โอเบอร์ลิก้า เวสต์ฟาเลน
เยอรมนี

โอเบอร์ลิก้า เวสต์ฟาเลน

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Oberliga Westfalen
1 Gutersloh 2000 Gutersloh 2000 8 7 1 0 15:3 12 22 W
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
24.09.20 1 : 2 ชนะ
Gutersloh 2000 Gutersloh 2000
W
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
30.09.20 0 : 1 ชนะ
Gutersloh 2000 Gutersloh 2000
W
Gutersloh 2000 Gutersloh 2000
04.10.20 2 : 0 ชนะ
Schermbeck Schermbeck
W
Hammer SpVg Hammer SpVg
11.10.20 1 : 2 ชนะ
Gutersloh 2000 Gutersloh 2000
D
Gutersloh 2000 Gutersloh 2000
18.10.20 1 : 1 ดึง
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
TuS Haltern
2 Holzwickeder Holzwickeder 6 6 0 0 20:4 16 18 W
Holzwickeder Holzwickeder
20.09.20 4 : 1 ชนะ
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
W
TuS Haltern TuS Haltern
24.09.20 0 : 4 ชนะ
Holzwickeder Holzwickeder
W
Holzwickeder Holzwickeder
27.09.20 3 : 0 ชนะ
TSV Victoria Clarholz TSV Victoria Clarholz
W
Holzwickeder Holzwickeder
04.10.20 4 : 0 ชนะ
TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck
W
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
11.10.20 2 : 3 ชนะ
Holzwickeder Holzwickeder
TuS Ennepetal
3 Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern 8 5 3 0 21:10 11 18 D
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
27.09.20 1 : 1 ดึง
Schermbeck Schermbeck
W
Hammer SpVg Hammer SpVg
01.10.20 1 : 2 ชนะ
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
W
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
04.10.20 1 : 0 ชนะ
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
W
TuS Haltern TuS Haltern
11.10.20 0 : 5 ชนะ
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
D
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
14.10.20 3 : 3 ดึง
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
TuS Erndtebruck
4 TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel 7 6 0 1 19:10 9 18 W
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
24.09.20 0 : 2 ชนะ
TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel
W
TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel
27.09.20 2 : 1 ชนะ
TuS Haltern TuS Haltern
W
TSV Victoria Clarholz TSV Victoria Clarholz
01.10.20 0 : 2 ชนะ
TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel
W
TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck
11.10.20 1 : 4 ชนะ
TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel
L
TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel
18.10.20 2 : 3 แพ้
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
Westfalia Herne
5 1. Kaan-Marienborn 1. Kaan-Marienborn 7 5 1 1 27:7 20 16 W
1. Kaan-Marienborn 1. Kaan-Marienborn
20.09.20 8 : 1 ชนะ
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
W
ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund
24.09.20 0 : 3 ชนะ
1. Kaan-Marienborn 1. Kaan-Marienborn
W
1. Kaan-Marienborn 1. Kaan-Marienborn
04.10.20 6 : 1 ชนะ
Hammer SpVg Hammer SpVg
L
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
11.10.20 2 : 0 แพ้
1. Kaan-Marienborn 1. Kaan-Marienborn
W
1. Kaan-Marienborn 1. Kaan-Marienborn
18.10.20 5 : 0 ชนะ
TuS Haltern TuS Haltern
TuS Erndtebruck
6 RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen 8 5 0 3 18:11 7 15 W
TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck
01.10.20 0 : 2 ชนะ
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
W
Westfalia Herne Westfalia Herne
04.10.20 0 : 2 ชนะ
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
L
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
08.10.20 1 : 0 แพ้
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
L
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
11.10.20 2 : 3 แพ้
Holzwickeder Holzwickeder
W
TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel
18.10.20 2 : 3 ชนะ
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
SpVgg Vreden 1921
7 ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund 8 5 0 3 18:16 2 15 L
ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund
24.09.20 0 : 3 แพ้
1. Kaan-Marienborn 1. Kaan-Marienborn
W
ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund
01.10.20 4 : 2 ชนะ
SG Finnentrop-Bamenohl SG Finnentrop-Bamenohl
W
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II
04.10.20 0 : 1 ชนะ
ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund
W
ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund
11.10.20 3 : 2 ชนะ
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
W
