รีเจียนาลลิก้า นอร์ธ
เยอรมนี

รีเจียนาลลิก้า นอร์ธ

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
North
1 ETSV Weiche ETSV Weiche 7 6 0 1 14:4 10 18 W
ETSV Weiche ETSV Weiche
23.09.20 1 : 0 ชนะ
SV Drochtersen-Assel SV Drochtersen-Assel
W
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
26.09.20 0 : 1 ชนะ
ETSV Weiche ETSV Weiche
L
ETSV Weiche ETSV Weiche
02.10.20 1 : 2 แพ้
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II
W
ETSV Weiche ETSV Weiche
10.10.20 3 : 1 ชนะ
โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
W
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
18.10.20 1 : 2 ชนะ
ETSV Weiche ETSV Weiche
Altonaer von 1893
2 Teutonia 05 Ottensen Teutonia 05 Ottensen 7 5 1 1 15:7 8 16 W
โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
27.09.20 0 : 1 ชนะ
Teutonia 05 Ottensen Teutonia 05 Ottensen
W
Teutonia 05 Ottensen Teutonia 05 Ottensen
04.10.20 4 : 0 ชนะ
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
W
Altonaer von 1893 Altonaer von 1893
07.10.20 1 : 4 ชนะ
Teutonia 05 Ottensen Teutonia 05 Ottensen
L
Teutonia 05 Ottensen Teutonia 05 Ottensen
11.10.20 0 : 3 แพ้
ซังต์ เพาลี II ซังต์ เพาลี II
L
Teutonia 05 Ottensen Teutonia 05 Ottensen
18.10.20 1 : 2 แพ้
Eintracht Norderstedt 03 Eintracht Norderstedt 03
Heider SV
3 Eintracht Norderstedt 03 Eintracht Norderstedt 03 7 4 1 2 12:7 5 13 W
Eintracht Norderstedt 03 Eintracht Norderstedt 03
23.09.20 3 : 2 ชนะ
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II
W
Eintracht Norderstedt 03 Eintracht Norderstedt 03
04.10.20 3 : 0 ชนะ
โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
D
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
07.10.20 1 : 1 ดึง
Eintracht Norderstedt 03 Eintracht Norderstedt 03
W
Eintracht Norderstedt 03 Eintracht Norderstedt 03
11.10.20 1 : 0 ชนะ
Altonaer von 1893 Altonaer von 1893
W
Teutonia 05 Ottensen Teutonia 05 Ottensen
18.10.20 1 : 2 ชนะ
Eintracht Norderstedt 03 Eintracht Norderstedt 03
ซังต์ เพาลี II
4 SV Drochtersen-Assel SV Drochtersen-Assel 7 4 0 3 11:5 6 12 L
ETSV Weiche ETSV Weiche
23.09.20 1 : 0 แพ้
SV Drochtersen-Assel SV Drochtersen-Assel
L
ซังต์ เพาลี II ซังต์ เพาลี II
27.09.20 2 : 1 แพ้
SV Drochtersen-Assel SV Drochtersen-Assel
W
SV Drochtersen-Assel SV Drochtersen-Assel
02.10.20 3 : 0 ชนะ
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
W
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II
06.10.20 0 : 2 ชนะ
SV Drochtersen-Assel SV Drochtersen-Assel
L
โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
18.10.20 3 : 1 แพ้
SV Drochtersen-Assel SV Drochtersen-Assel
Luneburger Hansa
5 Luneburger Hansa Luneburger Hansa 7 3 3 1 9:7 2 12 W
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
27.09.20 1 : 0 ชนะ
Altonaer von 1893 Altonaer von 1893
L
Teutonia 05 Ottensen Teutonia 05 Ottensen
04.10.20 4 : 0 แพ้
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
D
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
07.10.20 1 : 1 ดึง
Eintracht Norderstedt 03 Eintracht Norderstedt 03
D
Heider SV Heider SV
10.10.20 0 : 0 ดึง
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
L
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
