ลิก้า 3
เยอรมนี

ลิก้า 3

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
3rd Liga
1 1860 มิวนิค 1860 มิวนิค 7 4 2 1 14:7 7 14 W
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
03.10.20 1 : 2 ชนะ
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
W
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
10.10.20 4 : 1 ชนะ
VfB Lubeck VfB Lubeck
D
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
17.10.20 1 : 1 ดึง
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
L
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
21.10.20 1 : 2 แพ้
1. Saarbrucken 1. Saarbrucken
W
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
26.10.20 0 : 2 ชนะ
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
ฮัลเลสเชอร์
2 ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค 7 4 2 1 14:8 6 14 D
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
04.10.20 0 : 0 ดึง
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
W
เฟรล์ เฟรล์
10.10.20 2 : 3 ชนะ
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
D
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
17.10.20 1 : 1 ดึง
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
W
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
20.10.20 1 : 2 ชนะ
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
W
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
24.10.20 5 : 1 ชนะ
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
3 1. Saarbrucken 1. Saarbrucken 6 4 1 1 12:5 7 13 W
1. Saarbrucken 1. Saarbrucken
26.09.20 2 : 0 ชนะ
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
W
1. Saarbrucken 1. Saarbrucken
04.10.20 4 : 0 ชนะ
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
W
1. Saarbrucken 1. Saarbrucken
18.10.20 2 : 1 ชนะ
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
W
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
21.10.20 1 : 2 ชนะ
1. Saarbrucken 1. Saarbrucken
L
1. Saarbrucken 1. Saarbrucken
25.10.20 1 : 2 แพ้
เฟรล์ เฟรล์
ดุ๊ยส์บวร์ก
4 เฟรล์ เฟรล์ 7 4 1 2 13:8 5 13 W
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
03.10.20 1 : 2 ชนะ
เฟรล์ เฟรล์
L
เฟรล์ เฟรล์
10.10.20 2 : 3 แพ้
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
L
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
17.10.20 2 : 1 แพ้
เฟรล์ เฟรล์
W
เฟรล์ เฟรล์
20.10.20 3 : 1 ชนะ
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
W
1. Saarbrucken 1. Saarbrucken
25.10.20 1 : 2 ชนะ
เฟรล์ เฟรล์
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
5 เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์ 7 4 1 2 8:6 2 13 L
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
03.10.20 0 : 1 แพ้
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
L
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
11.10.20 2 : 0 แพ้
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
W
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
17.10.20 2 : 1 ชนะ
เฟรล์ เฟรล์
D
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
21.10.20 1 : 1 ดึง
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
W
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
24.10.20 1 : 0 ชนะ
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
SV Turkgucu Ataspor
6 วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์ 8 4 1 3 11:13 -2 13 W
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
11.10.20 2 : 0 ชนะ
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
W
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
18.10.20 0 : 1 ชนะ
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
W
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
21.10.20 3 : 2 ชนะ
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
L
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
24.10.20 5 : 1 แพ้
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
L
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
30.10.20 0 : 2 แพ้
VfB Lubeck VfB Lubeck
ดุ๊ยส์บวร์ก
7 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น 7 3 3 1 10:4 6 12 D
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
05.10.20 2 : 2 ดึง
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
D
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
10.10.20 0 : 0 ดึง
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
L
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
17.10.20 0 : 1 แพ้
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
W
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
20.10.20 0 : 4 ชนะ
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
W
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
24.10.20 1 : 2 ชนะ
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
ไบเอิร์นมิวนิก II
8 เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ 6 3 1 2 9:7 2 10 D
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
26.09.20 1 : 1 ดึง
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
L
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
03.10.20 1 : 2 แพ้
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
W
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
12.10.20 0 : 2 ชนะ
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
L
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
17.10.20 1 : 2 แพ้
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
W
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
20.10.20 1 : 2 ชนะ
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
เฟรล์
9 ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน 7 3 1 3 5:7 -2 10 L
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
02.10.20 3 : 0 แพ้
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
W
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
10.10.20 1 : 0 ชนะ
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
W
VfB Lubeck VfB Lubeck
17.10.20 0 : 1 ชนะ
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
L
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
20.10.20 1 : 2 แพ้
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
L
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
24.10.20 1 : 0 แพ้
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
เม็พเพ่น
10 SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor 6 2 3 1 13:11 2 9 W
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
27.09.20 3 : 0 ชนะ
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
D
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
03.10.20 4 : 4 ดึง
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
D
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
10.10.20 0 : 0 ดึง
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
L
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
16.10.20 2 : 0 แพ้
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
W
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
20.10.20 4 : 3 ชนะ
VfB Lubeck VfB Lubeck
เอฟซี อินโกลซทัดท์
11 ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II 7 2 3 2 10:9 1 9 W
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
