รีเจียนาลลิก้า เวสต์
เยอรมนี

รีเจียนาลลิก้า เวสต์

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Regionalliga West
1 Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen 9 6 3 0 16:5 11 21 W
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
02.10.20 2 : 0 ชนะ
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
W
Bonner Bonner
06.10.20 0 : 1 ชนะ
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
D
Fortuna Koln Fortuna Koln
10.10.20 1 : 1 ดึง
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
W
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
17.10.20 1 : 0 ชนะ
Preussen Munster Preussen Munster
W
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
24.10.20 3 : 0 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
ชัลเคอ 04 II
2 โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II 8 6 2 0 20:6 14 20 D
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II
20.09.20 1 : 1 ดึง
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
W
Wiedenbruck 2000 Wiedenbruck 2000
23.09.20 1 : 4 ชนะ
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II
D
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II
27.09.20 1 : 1 ดึง
Bonner Bonner
W
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II
10.10.20 3 : 2 ชนะ
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
W
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II
17.10.20 6 : 0 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น
Fortuna Koln
3 Preussen Munster Preussen Munster 10 6 2 2 18:9 9 20 L
1. Köln II 1. Köln II
03.10.20 1 : 0 แพ้
Preussen Munster Preussen Munster
W
Preussen Munster Preussen Munster
10.10.20 4 : 1 ชนะ
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
L
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
17.10.20 1 : 0 แพ้
Preussen Munster Preussen Munster
W
Preussen Munster Preussen Munster
21.10.20 2 : 1 ชนะ
Wiedenbruck 2000 Wiedenbruck 2000
W
Bonner Bonner
24.10.20 1 : 2 ชนะ
Preussen Munster Preussen Munster
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II
4 Fortuna Koln Fortuna Koln 9 5 3 1 21:11 10 18 D
Fortuna Koln Fortuna Koln
26.09.20 1 : 1 ดึง
1. Köln II 1. Köln II
L
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
03.10.20 1 : 0 แพ้
Fortuna Koln Fortuna Koln
D
Fortuna Koln Fortuna Koln
10.10.20 1 : 1 ดึง
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
D
Wiedenbruck 2000 Wiedenbruck 2000
17.10.20 4 : 4 ดึง
Fortuna Koln Fortuna Koln
W
Fortuna Koln Fortuna Koln
21.10.20 4 : 1 ชนะ
Bonner Bonner
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II
5 1. Köln II 1. Köln II 10 4 4 2 14:10 4 16 W
1. Köln II 1. Köln II
03.10.20 1 : 0 ชนะ
Preussen Munster Preussen Munster
W
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
09.10.20 1 : 2 ชนะ
1. Köln II 1. Köln II
W
1. Köln II 1. Köln II
18.10.20 4 : 0 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
L
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
21.10.20 3 : 0 แพ้
1. Köln II 1. Köln II
W
1. Köln II 1. Köln II
24.10.20 3 : 1 ชนะ
โรดิงก์เฮาเซ่น โรดิงก์เฮาเซ่น
Bergisch Gladbach 09
6 ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II 11 4 4 3 11:7 4 16 L
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
06.10.20 0 : 1 แพ้
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
L
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
10.10.20 1 : 2 แพ้
Wuppertaler Wuppertaler
D
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
18.10.20 0 : 0 ดึง
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
W
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
21.10.20 3 : 0 ชนะ
1. Köln II 1. Köln II
D
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
24.10.20 0 : 0 ดึง
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
Rot-Weiss Essen
7 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II 8 4 3 1 17:4 13 15 D
1. Köln II 1. Köln II
23.09.20 0 : 0 ดึง
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
W
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
26.09.20 6 : 0 ชนะ
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
L
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
02.10.20 2 : 0 แพ้
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
D
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
10.10.20 1 : 1 ดึง
Wiedenbruck 2000 Wiedenbruck 2000
W
Bonner Bonner
17.10.20 0 : 2 ชนะ
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
Alemannia Aachen
8 โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II 9 4 2 3 17:12 5 14 W
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
26.09.20 5 : 1 ชนะ
Wuppertaler Wuppertaler
L
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