18.10.20 1 : 2 แพ้
ETSV Weiche ETSV Weiche
SV Drochtersen-Assel
6 Phonix Lubeck Phonix Lubeck 8 4 0 4 9:10 -1 12 W
Heider SV Heider SV
23.09.20 0 : 3 ชนะ
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
L
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
26.09.20 0 : 1 แพ้
ETSV Weiche ETSV Weiche
L
SV Drochtersen-Assel SV Drochtersen-Assel
02.10.20 3 : 0 แพ้
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
W
ซังต์ เพาลี II ซังต์ เพาลี II
07.10.20 0 : 3 ชนะ
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
W
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
10.10.20 1 : 0 ชนะ
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II
โฮลสไตน์ คีล II
7 ซังต์ เพาลี II ซังต์ เพาลี II 8 4 0 4 11:14 -3 12 W
ซังต์ เพาลี II ซังต์ เพาลี II
27.09.20 2 : 1 ชนะ
SV Drochtersen-Assel SV Drochtersen-Assel
W
Altonaer von 1893 Altonaer von 1893
04.10.20 1 : 2 ชนะ
ซังต์ เพาลี II ซังต์ เพาลี II
L
ซังต์ เพาลี II ซังต์ เพาลี II
07.10.20 0 : 3 แพ้
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
W
Teutonia 05 Ottensen Teutonia 05 Ottensen
11.10.20 0 : 3 ชนะ
ซังต์ เพาลี II ซังต์ เพาลี II
D
ซังต์ เพาลี II ซังต์ เพาลี II
19.10.20 1 : 1 ดึง
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II
Eintracht Norderstedt 03
8 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II 8 3 2 3 15:10 5 11 W
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II
27.09.20 7 : 0 ชนะ
Heider SV Heider SV
W
ETSV Weiche ETSV Weiche
02.10.20 1 : 2 ชนะ
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II
L
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II
06.10.20 0 : 2 แพ้
SV Drochtersen-Assel SV Drochtersen-Assel
L
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
10.10.20 1 : 0 แพ้
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II
D
ซังต์ เพาลี II ซังต์ เพาลี II
19.10.20 1 : 1 ดึง
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II
โฮลสไตน์ คีล II
9 โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II 7 2 0 5 5:13 -8 6 L
โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
27.09.20 0 : 1 แพ้
Teutonia 05 Ottensen Teutonia 05 Ottensen
L
Eintracht Norderstedt 03 Eintracht Norderstedt 03
04.10.20 3 : 0 แพ้
โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
W
โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
07.10.20 2 : 1 ชนะ
Heider SV Heider SV
L
ETSV Weiche ETSV Weiche
10.10.20 3 : 1 แพ้
โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
W
โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
18.10.20 3 : 1 ชนะ
SV Drochtersen-Assel SV Drochtersen-Assel
Phonix Lubeck
10 Altonaer von 1893 Altonaer von 1893 7 1 0 6 5:12 -7 3 W
Altonaer von 1893 Altonaer von 1893
23.09.20 2 : 1 ชนะ
โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
L
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
27.09.20 1 : 0 แพ้
Altonaer von 1893 Altonaer von 1893
L
Altonaer von 1893 Altonaer von 1893
04.10.20 1 : 2 แพ้
ซังต์ เพาลี II ซังต์ เพาลี II
L
Altonaer von 1893 Altonaer von 1893
07.10.20 1 : 4 แพ้
Teutonia 05 Ottensen Teutonia 05 Ottensen
L
Eintracht Norderstedt 03 Eintracht Norderstedt 03
11.10.20 1 : 0 แพ้
Altonaer von 1893 Altonaer von 1893
ETSV Weiche
