บุนเดสลิก้า 2, หญิง
เยอรมนี

บุนเดสลิก้า 2, หญิง

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
2. Bundesliga, Women
1 วานเดอร์  เบอร์เมน วานเดอร์ เบอร์เมน 16 12 4 0 45:13 32 40 W
วานเดอร์ เบอร์เมน วานเดอร์  เบอร์เมน
27.11.19 2 : 0 ชนะ
วีเอฟแอล วูฟเบอจ II วีเอฟแอล วูฟเบอจ II
W
วานเดอร์ เบอร์เมน วานเดอร์  เบอร์เมน
01.12.19 1 : 0 ชนะ
เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า
W
วานเดอร์ เบอร์เมน วานเดอร์  เบอร์เมน
08.12.19 5 : 1 ชนะ
ซารบรือเก่น ซารบรือเก่น
D
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
23.02.20 2 : 2 ดึง
วานเดอร์  เบอร์เมน วานเดอร์ เบอร์เมน
W
วานเดอร์ เบอร์เมน วานเดอร์  เบอร์เมน
01.03.20 2 : 0 ชนะ
เอฟซี บาเยอน มิวนิช II เอฟซี บาเยอน มิวนิช II
2 วีเอฟแอล วูฟเบอจ II วีเอฟแอล วูฟเบอจ II 16 9 2 5 32:16 16 29 L
วานเดอร์ เบอร์เมน วานเดอร์  เบอร์เมน
27.11.19 2 : 0 แพ้
วีเอฟแอล วูฟเบอจ II วีเอฟแอล วูฟเบอจ II
W
บีวี คล็อปเบิก บีวี คล็อปเบิก
01.12.19 0 : 4 ชนะ
วีเอฟแอล วูฟเบอจ II วีเอฟแอล วูฟเบอจ II
D
วีเอฟแอล วูฟเบอจ II วีเอฟแอล วูฟเบอจ II
08.12.19 1 : 1 ดึง
เอสจี 99 แอนเดอร์แนช เอสจี 99 แอนเดอร์แนช
L
ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II
23.02.20 1 : 0 แพ้
วีเอฟแอล วูฟเบอจ II วีเอฟแอล วูฟเบอจ II
L
วีเอฟแอล วูฟเบอจ II วีเอฟแอล วูฟเบอจ II
01.03.20 0 : 1 แพ้
เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า
3 ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II 16 8 5 3 37:27 10 29 D
ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II
24.11.19 2 : 2 ดึง
วานเดอร์  เบอร์เมน วานเดอร์ เบอร์เมน
W
เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II
01.12.19 2 : 4 ชนะ
ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II
W
บีวี คล็อปเบิก บีวี คล็อปเบิก
08.12.19 0 : 4 ชนะ
ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II
W
ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II
23.02.20 1 : 0 ชนะ
วีเอฟแอล วูฟเบอจ II วีเอฟแอล วูฟเบอจ II
W
ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II
29.02.20 3 : 2 ชนะ
เอสจี 99 แอนเดอร์แนช เอสจี 99 แอนเดอร์แนช
4 เอสวี เมปเปน เอสวี เมปเปน 16 8 3 5 29:27 2 27 L
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
23.11.19 1 : 0 แพ้
เอสวี เมปเปน เอสวี เมปเปน
D
เอสวี เมปเปน เอสวี เมปเปน
01.12.19 0 : 0 ดึง
เอฟซี บาเยอน มิวนิช II เอฟซี บาเยอน มิวนิช II
L
เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04 เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04
08.12.19 4 : 1 แพ้
เอสวี เมปเปน เอสวี เมปเปน
W
เอสจี 99 แอนเดอร์แนช เอสจี 99 แอนเดอร์แนช
23.02.20 1 : 3 ชนะ
เอสวี เมปเปน เอสวี เมปเปน
L
1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู
01.03.20 8 : 0 แพ้
เอสวี เมปเปน เอสวี เมปเปน
5 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 16 8 2 6 30:32 -2 26 W
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
23.11.19 1 : 0 ชนะ
เอสวี เมปเปน เอสวี เมปเปน
W
1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู
01.12.19 2 : 3 ชนะ
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
L
เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์ เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์
08.12.19 3 : 0 แพ้
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
D
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
23.02.20 2 : 2 ดึง
วานเดอร์  เบอร์เมน วานเดอร์ เบอร์เมน
L
เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II
01.03.20 3 : 2 แพ้
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
6 เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04 เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04 16 6 4 6 33:32 1 22 L
