เวิลด์ แชมป์เปี้ิยนชิพ รอบคัดเลือก ยุโรป
ยุโรป

เวิลด์ แชมป์เปี้ิยนชิพ รอบคัดเลือก ยุโรป

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
A
1 ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส 10 7 2 1 18:6 12 23 L
สวีเดน สวีเดน
09.06.17 2 : 1 แพ้
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
W
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
31.08.17 4 : 0 ชนะ
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
D
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
03.09.17 0 : 0 ดึง
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
W
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
07.10.17 0 : 1 ชนะ
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
W
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
10.10.17 2 : 1 ชนะ
เบลารุส เบลารุส
2 สวีเดน สวีเดน 10 6 1 3 26:9 17 19 W
เบลารุส เบลารุส
03.09.17 0 : 4 ชนะ
สวีเดน สวีเดน
W
สวีเดน สวีเดน
07.10.17 8 : 0 ชนะ
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
10.10.17 2 : 0 แพ้
สวีเดน สวีเดน
W
สวีเดน สวีเดน
10.11.17 1 : 0 ชนะ
อิตาลี อิตาลี
D
อิตาลี อิตาลี
13.11.17 0 : 0 ดึง
สวีเดน สวีเดน
3 เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์ 10 6 1 3 21:12 9 19 W
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
09.06.17 5 : 0 ชนะ
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
31.08.17 4 : 0 แพ้
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
W
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
03.09.17 3 : 1 ชนะ
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
W
เบลารุส เบลารุส
07.10.17 1 : 3 ชนะ
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
W
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
10.10.17 2 : 0 ชนะ
สวีเดน สวีเดน
4 บัลแกเรีย บัลแกเรีย 10 4 1 5 14:19 -5 13 L
เบลารุส เบลารุส
09.06.17 2 : 1 แพ้
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
W
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
31.08.17 3 : 2 ชนะ
สวีเดน สวีเดน
L
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
03.09.17 3 : 1 แพ้
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
L
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
07.10.17 0 : 1 แพ้
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
D
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
10.10.17 1 : 1 ดึง
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
5 ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก 10 1 3 6 8:26 -18 6 L
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
09.06.17 5 : 0 แพ้
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
W
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
31.08.17 1 : 0 ชนะ
เบลารุส เบลารุส
D
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
03.09.17 0 : 0 ดึง
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
L
สวีเดน สวีเดน
07.10.17 8 : 0 แพ้
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
D
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
10.10.17 1 : 1 ดึง
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
6 เบลารุส เบลารุส 10 1 2 7 6:21 -15 5 W
เบลารุส เบลารุส
09.06.17 2 : 1 ชนะ
บัลแกเรีย บัลแกเรีย
L
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
31.08.17 1 : 0 แพ้
เบลารุส เบลารุส
L
เบลารุส เบลารุส
03.09.17 0 : 4 แพ้
สวีเดน สวีเดน
L
เบลารุส เบลารุส
07.10.17 1 : 3 แพ้
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
L
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
10.10.17 2 : 1 แพ้
เบลารุส เบลารุส
Qualified
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B
1 โปรตุเกส โปรตุเกส 10 9 0 1 32:4 28 27 W
ลัตเวีย ลัตเวีย
09.06.17 0 : 3 ชนะ
โปรตุเกส โปรตุเกส
W
โปรตุเกส โปรตุเกส
31.08.17 5 : 1 ชนะ
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
W
ฮังการี ฮังการี
03.09.17 0 : 1 ชนะ
โปรตุเกส โปรตุเกส
W
อันดอร์รา อันดอร์รา
07.10.17 0 : 2 ชนะ
โปรตุเกส โปรตุเกส
W
โปรตุเกส โปรตุเกส
10.10.17 2 : 0 ชนะ
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
2 สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์ 10 9 0 1 23:7 16 27 W
