รอบคัดเลือก
ยุโรป

รอบคัดเลือก

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Gr. A
1 เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง 6 6 0 0 28:3 25 18 W
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
03.09.19 3 : 0 ชนะ
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
W
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
04.10.19 2 : 4 ชนะ
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
W
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
08.10.19 2 : 0 ชนะ
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
W
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 8 ชนะ
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
W
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
12.11.19 4 : 1 ชนะ
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
รัสเซีย (หญิง)
2 รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง) 4 3 0 1 10:2 8 9 W
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
30.08.19 0 : 1 ชนะ
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
W
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
03.09.19 4 : 0 ชนะ
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
L
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
08.10.19 2 : 0 แพ้
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
W
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
06.03.20 0 : 5 ชนะ
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
เนเธอร์แลนด์ หญิง
3 สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง) 6 3 0 3 17:10 7 9 W
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
03.09.19 5 : 0 ชนะ
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
L
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
04.10.19 2 : 4 แพ้
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
W
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
08.10.19 1 : 6 ชนะ
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
L
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
12.11.19 4 : 1 แพ้
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
W
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
10.03.20 0 : 3 ชนะ
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
ตุรกี (ผู้หญิง)
4 โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง) 5 2 0 3 4:14 -10 6 W
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
30.08.19 2 : 0 ชนะ
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
L
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
03.09.19 5 : 0 แพ้
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
W
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
08.10.19 1 : 2 ชนะ
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
L
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
06.03.20 0 : 5 แพ้
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
L
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
10.03.20 0 : 3 แพ้
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
5 เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง) 4 0 1 3 1:13 -12 1 L
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
30.08.19 0 : 7 แพ้
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
L
รัสเซีย (หญิง) รัสเซีย (หญิง)
03.09.19 4 : 0 แพ้
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
D
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 0 ดึง
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
L
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
08.10.19 1 : 2 แพ้
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
โคโซโว (ผู้หญิง)
6 ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง) 5 0 1 4 1:19 -18 1 L
โคโซโว (ผู้หญิง) โคโซโว (ผู้หญิง)
30.08.19 2 : 0 แพ้
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
L
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
03.09.19 3 : 0 แพ้
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
D
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 0 ดึง
เอสโตเนีย (ผู้หญิง) เอสโตเนีย (ผู้หญิง)
L
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
08.10.19 1 : 6 แพ้
สโลวีเนีย (ผู้หญิง) สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
L
ตุรกี (ผู้หญิง) ตุรกี (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 8 แพ้
เนเธอร์แลนด์ หญิง เนเธอร์แลนด์ หญิง
สโลวีเนีย (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Gr. B
1 อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง) 6 6 0 0 19:2 17 18 W
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
03.09.19 0 : 1 ชนะ
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
W
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 2 ชนะ
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
W
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
08.10.19 2 : 0 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
W
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
08.11.19 6 : 0 ชนะ
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
W
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
12.11.19 5 : 0 ชนะ
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
อิสราเอล (ผู้หณิง)
2 เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง) 5 5 0 0 29:0 29 15 W
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
29.08.19 8 : 0 ชนะ
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
W
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
03.09.19 0 : 3 ชนะ
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
W
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
04.10.19 2 : 0 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
W
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 2 ชนะ
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
W
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
12.11.19 14 : 0 ชนะ
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
3 บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) 7 5 0 2 16:8 8 15 L
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
04.10.19 2 : 0 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
L
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
08.10.19 2 : 0 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
W
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
12.11.19 1 : 3 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
W
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
05.03.20 1 : 0 ชนะ
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
W
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
10.03.20 2 : 3 ชนะ
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
4 อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง) 6 1 1 4 8:11 -3 4 L
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
03.09.19 0 : 3 แพ้
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
D
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
07.11.19 1 : 1 ดึง
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
L
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
12.11.19 1 : 3 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
L
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
05.03.20 1 : 0 แพ้
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
W
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
10.03.20 4 : 0 ชนะ
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
