บุนเดสลิก้า
เยอรมนี

บุนเดสลิก้า

เลือกฤดูกาล:
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Bundesliga
1 RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig 4 3 1 0 10:2 8 10 W
RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig
20.09.20 3 : 1 ชนะ
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
D
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน
26.09.20 1 : 1 ดึง
RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig
W
RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig
03.10.20 4 : 0 ชนะ
ชัลเคอ 04 ชัลเคอ 04
W
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
17.10.20 0 : 2 ชนะ
RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig
แฮร์ทา เบเอ็สเซ
2 ไบเอิร์นมิวนิก ไบเอิร์นมิวนิก 4 3 0 1 17:8 9 9 W
ไบเอิร์นมิวนิก ไบเอิร์นมิวนิก
18.09.20 8 : 0 ชนะ
ชัลเคอ 04 ชัลเคอ 04
L
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์
27.09.20 4 : 1 แพ้
ไบเอิร์นมิวนิก ไบเอิร์นมิวนิก
W
ไบเอิร์นมิวนิก ไบเอิร์นมิวนิก
04.10.20 4 : 3 ชนะ
แฮร์ทา เบเอ็สเซ แฮร์ทา เบเอ็สเซ
W
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
17.10.20 1 : 4 ชนะ
ไบเอิร์นมิวนิก ไบเอิร์นมิวนิก
Eintracht Frankfurt
3 โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ 4 3 0 1 8:2 6 9 W
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์
19.09.20 3 : 0 ชนะ
Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach
L
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
26.09.20 2 : 0 แพ้
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์
W
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์
03.10.20 4 : 0 ชนะ
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
W
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์
17.10.20 0 : 1 ชนะ
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์
ชัลเคอ 04
4 Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt 4 2 2 0 7:4 3 8 D
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
19.09.20 1 : 1 ดึง
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
W
แฮร์ทา เบเอ็สเซ แฮร์ทา เบเอ็สเซ
25.09.20 1 : 3 ชนะ
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
W
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
03.10.20 2 : 1 ชนะ
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์
D
แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์ แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์
18.10.20 1 : 1 ดึง
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
ไบเอิร์นมิวนิก
5 เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท 4 2 1 1 9:5 4 7 L
เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท
19.09.20 2 : 3 แพ้
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
W
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
26.09.20 1 : 4 ชนะ
เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท
D
เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท
03.10.20 1 : 1 ดึง
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน
W
แฮร์ทา เบเอ็สเซ แฮร์ทา เบเอ็สเซ
17.10.20 0 : 2 ชนะ
เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท
แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์
6 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 4 2 1 1 5:3 2 7 W
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
19.09.20 1 : 3 ชนะ
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
W
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
26.09.20 2 : 0 ชนะ
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์
D
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
04.10.20 0 : 0 ดึง
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
L
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
17.10.20 0 : 2 แพ้
RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน
7 แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน 4 2 1 1 6:6 -1 7 L
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
19.09.20 1 : 4 แพ้
แฮร์ทา เบเอ็สเซ แฮร์ทา เบเอ็สเซ
W
ชัลเคอ 04 ชัลเคอ 04
26.09.20 1 : 3 ชนะ
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
W
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
03.10.20 1 : 0 ชนะ
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
D
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
17.10.20 1 : 1 ดึง
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์
8 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 4 2 0 2 8:6 2 6 W
แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์ แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์
19.09.20 2 : 3 ชนะ
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์
W
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์
27.09.20 4 : 1 ชนะ
ไบเอิร์นมิวนิก ไบเอิร์นมิวนิก
L
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
03.10.20 2 : 1 แพ้
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์
L
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์
17.10.20 0 : 1 แพ้
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์
แวร์เดอร์เบรเมิน
9 ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน 4 1 3 0 3:2 1 6 D
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
20.09.20 0 : 0 ดึง
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน
D
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน
26.09.20 1 : 1 ดึง
RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig
D
เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท
03.10.20 1 : 1 ดึง
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน
W
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
17.10.20 0 : 1 ชนะ
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน
เอาก์สบวร์ก
10 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 4 1 2 1 7:5 2 5 L