ลัตเวีย ลัตเวีย
03.09.17 0 : 3 ชนะ
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
W
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
07.10.17 5 : 2 ชนะ
ฮังการี ฮังการี
L
โปรตุเกส โปรตุเกส
10.10.17 2 : 0 แพ้
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
W
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
09.11.17 0 : 1 ชนะ
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
D
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
12.11.17 0 : 0 ดึง
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
3 ฮังการี ฮังการี 10 4 1 5 14:14 0 13 L
อันดอร์รา อันดอร์รา
09.06.17 1 : 0 แพ้
ฮังการี ฮังการี
W
ฮังการี ฮังการี
31.08.17 3 : 1 ชนะ
ลัตเวีย ลัตเวีย
L
ฮังการี ฮังการี
03.09.17 0 : 1 แพ้
โปรตุเกส โปรตุเกส
L
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
07.10.17 5 : 2 แพ้
ฮังการี ฮังการี
W
ฮังการี ฮังการี
10.10.17 1 : 0 ชนะ
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
4 หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร 10 2 3 5 4:16 -12 9 L
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
09.06.17 0 : 2 แพ้
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
L
โปรตุเกส โปรตุเกส
31.08.17 5 : 1 แพ้
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
W
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
03.09.17 1 : 0 ชนะ
อันดอร์รา อันดอร์รา
D
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
07.10.17 0 : 0 ดึง
ลัตเวีย ลัตเวีย
L
ฮังการี ฮังการี
10.10.17 1 : 0 แพ้
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
5 ลัตเวีย ลัตเวีย 10 2 1 7 7:18 -11 7 L
ลัตเวีย ลัตเวีย
09.06.17 0 : 3 แพ้
โปรตุเกส โปรตุเกส
L
ฮังการี ฮังการี
31.08.17 3 : 1 แพ้
ลัตเวีย ลัตเวีย
L
ลัตเวีย ลัตเวีย
03.09.17 0 : 3 แพ้
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
D
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
07.10.17 0 : 0 ดึง
ลัตเวีย ลัตเวีย
W
ลัตเวีย ลัตเวีย
10.10.17 4 : 0 ชนะ
อันดอร์รา อันดอร์รา
6 อันดอร์รา อันดอร์รา 10 1 1 8 2:23 -21 4 W
อันดอร์รา อันดอร์รา
09.06.17 1 : 0 ชนะ
ฮังการี ฮังการี
L
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
31.08.17 3 : 0 แพ้
อันดอร์รา อันดอร์รา
L
หมู่เกาะแฟโร หมู่เกาะแฟโร
03.09.17 1 : 0 แพ้
อันดอร์รา อันดอร์รา
L
อันดอร์รา อันดอร์รา
07.10.17 0 : 2 แพ้
โปรตุเกส โปรตุเกส
L
ลัตเวีย ลัตเวีย
10.10.17 4 : 0 แพ้
อันดอร์รา อันดอร์รา
Qualified
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
C
1 เยอรมันี เยอรมันี 10 10 0 0 43:4 39 30 W
เยอรมันี เยอรมันี
10.06.17 7 : 0 ชนะ
ซานมารีโน ซานมารีโน
W
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
01.09.17 1 : 2 ชนะ
เยอรมันี เยอรมันี
W
เยอรมันี เยอรมันี
04.09.17 6 : 0 ชนะ
นอร์เวย์ นอร์เวย์
W
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
05.10.17 1 : 3 ชนะ
เยอรมันี เยอรมันี
W
เยอรมันี เยอรมันี
08.10.17 5 : 1 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
2 ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ 10 6 1 3 17:6 11 19 W
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
04.09.17 2 : 0 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
L
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
05.10.17 1 : 3 แพ้
เยอรมันี เยอรมันี
L
นอร์เวย์ นอร์เวย์
08.10.17 1 : 0 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
L
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
09.11.17 0 : 1 แพ้
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
D
สวิสเซอร์แลนด์ สวิสเซอร์แลนด์
12.11.17 0 : 0 ดึง
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
3 สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก 10 4 3 3 17:10 7 15 D
นอร์เวย์ นอร์เวย์
10.06.17 1 : 1 ดึง
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
L
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
01.09.17 1 : 2 แพ้
เยอรมันี เยอรมันี
L
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
04.09.17 2 : 0 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
W
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
05.10.17 1 : 2 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
