รอบคัดเลือก
ยุโรป

รอบคัดเลือก

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
A
1 เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง 9 9 0 0 42:3 39 27 W
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 8 ชนะ
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
W
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
12.11.19 4 : 1 ชนะ
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
W
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
18.09.20 0 : 1 ชนะ
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
W
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
23.10.20 7 : 0 ชนะ
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
W
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 6 ชนะ
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
โคโซโว (ผู้หญิง)
2 รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง) 8 6 0 2 18:5 13 18 W
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
06.03.20 0 : 5 ชนะ
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
L
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
18.09.20 0 : 1 แพ้
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
W
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 3 ชนะ
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
W
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
23.10.20 1 : 0 ชนะ
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
W
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
27.10.20 4 : 2 ชนะ
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
โคโซโว (ผู้หญิง)
3 สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง) 8 4 0 4 20:12 8 12 W
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
08.10.19 1 : 6 ชนะ
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
L
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
12.11.19 4 : 1 แพ้
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
W
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
10.03.20 0 : 3 ชนะ
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
W
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
18.09.20 3 : 1 ชนะ
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
L
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
23.10.20 1 : 0 แพ้
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
4 โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง) 8 3 1 4 6:20 -14 10 L
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
06.03.20 0 : 5 แพ้
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
L
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
10.03.20 0 : 3 แพ้
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
W
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
18.09.20 2 : 0 ชนะ
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
D
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
23.10.20 0 : 0 ดึง
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
L
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 6 แพ้
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
รัสเซีย (หญิง)
5 ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง) 8 0 2 6 4:26 -22 2 L
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
08.10.19 1 : 6 แพ้
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
L
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 8 แพ้
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
L
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
18.09.20 3 : 1 แพ้
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
D
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
23.10.20 0 : 0 ดึง
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
L
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
27.10.20 4 : 2 แพ้
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
6 เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง) 7 0 1 6 1:25 -24 1 D
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 0 ดึง
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
L
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
08.10.19 1 : 2 แพ้
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
L
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
18.09.20 2 : 0 แพ้
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
L
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 3 แพ้
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
L
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
23.10.20 7 : 0 แพ้
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
ตุรกี (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B
1 เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง) 9 9 0 0 48:1 47 27 W
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
12.11.19 14 : 0 ชนะ
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
W
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
17.09.20 0 : 4 ชนะ
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
W
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 8 ชนะ
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
W
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
21.10.20 4 : 0 ชนะ
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
W
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
27.10.20 1 : 3 ชนะ
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
อิตาลี (ผู้หญิง)
2 อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง) 8 7 0 1 25:5 20 21 W
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
08.10.19 2 : 0 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
W
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
08.11.19 6 : 0 ชนะ
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
W
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
12.11.19 5 : 0 ชนะ
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
W
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 5 ชนะ
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
L
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
27.10.20 1 : 3 แพ้
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
3 บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) 9 5 0 4 16:17 -1 15 W
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
12.11.19 1 : 3 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
W
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
05.03.20 1 : 0 ชนะ
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
W
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
10.03.20 2 : 3 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
L
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
17.09.20 0 : 4 แพ้
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
L
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 5 แพ้
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
จอร์เจีย (ผู้หญิง)
4 อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง) 8 2 1 5 10:16 -6 7 L
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
12.11.19 1 : 3 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
L
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
05.03.20 1 : 0 แพ้
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
W
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
10.03.20 4 : 0 ชนะ
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
L
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
21.10.20 4 : 0 แพ้
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
W
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
27.10.20 1 : 2 ชนะ
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
มอลตา (ผู้หญิง)
5 มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง) 8 1 1 6 5:30 -25 4 D
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
07.11.19 1 : 1 ดึง
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
L
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
12.11.19 5 : 0 แพ้
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
W
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
05.03.20 2 : 1 ชนะ
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
L
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
10.03.20 2 : 3 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
L
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 8 แพ้
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
จอร์เจีย (ผู้หญิง)
6 จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง) 8 0 0 8 3:38 -35 0 L
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
08.11.19 6 : 0 แพ้
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
L
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
12.11.19 14 : 0 แพ้
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