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
19.09.20 1 : 3 แพ้
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
D
Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach
26.09.20 1 : 1 ดึง
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
W
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
02.10.20 4 : 0 ชนะ
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
D
ชัลเคอ 04 ชัลเคอ 04
18.10.20 1 : 1 ดึง
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ไฟร์บวร์ก
11 Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach 4 1 2 1 5:6 -1 5 L
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์
19.09.20 3 : 0 แพ้
Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach
D
Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach
26.09.20 1 : 1 ดึง
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
W
แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์ แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์
03.10.20 1 : 3 ชนะ
Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach
D
Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach
17.10.20 1 : 1 ดึง
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
ไมนซ์ 05
12 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 4 1 2 1 5:8 -3 5 W
เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท
19.09.20 2 : 3 ชนะ
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
D
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
27.09.20 1 : 1 ดึง
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
L
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์
03.10.20 4 : 0 แพ้
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
D
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
17.10.20 1 : 1 ดึง
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
13 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 4 0 4 0 2:2 0 4 D
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
20.09.20 0 : 0 ดึง
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน
D
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
27.09.20 1 : 1 ดึง
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
D
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
04.10.20 0 : 0 ดึง
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
D
Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach
17.10.20 1 : 1 ดึง
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
14 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 4 1 1 2 3:6 -3 4 D
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
19.09.20 1 : 1 ดึง
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
W
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
26.09.20 1 : 0 ชนะ
แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์ แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์
L
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
03.10.20 1 : 0 แพ้
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
L
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
17.10.20 1 : 4 แพ้
ไบเอิร์นมิวนิก ไบเอิร์นมิวนิก
โวล์ฟสบวร์ก
15 แฮร์ทา เบเอ็สเซ แฮร์ทา เบเอ็สเซ 4 1 0 3 8:10 -2 3 W
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
19.09.20 1 : 4 ชนะ
แฮร์ทา เบเอ็สเซ แฮร์ทา เบเอ็สเซ
L
แฮร์ทา เบเอ็สเซ แฮร์ทา เบเอ็สเซ
25.09.20 1 : 3 แพ้
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
L
ไบเอิร์นมิวนิก ไบเอิร์นมิวนิก
04.10.20 4 : 3 แพ้
แฮร์ทา เบเอ็สเซ แฮร์ทา เบเอ็สเซ
L
แฮร์ทา เบเอ็สเซ แฮร์ทา เบเอ็สเซ
17.10.20 0 : 2 แพ้
เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท
RasenBallsport Leipzig
16 แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์ แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์ 4 0 1 3 4:8 -4 1 L
แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์ แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์
19.09.20 2 : 3 แพ้
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์
L
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
26.09.20 1 : 0 แพ้
แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์ แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์
L
แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์ แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์
03.10.20 1 : 3 แพ้
Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach
D
แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์ แอร์สเทอ เอ็ฟเซ เคิลน์
18.10.20 1 : 1 ดึง
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท
17 ชัลเคอ 04 ชัลเคอ 04 4 0 1 3 2:16 -14 1 L
ไบเอิร์นมิวนิก ไบเอิร์นมิวนิก
18.09.20 8 : 0 แพ้
ชัลเคอ 04 ชัลเคอ 04
L
ชัลเคอ 04 ชัลเคอ 04
26.09.20 1 : 3 แพ้
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
L
RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig
03.10.20 4 : 0 แพ้
ชัลเคอ 04 ชัลเคอ 04
D
ชัลเคอ 04 ชัลเคอ 04
18.10.20 1 : 1 ดึง
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์
18 ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05 4 0 0 4 2:12 -10 0 L
RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig
20.09.20 3 : 1 แพ้
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
L
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
26.09.20 1 : 4 แพ้
เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท เฟาเอ็ฟเบ ชตุทท์การ์ท
L
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
02.10.20 4 : 0 แพ้
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
L
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
17.10.20 0 : 1 แพ้
ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน
Borussia Monchengladbach
Champions League
Europa League
Conference League Qualification
Relegation Playoffs
Relegation