W
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
08.10.17 5 : 0 ชนะ
ซานมารีโน ซานมารีโน
4 นอร์เวย์ นอร์เวย์ 10 4 1 5 17:16 1 13 D
นอร์เวย์ นอร์เวย์
10.06.17 1 : 1 ดึง
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
W
นอร์เวย์ นอร์เวย์
01.09.17 2 : 0 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
L
เยอรมันี เยอรมันี
04.09.17 6 : 0 แพ้
นอร์เวย์ นอร์เวย์
W
ซานมารีโน ซานมารีโน
05.10.17 0 : 8 ชนะ
นอร์เวย์ นอร์เวย์
W
นอร์เวย์ นอร์เวย์
08.10.17 1 : 0 ชนะ
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
5 อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน 10 3 1 6 10:19 -9 10 L
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
10.06.17 0 : 1 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
L
นอร์เวย์ นอร์เวย์
01.09.17 2 : 0 แพ้
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
W
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
04.09.17 5 : 1 ชนะ
ซานมารีโน ซานมารีโน
L
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
05.10.17 1 : 2 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
L
เยอรมันี เยอรมันี
08.10.17 5 : 1 แพ้
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
6 ซานมารีโน ซานมารีโน 10 0 0 10 2:51 -49 0 L
เยอรมันี เยอรมันี
10.06.17 7 : 0 แพ้
ซานมารีโน ซานมารีโน
L
ซานมารีโน ซานมารีโน
01.09.17 0 : 3 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ
L
อาเซอร์ไบจาน อาเซอร์ไบจาน
04.09.17 5 : 1 แพ้
ซานมารีโน ซานมารีโน
L
ซานมารีโน ซานมารีโน
05.10.17 0 : 8 แพ้
นอร์เวย์ นอร์เวย์
L
สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก
08.10.17 5 : 0 แพ้
ซานมารีโน ซานมารีโน
Qualified
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
D
1 เซอร์เบีย เซอร์เบีย 10 6 3 1 20:10 10 21 D
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
11.06.17 1 : 1 ดึง
เวลส์ เวลส์
W
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
02.09.17 3 : 0 ชนะ
มอลโดวา มอลโดวา
W
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
05.09.17 0 : 1 ชนะ
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
L
ออสเตรีย ออสเตรีย
06.10.17 3 : 2 แพ้
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
W
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
09.10.17 1 : 0 ชนะ
จอร์เจีย จอร์เจีย
2 สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์ 10 5 4 1 12:6 6 19 L
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
05.09.17 0 : 1 แพ้
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
W
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
06.10.17 2 : 0 ชนะ
มอลโดวา มอลโดวา
W
เวลส์ เวลส์
09.10.17 0 : 1 ชนะ
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
D
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
11.11.17 0 : 0 ดึง
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
L
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
14.11.17 1 : 5 แพ้
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
3 เวลส์ เวลส์ 10 4 5 1 13:6 7 17 D
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
11.06.17 1 : 1 ดึง
เวลส์ เวลส์
W
เวลส์ เวลส์
02.09.17 1 : 0 ชนะ
ออสเตรีย ออสเตรีย
W
มอลโดวา มอลโดวา
05.09.17 0 : 2 ชนะ
เวลส์ เวลส์
W
จอร์เจีย จอร์เจีย
06.10.17 0 : 1 ชนะ
เวลส์ เวลส์
L
เวลส์ เวลส์
09.10.17 0 : 1 แพ้
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
4 ออสเตรีย ออสเตรีย 10 4 3 3 14:12 2 15 D
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
11.06.17 1 : 1 ดึง
ออสเตรีย ออสเตรีย
L
เวลส์ เวลส์
02.09.17 1 : 0 แพ้
ออสเตรีย ออสเตรีย
D
ออสเตรีย ออสเตรีย
05.09.17 1 : 1 ดึง
จอร์เจีย จอร์เจีย
W
ออสเตรีย ออสเตรีย
06.10.17 3 : 2 ชนะ
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
W
มอลโดวา มอลโดวา
09.10.17 0 : 1 ชนะ
ออสเตรีย ออสเตรีย
5 จอร์เจีย จอร์เจีย 10 0 5 5 8:14 -6 5 D
มอลโดวา มอลโดวา
11.06.17 2 : 2 ดึง
จอร์เจีย จอร์เจีย
D
จอร์เจีย จอร์เจีย
02.09.17 1 : 1 ดึง
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
D
ออสเตรีย ออสเตรีย
05.09.17 1 : 1 ดึง
จอร์เจีย จอร์เจีย
L
จอร์เจีย จอร์เจีย
06.10.17 0 : 1 แพ้
เวลส์ เวลส์
L
