ลิก้า 3
เยอรมนี

ลิก้า 3

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
3rd Liga
1 ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II 38 19 8 11 76:60 16 65 D
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
20.06.20 2 : 2 ดึง
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
W
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
24.06.20 2 : 1 ชนะ
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
W
คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
27.06.20 1 : 2 ชนะ
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
D
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
01.07.20 2 : 2 ดึง
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
L
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
04.07.20 1 : 0 แพ้
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
2 เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส 38 19 7 12 71:60 11 64 W
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
19.06.20 3 : 0 ชนะ
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
W
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
23.06.20 1 : 2 ชนะ
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
W
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
27.06.20 3 : 1 ชนะ
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
L
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
01.07.20 5 : 1 แพ้
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
D
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
04.07.20 2 : 2 ดึง
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
3 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ 38 18 10 10 64:53 11 64 W
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์
20.06.20 1 : 0 ชนะ
Preussen Munster Preussen Munster
W
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
23.06.20 1 : 2 ชนะ
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์
L
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
27.06.20 3 : 2 แพ้
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์
W
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์
01.07.20 3 : 2 ชนะ
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
L
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
04.07.20 4 : 3 แพ้
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์
4 เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์ 38 17 12 9 61:40 21 63 W
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
21.06.20 0 : 3 ชนะ
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
W
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
24.06.20 2 : 0 ชนะ
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
W
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
28.06.20 0 : 2 ชนะ
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
L
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
01.07.20 0 : 2 แพ้
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
W
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
04.07.20 0 : 2 ชนะ
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
5 ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก 38 17 11 10 68:48 20 62 D
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
20.06.20 0 : 0 ดึง
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
L
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
23.06.20 1 : 0 แพ้
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
D
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
27.06.20 2 : 2 ดึง
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
D
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
01.07.20 2 : 2 ดึง
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
W
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
04.07.20 4 : 0 ชนะ
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
6 ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค 38 17 8 13 54:43 11 59 D
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
20.06.20 0 : 0 ดึง
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
D
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
23.06.20 1 : 1 ดึง
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
L
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
27.06.20 3 : 1 แพ้
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
W
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
01.07.20 1 : 0 ชนะ
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
L
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
04.07.20 4 : 2 แพ้
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
7 เม็พเพ่น เม็พเพ่น 38 16 10 12 69:57 12 58 W
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
21.06.20 3 : 0 ชนะ
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
W
ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
24.06.20 1 : 2 ชนะ
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
L
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
28.06.20 0 : 2 แพ้
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
W
Preussen Munster Preussen Munster
01.07.20 0 : 3 ชนะ
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
W
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
04.07.20 4 : 3 ชนะ
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์
8 1860 มิวนิค 1860 มิวนิค 38 16 10 12 63:54 9 58 W
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
21.06.20 2 : 1 ชนะ
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
L
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
24.06.20 2 : 1 แพ้
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
W
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
27.06.20 3 : 0 ชนะ
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
W
ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
01.07.20 2 : 4 ชนะ
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
L
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
04.07.20 0 : 2 แพ้
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
9 Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim 38 13 17 8 52:47 5 56 W
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
20.06.20 3 : 2 ชนะ
ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
L
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
24.06.20 2 : 0 แพ้
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
D
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
27.06.20 0 : 0 ดึง
Preussen Munster Preussen Munster
L
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์
01.07.20 3 : 2 แพ้
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
D
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
04.07.20 0 : 0 ดึง
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
10 ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น 38 14 13 11 59:54 5 55 W
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
20.06.20 4 : 0 ชนะ
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
D
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
23.06.20 1 : 1 ดึง
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
W
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
27.06.20 3 : 0 ชนะ
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
D
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
01.07.20 1 : 1 ดึง
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
W
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
