A-Jun-BL West
เยอรมนี

A-Jun-BL West

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
West
1 โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19 โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19 3 3 0 0 14:2 12 9 W
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19 พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19
20.09.20 0 : 5 ชนะ
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19 โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19
W
Schalke 04 U19 Schalke 04 U19
18.10.20 2 : 3 ชนะ
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19 โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19
W
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19 โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19
24.10.20 6 : 0 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19
วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19
2 โบคุม U19 โบคุม U19 3 3 0 0 8:0 8 9 W
โบคุม U19 โบคุม U19
19.09.20 4 : 0 ชนะ
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19
W
วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19 วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19
27.09.20 0 : 2 ชนะ
โบคุม U19 โบคุม U19
W
โบคุม U19 โบคุม U19
17.10.20 2 : 0 ชนะ
Fortuna Koln U19 Fortuna Koln U19
Alemannia Aachen U19
3 Schalke 04 U19 Schalke 04 U19 4 3 0 1 9:4 5 9 W
Schalke 04 U19 Schalke 04 U19
20.09.20 1 : 0 ชนะ
1 Cologne U19 1 Cologne U19
W
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
27.09.20 1 : 2 ชนะ
Schalke 04 U19 Schalke 04 U19
L
Schalke 04 U19 Schalke 04 U19
18.10.20 2 : 3 แพ้
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19 โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19
W
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19
24.10.20 0 : 4 ชนะ
Schalke 04 U19 Schalke 04 U19
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19
4 1 Cologne U19 1 Cologne U19 3 2 0 1 8:2 6 6 L
Schalke 04 U19 Schalke 04 U19
20.09.20 1 : 0 แพ้
1 Cologne U19 1 Cologne U19
W
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
17.10.20 1 : 3 ชนะ
1 Cologne U19 1 Cologne U19
W
1 Cologne U19 1 Cologne U19
23.10.20 5 : 0 ชนะ
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค U19
5 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19 3 2 0 1 6:6 2 6 W
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19
19.09.20 2 : 3 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19
W
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19
27.09.20 2 : 1 ชนะ
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
L
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19
18.10.20 3 : 1 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19
6 พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19 พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19 4 2 0 2 6:7 -1 6 L
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19 พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19
20.09.20 0 : 5 แพ้
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19 โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19
L
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19
27.09.20 2 : 1 แพ้
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19 พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19
W
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19 พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19
18.10.20 2 : 0 ชนะ
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19
W
Fortuna Koln U19 Fortuna Koln U19
25.10.20 0 : 3 ชนะ
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19 พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19
Schalke 04 U19
7 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19 3 2 0 1 3:5 -2 6 W
Fortuna Koln U19 Fortuna Koln U19
20.09.20 0 : 1 ชนะ
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19
W
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19
27.09.20 2 : 1 ชนะ
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19 พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19
L
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19
24.10.20 0 : 4 แพ้
Schalke 04 U19 Schalke 04 U19
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19
8 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19 4 2 0 2 4:7 -3 6 L
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19
20.09.20 0 : 1 แพ้
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค U19 โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค U19
W
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19
26.09.20 0 : 1 ชนะ
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19
W
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19
18.10.20 3 : 1 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19
L
1 Cologne U19 1 Cologne U19
23.10.20 5 : 0 แพ้
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19
9 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19 3 1 1 1 6:3 3 4 D
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
20.09.20 2 : 2 ดึง
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19
L
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19
26.09.20 0 : 1 แพ้
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19
W
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19
10.10.20 4 : 0 ชนะ
วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19 วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19
10 Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19 1 1 0 0 2:1 1 3 W
Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19
04.10.20 2 : 1 ชนะ
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
Fortuna Koln U19
11 โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค U19 โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค U19 2 1 0 1 1:1 1 3 W
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน U19
20.09.20 0 : 1 ชนะ
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค U19 โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค U19
L
วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19 วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19
17.10.20 1 : 0 แพ้
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค U19 โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค U19
1 Cologne U19
12 Wuppertaler U19 Wuppertaler U19 4 1 0 3 4:7 -3 3 L
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
27.09.20 1 : 2 แพ้
Schalke 04 U19 Schalke 04 U19
L
Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19
04.10.20 2 : 1 แพ้
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
L
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19
18.10.20 2 : 0 แพ้
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
W
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
24.10.20 2 : 1 ชนะ
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19
13 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19 3 1 0 2 4:9 -5 3 L
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19
19.09.20 2 : 3 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19
W
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19
18.10.20 2 : 0 ชนะ
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
L
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19 โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ U19
24.10.20 6 : 0 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เอสเซน U19
Fortuna Koln U19
14 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19 3 1 0 2 2:7 -5 3 L
โบคุม U19 โบคุม U19
19.09.20 4 : 0 แพ้
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19
W
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19
27.09.20 2 : 1 ชนะ
Fortuna Koln U19 Fortuna Koln U19
L
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19 พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19
18.10.20 2 : 0 แพ้
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19
ดุ๊ยส์บวร์ก
15 วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19 วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19 3 1 0 2 1:6 -5 3 L
วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19 วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19
27.09.20 0 : 2 แพ้
โบคุม U19 โบคุม U19
L
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19
10.10.20 4 : 0 แพ้
วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19 วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19
W
วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19 วิคตอเรีย โคโลญจน์ U19
17.10.20 1 : 0 ชนะ
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค U19 โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค U19
Wuppertaler U19
16 ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก 4 0 1 3 5:9 -4 1 D
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
20.09.20 2 : 2 ดึง
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ U19
L
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน U19
27.09.20 2 : 1 แพ้
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
L
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
17.10.20 1 : 3 แพ้
1 Cologne U19 1 Cologne U19
L
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
24.10.20 2 : 1 แพ้
ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19
17 Fortuna Koln U19 Fortuna Koln U19 4 0 0 4 1:8 -7 0 L
Fortuna Koln U19 Fortuna Koln U19
20.09.20 0 : 1 แพ้
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ U19
L
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 U19
27.09.20 2 : 1 แพ้
Fortuna Koln U19 Fortuna Koln U19
L
โบคุม U19 โบคุม U19
17.10.20 2 : 0 แพ้
Fortuna Koln U19 Fortuna Koln U19
L
Fortuna Koln U19 Fortuna Koln U19
25.10.20 0 : 3 แพ้
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19 พรอยเซ่น มึนสเตอร์ U19
Alemannia Aachen U19
Playoffs
Relegation
แสดงมากขึ้น

ตารางเวลา

แสดงมากขึ้น