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
09.10.17 1 : 0 แพ้
จอร์เจีย จอร์เจีย
6 มอลโดวา มอลโดวา 10 0 2 8 4:23 -19 2 D
มอลโดวา มอลโดวา
11.06.17 2 : 2 ดึง
จอร์เจีย จอร์เจีย
L
เซอร์เบีย เซอร์เบีย
02.09.17 3 : 0 แพ้
มอลโดวา มอลโดวา
L
มอลโดวา มอลโดวา
05.09.17 0 : 2 แพ้
เวลส์ เวลส์
L
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
06.10.17 2 : 0 แพ้
มอลโดวา มอลโดวา
L
มอลโดวา มอลโดวา
09.10.17 0 : 1 แพ้
ออสเตรีย ออสเตรีย
Qualified
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
E
1 โปแลนด์ โปแลนด์ 10 8 1 1 28:14 14 25 W
โปแลนด์ โปแลนด์
10.06.17 3 : 1 ชนะ
โรมาเนีย โรมาเนีย
L
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
01.09.17 4 : 0 แพ้
โปแลนด์ โปแลนด์
W
โปแลนด์ โปแลนด์
04.09.17 3 : 0 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
W
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
05.10.17 1 : 6 ชนะ
โปแลนด์ โปแลนด์
W
โปแลนด์ โปแลนด์
08.10.17 4 : 2 ชนะ
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
2 เดนมาร์ก เดนมาร์ก 10 6 2 2 20:8 12 20 W
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
04.09.17 1 : 4 ชนะ
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
W
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
05.10.17 0 : 1 ชนะ
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
D
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
08.10.17 1 : 1 ดึง
โรมาเนีย โรมาเนีย
D
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
11.11.17 0 : 0 ดึง
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
W
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ สาธารณรัฐไอร์แลนด์
14.11.17 1 : 5 ชนะ
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
3 มอนเตเนโก มอนเตเนโก 10 5 1 4 20:12 8 16 W
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
10.06.17 4 : 1 ชนะ
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
W
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
01.09.17 0 : 3 ชนะ
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
W
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
04.09.17 1 : 0 ชนะ
โรมาเนีย โรมาเนีย
L
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
05.10.17 0 : 1 แพ้
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
L
โปแลนด์ โปแลนด์
08.10.17 4 : 2 แพ้
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
4 โรมาเนีย โรมาเนีย 10 3 4 3 12:10 2 13 L
โปแลนด์ โปแลนด์
10.06.17 3 : 1 แพ้
โรมาเนีย โรมาเนีย
W
โรมาเนีย โรมาเนีย
01.09.17 1 : 0 ชนะ
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
L
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
04.09.17 1 : 0 แพ้
โรมาเนีย โรมาเนีย
W
โรมาเนีย โรมาเนีย
05.10.17 3 : 1 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
D
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
08.10.17 1 : 1 ดึง
โรมาเนีย โรมาเนีย
5 อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย 10 2 1 7 10:26 -16 7 L
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
10.06.17 4 : 1 แพ้
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
L
โรมาเนีย โรมาเนีย
01.09.17 1 : 0 แพ้
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
L
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
04.09.17 1 : 4 แพ้
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
L
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
05.10.17 1 : 6 แพ้
โปแลนด์ โปแลนด์
D
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
08.10.17 1 : 1 ดึง
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
6 คาซัคสถาน คาซัคสถาน 10 0 3 7 6:26 -20 3 L
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
10.06.17 1 : 3 แพ้
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
L
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
01.09.17 0 : 3 แพ้
มอนเตเนโก มอนเตเนโก
L
โปแลนด์ โปแลนด์
04.09.17 3 : 0 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
L
โรมาเนีย โรมาเนีย
05.10.17 3 : 1 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
D
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
08.10.17 1 : 1 ดึง