02.10.20 3 : 0 ชนะ
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
D
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
10.10.20 1 : 1 ดึง
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
D
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
17.10.20 0 : 0 ดึง
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
L
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
21.10.20 3 : 2 แพ้
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
W
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
25.10.20 2 : 0 ชนะ
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
12 ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์ 6 3 0 3 9:11 -2 9 L
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
26.09.20 0 : 2 แพ้
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
L
1. Saarbrucken 1. Saarbrucken
04.10.20 4 : 0 แพ้
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
L
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
12.10.20 0 : 2 แพ้
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
W
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
21.10.20 4 : 1 ชนะ
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
W
VfB Lubeck VfB Lubeck
24.10.20 2 : 3 ชนะ
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
1860 มิวนิค
13 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 7 3 0 4 6:8 -2 9 W
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
03.10.20 0 : 1 ชนะ
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
W
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
11.10.20 2 : 1 ชนะ
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
L
1. Saarbrucken 1. Saarbrucken
18.10.20 2 : 1 แพ้
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
L
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
21.10.20 0 : 1 แพ้
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
L
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
26.10.20 0 : 2 แพ้
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
เฟรล์
14 เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน 7 2 2 3 6:10 -4 8 D
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
04.10.20 0 : 0 ดึง
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
D
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
10.10.20 1 : 1 ดึง
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
W
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
17.10.20 1 : 2 ชนะ
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
L
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
20.10.20 0 : 4 แพ้
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
W
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
24.10.20 0 : 2 ชนะ
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
1. Saarbrucken
15 Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim 7 1 4 2 10:12 -2 7 D
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
03.10.20 4 : 4 ดึง
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
D
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
10.10.20 1 : 1 ดึง
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
W
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
17.10.20 0 : 1 ชนะ
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
L
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
20.10.20 1 : 2 แพ้
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
L
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
25.10.20 2 : 0 แพ้
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
มักเดเบิร์ก
16 เม็พเพ่น เม็พเพ่น 7 2 0 5 9:14 -5 6 L
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
03.10.20 1 : 2 แพ้
เฟรล์ เฟรล์
L
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
11.10.20 2 : 1 แพ้
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
L
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
18.10.20 0 : 1 แพ้
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
L
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
21.10.20 4 : 1 แพ้
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
W
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
24.10.20 3 : 2 ชนะ
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ดินาโม เดรสเดน
17 ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก 5 1 2 2 4:7 -3 5 L
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
19.09.20 3 : 1 แพ้
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
D
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
26.09.20 1 : 1 ดึง
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
D
VfB Lubeck VfB Lubeck
03.10.20 1 : 1 ดึง
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
W
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
21.10.20 0 : 1 ชนะ
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
L
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
24.10.20 0 : 2 แพ้
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
1. Saarbrucken
18 VfB Lubeck VfB Lubeck 8 1 2 5 10:15 -5 5 L
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
10.10.20 4 : 1 แพ้
VfB Lubeck VfB Lubeck
L
VfB Lubeck VfB Lubeck
17.10.20 0 : 1 แพ้
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
L
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
20.10.20 4 : 3 แพ้
VfB Lubeck VfB Lubeck
L
VfB Lubeck VfB Lubeck
24.10.20 2 : 3 แพ้
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
W
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
30.10.20 0 : 2 ชนะ
VfB Lubeck VfB Lubeck
เออร์ดิงเกิน
19 ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น 7 0 4 3 6:11 -5 4 D
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
05.10.20 2 : 2 ดึง
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
D
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
10.10.20 1 : 1 ดึง
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
D
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
17.10.20 0 : 0 ดึง
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
D
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
21.10.20 1 : 1 ดึง
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
L
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
24.10.20 3 : 2 แพ้
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ฮันซ่า รอสต๊อค
20 มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก 7 1 1 5 5:11 -6 4 L
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
03.10.20 0 : 2 แพ้
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
L
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
10.10.20 1 : 0 แพ้
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
W
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
16.10.20 2 : 0 ชนะ
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
L
เฟรล์ เฟรล์
20.10.20 3 : 1 แพ้
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
L
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
24.10.20 1 : 2 แพ้
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
Waldhof Mannheim
Promotion
Promotion Playoff
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น