11 Heider SV Heider SV 7 0 1 6 2:19 -17 1 L
SV Drochtersen-Assel SV Drochtersen-Assel
20.09.20 3 : 0 แพ้
Heider SV Heider SV
L
Heider SV Heider SV
23.09.20 0 : 3 แพ้
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
L
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา II
27.09.20 7 : 0 แพ้
Heider SV Heider SV
L
โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
07.10.20 2 : 1 แพ้
Heider SV Heider SV
D
Heider SV Heider SV
10.10.20 0 : 0 ดึง
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
Teutonia 05 Ottensen
Promotion round
Relegation round
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
South
1 Havelse Havelse 8 5 2 1 19:6 13 17 W
Havelse Havelse
27.09.20 3 : 0 ชนะ
เยดเดโลห์ เยดเดโลห์
L
BSV Schwarz-Weiß Rehden BSV Schwarz-Weiß Rehden
02.10.20 2 : 1 แพ้
Havelse Havelse
W
Havelse Havelse
07.10.20 3 : 1 ชนะ
โวล์ฟสบวร์ก II โวล์ฟสบวร์ก II
D
Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim
11.10.20 1 : 1 ดึง
Havelse Havelse
W
Havelse Havelse
16.10.20 2 : 0 ชนะ
ฮันโนเฟอร์ 96 II ฮันโนเฟอร์ 96 II
HSC Hannover
2 แวร์เดอร์เบรเมิน II แวร์เดอร์เบรเมิน II 5 4 1 0 7:1 6 13 W
BSV Schwarz-Weiß Rehden BSV Schwarz-Weiß Rehden
18.09.20 0 : 1 ชนะ
แวร์เดอร์เบรเมิน II แวร์เดอร์เบรเมิน II
W
แวร์เดอร์เบรเมิน II แวร์เดอร์เบรเมิน II
26.09.20 2 : 0 ชนะ
Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim
W
HSC Hannover HSC Hannover
03.10.20 0 : 1 ชนะ
แวร์เดอร์เบรเมิน II แวร์เดอร์เบรเมิน II
W
VfB Oldenburg VfB Oldenburg
11.10.20 1 : 3 ชนะ
แวร์เดอร์เบรเมิน II แวร์เดอร์เบรเมิน II
D
แวร์เดอร์เบรเมิน II แวร์เดอร์เบรเมิน II
17.10.20 2 : 2 ดึง
เยดเดโลห์ เยดเดโลห์
SV Atlas Delmenhorst
3 ฮันโนเฟอร์ 96 II ฮันโนเฟอร์ 96 II 9 4 1 4 14:16 -2 13 W
ฮันโนเฟอร์ 96 II ฮันโนเฟอร์ 96 II
26.09.20 3 : 2 ชนะ
Oberneuland Oberneuland
L
VfB Oldenburg VfB Oldenburg
04.10.20 4 : 1 แพ้
ฮันโนเฟอร์ 96 II ฮันโนเฟอร์ 96 II
L
ฮันโนเฟอร์ 96 II ฮันโนเฟอร์ 96 II
07.10.20 1 : 2 แพ้
เยดเดโลห์ เยดเดโลห์
W
โวล์ฟสบวร์ก II โวล์ฟสบวร์ก II
10.10.20 1 : 2 ชนะ
ฮันโนเฟอร์ 96 II ฮันโนเฟอร์ 96 II
L
Havelse Havelse
16.10.20 2 : 0 แพ้
ฮันโนเฟอร์ 96 II ฮันโนเฟอร์ 96 II
แวร์เดอร์เบรเมิน II
4 BSV Schwarz-Weiß Rehden BSV Schwarz-Weiß Rehden 6 3 2 1 10:6 4 11 D
SV Atlas Delmenhorst SV Atlas Delmenhorst
26.09.20 1 : 1 ดึง
BSV Schwarz-Weiß Rehden BSV Schwarz-Weiß Rehden
W
BSV Schwarz-Weiß Rehden BSV Schwarz-Weiß Rehden
02.10.20 2 : 1 ชนะ
Havelse Havelse
W
BSV Schwarz-Weiß Rehden BSV Schwarz-Weiß Rehden
07.10.20 2 : 0 ชนะ
Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim
W
HSC Hannover HSC Hannover
11.10.20 1 : 3 ชนะ
BSV Schwarz-Weiß Rehden BSV Schwarz-Weiß Rehden
W
BSV Schwarz-Weiß Rehden BSV Schwarz-Weiß Rehden
17.10.20 3 : 0 ชนะ
Oberneuland Oberneuland
โวล์ฟสบวร์ก II
5 VfB Oldenburg VfB Oldenburg 7 3 2 2 9:7 2 11 D
Havelse Havelse
20.09.20 1 : 1 ดึง
VfB Oldenburg VfB Oldenburg
D
VfB Oldenburg VfB Oldenburg
23.09.20 1 : 1 ดึง
เยดเดโลห์ เยดเดโลห์
L
โวล์ฟสบวร์ก II โวล์ฟสบวร์ก II
26.09.20 1 : 0 แพ้
VfB Oldenburg VfB Oldenburg
W
VfB Oldenburg VfB Oldenburg
04.10.20 4 : 1 ชนะ
ฮันโนเฟอร์ 96 II ฮันโนเฟอร์ 96 II
L
VfB Oldenburg VfB Oldenburg
11.10.20 1 : 3 แพ้
แวร์เดอร์เบรเมิน II แวร์เดอร์เบรเมิน II
BSV Schwarz-Weiß Rehden