อาร์เมเนีย อาร์เมเนีย
Qualified
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
F
1 อังกฤษ อังกฤษ 10 8 2 0 18:3 15 26 D
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
10.06.17 2 : 2 ดึง
อังกฤษ อังกฤษ
W
มอลตา มอลตา
01.09.17 0 : 4 ชนะ
อังกฤษ อังกฤษ
W
อังกฤษ อังกฤษ
04.09.17 2 : 1 ชนะ
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
W
อังกฤษ อังกฤษ
05.10.17 1 : 0 ชนะ
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
W
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
08.10.17 0 : 1 ชนะ
อังกฤษ อังกฤษ
2 สโลวะเกีย สโลวะเกีย 10 6 0 4 17:7 10 18 W
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
10.06.17 1 : 2 ชนะ
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
W
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
01.09.17 1 : 0 ชนะ
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
L
อังกฤษ อังกฤษ
04.09.17 2 : 1 แพ้
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
L
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
05.10.17 1 : 0 แพ้
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
W
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
08.10.17 3 : 0 ชนะ
มอลตา มอลตา
3 สกอตแลนด์ สกอตแลนด์ 10 5 3 2 17:12 5 18 D
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
10.06.17 2 : 2 ดึง
อังกฤษ อังกฤษ
W
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
01.09.17 0 : 3 ชนะ
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
W
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
04.09.17 2 : 0 ชนะ
มอลตา มอลตา
W
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
05.10.17 1 : 0 ชนะ
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
D
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
08.10.17 2 : 2 ดึง
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
4 สโลวีเนีย สโลวีเนีย 10 4 3 3 12:7 5 15 W
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
10.06.17 2 : 0 ชนะ
มอลตา มอลตา
L
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
01.09.17 1 : 0 แพ้
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
W
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
04.09.17 4 : 0 ชนะ
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
L
อังกฤษ อังกฤษ
05.10.17 1 : 0 แพ้
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
D
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
08.10.17 2 : 2 ดึง
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
5 ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย 10 1 3 6 7:20 -13 6 L
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
10.06.17 1 : 2 แพ้
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
L
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
01.09.17 0 : 3 แพ้
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
L
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
04.09.17 4 : 0 แพ้
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
D
มอลตา มอลตา
05.10.17 1 : 1 ดึง
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
L
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
08.10.17 0 : 1 แพ้
อังกฤษ อังกฤษ
6 มอลตา มอลตา 10 0 1 9 3:25 -22 1 L
สโลวีเนีย สโลวีเนีย
10.06.17 2 : 0 แพ้
มอลตา มอลตา
L
มอลตา มอลตา
01.09.17 0 : 4 แพ้
อังกฤษ อังกฤษ
L
สกอตแลนด์ สกอตแลนด์
04.09.17 2 : 0 แพ้
มอลตา มอลตา
D
มอลตา มอลตา
05.10.17 1 : 1 ดึง
ลิธัวเนีย ลิธัวเนีย
L
สโลวะเกีย สโลวะเกีย
08.10.17 3 : 0 แพ้
มอลตา มอลตา
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
G
1 สเปน สเปน 10 9 1 0 36:3 33 28 W
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
11.06.17 1 : 2 ชนะ
สเปน สเปน
W
สเปน สเปน
02.09.17 3 : 0 ชนะ
อิตาลี อิตาลี
W
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
05.09.17 0 : 8 ชนะ
สเปน สเปน
W
สเปน สเปน
06.10.17 3 : 0 ชนะ
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
W
อิสราเอล อิสราเอล
09.10.17 0 : 1 ชนะ
สเปน สเปน
2 อิตาลี อิตาลี 10 7 2 1 21:8 13 23 W
อิตาลี อิตาลี
05.09.17 1 : 0 ชนะ
อิสราเอล อิสราเอล
D
อิตาลี อิตาลี
06.10.17 1 : 1 ดึง
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