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
18.10.20 0 : 3 ชนะ
ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund
Westfalia Herne
8 SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921 8 4 2 2 19:12 7 14 D
Schermbeck Schermbeck
24.09.20 2 : 2 ดึง
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
W
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
27.09.20 2 : 1 ชนะ
Hammer SpVg Hammer SpVg
D
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
01.10.20 1 : 1 ดึง
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
W
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
04.10.20 3 : 0 ชนะ
TuS Haltern TuS Haltern
W
TSV Victoria Clarholz TSV Victoria Clarholz
11.10.20 1 : 3 ชนะ
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
TuS Erndtebruck
9 Wattenscheid 09 Wattenscheid 09 9 4 2 3 14:10 4 14 W
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II
27.09.20 0 : 1 ชนะ
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
W
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
01.10.20 3 : 1 ชนะ
Westfalia Herne Westfalia Herne
W
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
04.10.20 4 : 1 ชนะ
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
L
ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund
11.10.20 3 : 2 แพ้
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
L
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
18.10.20 0 : 1 แพ้
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
Sportfreunde Siegen
10 พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II 9 4 0 5 14:15 -1 12 L
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II
27.09.20 0 : 1 แพ้
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
W
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
01.10.20 0 : 1 ชนะ
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II
L
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II
04.10.20 0 : 1 แพ้
ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund
L
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
11.10.20 3 : 2 แพ้
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II
W
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II
18.10.20 5 : 1 ชนะ
Schermbeck Schermbeck
Hammer SpVg
11 TuS Ennepetal TuS Ennepetal 7 3 2 2 18:14 4 11 D
TuS Ennepetal TuS Ennepetal
20.09.20 2 : 2 ดึง
Schermbeck Schermbeck
W
Hammer SpVg Hammer SpVg
24.09.20 1 : 5 ชนะ
TuS Ennepetal TuS Ennepetal
W
TuS Ennepetal TuS Ennepetal
27.09.20 2 : 1 ชนะ
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
L
TuS Haltern TuS Haltern
01.10.20 2 : 1 แพ้
TuS Ennepetal TuS Ennepetal
L
TuS Ennepetal TuS Ennepetal
04.10.20 2 : 3 แพ้
TSV Victoria Clarholz TSV Victoria Clarholz
Holzwickeder
12 Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen 9 3 2 4 8:11 -3 11 D
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
01.10.20 1 : 1 ดึง
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
L
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
04.10.20 1 : 0 แพ้
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
W
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
08.10.20 1 : 0 ชนะ
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
W
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
11.10.20 2 : 0 ชนะ
1. Kaan-Marienborn 1. Kaan-Marienborn
D
Gutersloh 2000 Gutersloh 2000
18.10.20 1 : 1 ดึง
Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
SG Finnentrop-Bamenohl
13 TuS Haltern TuS Haltern 8 3 0 5 8:22 -14 9 L
TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel
27.09.20 2 : 1 แพ้
TuS Haltern TuS Haltern
W
TuS Haltern TuS Haltern
01.10.20 2 : 1 ชนะ
TuS Ennepetal TuS Ennepetal
L
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
04.10.20 3 : 0 แพ้
TuS Haltern TuS Haltern
L
TuS Haltern TuS Haltern
11.10.20 0 : 5 แพ้
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
L
1. Kaan-Marienborn 1. Kaan-Marienborn
18.10.20 5 : 0 แพ้
TuS Haltern TuS Haltern
Gutersloh 2000
14 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II 8 2 2 4 18:22 -4 8 L
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
30.09.20 0 : 1 แพ้
Gutersloh 2000 Gutersloh 2000
L
SG Finnentrop-Bamenohl SG Finnentrop-Bamenohl
04.10.20 5 : 4 แพ้
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
W
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
11.10.20 3 : 2 ชนะ
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II
D
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
14.10.20 3 : 3 ดึง
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