เอฟซี บาเยอน มิวนิช II เอฟซี บาเยอน มิวนิช II
24.11.19 2 : 1 แพ้
เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04 เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04
L
เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04 เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04
30.11.19 1 : 2 แพ้
เอสจี 99 แอนเดอร์แนช เอสจี 99 แอนเดอร์แนช
W
เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04 เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04
08.12.19 4 : 1 ชนะ
เอสวี เมปเปน เอสวี เมปเปน
D
เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04 เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04
23.02.20 2 : 2 ดึง
1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู
W
เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์ เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์
01.03.20 0 : 1 ชนะ
เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04 เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04
7 เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II 16 7 1 8 39:43 -4 22 L
วีเอฟแอล วูฟเบอจ II วีเอฟแอล วูฟเบอจ II
23.11.19 2 : 1 แพ้
เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II
L
เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II
01.12.19 2 : 4 แพ้
ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II
W
เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II
08.12.19 3 : 1 ชนะ
เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า
W
ซารบรือเก่น ซารบรือเก่น
23.02.20 3 : 4 ชนะ
เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II
W
เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II
01.03.20 3 : 2 ชนะ
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
8 เอฟซี บาเยอน มิวนิช II เอฟซี บาเยอน มิวนิช II 16 6 3 7 24:32 -8 21 W
เอฟซี บาเยอน มิวนิช II เอฟซี บาเยอน มิวนิช II
24.11.19 2 : 1 ชนะ
เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04 เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04
D
เอสวี เมปเปน เอสวี เมปเปน
01.12.19 0 : 0 ดึง
เอฟซี บาเยอน มิวนิช II เอฟซี บาเยอน มิวนิช II
D
1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู
08.12.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี บาเยอน มิวนิช II เอฟซี บาเยอน มิวนิช II
D
เอฟซี บาเยอน มิวนิช II เอฟซี บาเยอน มิวนิช II
23.02.20 3 : 3 ดึง
เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์ เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์
L
วานเดอร์ เบอร์เมน วานเดอร์  เบอร์เมน
01.03.20 2 : 0 แพ้
เอฟซี บาเยอน มิวนิช II เอฟซี บาเยอน มิวนิช II
9 เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า 16 6 2 8 28:28 -1 20 D
1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู
27.11.19 1 : 1 ดึง
เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า
L
วานเดอร์ เบอร์เมน วานเดอร์  เบอร์เมน
01.12.19 1 : 0 แพ้
เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า
L
เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II
08.12.19 3 : 1 แพ้
เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า
L
เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า
23.02.20 0 : 2 แพ้
บีวี คล็อปเบิก บีวี คล็อปเบิก
W
วีเอฟแอล วูฟเบอจ II วีเอฟแอล วูฟเบอจ II
01.03.20 0 : 1 ชนะ
เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า
10 บีวี คล็อปเบิก บีวี คล็อปเบิก 16 3 7 6 27:38 -11 16 W
เอสจี 99 แอนเดอร์แนช เอสจี 99 แอนเดอร์แนช
24.11.19 3 : 5 ชนะ
บีวี คล็อปเบิก บีวี คล็อปเบิก
L
บีวี คล็อปเบิก บีวี คล็อปเบิก
01.12.19 0 : 4 แพ้
วีเอฟแอล วูฟเบอจ II วีเอฟแอล วูฟเบอจ II
L
บีวี คล็อปเบิก บีวี คล็อปเบิก
