บุนเดสลิก้า 2
เยอรมนี

บุนเดสลิก้า 2

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
2nd Bundesliga
1 ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล 34 18 14 2 65:30 35 68 D
แซนด์เฮาเซ่น แซนด์เฮาเซ่น
12.06.20 0 : 0 ดึง
ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล
W
ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล
15.06.20 4 : 0 ชนะ
เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน
W
ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล
18.06.20 1 : 0 ชนะ
เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท
D
คาร์ลรูเฮอ คาร์ลรูเฮอ
21.06.20 3 : 3 ดึง
ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล
W
ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล
28.06.20 3 : 0 ชนะ
เอฟซี เฮย์เด็นฮีม เอฟซี เฮย์เด็นฮีม
2 สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท 34 17 7 10 62:41 21 58 D
สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท
07.06.20 0 : 0 ดึง
ออสนาบรัค ออสนาบรัค
L
คาร์ลรูเฮอ คาร์ลรูเฮอ
14.06.20 2 : 1 แพ้
สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท
W
สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท
17.06.20 5 : 1 ชนะ
แซนด์เฮาเซ่น แซนด์เฮาเซ่น
W
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
21.06.20 0 : 6 ชนะ
สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท
L
สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท
28.06.20 1 : 3 แพ้
เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท
3 เอฟซี เฮย์เด็นฮีม เอฟซี เฮย์เด็นฮีม 34 15 10 9 45:36 9 55 L
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
07.06.20 2 : 1 แพ้
เอฟซี เฮย์เด็นฮีม เอฟซี เฮย์เด็นฮีม
W
เอฟซี เฮย์เด็นฮีม เอฟซี เฮย์เด็นฮีม
13.06.20 4 : 1 ชนะ
ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก
D
กรอยแธร์ ฟูร์ธ กรอยแธร์ ฟูร์ธ
16.06.20 0 : 0 ดึง
เอฟซี เฮย์เด็นฮีม เอฟซี เฮย์เด็นฮีม
W
เอฟซี เฮย์เด็นฮีม เอฟซี เฮย์เด็นฮีม
21.06.20 2 : 1 ชนะ
ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์ ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์
L
ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล
28.06.20 3 : 0 แพ้
เอฟซี เฮย์เด็นฮีม เอฟซี เฮย์เด็นฮีม
4 ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์ ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์ 34 14 12 8 62:46 16 54 D
ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์ ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์
08.06.20 3 : 3 ดึง
โฮลสเตน เคล โฮลสเตน เคล
W
เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน
12.06.20 0 : 1 ชนะ
ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์ ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์
D
ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์ ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์
16.06.20 1 : 1 ดึง
ออสนาบรัค ออสนาบรัค
L
เอฟซี เฮย์เด็นฮีม เอฟซี เฮย์เด็นฮีม
21.06.20 2 : 1 แพ้
ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์ ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์
L
ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์ ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์
28.06.20 1 : 5 แพ้
แซนด์เฮาเซ่น แซนด์เฮาเซ่น
5 เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท 34 13 13 8 48:43 5 52 L
ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก
06.06.20 3 : 0 แพ้
เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท
W
เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท
14.06.20 3 : 2 ชนะ
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
L
ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล
18.06.20 1 : 0 แพ้
เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท
W
เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท
21.06.20 3 : 1 ชนะ
เวเฮน เวเฮน
W
สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท
28.06.20 1 : 3 ชนะ
เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท
6 ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96 34 13 9 12 54:49 5 48 W
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
07.06.20 2 : 1 ชนะ
เอฟซี เฮย์เด็นฮีม เอฟซี เฮย์เด็นฮีม
L
เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท
14.06.20 3 : 2 แพ้
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
W
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
17.06.20 4 : 0 ชนะ
เอฟเซ ซังต์ เพาลี เอฟเซ ซังต์ เพาลี
L
เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ
21.06.20 2 : 1 แพ้
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
W
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
28.06.20 2 : 0 ชนะ
โบคุ่ม โบคุ่ม
7 เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ 34 13 8 13 46:48 -2 47 W
เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ
07.06.20 1 : 0 ชนะ
คาร์ลรูเฮอ คาร์ลรูเฮอ
L
เอฟเซ ซังต์ เพาลี เอฟเซ ซังต์ เพาลี
14.06.20 2 : 1 แพ้
เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ
L
เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ
17.06.20 1 : 2 แพ้
โบคุ่ม โบคุ่ม
W
เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ
21.06.20 2 : 1 ชนะ
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
W
ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก
28.06.20 1 : 2 ชนะ
เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ
8 โบคุ่ม โบคุ่ม 34 11 13 10 53:51 2 46 W
โบคุ่ม โบคุ่ม
05.06.20 2 : 0 ชนะ
เอฟเซ ซังต์ เพาลี เอฟเซ ซังต์ เพาลี
W
ออสนาบรัค ออสนาบรัค
13.06.20 0 : 2 ชนะ
โบคุ่ม โบคุ่ม
W
เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ
17.06.20 1 : 2 ชนะ
โบคุ่ม โบคุ่ม
D
โบคุ่ม โบคุ่ม
21.06.20 2 : 2 ดึง
กรอยแธร์ ฟูร์ธ กรอยแธร์ ฟูร์ธ
L
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
28.06.20 2 : 0 แพ้
โบคุ่ม โบคุ่ม
9 กรอยแธร์ ฟูร์ธ กรอยแธร์ ฟูร์ธ 34 11 11 12 46:45 1 44 D
เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน
09.06.20 1 : 1 ดึง
กรอยแธร์ ฟูร์ธ กรอยแธร์ ฟูร์ธ
W
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
13.06.20 0 : 1 ชนะ
กรอยแธร์ ฟูร์ธ กรอยแธร์ ฟูร์ธ
D
กรอยแธร์ ฟูร์ธ กรอยแธร์ ฟูร์ธ
16.06.20 0 : 0 ดึง
เอฟซี เฮย์เด็นฮีม เอฟซี เฮย์เด็นฮีม
D
โบคุ่ม โบคุ่ม
21.06.20 2 : 2 ดึง
กรอยแธร์ ฟูร์ธ กรอยแธร์ ฟูร์ธ
L
กรอยแธร์ ฟูร์ธ กรอยแธร์ ฟูร์ธ
28.06.20 1 : 2 แพ้
คาร์ลรูเฮอ คาร์ลรูเฮอ
10 แซนด์เฮาเซ่น แซนด์เฮาเซ่น 34 10 13 11 43:45 -2 43 W
กรอยแธร์ ฟูร์ธ กรอยแธร์ ฟูร์ธ
05.06.20 1 : 2 ชนะ
แซนด์เฮาเซ่น แซนด์เฮาเซ่น
D
แซนด์เฮาเซ่น แซนด์เฮาเซ่น
12.06.20 0 : 0 ดึง
ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล
L
สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท
17.06.20 5 : 1 แพ้
แซนด์เฮาเซ่น แซนด์เฮาเซ่น
L
แซนด์เฮาเซ่น แซนด์เฮาเซ่น
21.06.20 0 : 1 แพ้
เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน
W
ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์ ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์
28.06.20 1 : 5 ชนะ
แซนด์เฮาเซ่น แซนด์เฮาเซ่น
11 โฮลสเตน เคล โฮลสเตน เคล 34 11 10 13 53:56 -3 43 D
ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์ ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์
08.06.20 3 : 3 ดึง
โฮลสเตน เคล โฮลสเตน เคล
L
โฮลสเตน เคล โฮลสเตน เคล
13.06.20 1 : 2 แพ้
เวเฮน เวเฮน
W
โฮลสเตน เคล โฮลสเตน เคล
18.06.20 2 : 0 ชนะ
เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน
L
ออสนาบรัค ออสนาบรัค
21.06.20 4 : 1 แพ้
โฮลสเตน เคล โฮลสเตน เคล
D
โฮลสเตน เคล โฮลสเตน เคล
28.06.20 1 : 1 ดึง
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
12 ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก 34 11 10 13 50:56 -6 43 W
ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก
06.06.20 3 : 0 ชนะ
เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท
L
เอฟซี เฮย์เด็นฮีม เอฟซี เฮย์เด็นฮีม
13.06.20 4 : 1 แพ้
ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก
W
ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก
17.06.20 2 : 1 ชนะ
คาร์ลรูเฮอ คาร์ลรูเฮอ
D