อิตาลี (ผู้หญิง)
5 มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง) 7 1 1 5 5:22 -17 4 L
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 2 แพ้
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
D
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
07.11.19 1 : 1 ดึง
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
L
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
12.11.19 5 : 0 แพ้
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
W
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
05.03.20 2 : 1 ชนะ
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
L
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
10.03.20 2 : 3 แพ้
บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง) บอสเนียและเฮอร์เซโก (ผู้หญิง)
เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
6 จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง) 7 0 0 7 2:36 -34 0 L
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 2 แพ้
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
L
อิตาลี (ผู้หญิง) อิตาลี (ผู้หญิง)
08.11.19 6 : 0 แพ้
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
L
เดนมาร์ก (ผู้หญิง) เดนมาร์ก (ผู้หญิง)
12.11.19 14 : 0 แพ้
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
L
มอลตา (ผู้หญิง) มอลตา (ผู้หญิง)
05.03.20 2 : 1 แพ้
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
L
อิสราเอล (ผู้หณิง) อิสราเอล (ผู้หณิง)
10.03.20 4 : 0 แพ้
จอร์เจีย (ผู้หญิง) จอร์เจีย (ผู้หญิง)
อิสราเอล (ผู้หณิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Gr. C
1 นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง) 4 4 0 0 32:1 31 12 W
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
30.08.19 0 : 6 ชนะ
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
W
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
04.10.19 1 : 7 ชนะ
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
W
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 13 ชนะ
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
W
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
08.11.19 6 : 0 ชนะ
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
เบลารุส (ผู้หญิง)
2 เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง) 4 2 2 0 9:2 7 8 W
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
29.08.19 0 : 6 ชนะ
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
D
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
03.09.19 2 : 2 ดึง
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
W
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 1 ชนะ
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
D
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
12.11.19 0 : 0 ดึง
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
3 เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง) 3 1 0 2 7:8 -1 3 W
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
03.09.19 6 : 0 ชนะ
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
L
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
04.10.19 1 : 7 แพ้
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
L
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 1 แพ้
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
4 ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) 4 0 2 2 2:14 -12 2 L
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
30.08.19 0 : 6 แพ้
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
D
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
03.09.19 2 : 2 ดึง
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
L
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
08.11.19 6 : 0 แพ้
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
D
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง) ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
12.11.19 0 : 0 ดึง
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
5 หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) 3 0 0 3 0:25 -25 0 L
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
29.08.19 0 : 6 แพ้
เวลส์ (ผู้หญิง) เวลส์ (ผู้หญิง)
L
เบลารุส (ผู้หญิง) เบลารุส (ผู้หญิง)
03.09.19 6 : 0 แพ้
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
L
หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง) หมู่เกาะแฟโร (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 13 แพ้
นอร์เวย์ (ผู้หญิง) นอร์เวย์ (ผู้หญิง)
ไอร์แลนด์เหนือ (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Gr. D
1 โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง) 3 2 1 0 10:0 10 7 D
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
12.11.19 0 : 0 ดึง
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
W
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
07.03.20 5 : 0 ชนะ
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
W
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
11.03.20 0 : 5 ชนะ
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
2 สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง) 3 2 1 0 9:1 8 7 W
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
04.10.19 4 : 0 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
W
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
08.10.19 1 : 5 ชนะ
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
D
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
12.11.19 0 : 0 ดึง
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
มอลโดวา (ผู้หญิง)
3 สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) 3 2 0 1 12:5 7 6 W
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
30.08.19 0 : 7 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
L
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
08.10.19 1 : 5 แพ้
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
W
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
07.11.19 0 : 4 ชนะ
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
โปแลนด์ (ผู้หญิง)
4 มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง) 3 1 0 2 3:13 -10 3 L
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
30.08.19 0 : 7 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
W
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
10.11.19 3 : 1 ชนะ
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
L
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
07.03.20 5 : 0 แพ้
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
5 อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง 4 0 0 4 1:16 -15 0 L
สเปน (ผู้หญิง) สเปน (ผู้หญิง)
04.10.19 4 : 0 แพ้
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
L
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
07.11.19 0 : 4 แพ้
สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง) สาธารณรัฐเช็ก (ผู้หญิง)
L
มอลโดวา (ผู้หญิง) มอลโดวา (ผู้หญิง)
10.11.19 3 : 1 แพ้
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
L
อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง อาเซอร์ไบจาน ผู้หญิง
11.03.20 0 : 5 แพ้
โปแลนด์ (ผู้หญิง) โปแลนด์ (ผู้หญิง)
มอลโดวา (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Gr. E
1 ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) 4 3 1 0 16:2 14 10 W
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
02.09.19 0 : 3 ชนะ
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