L
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
05.03.20 2 : 1 แพ้
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
L
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
10.03.20 4 : 0 แพ้
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
L
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
27.10.20 1 : 2 แพ้
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
มอลตา (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
C
1 นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง) 6 6 0 0 34:1 33 18 W
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
04.10.19 1 : 7 ชนะ
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
W
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 13 ชนะ
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
W
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
08.11.19 6 : 0 ชนะ
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
W
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
22.09.20 1 : 0 ชนะ
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
W
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 1 ชนะ
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
2 เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง) 7 3 2 2 13:4 9 11 W
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 1 ชนะ
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
D
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
12.11.19 0 : 0 ดึง
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
L
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
22.09.20 1 : 0 แพ้
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
W
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
22.10.20 4 : 0 ชนะ
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
L
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 1 แพ้
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
เบลารุส (ผู้หญิง)
3 ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) 6 2 2 2 9:14 -5 8 D
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
03.09.19 2 : 2 ดึง
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
L
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
08.11.19 6 : 0 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
D
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
12.11.19 0 : 0 ดึง
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
W
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
18.09.20 0 : 6 ชนะ
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
W
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 1 ชนะ
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
เบลารุส (ผู้หญิง)
4 เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง) 5 2 0 3 9:9 1 6 W
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
03.09.19 6 : 0 ชนะ
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
L
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
04.10.19 1 : 7 แพ้
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
L
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 1 แพ้
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
W
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 2 ชนะ
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
L
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 1 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
5 หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) 6 0 0 6 0:37 -37 0 L
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
03.09.19 6 : 0 แพ้
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
L
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 13 แพ้
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
L
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
18.09.20 0 : 6 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
L
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 2 แพ้
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
L
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
22.10.20 4 : 0 แพ้
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
D
1 โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง) 7 4 2 1 16:2 14 14 W
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
11.03.20 0 : 5 ชนะ
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
D
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
18.09.20 0 : 0 ดึง
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
L
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 2 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
W
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
23.10.20 3 : 0 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
W
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 3 ชนะ
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
สเปน (ผู้หญิง)
2 สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง) 5 4 1 0 22:1 21 13 W
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
04.10.19 4 : 0 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
W
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
08.10.19 1 : 5 ชนะ
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
D
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
12.11.19 0 : 0 ดึง
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
W
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
19.09.20 0 : 9 ชนะ
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
W
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
23.10.20 4 : 0 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
มอลโดวา (ผู้หญิง)
3 สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) 7 4 1 2 17:9 8 13 W
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
07.11.19 0 : 4 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
D
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
18.09.20 0 : 0 ดึง
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
W
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 2 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
L
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
23.10.20 4 : 0 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
W
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
27.10.20 3 : 0 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
มอลโดวา (ผู้หญิง)
4 มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง) 5 1 0 4 3:25 -22 3 L
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
30.08.19 0 : 7 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
W
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
10.11.19 3 : 1 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
L
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
07.03.20 5 : 0 แพ้
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
L
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
19.09.20 0 : 9 แพ้
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
L
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 3 แพ้
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
สเปน (ผู้หญิง)
5 อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง 6 0 0 6 1:22 -21 0 L
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
07.11.19 0 : 4 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
L
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
10.11.19 3 : 1 แพ้
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
L
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
11.03.20 0 : 5 แพ้
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
L
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
23.10.20 3 : 0 แพ้
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
L
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
27.10.20 3 : 0 แพ้
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
E
1 ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) 5 4 1 0 17:2 15 13 W
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
02.09.19 0 : 3 ชนะ
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
W
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
08.10.19 8 : 1 ชนะ
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
W
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
07.11.19 4 : 0 ชนะ
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
D
โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง)
12.11.19 1 : 1 ดึง
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
W
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
27.10.20 1 : 0 ชนะ
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
2 โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง) 4 3 1 0 6:1 5 10 W