เอฟเซ ซังต์ เพาลี เอฟเซ ซังต์ เพาลี
21.06.20 1 : 1 ดึง
ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก
L
ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก
28.06.20 1 : 2 แพ้
เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ
13 ออสนาบรัค ออสนาบรัค 34 9 13 12 46:48 -2 40 D
สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท
07.06.20 0 : 0 ดึง
ออสนาบรัค ออสนาบรัค
L
ออสนาบรัค ออสนาบรัค
13.06.20 0 : 2 แพ้
โบคุ่ม โบคุ่ม
D
ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์ ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์
16.06.20 1 : 1 ดึง
ออสนาบรัค ออสนาบรัค
W
ออสนาบรัค ออสนาบรัค
21.06.20 4 : 1 ชนะ
โฮลสเตน เคล โฮลสเตน เคล
D
เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน
28.06.20 2 : 2 ดึง
ออสนาบรัค ออสนาบรัค
14 เอฟเซ ซังต์ เพาลี เอฟเซ ซังต์ เพาลี 34 9 12 13 41:50 -9 39 L
โบคุ่ม โบคุ่ม
05.06.20 2 : 0 แพ้
เอฟเซ ซังต์ เพาลี เอฟเซ ซังต์ เพาลี
W
เอฟเซ ซังต์ เพาลี เอฟเซ ซังต์ เพาลี
14.06.20 2 : 1 ชนะ
เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ
L
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
17.06.20 4 : 0 แพ้
เอฟเซ ซังต์ เพาลี เอฟเซ ซังต์ เพาลี
D
เอฟเซ ซังต์ เพาลี เอฟเซ ซังต์ เพาลี
21.06.20 1 : 1 ดึง
ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก
L
เวเฮน เวเฮน
28.06.20 5 : 3 แพ้
เอฟเซ ซังต์ เพาลี เอฟเซ ซังต์ เพาลี
15 คาร์ลรูเฮอ คาร์ลรูเฮอ 34 8 13 13 45:56 -11 37 L
เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ เอฟซี แอร์ทซเกย์บิร์เก่อะ เอาเอ่อะ
07.06.20 1 : 0 แพ้
คาร์ลรูเฮอ คาร์ลรูเฮอ
W
คาร์ลรูเฮอ คาร์ลรูเฮอ
14.06.20 2 : 1 ชนะ
สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท
L
ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก ยาน์ เรย์เก่นซ์บรูก
17.06.20 2 : 1 แพ้
คาร์ลรูเฮอ คาร์ลรูเฮอ
D
คาร์ลรูเฮอ คาร์ลรูเฮอ
21.06.20 3 : 3 ดึง
ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล
W
กรอยแธร์ ฟูร์ธ กรอยแธร์ ฟูร์ธ
28.06.20 1 : 2 ชนะ
คาร์ลรูเฮอ คาร์ลรูเฮอ
16 เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก 34 8 13 13 45:58 -13 37 W
เวเฮน เวเฮน
16.06.20 0 : 6 ชนะ
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
L
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
21.06.20 0 : 6 แพ้
สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท
D
โฮลสเตน เคล โฮลสเตน เคล
28.06.20 1 : 1 ดึง
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
W
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
07.07.20 2 : 0 ชนะ
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
L
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
11.07.20 3 : 1 แพ้
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
17 เวเฮน เวเฮน 34 9 7 18 45:65 -20 34 L
เวเฮน เวเฮน
06.06.20 2 : 3 แพ้
เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน
W
โฮลสเตน เคล โฮลสเตน เคล
13.06.20 1 : 2 ชนะ
เวเฮน เวเฮน
L
เวเฮน เวเฮน
16.06.20 0 : 6 แพ้
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
L
เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท เอสวี ดาร์มสตัด เอททีนไนน์ตี้เอท
21.06.20 3 : 1 แพ้
เวเฮน เวเฮน
W
เวเฮน เวเฮน
28.06.20 5 : 3 ชนะ
เอฟเซ ซังต์ เพาลี เอฟเซ ซังต์ เพาลี
18 เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน 34 8 8 18 32:58 -26 32 L
เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน
12.06.20 0 : 1 แพ้
ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์ ฮัมบูร์ก เอสเฟาท์
L
ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล ดีเอสซี อาร์มิเนีย บีเลเฟล
15.06.20 4 : 0 แพ้
เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน
L
โฮลสเตน เคล โฮลสเตน เคล
18.06.20 2 : 0 แพ้
เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน
W
แซนด์เฮาเซ่น แซนด์เฮาเซ่น
21.06.20 0 : 1 ชนะ
เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน
D
เอสจี ไดนาโม เดรสเดน เอสจี ไดนาโม เดรสเดน
28.06.20 2 : 2 ดึง
ออสนาบรัค ออสนาบรัค
Promotion
Promotion Playoffs
Relegation Playoffs
Relegation
แสดงมากขึ้น