W
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
08.10.19 8 : 1 ชนะ
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
W
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
07.11.19 4 : 0 ชนะ
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
D
โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง)
12.11.19 1 : 1 ดึง
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
โปรตุเกส (ผู้หญิง)
2 สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) 2 2 0 0 13:0 13 6 W
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
30.08.19 8 : 0 ชนะ
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
W
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 5 ชนะ
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
ไซปรัส (ผู้หญิง)
3 โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง) 2 1 1 0 2:1 1 4 W
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 1 ชนะ
โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง)
D
โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง)
12.11.19 1 : 1 ดึง
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
4 แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง) 5 1 0 4 3:17 -14 3 L
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
02.09.19 0 : 3 แพ้
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
L
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 1 แพ้
โปรตุเกส (ผู้หญิง) โปรตุเกส (ผู้หญิง)
L
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
08.10.19 8 : 1 แพ้
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
L
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 5 แพ้
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
W
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
11.03.20 0 : 2 ชนะ
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
5 ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง) 3 0 0 3 0:14 -14 0 L
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง) สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
30.08.19 8 : 0 แพ้
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
L
ฟินแลนด์ (ผู้หญิง) ฟินแลนด์ (ผู้หญิง)
07.11.19 4 : 0 แพ้
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
L
ไซปรัส (ผู้หญิง) ไซปรัส (ผู้หญิง)
11.03.20 0 : 2 แพ้
แอลเบเนีย (ผู้หญิง) แอลเบเนีย (ผู้หญิง)
สกอตแลนด์ (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Gr. F
1 สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง) 3 3 0 0 16:1 15 9 W
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
03.09.19 1 : 4 ชนะ
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
W
ฮังการี (ผู้หญิง) ฮังการี  (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 5 ชนะ
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
W
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
08.10.19 7 : 0 ชนะ
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
ฮังการี  (ผู้หญิง)
2 ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) 3 3 0 0 11:1 10 9 W
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
29.08.19 4 : 1 ชนะ
ฮังการี  (ผู้หญิง) ฮังการี (ผู้หญิง)
W
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
02.09.19 1 : 0 ชนะ
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
W
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 6 ชนะ
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
ลัตเวีย (ผู้หญิง)
3 ฮังการี  (ผู้หญิง) ฮังการี (ผู้หญิง) 4 1 1 2 5:9 -4 4 L
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
29.08.19 4 : 1 แพ้
ฮังการี  (ผู้หญิง) ฮังการี (ผู้หญิง)
L
ฮังการี (ผู้หญิง) ฮังการี  (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 5 แพ้
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
D
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 0 ดึง
ฮังการี  (ผู้หญิง) ฮังการี (ผู้หญิง)
W
ฮังการี (ผู้หญิง) ฮังการี  (ผู้หญิง)
12.11.19 4 : 0 ชนะ
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
สวีเดน (ผู้หญิง)
4 สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง) 4 1 1 2 2:9 -7 4 L
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
02.09.19 1 : 0 แพ้
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
W
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
04.10.19 1 : 2 ชนะ
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
L
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
08.10.19 7 : 0 แพ้
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
D
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 0 ดึง
ฮังการี  (ผู้หญิง) ฮังการี (ผู้หญิง)
ฮังการี  (ผู้หญิง)
5 ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง) 4 0 0 4 2:16 -14 0 L
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
03.09.19 1 : 4 แพ้
สวีเดน (ผู้หญิง) สวีเดน (ผู้หญิง)
L
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
04.10.19 1 : 2 แพ้
สโลวะเกีย (ผู้หญิง) สโลวะเกีย (ผู้หญิง)
L
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 6 แพ้
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง) ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
L
ฮังการี (ผู้หญิง) ฮังการี  (ผู้หญิง)
12.11.19 4 : 0 แพ้
ลัตเวีย (ผู้หญิง) ลัตเวีย (ผู้หญิง)
ไอซ์แลนด์ (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Gr. G
1 ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง) 4 4 0 0 16:0 16 12 W
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
03.09.19 3 : 0 ชนะ
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
W
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 1 ชนะ
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
W
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 3 ชนะ
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
W
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
12.11.19 9 : 0 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
คาซัคสถาน
2 เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง) 5 3 0 2 17:8 9 9 W
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
01.09.19 0 : 3 ชนะ
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
W
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
05.10.19 0 : 6 ชนะ
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
L
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 1 แพ้
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
L
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
09.11.19 6 : 0 แพ้
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
W
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
06.03.20 8 : 1 ชนะ
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
3 ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) 2 2 0 0 9:0 9 6 W
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
08.10.19 0 : 3 ชนะ
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
W
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
09.11.19 6 : 0 ชนะ
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
4 มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) 5 1 0 4 5:21 -16 3 L
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
03.09.19 3 : 0 แพ้
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
W
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
02.10.19 4 : 1 ชนะ
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
L
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
05.10.19 0 : 6 แพ้
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