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 1 ชนะ
โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง)
D
โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง)
12.11.19 1 : 1 ดึง
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
W
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
23.10.20 0 : 3 ชนะ
โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง)
W
โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง)
27.10.20 1 : 0 ชนะ
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
3 สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) 4 3 0 1 16:1 15 9 W
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
30.08.19 8 : 0 ชนะ
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
W
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 5 ชนะ
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
W
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
23.10.20 3 : 0 ชนะ
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
L
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
27.10.20 1 : 0 แพ้
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
โปรตุเกส (ผู้หญิง)
4 แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง) 6 1 0 5 3:20 -17 3 L
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 1 แพ้
โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง)
L
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
08.10.19 8 : 1 แพ้
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
L
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 5 แพ้
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
W
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
11.03.20 0 : 2 ชนะ
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
L
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
23.10.20 3 : 0 แพ้
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
ไซปรัส (ผู้หญิง)
5 ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง) 5 0 0 5 0:18 -18 0 L
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
30.08.19 8 : 0 แพ้
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
L
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
07.11.19 4 : 0 แพ้
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
L
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
11.03.20 0 : 2 แพ้
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
L
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
23.10.20 0 : 3 แพ้
โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง)
L
โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง)
27.10.20 1 : 0 แพ้
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
F
1 สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง) 7 6 1 0 34:2 32 19 W
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
08.10.19 7 : 0 ชนะ
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
W
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
17.09.20 8 : 0 ชนะ
ฮังการี  (ผู้หญิง) ฮังการี (ผู้หญิง)
D
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
22.09.20 1 : 1 ดึง
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
W
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
22.10.20 7 : 0 ชนะ
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
W
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
27.10.20 2 : 0 ชนะ
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
2 ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) 6 4 1 1 21:4 17 13 W
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
02.09.19 1 : 0 ชนะ
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
W
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 6 ชนะ
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
W
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
17.09.20 9 : 0 ชนะ
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
D
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
22.09.20 1 : 1 ดึง
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
L
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
27.10.20 2 : 0 แพ้
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
3 สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง) 6 3 1 2 6:10 -4 10 W
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
04.10.19 1 : 2 ชนะ
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
L
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
08.10.19 7 : 0 แพ้
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
D
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 0 ดึง
ฮังการี  (ผู้หญิง) ฮังการี (ผู้หญิง)
W
ฮังการี (ผู้หญิง) ฮังการี  (ผู้หญิง)
23.10.20 1 : 2 ชนะ
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
W
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
27.10.20 2 : 0 ชนะ
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
4 ฮังการี  (ผู้หญิง) ฮังการี (ผู้หญิง) 7 2 1 4 11:19 -8 7 D
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 0 ดึง
ฮังการี  (ผู้หญิง) ฮังการี (ผู้หญิง)
W
ฮังการี (ผู้หญิง) ฮังการี  (ผู้หญิง)
12.11.19 4 : 0 ชนะ
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
L
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
17.09.20 8 : 0 แพ้
ฮังการี  (ผู้หญิง) ฮังการี (ผู้หญิง)
W
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 5 ชนะ
ฮังการี  (ผู้หญิง) ฮังการี (ผู้หญิง)
L
ฮังการี (ผู้หญิง) ฮังการี  (ผู้หญิง)
23.10.20 1 : 2 แพ้
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
5 ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง) 8 0 0 8 2:39 -37 0 L
ฮังการี (ผู้หญิง) ฮังการี  (ผู้หญิง)
12.11.19 4 : 0 แพ้
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
L
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
17.09.20 9 : 0 แพ้
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
L
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 5 แพ้
ฮังการี  (ผู้หญิง) ฮังการี (ผู้หญิง)
L
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
22.10.20 7 : 0 แพ้
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
L
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
27.10.20 2 : 0 แพ้
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
G
1 ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) 6 5 1 0 29:0 29 16 W
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
09.11.19 6 : 0 ชนะ
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
W
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
18.09.20 0 : 2 ชนะ
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
W
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 7 ชนะ
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
W
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
23.10.20 11 : 0 ชนะ
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
D
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 0 ดึง
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
ออสเตรีย (ผู้หญิง)
2 ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง) 6 5 1 0 21:0 21 16 W
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 1 ชนะ
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
W
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 3 ชนะ
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
W
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
12.11.19 9 : 0 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
W
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
22.09.20 0 : 5 ชนะ
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
D
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 0 ดึง
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
3 เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง) 7 4 0 3 21:11 10 12 L
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 1 แพ้
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
L
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
09.11.19 6 : 0 แพ้
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
W
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
06.03.20 8 : 1 ชนะ
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
L
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
18.09.20 0 : 2 แพ้
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
W
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
24.10.20 4 : 1 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
ออสเตรีย (ผู้หญิง)
4 มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) 7 1 0 6 5:39 -34 3 L
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
05.10.19 0 : 6 แพ้
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
L
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 3 แพ้
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
L
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