W
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
09.10.17 0 : 1 ชนะ
อิตาลี อิตาลี
L
สวีเดน สวีเดน
10.11.17 1 : 0 แพ้
อิตาลี อิตาลี
D
อิตาลี อิตาลี
13.11.17 0 : 0 ดึง
สวีเดน สวีเดน
3 แอลเบเนีย แอลเบเนีย 10 4 1 5 10:13 -3 13 W
อิสราเอล อิสราเอล
11.06.17 0 : 3 ชนะ
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
W
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
02.09.17 2 : 0 ชนะ
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
D
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
05.09.17 1 : 1 ดึง
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
L
สเปน สเปน
06.10.17 3 : 0 แพ้
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
L
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
09.10.17 0 : 1 แพ้
อิตาลี อิตาลี
4 อิสราเอล อิสราเอล 10 4 0 6 10:15 -5 12 L
อิสราเอล อิสราเอล
11.06.17 0 : 3 แพ้
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
L
อิสราเอล อิสราเอล
02.09.17 0 : 1 แพ้
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
L
อิตาลี อิตาลี
05.09.17 1 : 0 แพ้
อิสราเอล อิสราเอล
W
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
06.10.17 0 : 1 ชนะ
อิสราเอล อิสราเอล
L
อิสราเอล อิสราเอล
09.10.17 0 : 1 แพ้
สเปน สเปน
5 มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ 10 3 2 5 15:15 0 11 L
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
11.06.17 1 : 2 แพ้
สเปน สเปน
W
อิสราเอล อิสราเอล
02.09.17 0 : 1 ชนะ
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
D
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
05.09.17 1 : 1 ดึง
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
D
อิตาลี อิตาลี
06.10.17 1 : 1 ดึง
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
W
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
09.10.17 4 : 0 ชนะ
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
6 ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์ 10 0 0 10 1:39 -38 0 L
อิตาลี อิตาลี
11.06.17 5 : 0 แพ้
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
L
แอลเบเนีย แอลเบเนีย
02.09.17 2 : 0 แพ้
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
L
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
05.09.17 0 : 8 แพ้
สเปน สเปน
L
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
06.10.17 0 : 1 แพ้
อิสราเอล อิสราเอล
L
มาซิโดเนียเหนือ มาซิโดเนียเหนือ
09.10.17 4 : 0 แพ้
ลิกเตนสไตน์ ลิกเตนสไตน์
Qualified
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
H
1 เบลเยียม เบลเยียม 10 9 1 0 43:6 37 28 W
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
09.06.17 0 : 2 ชนะ
เบลเยียม เบลเยียม
W
เบลเยียม เบลเยียม
31.08.17 9 : 0 ชนะ
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
W
กรีซ กรีซ
03.09.17 1 : 2 ชนะ
เบลเยียม เบลเยียม
W
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
07.10.17 3 : 4 ชนะ
เบลเยียม เบลเยียม
W
เบลเยียม เบลเยียม
10.10.17 4 : 0 ชนะ
ไซปรัส ไซปรัส
2 กรีซ กรีซ 10 5 4 1 17:6 11 19 L
กรีซ กรีซ
03.09.17 1 : 2 แพ้
เบลเยียม เบลเยียม
W
ไซปรัส ไซปรัส
07.10.17 1 : 2 ชนะ
กรีซ กรีซ
W
กรีซ กรีซ
10.10.17 4 : 0 ชนะ
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
L
โครเอเชีย โครเอเชีย
09.11.17 4 : 1 แพ้
กรีซ กรีซ
D
กรีซ กรีซ
12.11.17 0 : 0 ดึง
โครเอเชีย โครเอเชีย
3 บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก 10 5 2 3 24:13 11 17 D
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
09.06.17 0 : 0 ดึง
กรีซ กรีซ
L
ไซปรัส ไซปรัส
31.08.17 3 : 2 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
W
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
03.09.17 0 : 4 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
L
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
07.10.17 3 : 4 แพ้
เบลเยียม เบลเยียม
W
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
10.10.17 1 : 2 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
4 เอสโตเนีย เอสโตเนีย 10 3 2 5 13:19 -6 11 L
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
09.06.17 0 : 2 แพ้
เบลเยียม เบลเยียม
D
กรีซ กรีซ
31.08.17 0 : 0 ดึง