L
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
08.11.19 0 : 3 แพ้
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
L
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
06.03.20 8 : 1 แพ้
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
5 คาซัคสถาน คาซัคสถาน 4 0 0 4 1:19 -18 0 L
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
01.09.19 0 : 3 แพ้
เซอร์เบีย (ผู้หญิง) เซอร์เบีย (ผู้หญิง)
L
มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง) มาซิโดเนียเหนือ (ผู้หญิง)
02.10.19 4 : 1 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
L
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
08.10.19 0 : 3 แพ้
ฝรั่งเศส (ผู้หญิง) ฝรั่งเศส (ผู้หญิง)
L
ออสเตรีย (ผู้หญิง) ออสเตรีย (ผู้หญิง)
12.11.19 9 : 0 แพ้
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
ออสเตรีย (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Gr. H
1 เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง) 4 4 0 0 17:2 15 12 W
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
03.09.19 6 : 1 ชนะ
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
W
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 1 ชนะ
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
W
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
08.11.19 1 : 4 ชนะ
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
W
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
12.11.19 6 : 0 ชนะ
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
โรมาเนีย (ผู้หญิง)
2 สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) 4 4 0 0 15:0 15 12 W
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
03.09.19 4 : 0 ชนะ
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
W
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 3 ชนะ
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
W
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
08.10.19 2 : 0 ชนะ
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
W
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
12.11.19 6 : 0 ชนะ
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
โครเอเชีย (ผู้หญิง)
3 โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง) 3 1 0 2 3:7 -4 3 L
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 1 แพ้
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
W
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
08.11.19 3 : 0 ชนะ
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
L
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
12.11.19 6 : 0 แพ้
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
เบลเยียม (ผู้หญิง)
4 โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง) 4 1 0 3 4:13 -9 3 W
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
29.08.19 1 : 2 ชนะ
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
L
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
03.09.19 6 : 1 แพ้
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
L
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
08.10.19 2 : 0 แพ้
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
L
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
08.11.19 1 : 4 แพ้
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
5 ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) 5 0 0 5 1:18 -17 0 L
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
29.08.19 1 : 2 แพ้
โครเอเชีย (ผู้หญิง) โครเอเชีย (ผู้หญิง)
L
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
03.09.19 4 : 0 แพ้
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
L
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
04.10.19 0 : 3 แพ้
สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สวิสเซอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
L
โรมาเนีย (ผู้หญิง) โรมาเนีย (ผู้หญิง)
08.11.19 3 : 0 แพ้
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
L
เบลเยียม (ผู้หญิง) เบลเยียม (ผู้หญิง)
12.11.19 6 : 0 แพ้
ลิธัวเนีย (ผู้หญิง) ลิธัวเนีย (ผู้หญิง)
โรมาเนีย (ผู้หญิง)
Qualified
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Gr. I
1 สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) 5 4 1 0 10:3 7 13 W
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
03.09.19 2 : 0 ชนะ
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
W
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
08.10.19 3 : 2 ชนะ
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
D
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
12.11.19 1 : 1 ดึง
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
W
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
05.03.20 1 : 0 ชนะ
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
W
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
11.03.20 0 : 3 ชนะ
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
เยอรมันี หญิง
2 เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง 4 4 0 0 31:0 31 12 W
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
31.08.19 10 : 0 ชนะ
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
W
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
03.09.19 0 : 8 ชนะ
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
W
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
05.10.19 8 : 0 ชนะ
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
W
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 5 ชนะ
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
3 กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง) 4 1 1 2 5:7 -2 4 L
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
08.10.19 0 : 5 แพ้
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
W
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
06.11.19 0 : 4 ชนะ
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
D
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
12.11.19 1 : 1 ดึง
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
L
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
05.03.20 1 : 0 แพ้
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
ยูเครน (ผู้หญิง)
4 ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง) 3 0 0 3 2:19 -17 0 L
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
03.09.19 0 : 8 แพ้
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
L
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
05.10.19 8 : 0 แพ้
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
L
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
08.10.19 3 : 2 แพ้
ยูเครน (ผู้หญิง) ยูเครน (ผู้หญิง)
มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
5 มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง) 4 0 0 4 0:19 -19 0 L
เยอรมันี หญิง เยอรมันี หญิง
31.08.19 10 : 0 แพ้
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
L
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
03.09.19 2 : 0 แพ้
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
L
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
06.11.19 0 : 4 แพ้
กรีซ (ผู้หญิง) กรีซ (ผู้หญิง)
L
มอนเตเนโก (ผู้หญิง) มอนเตเนโก (ผู้หญิง)
11.03.20 0 : 3 แพ้
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง) สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (ผู้หญิง)
ยูเครน (ผู้หญิง)
Qualified

เกมล่าสุด

แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น