06.03.20 8 : 1 แพ้
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
L
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 7 แพ้
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
L
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
23.10.20 11 : 0 แพ้
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
คาซัคสถาน
5 คาซัคสถาน คาซัคสถาน 6 0 0 6 2:28 -26 0 L
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
02.10.19 4 : 1 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
L
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
08.10.19 0 : 3 แพ้
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
L
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
12.11.19 9 : 0 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
L
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
22.09.20 0 : 5 แพ้
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
L
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
24.10.20 4 : 1 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
H
1 สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) 7 6 1 0 20:2 18 19 W
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
08.10.19 2 : 0 ชนะ
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
W
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
12.11.19 6 : 0 ชนะ
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
D
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
18.09.20 1 : 1 ดึง
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
W
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
22.09.20 2 : 1 ชนะ
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
W
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 2 ชนะ
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
เบลเยียม (ผู้หญิง)
2 เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง) 7 6 0 1 33:5 28 18 W
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
08.11.19 1 : 4 ชนะ
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
W
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
12.11.19 6 : 0 ชนะ
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
W
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
18.09.20 6 : 1 ชนะ
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
L
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
22.09.20 2 : 1 แพ้
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
W
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 9 ชนะ
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
3 โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง) 7 3 0 4 12:16 -4 9 L
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
12.11.19 6 : 0 แพ้
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
L
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
18.09.20 6 : 1 แพ้
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
W
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
22.09.20 4 : 1 ชนะ
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
W
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
23.10.20 0 : 4 ชนะ
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
L
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 2 แพ้
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
โครเอเชีย (ผู้หญิง)
4 โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง) 6 1 1 4 6:18 -12 4 L
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
03.09.19 6 : 1 แพ้
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
L
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
08.10.19 2 : 0 แพ้
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
L
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
08.11.19 1 : 4 แพ้
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
D
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
18.09.20 1 : 1 ดึง
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
L
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
22.09.20 4 : 1 แพ้
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
5 ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) 7 0 0 7 1:31 -30 0 L
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 3 แพ้
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
L
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
08.11.19 3 : 0 แพ้
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
L
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
12.11.19 6 : 0 แพ้
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
L
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
23.10.20 0 : 4 แพ้
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
L
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 9 แพ้
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
โครเอเชีย (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
I
1 เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง 6 6 0 0 37:0 37 18 W
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
03.09.19 0 : 8 ชนะ
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
W
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
05.10.19 8 : 0 ชนะ
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
W
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 5 ชนะ
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
W
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
19.09.20 3 : 0 ชนะ
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
W
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 3 ชนะ
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
กรีซ (ผู้หญิง)
2 สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) 7 4 1 2 10:7 3 13 D
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
12.11.19 1 : 1 ดึง
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
W
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
05.03.20 1 : 0 ชนะ
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
W
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
11.03.20 0 : 3 ชนะ
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
L
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
19.09.20 3 : 0 แพ้
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
L
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
23.10.20 1 : 0 แพ้
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
เยอรมันี หญิง
3 ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง) 7 4 0 3 14:20 -6 12 L
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
08.10.19 3 : 2 แพ้
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
W
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
18.09.20 1 : 3 ชนะ
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
W
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
22.09.20 4 : 0 ชนะ
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
W
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
23.10.20 1 : 0 ชนะ
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
W
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 4 ชนะ
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
4 กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง) 7 2 1 4 6:15 -9 7 D
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
12.11.19 1 : 1 ดึง
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
L
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
05.03.20 1 : 0 แพ้
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
L
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
22.09.20 4 : 0 แพ้
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
W
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
22.10.20 1 : 0 ชนะ
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
L
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
27.10.20 0 : 4 แพ้
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
เยอรมันี หญิง
5 มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง) 7 0 0 7 1:26 -25 0 L
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
06.11.19 0 : 4 แพ้
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
L
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
11.03.20 0 : 3 แพ้
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
L
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
18.09.20 1 : 3 แพ้
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
L
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
22.09.20 0 : 3 แพ้
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
L
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
22.10.20 1 : 0 แพ้
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
ยูเครน (ผู้หญิง)
Qualified
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น