04.07.20 1 : 0 ชนะ
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
11 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 38 12 15 11 50:53 -3 51 L
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
21.06.20 3 : 0 แพ้
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
D
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
24.06.20 0 : 0 ดึง
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
L
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
27.06.20 3 : 0 แพ้
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
D
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
01.07.20 2 : 2 ดึง
คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
L
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
04.07.20 4 : 0 แพ้
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
12 วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์ 38 14 9 15 65:71 -6 51 W
คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
20.06.20 2 : 3 ชนะ
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
W
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
23.06.20 1 : 0 ชนะ
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
L
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
27.06.20 3 : 0 แพ้
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
W
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
01.07.20 5 : 1 ชนะ
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
D
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
04.07.20 1 : 1 ดึง
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
13 เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน 38 12 12 14 40:54 -14 48 L
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
20.06.20 4 : 0 แพ้
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
L
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
23.06.20 1 : 2 แพ้
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
D
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
26.06.20 1 : 1 ดึง
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
L
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
01.07.20 1 : 0 แพ้
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
D
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
04.07.20 1 : 1 ดึง
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
14 มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก 38 10 17 11 49:42 7 47 D
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
20.06.20 2 : 2 ดึง
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
D
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
24.06.20 0 : 0 ดึง
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
L
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
28.06.20 0 : 1 แพ้
ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
W
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
01.07.20 0 : 2 ชนะ
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
D
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
04.07.20 2 : 2 ดึง
Preussen Munster Preussen Munster
15 ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์ 38 12 10 16 64:66 -2 46 L
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
21.06.20 2 : 1 แพ้
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
W
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
24.06.20 5 : 3 ชนะ
คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
D
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
27.06.20 2 : 2 ดึง
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
D
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
01.07.20 1 : 1 ดึง
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
D
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
04.07.20 2 : 2 ดึง
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
16 เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ 38 11 11 16 56:61 -5 44 L
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
21.06.20 0 : 3 แพ้
เอฟซี อินโกลซทัดท์ เอฟซี อินโกลซทัดท์
L
Preussen Munster Preussen Munster
24.06.20 2 : 1 แพ้
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
W
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
27.06.20 3 : 2 ชนะ
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์
W
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
01.07.20 2 : 1 ชนะ
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
D
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
04.07.20 0 : 0 ดึง
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
17 เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์ 38 11 11 16 54:60 -6 44 L
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
19.06.20 3 : 0 แพ้
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
L
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
23.06.20 1 : 2 แพ้
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์
D
เออร์ดิงเกิน เออร์ดิงเกิน
26.06.20 1 : 1 ดึง
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
L
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
01.07.20 2 : 1 แพ้
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
W
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
04.07.20 4 : 2 ชนะ
ฮันซ่า รอสต๊อค ฮันซ่า รอสต๊อค
18 Preussen Munster Preussen Munster 38 9 13 16 49:62 -13 40 L
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์
20.06.20 1 : 0 แพ้
Preussen Munster Preussen Munster
W
Preussen Munster Preussen Munster
24.06.20 2 : 1 ชนะ
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์ เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
D
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
27.06.20 0 : 0 ดึง
Preussen Munster Preussen Munster
L
Preussen Munster Preussen Munster
01.07.20 0 : 3 แพ้
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
D
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
04.07.20 2 : 2 ดึง
Preussen Munster Preussen Munster
19 ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค 38 8 8 22 33:67 -34 32 L
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
20.06.20 3 : 2 แพ้
ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
L
ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
24.06.20 1 : 2 แพ้
เม็พเพ่น เม็พเพ่น
W
มักเดเบิร์ก มักเดเบิร์ก
28.06.20 0 : 1 ชนะ
ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
L
ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
01.07.20 2 : 4 แพ้
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
L
คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
04.07.20 1 : 0 แพ้
ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
20 คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า 38 5 8 25 40:85 -45 23 L
คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
20.06.20 2 : 3 แพ้
วิคตอเรีย โคโลญจน์ วิคตอเรีย โคโลญจน์
L
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
24.06.20 5 : 3 แพ้
คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
L
คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
27.06.20 1 : 2 แพ้
ไบเอิร์นมิวนิก II ไบเอิร์นมิวนิก II
D
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
01.07.20 2 : 2 ดึง
คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
W
คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
04.07.20 1 : 0 ชนะ
ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
Promotion
Promotion Playoffs
Relegation
แสดงมากขึ้น