08.12.19 0 : 4 แพ้
ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II
W
เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า
23.02.20 0 : 2 ชนะ
บีวี คล็อปเบิก บีวี คล็อปเบิก
D
บีวี คล็อปเบิก บีวี คล็อปเบิก
01.03.20 2 : 2 ดึง
ซารบรือเก่น ซารบรือเก่น
11 เอสจี 99 แอนเดอร์แนช เอสจี 99 แอนเดอร์แนช 16 5 1 10 27:40 -13 16 L
เอสจี 99 แอนเดอร์แนช เอสจี 99 แอนเดอร์แนช
24.11.19 3 : 5 แพ้
บีวี คล็อปเบิก บีวี คล็อปเบิก
W
เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04 เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04
30.11.19 1 : 2 ชนะ
เอสจี 99 แอนเดอร์แนช เอสจี 99 แอนเดอร์แนช
D
วีเอฟแอล วูฟเบอจ II วีเอฟแอล วูฟเบอจ II
08.12.19 1 : 1 ดึง
เอสจี 99 แอนเดอร์แนช เอสจี 99 แอนเดอร์แนช
L
เอสจี 99 แอนเดอร์แนช เอสจี 99 แอนเดอร์แนช
23.02.20 1 : 3 แพ้
เอสวี เมปเปน เอสวี เมปเปน
L
ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II ทีเอสจี 1899 โฮเฟนเฮม II
29.02.20 3 : 2 แพ้
เอสจี 99 แอนเดอร์แนช เอสจี 99 แอนเดอร์แนช
12 ซารบรือเก่น ซารบรือเก่น 16 5 1 10 26:39 -13 16 W
ซารบรือเก่น ซารบรือเก่น
23.11.19 2 : 1 ชนะ
1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู
W
เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์ เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์
01.12.19 0 : 2 ชนะ
ซารบรือเก่น ซารบรือเก่น
L
วานเดอร์ เบอร์เมน วานเดอร์  เบอร์เมน
08.12.19 5 : 1 แพ้
ซารบรือเก่น ซารบรือเก่น
L
ซารบรือเก่น ซารบรือเก่น
23.02.20 3 : 4 แพ้
เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II เอฟเอฟซี ทาร์บิน โพสดาม II
D
บีวี คล็อปเบิก บีวี คล็อปเบิก
01.03.20 2 : 2 ดึง
ซารบรือเก่น ซารบรือเก่น
13 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 16 3 6 7 28:32 -4 15 D
1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู
27.11.19 1 : 1 ดึง
เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า
L
1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู
01.12.19 2 : 3 แพ้
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
D
1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู
08.12.19 1 : 1 ดึง
เอฟซี บาเยอน มิวนิช II เอฟซี บาเยอน มิวนิช II
D
เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04 เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04
23.02.20 2 : 2 ดึง
1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู
W
1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู 1. เอฟเอฟซี แฟรงเฟิร์ด ทู
01.03.20 8 : 0 ชนะ
เอสวี เมปเปน เอสวี เมปเปน
14 เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์ เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์ 16 4 3 9 27:33 -6 15 L
เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า เอฟเอสวี กร่รอดสองศูนย์ศูนย์เก้า
23.11.19 2 : 0 แพ้
เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์ เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์
L
เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์ เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์
01.12.19 0 : 2 แพ้
ซารบรือเก่น ซารบรือเก่น
W
เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์ เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์
08.12.19 3 : 0 ชนะ
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
D
เอฟซี บาเยอน มิวนิช II เอฟซี บาเยอน มิวนิช II
23.02.20 3 : 3 ดึง
เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์ เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์
L
เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์ เดเอสเซ อาร์เมเนีย บีเลเฟลด์
01.03.20 0 : 1 แพ้
เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04 เอฟซี อินโกลสตัดท์ 04
Promotion
Relegation

เกมล่าสุด

แสดงมากขึ้น