โอเบอร์ลิก้า แฮมเบิร์ก
เยอรมนี

โอเบอร์ลิก้า แฮมเบิร์ก

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Oberliga Hamburg
1 วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน 4 4 0 0 15:8 7 12 W
วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน
18.09.20 5 : 2 ชนะ
Meiendorfer SV Meiendorfer SV
W
วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน
02.10.20 2 : 1 ชนะ
Hamburg Eimsbutteler BC Hamburg Eimsbutteler BC
W
Union Tornesch Union Tornesch
11.10.20 2 : 4 ชนะ
วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน
W
วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน
16.10.20 4 : 3 ชนะ
VFL Lohbrugge VFL Lohbrugge
L
HSV Barmbek-Uhlenhorst HSV Barmbek-Uhlenhorst
20.10.20 1 : 0 แพ้
วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน
ดัสเซนดอร์ฟ
2 Hamm United Hamm United 5 3 1 1 12:7 5 10 W
Hamm United Hamm United
18.09.20 2 : 0 ชนะ
Rugenbergen Rugenbergen
D
Curslack-Neuengamme Curslack-Neuengamme
26.09.20 2 : 2 ดึง
Hamm United Hamm United
W
Hamm United Hamm United
02.10.20 4 : 1 ชนะ
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
W
Meiendorfer SV Meiendorfer SV
10.10.20 2 : 4 ชนะ
Hamm United Hamm United
L
Hamm United Hamm United
16.10.20 0 : 2 แพ้
HSV Barmbek-Uhlenhorst HSV Barmbek-Uhlenhorst
Hamburg Eimsbutteler BC
3 HSV Barmbek-Uhlenhorst HSV Barmbek-Uhlenhorst 4 3 0 1 11:5 6 9 L
Suderelbe Suderelbe
19.09.20 3 : 2 แพ้
HSV Barmbek-Uhlenhorst HSV Barmbek-Uhlenhorst
W
TuS Osdorf TuS Osdorf
02.10.20 2 : 3 ชนะ
HSV Barmbek-Uhlenhorst HSV Barmbek-Uhlenhorst
W
HSV Barmbek-Uhlenhorst HSV Barmbek-Uhlenhorst
11.10.20 4 : 0 ชนะ
Victoria Hamburg Victoria Hamburg
W
Hamm United Hamm United
16.10.20 0 : 2 ชนะ
HSV Barmbek-Uhlenhorst HSV Barmbek-Uhlenhorst
W
HSV Barmbek-Uhlenhorst HSV Barmbek-Uhlenhorst
20.10.20 1 : 0 ชนะ
วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III
4 Victoria Hamburg Victoria Hamburg 5 3 0 2 12:8 4 9 L
Victoria Hamburg Victoria Hamburg
18.09.20 0 : 3 แพ้
Curslack-Neuengamme Curslack-Neuengamme
W
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
27.09.20 0 : 2 ชนะ
Victoria Hamburg Victoria Hamburg
W
Victoria Hamburg Victoria Hamburg
02.10.20 8 : 1 ชนะ
Meiendorfer SV Meiendorfer SV
L
HSV Barmbek-Uhlenhorst HSV Barmbek-Uhlenhorst
11.10.20 4 : 0 แพ้
Victoria Hamburg Victoria Hamburg
W
Victoria Hamburg Victoria Hamburg
16.10.20 2 : 0 ชนะ
Hamburg Eimsbutteler BC Hamburg Eimsbutteler BC
Union Tornesch
5 Buchholz 08 Buchholz 08 4 2 2 0 7:2 5 8 D
Buchholz 08 Buchholz 08
20.09.20 0 : 0 ดึง
Hamburg Eimsbutteler BC Hamburg Eimsbutteler BC
W
Union Tornesch Union Tornesch
27.09.20 1 : 5 ชนะ
Buchholz 08 Buchholz 08
W
Buchholz 08 Buchholz 08
04.10.20 1 : 0 ชนะ
VFL Lohbrugge VFL Lohbrugge
D
ดัสเซนดอร์ฟ ดัสเซนดอร์ฟ
10.10.20 1 : 1 ดึง
Buchholz 08 Buchholz 08
L
Bramfelder Bramfelder
17.10.20 3 : 2 แพ้
Buchholz 08 Buchholz 08
Suderelbe
6 ดัสเซนดอร์ฟ ดัสเซนดอร์ฟ 4 2 2 0 5:3 2 8 W
ดัสเซนดอร์ฟ ดัสเซนดอร์ฟ
19.09.20 2 : 1 ชนะ
Union Tornesch Union Tornesch
W
VFL Lohbrugge VFL Lohbrugge
27.09.20 0 : 1 ชนะ
ดัสเซนดอร์ฟ ดัสเซนดอร์ฟ
D
Bramfelder Bramfelder
02.10.20 1 : 1 ดึง
ดัสเซนดอร์ฟ ดัสเซนดอร์ฟ