W
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
18.10.20 0 : 1 ชนะ
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
Eintracht Rheine
15 Eintracht Rheine Eintracht Rheine 9 2 1 6 13:25 -12 7 D
SG Finnentrop-Bamenohl SG Finnentrop-Bamenohl
27.09.20 2 : 2 ดึง
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
L
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
01.10.20 0 : 1 แพ้
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II
L
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
04.10.20 4 : 1 แพ้
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
W
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
11.10.20 4 : 0 ชนะ
Westfalia Herne Westfalia Herne
L
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
18.10.20 0 : 3 แพ้
ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
16 SG Finnentrop-Bamenohl SG Finnentrop-Bamenohl 8 1 3 4 10:15 -5 6 L
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
24.09.20 1 : 0 แพ้
SG Finnentrop-Bamenohl SG Finnentrop-Bamenohl
D
SG Finnentrop-Bamenohl SG Finnentrop-Bamenohl
27.09.20 2 : 2 ดึง
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
L
ASC 09 Dortmund ASC 09 Dortmund
01.10.20 4 : 2 แพ้
SG Finnentrop-Bamenohl SG Finnentrop-Bamenohl
W
SG Finnentrop-Bamenohl SG Finnentrop-Bamenohl
04.10.20 5 : 4 ชนะ
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
D
Schermbeck Schermbeck
11.10.20 1 : 1 ดึง
SG Finnentrop-Bamenohl SG Finnentrop-Bamenohl
Sportfreunde Siegen
17 TSV Victoria Clarholz TSV Victoria Clarholz 7 2 0 5 9:17 -8 6 L
TSV Victoria Clarholz TSV Victoria Clarholz
24.09.20 1 : 4 แพ้
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
L
Holzwickeder Holzwickeder
27.09.20 3 : 0 แพ้
TSV Victoria Clarholz TSV Victoria Clarholz
L
TSV Victoria Clarholz TSV Victoria Clarholz
01.10.20 0 : 2 แพ้
TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel
W
TuS Ennepetal TuS Ennepetal
04.10.20 2 : 3 ชนะ
TSV Victoria Clarholz TSV Victoria Clarholz
L
TSV Victoria Clarholz TSV Victoria Clarholz
11.10.20 1 : 3 แพ้
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
Gutersloh 2000
18 TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck 7 2 0 5 5:14 -9 6 W
TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck
20.09.20 2 : 1 ชนะ
TSV Victoria Clarholz TSV Victoria Clarholz
W
Westfalia Herne Westfalia Herne
27.09.20 1 : 2 ชนะ
TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck
L
TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck
01.10.20 0 : 2 แพ้
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
L
Holzwickeder Holzwickeder
04.10.20 4 : 0 แพ้
TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck
L
TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck
11.10.20 1 : 4 แพ้
TSG Sprockhovel TSG Sprockhovel
SpVgg Vreden 1921
19 Schermbeck Schermbeck 6 0 4 2 7:13 -6 4 D
Schermbeck Schermbeck
24.09.20 2 : 2 ดึง
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
D
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
27.09.20 1 : 1 ดึง
Schermbeck Schermbeck
L
Gutersloh 2000 Gutersloh 2000
04.10.20 2 : 0 แพ้
Schermbeck Schermbeck
D
Schermbeck Schermbeck
11.10.20 1 : 1 ดึง
SG Finnentrop-Bamenohl SG Finnentrop-Bamenohl
L
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II
18.10.20 5 : 1 แพ้
Schermbeck Schermbeck
Eintracht Rheine
20 Westfalia Herne Westfalia Herne 7 0 1 6 4:17 -13 1 L
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II
24.09.20 3 : 1 แพ้
Westfalia Herne Westfalia Herne
L
Westfalia Herne Westfalia Herne
27.09.20 1 : 2 แพ้
TuS Erndtebruck TuS Erndtebruck
L
Wattenscheid 09 Wattenscheid 09
01.10.20 3 : 1 แพ้
Westfalia Herne Westfalia Herne
L
Westfalia Herne Westfalia Herne
04.10.20 0 : 2 แพ้
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
L
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
11.10.20 4 : 0 แพ้
Westfalia Herne Westfalia Herne
ASC 09 Dortmund
21 Hammer SpVg Hammer SpVg 8 0 0 8 8:25 -17 0 L
Hammer SpVg Hammer SpVg
24.09.20 1 : 5 แพ้
TuS Ennepetal TuS Ennepetal
L
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
27.09.20 2 : 1 แพ้
Hammer SpVg Hammer SpVg
L
Hammer SpVg Hammer SpVg
01.10.20 1 : 2 แพ้
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
L
1. Kaan-Marienborn 1. Kaan-Marienborn
04.10.20 6 : 1 แพ้
Hammer SpVg Hammer SpVg
L
Hammer SpVg Hammer SpVg
11.10.20 1 : 2 แพ้
Gutersloh 2000 Gutersloh 2000
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ II
Promotion
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น