จอร์เจีย 4 1 3 0 5:4 1 6 W
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
05.09.20 0 : 1 ชนะ
จอร์เจีย จอร์เจีย
D
จอร์เจีย จอร์เจีย
08.09.20 1 : 1 ดึง
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
D
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
11.10.20 2 : 2 ดึง
จอร์เจีย จอร์เจีย
D
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
14.10.20 1 : 1 ดึง
จอร์เจีย จอร์เจีย
อาร์เมเนีย
3 อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย 4 1 2 1 6:5 1 5 L
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
05.09.20 2 : 1 แพ้
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
W
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
08.09.20 2 : 0 ชนะ
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
D
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
11.10.20 2 : 2 ดึง
จอร์เจีย จอร์เจีย
D
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
14.10.20 1 : 1 ดึง
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
จอร์เจีย
4 เอสโตเนีย เอสโตเนีย 4 0 2 2 4:7 -3 2 L
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
05.09.20 0 : 1 แพ้
จอร์เจีย จอร์เจีย
L
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
08.09.20 2 : 0 แพ้
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
D
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
11.10.20 3 : 3 ดึง
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
D
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
14.10.20 1 : 1 ดึง
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
มาซิโดเนียเหนือ
Promotion
Relegation Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
C4
1 เบลารุส เบลารุส 4 2 1 1 6:5 1 7 L
เบลารุส เบลารุส
04.09.20 0 : 2 แพ้
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
W
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
07.09.20 1 : 2 ชนะ
เบลารุส เบลารุส
D
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
11.10.20 2 : 2 ดึง
เบลารุส เบลารุส
W
เบลารุส เบลารุส
14.10.20 2 : 0 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
ลิธัวเนีย
2 ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย 4 1 2 1 3:4 -1 5 L
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
04.09.20 0 : 2 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
W
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
07.09.20 0 : 1 ชนะ
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
D
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
11.10.20 2 : 2 ดึง
เบลารุส เบลารุส
D
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
14.10.20 0 : 0 ดึง
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
เบลารุส
3 แอลเบเนีย แอลเบเนีย 4 1 2 1 2:1 1 5 W
เบลารุส เบลารุส
04.09.20 0 : 2 ชนะ
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
L
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
07.09.20 0 : 1 แพ้
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
D
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
11.10.20 0 : 0 ดึง
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
D
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
14.10.20 0 : 0 ดึง
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
คาซัคสถาน
4 คาซัคสถาน คาซัคสถาน 4 1 1 2 3:4 -1 4 W
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
04.09.20 0 : 2 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
L
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
07.09.20 1 : 2 แพ้
เบลารุส เบลารุส
D
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
11.10.20 0 : 0 ดึง
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
L
เบลารุส เบลารุส
14.10.20 2 : 0 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
แอลเบเนีย
Promotion
Relegation Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
D1
1 หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร 4 3 1 0 7:3 4 10 W
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
03.09.20 3 : 2 ชนะ
มอลตา มอลตา
W
อันดอร์รา อันดอร์รา
06.09.20 0 : 1 ชนะ
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
D
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
10.10.20 1 : 1 ดึง
ลัตเวีย ลัตเวีย
W
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
13.10.20 2 : 0 ชนะ
อันดอร์รา อันดอร์รา
ลัตเวีย
2 มอลตา มอลตา 4 1 2 1 4:4 -1 5 L
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
03.09.20 3 : 2 แพ้
มอลตา มอลตา
D
มอลตา มอลตา
06.09.20 1 : 1 ดึง
ลัตเวีย ลัตเวีย
D
อันดอร์รา อันดอร์รา
10.10.20 0 : 0 ดึง
มอลตา มอลตา
W
ลัตเวีย ลัตเวีย
13.10.20 0 : 1 ชนะ
มอลตา มอลตา
อันดอร์รา
3 ลัตเวีย ลัตเวีย 4 0 3 1 2:3 -1 3 D
ลัตเวีย ลัตเวีย
03.09.20 0 : 0 ดึง
อันดอร์รา อันดอร์รา
D
มอลตา มอลตา
06.09.20 1 : 1 ดึง
ลัตเวีย ลัตเวีย
D
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
10.10.20 1 : 1 ดึง
ลัตเวีย ลัตเวีย
L
ลัตเวีย ลัตเวีย
13.10.20 0 : 1 แพ้
มอลตา มอลตา
หมู่เกาะแฟโร
4 อันดอร์รา อันดอร์รา 4 0 2 2 0:3 -3 2 D
ลัตเวีย ลัตเวีย
03.09.20 0 : 0 ดึง
อันดอร์รา อันดอร์รา
L
อันดอร์รา อันดอร์รา
06.09.20 0 : 1 แพ้
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
D
อันดอร์รา อันดอร์รา
10.10.20 0 : 0 ดึง
มอลตา มอลตา
L
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
13.10.20 2 : 0 แพ้
อันดอร์รา อันดอร์รา
มอลตา
Promotion
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น