6 เยดเดโลห์ เยดเดโลห์ 7 3 2 2 11:11 -1 11 D
VfB Oldenburg VfB Oldenburg
23.09.20 1 : 1 ดึง
เยดเดโลห์ เยดเดโลห์
L
Havelse Havelse
27.09.20 3 : 0 แพ้
เยดเดโลห์ เยดเดโลห์
W
เยดเดโลห์ เยดเดโลห์
03.10.20 2 : 1 ชนะ
โวล์ฟสบวร์ก II โวล์ฟสบวร์ก II
W
ฮันโนเฟอร์ 96 II ฮันโนเฟอร์ 96 II
07.10.20 1 : 2 ชนะ
เยดเดโลห์ เยดเดโลห์
D
แวร์เดอร์เบรเมิน II แวร์เดอร์เบรเมิน II
17.10.20 2 : 2 ดึง
เยดเดโลห์ เยดเดโลห์
SV Atlas Delmenhorst
7 โวล์ฟสบวร์ก II โวล์ฟสบวร์ก II 7 3 0 4 10:10 1 9 L
Oberneuland Oberneuland
23.09.20 1 : 0 แพ้
โวล์ฟสบวร์ก II โวล์ฟสบวร์ก II
W
โวล์ฟสบวร์ก II โวล์ฟสบวร์ก II
26.09.20 1 : 0 ชนะ
VfB Oldenburg VfB Oldenburg
L
เยดเดโลห์ เยดเดโลห์
03.10.20 2 : 1 แพ้
โวล์ฟสบวร์ก II โวล์ฟสบวร์ก II
L
Havelse Havelse
07.10.20 3 : 1 แพ้
โวล์ฟสบวร์ก II โวล์ฟสบวร์ก II
L
โวล์ฟสบวร์ก II โวล์ฟสบวร์ก II
10.10.20 1 : 2 แพ้
ฮันโนเฟอร์ 96 II ฮันโนเฟอร์ 96 II
BSV Schwarz-Weiß Rehden
8 Oberneuland Oberneuland 6 3 0 3 5:6 -1 9 W
เยดเดโลห์ เยดเดโลห์
19.09.20 0 : 1 ชนะ
Oberneuland Oberneuland
W
Oberneuland Oberneuland
23.09.20 1 : 0 ชนะ
โวล์ฟสบวร์ก II โวล์ฟสบวร์ก II
L
ฮันโนเฟอร์ 96 II ฮันโนเฟอร์ 96 II
26.09.20 3 : 2 แพ้
Oberneuland Oberneuland
W
Oberneuland Oberneuland
11.10.20 1 : 0 ชนะ
SV Atlas Delmenhorst SV Atlas Delmenhorst
L
BSV Schwarz-Weiß Rehden BSV Schwarz-Weiß Rehden
17.10.20 3 : 0 แพ้
Oberneuland Oberneuland
แวร์เดอร์เบรเมิน II
9 Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim 7 2 2 3 6:11 -5 8 L
แวร์เดอร์เบรเมิน II แวร์เดอร์เบรเมิน II
26.09.20 2 : 0 แพ้
Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim
W
Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim
04.10.20 3 : 2 ชนะ
SV Atlas Delmenhorst SV Atlas Delmenhorst
L
BSV Schwarz-Weiß Rehden BSV Schwarz-Weiß Rehden
07.10.20 2 : 0 แพ้
Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim
D
Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim
11.10.20 1 : 1 ดึง
Havelse Havelse
L
Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim
18.10.20 2 : 4 แพ้
HSC Hannover HSC Hannover
Oberneuland
10 HSC Hannover HSC Hannover 7 1 0 6 9:16 -7 3 L
HSC Hannover HSC Hannover
23.09.20 1 : 3 แพ้
ฮันโนเฟอร์ 96 II ฮันโนเฟอร์ 96 II
L
HSC Hannover HSC Hannover
03.10.20 0 : 1 แพ้
แวร์เดอร์เบรเมิน II แวร์เดอร์เบรเมิน II
W
SV Atlas Delmenhorst SV Atlas Delmenhorst
07.10.20 0 : 2 ชนะ
HSC Hannover HSC Hannover
L
HSC Hannover HSC Hannover
11.10.20 1 : 3 แพ้
BSV Schwarz-Weiß Rehden BSV Schwarz-Weiß Rehden
W
Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim
18.10.20 2 : 4 ชนะ
HSC Hannover HSC Hannover
Havelse
11 SV Atlas Delmenhorst SV Atlas Delmenhorst 7 0 2 5 5:15 -10 2 L
SV Atlas Delmenhorst SV Atlas Delmenhorst
23.09.20 1 : 6 แพ้
Havelse Havelse
D
SV Atlas Delmenhorst SV Atlas Delmenhorst
26.09.20 1 : 1 ดึง
BSV Schwarz-Weiß Rehden BSV Schwarz-Weiß Rehden
L
Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim
04.10.20 3 : 2 แพ้
SV Atlas Delmenhorst SV Atlas Delmenhorst
L
SV Atlas Delmenhorst SV Atlas Delmenhorst
07.10.20 0 : 2 แพ้
HSC Hannover HSC Hannover
L
Oberneuland Oberneuland
11.10.20 1 : 0 แพ้
SV Atlas Delmenhorst SV Atlas Delmenhorst
แวร์เดอร์เบรเมิน II
Promotion round
Relegation round
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น