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
W
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
03.09.17 1 : 0 ชนะ
ไซปรัส ไซปรัส
W
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
07.10.17 0 : 6 ชนะ
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
L
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
10.10.17 1 : 2 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
5 ไซปรัส ไซปรัส 10 3 1 6 9:18 -9 10 W
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
09.06.17 1 : 2 ชนะ
ไซปรัส ไซปรัส
W
ไซปรัส ไซปรัส
31.08.17 3 : 2 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
L
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
03.09.17 1 : 0 แพ้
ไซปรัส ไซปรัส
L
ไซปรัส ไซปรัส
07.10.17 1 : 2 แพ้
กรีซ กรีซ
L
เบลเยียม เบลเยียม
10.10.17 4 : 0 แพ้
ไซปรัส ไซปรัส
6 ยิบรอลตา ยิบรอลตา 10 0 0 10 3:47 -44 0 L
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
09.06.17 1 : 2 แพ้
ไซปรัส ไซปรัส
L
เบลเยียม เบลเยียม
31.08.17 9 : 0 แพ้
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
L
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
03.09.17 0 : 4 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก บอสเนียและเฮอร์เซโก
L
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
07.10.17 0 : 6 แพ้
เอสโตเนีย เอสโตเนีย
L
กรีซ กรีซ
10.10.17 4 : 0 แพ้
ยิบรอลตา ยิบรอลตา
Qualified
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
I
1 ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์ 10 7 1 2 16:7 9 22 W
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
11.06.17 1 : 0 ชนะ
โครเอเชีย โครเอเชีย
L
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
02.09.17 1 : 0 แพ้
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
W
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
05.09.17 2 : 0 ชนะ
ยูเครน ยูเครน
W
ตุรกี ตุรกี
06.10.17 0 : 3 ชนะ
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
W
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
09.10.17 2 : 0 ชนะ
โคโซโว โคโซโว
2 โครเอเชีย โครเอเชีย 10 6 2 2 15:4 11 20 L
ตุรกี ตุรกี
05.09.17 1 : 0 แพ้
โครเอเชีย โครเอเชีย
D
โครเอเชีย โครเอเชีย
06.10.17 1 : 1 ดึง
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
W
ยูเครน ยูเครน
09.10.17 0 : 2 ชนะ
โครเอเชีย โครเอเชีย
W
โครเอเชีย โครเอเชีย
09.11.17 4 : 1 ชนะ
กรีซ กรีซ
D
กรีซ กรีซ
12.11.17 0 : 0 ดึง
โครเอเชีย โครเอเชีย
3 ยูเครน ยูเครน 10 5 2 3 13:9 4 17 W
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
11.06.17 1 : 2 ชนะ
ยูเครน ยูเครน
W
ยูเครน ยูเครน
02.09.17 2 : 0 ชนะ
ตุรกี ตุรกี
L
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
05.09.17 2 : 0 แพ้
ยูเครน ยูเครน
W
โคโซโว โคโซโว
06.10.17 0 : 2 ชนะ
ยูเครน ยูเครน
L
ยูเครน ยูเครน
09.10.17 0 : 2 แพ้
โครเอเชีย โครเอเชีย
4 ตุรกี ตุรกี 10 4 3 3 14:13 1 15 W
โคโซโว โคโซโว
11.06.17 1 : 4 ชนะ
ตุรกี ตุรกี
L
ยูเครน ยูเครน
02.09.17 2 : 0 แพ้
ตุรกี ตุรกี
W
ตุรกี ตุรกี
05.09.17 1 : 0 ชนะ
โครเอเชีย โครเอเชีย
L
ตุรกี ตุรกี
06.10.17 0 : 3 แพ้
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
D
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
09.10.17 2 : 2 ดึง
ตุรกี ตุรกี
5 ฟินแลนด์ ฟินแลนด์ 10 2 3 5 9:13 -4 9 L
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
11.06.17 1 : 2 แพ้
ยูเครน ยูเครน
W
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
02.09.17 1 : 0 ชนะ
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
W
โคโซโว โคโซโว
05.09.17 0 : 1 ชนะ
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
D
โครเอเชีย โครเอเชีย
06.10.17 1 : 1 ดึง
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
D
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
09.10.17 2 : 2 ดึง
ตุรกี ตุรกี
6 โคโซโว โคโซโว 10 0 1 9 3:24 -21 1 L
โคโซโว โคโซโว
11.06.17 1 : 4 แพ้
ตุรกี ตุรกี
L
โครเอเชีย โครเอเชีย
02.09.17 1 : 0 แพ้
โคโซโว โคโซโว
L
โคโซโว โคโซโว
05.09.17 0 : 1 แพ้
ฟินแลนด์ ฟินแลนด์
L
โคโซโว โคโซโว
06.10.17 0 : 2 แพ้
ยูเครน ยูเครน
L
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
09.10.17 2 : 0 แพ้
โคโซโว โคโซโว
Qualified
Playoffs
แสดงมากขึ้น