D
ดัสเซนดอร์ฟ ดัสเซนดอร์ฟ
10.10.20 1 : 1 ดึง
Buchholz 08 Buchholz 08
W
Suderelbe Suderelbe
17.10.20 1 : 7 ชนะ
ดัสเซนดอร์ฟ ดัสเซนดอร์ฟ
วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน
7 Curslack-Neuengamme Curslack-Neuengamme 3 2 1 0 9:4 5 7 W
Victoria Hamburg Victoria Hamburg
18.09.20 0 : 3 ชนะ
Curslack-Neuengamme Curslack-Neuengamme
D
Curslack-Neuengamme Curslack-Neuengamme
26.09.20 2 : 2 ดึง
Hamm United Hamm United
W
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III
02.10.20 2 : 4 ชนะ
Curslack-Neuengamme Curslack-Neuengamme
L
Paloma Paloma
18.10.20 3 : 1 แพ้
Curslack-Neuengamme Curslack-Neuengamme
Sasel
8 Suderelbe Suderelbe 4 2 1 1 9:6 3 7 W
Suderelbe Suderelbe
19.09.20 3 : 2 ชนะ
HSV Barmbek-Uhlenhorst HSV Barmbek-Uhlenhorst
D
Hamburg Eimsbutteler BC Hamburg Eimsbutteler BC
27.09.20 1 : 1 ดึง
Suderelbe Suderelbe
W
Suderelbe Suderelbe
03.10.20 5 : 2 ชนะ
Union Tornesch Union Tornesch
L
VFL Lohbrugge VFL Lohbrugge
10.10.20 1 : 0 แพ้
Suderelbe Suderelbe
L
Suderelbe Suderelbe
17.10.20 1 : 7 แพ้
ดัสเซนดอร์ฟ ดัสเซนดอร์ฟ
Buchholz 08
9 Paloma Paloma 3 2 0 1 10:2 8 6 W
Paloma Paloma
25.09.20 3 : 0 ชนะ
Bramfelder Bramfelder
W
Paloma Paloma
06.10.20 6 : 0 ชนะ
Sasel Sasel
L
Rugenbergen Rugenbergen
11.10.20 2 : 1 แพ้
Paloma Paloma
W
Paloma Paloma
18.10.20 3 : 1 ชนะ
Curslack-Neuengamme Curslack-Neuengamme
Niendorfer TSV
10 Rugenbergen Rugenbergen 3 2 0 1 9:6 3 6 L
Hamm United Hamm United
18.09.20 2 : 0 แพ้
Rugenbergen Rugenbergen
W
Rugenbergen Rugenbergen
27.09.20 7 : 3 ชนะ
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III
W
Rugenbergen Rugenbergen
11.10.20 2 : 1 ชนะ
Paloma Paloma
L
Sasel Sasel
18.10.20 4 : 2 แพ้
Rugenbergen Rugenbergen
Bramfelder
11 Niendorfer TSV Niendorfer TSV 4 2 0 2 7:7 -3 6 L
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
27.09.20 0 : 2 แพ้
Victoria Hamburg Victoria Hamburg
W
TuS Osdorf TuS Osdorf
29.09.20 0 : 2 ชนะ
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
L
Hamm United Hamm United
02.10.20 4 : 1 แพ้
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
W
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
11.10.20 4 : 1 ชนะ
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III
Paloma
12 Hamburg Eimsbutteler BC Hamburg Eimsbutteler BC 5 1 2 2 7:6 1 5 D
Buchholz 08 Buchholz 08
20.09.20 0 : 0 ดึง
Hamburg Eimsbutteler BC Hamburg Eimsbutteler BC
D
Hamburg Eimsbutteler BC Hamburg Eimsbutteler BC
27.09.20 1 : 1 ดึง
Suderelbe Suderelbe
L
วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน
02.10.20 2 : 1 แพ้
Hamburg Eimsbutteler BC Hamburg Eimsbutteler BC
W
Hamburg Eimsbutteler BC Hamburg Eimsbutteler BC
11.10.20 5 : 1 ชนะ
TuS Osdorf TuS Osdorf
L
Victoria Hamburg Victoria Hamburg
16.10.20 2 : 0 แพ้
Hamburg Eimsbutteler BC Hamburg Eimsbutteler BC
Hamm United
13 VFL Lohbrugge VFL Lohbrugge 5 1 1 3 5:7 -2 4 D
Bramfelder Bramfelder
18.09.20 1 : 1 ดึง
VFL Lohbrugge VFL Lohbrugge
L
VFL Lohbrugge VFL Lohbrugge
27.09.20 0 : 1 แพ้
ดัสเซนดอร์ฟ ดัสเซนดอร์ฟ
L
Buchholz 08 Buchholz 08
04.10.20 1 : 0 แพ้
VFL Lohbrugge VFL Lohbrugge
W
VFL Lohbrugge VFL Lohbrugge
10.10.20 1 : 0 ชนะ
Suderelbe Suderelbe
L
วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน
16.10.20 4 : 3 แพ้
VFL Lohbrugge VFL Lohbrugge
TuS Osdorf
14 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III 5 1 1 3 13:19 -6 4 D
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III
18.09.20 1 : 1 ดึง
Sasel Sasel
L
Rugenbergen Rugenbergen
27.09.20 7 : 3 แพ้
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III
L
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III
02.10.20 2 : 4 แพ้
Curslack-Neuengamme Curslack-Neuengamme
L
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
11.10.20 4 : 1 แพ้
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III
W
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III
16.10.20 6 : 3 ชนะ
Meiendorfer SV Meiendorfer SV
HSV Barmbek-Uhlenhorst
15 Bramfelder Bramfelder 4 0 3 1 3:6 -3 3 D
Bramfelder Bramfelder
18.09.20 1 : 1 ดึง
VFL Lohbrugge VFL Lohbrugge
L
Paloma Paloma
25.09.20 3 : 0 แพ้
Bramfelder Bramfelder
D
Bramfelder Bramfelder
02.10.20 1 : 1 ดึง
ดัสเซนดอร์ฟ ดัสเซนดอร์ฟ
D
Sasel Sasel
11.10.20 1 : 1 ดึง
Bramfelder Bramfelder
W
Bramfelder Bramfelder
17.10.20 3 : 2 ชนะ
Buchholz 08 Buchholz 08
Rugenbergen
16 TuS Osdorf TuS Osdorf 5 1 0 4 8:13 -5 3 L
Meiendorfer SV Meiendorfer SV
26.09.20 2 : 1 แพ้
TuS Osdorf TuS Osdorf
L
TuS Osdorf TuS Osdorf
29.09.20 0 : 2 แพ้
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
L
TuS Osdorf TuS Osdorf
02.10.20 2 : 3 แพ้
HSV Barmbek-Uhlenhorst HSV Barmbek-Uhlenhorst
L
Hamburg Eimsbutteler BC Hamburg Eimsbutteler BC
11.10.20 5 : 1 แพ้
TuS Osdorf TuS Osdorf
W
TuS Osdorf TuS Osdorf
16.10.20 4 : 1 ชนะ
Union Tornesch Union Tornesch
VFL Lohbrugge
17 Meiendorfer SV Meiendorfer SV 5 1 0 4 10:24 -14 3 L
วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน
18.09.20 5 : 2 แพ้
Meiendorfer SV Meiendorfer SV
W
Meiendorfer SV Meiendorfer SV
26.09.20 2 : 1 ชนะ
TuS Osdorf TuS Osdorf
L
Victoria Hamburg Victoria Hamburg
02.10.20 8 : 1 แพ้
Meiendorfer SV Meiendorfer SV
L
Meiendorfer SV Meiendorfer SV
10.10.20 2 : 4 แพ้
Hamm United Hamm United
L
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III
16.10.20 6 : 3 แพ้
Meiendorfer SV Meiendorfer SV
Paloma
18 Sasel Sasel 3 0 2 1 2:8 -6 2 D
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา III
18.09.20 1 : 1 ดึง
Sasel Sasel
L
Paloma Paloma
06.10.20 6 : 0 แพ้
Sasel Sasel
D
Sasel Sasel
11.10.20 1 : 1 ดึง
Bramfelder Bramfelder
W
Sasel Sasel
18.10.20 4 : 2 ชนะ
Rugenbergen Rugenbergen
Curslack-Neuengamme
19 Union Tornesch Union Tornesch 5 0 0 5 7:20 -13 0 L
ดัสเซนดอร์ฟ ดัสเซนดอร์ฟ
19.09.20 2 : 1 แพ้
Union Tornesch Union Tornesch
L
Union Tornesch Union Tornesch
27.09.20 1 : 5 แพ้
Buchholz 08 Buchholz 08
L
Suderelbe Suderelbe
03.10.20 5 : 2 แพ้
Union Tornesch Union Tornesch
L
Union Tornesch Union Tornesch
11.10.20 2 : 4 แพ้
วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน วันเบเกอร์ ทีเอสวี คอนคอร์เดีย เอททีนเอทตี้วัน
L
TuS Osdorf TuS Osdorf
16.10.20 4 : 1 แพ้
Union Tornesch Union Tornesch
Victoria Hamburg
Promotion round
Relegation round
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น