03.10.20 2 : 1 แพ้
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
W
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
06.10.20 0 : 1 ชนะ
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
L
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
09.10.20 1 : 2 แพ้
1. Köln II 1. Köln II
L
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
17.10.20 3 : 2 แพ้
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
Wiedenbruck 2000
9 Alemannia Aachen Alemannia Aachen 7 4 2 1 8:5 3 14 W
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
03.10.20 2 : 1 ชนะ
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
D
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
06.10.20 0 : 0 ดึง
Lippstadt 08 Lippstadt 08
W
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
10.10.20 2 : 1 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
D
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
18.10.20 0 : 0 ดึง
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
W
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
24.10.20 3 : 2 ชนะ
Bergisch Gladbach 09 Bergisch Gladbach 09
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
10 Wuppertaler Wuppertaler 9 3 3 3 12:15 -3 12 D
Wuppertaler Wuppertaler
23.09.20 1 : 1 ดึง
Preussen Munster Preussen Munster
L
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
26.09.20 5 : 1 แพ้
Wuppertaler Wuppertaler
W
Wuppertaler Wuppertaler
03.10.20 3 : 0 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
W
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
10.10.20 1 : 2 ชนะ
Wuppertaler Wuppertaler
D
Wuppertaler Wuppertaler
17.10.20 0 : 0 ดึง
โรดิงก์เฮาเซ่น โรดิงก์เฮาเซ่น
VfB Homberg
11 Wiedenbruck 2000 Wiedenbruck 2000 9 2 5 2 14:15 -1 11 D
Wiedenbruck 2000 Wiedenbruck 2000
02.10.20 0 : 0 ดึง
Lippstadt 08 Lippstadt 08
D
Wiedenbruck 2000 Wiedenbruck 2000
06.10.20 0 : 0 ดึง
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
D
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
10.10.20 1 : 1 ดึง
Wiedenbruck 2000 Wiedenbruck 2000
D
Wiedenbruck 2000 Wiedenbruck 2000
17.10.20 4 : 4 ดึง
Fortuna Koln Fortuna Koln
L
Preussen Munster Preussen Munster
21.10.20 2 : 1 แพ้
Wiedenbruck 2000 Wiedenbruck 2000
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
12 SV Straelen SV Straelen 9 2 4 3 10:13 -3 10 D
SV Straelen SV Straelen
23.09.20 1 : 1 ดึง
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
W
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
26.09.20 1 : 2 ชนะ
SV Straelen SV Straelen
D
SV Straelen SV Straelen
03.10.20 2 : 2 ดึง
โรดิงก์เฮาเซ่น โรดิงก์เฮาเซ่น
W
Bergisch Gladbach 09 Bergisch Gladbach 09
10.10.20 0 : 1 ชนะ
SV Straelen SV Straelen
D
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
17.10.20 1 : 1 ดึง
SV Straelen SV Straelen
Alemannia Aachen
13 โรดิงก์เฮาเซ่น โรดิงก์เฮาเซ่น 9 2 4 3 7:10 -3 10 W
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
23.09.20 0 : 2 ชนะ
โรดิงก์เฮาเซ่น โรดิงก์เฮาเซ่น
W
โรดิงก์เฮาเซ่น โรดิงก์เฮาเซ่น
26.09.20 1 : 0 ชนะ
Bergisch Gladbach 09 Bergisch Gladbach 09
D
SV Straelen SV Straelen
03.10.20 2 : 2 ดึง
โรดิงก์เฮาเซ่น โรดิงก์เฮาเซ่น
D
Wuppertaler Wuppertaler
17.10.20 0 : 0 ดึง
โรดิงก์เฮาเซ่น โรดิงก์เฮาเซ่น
L
1. Köln II 1. Köln II
24.10.20 3 : 1 แพ้
โรดิงก์เฮาเซ่น โรดิงก์เฮาเซ่น
VfB Homberg
14 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน 11 2 4 5 9:18 -9 10 L
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
10.10.20 2 : 1 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
W
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
14.10.20 2 : 3 ชนะ
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
L
1. Köln II 1. Köln II
18.10.20 4 : 0 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
W
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
21.10.20 3 : 1 ชนะ
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
L
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
24.10.20 3 : 0 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
Wiedenbruck 2000
15 Lippstadt 08 Lippstadt 08 9 1 6 2 8:10 -2 9 L
Lippstadt 08 Lippstadt 08
26.09.20 0 : 3 แพ้
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
D
Wiedenbruck 2000 Wiedenbruck 2000
02.10.20 0 : 0 ดึง
Lippstadt 08 Lippstadt 08
D
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
06.10.20 0 : 0 ดึง
Lippstadt 08 Lippstadt 08
L
Lippstadt 08 Lippstadt 08
10.10.20 0 : 1 แพ้
Bonner Bonner
D
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น
24.10.20 1 : 1 ดึง
Lippstadt 08 Lippstadt 08
Wegberg-Beeck
16 Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck 10 2 3 5 10:14 -4 9 L
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II
10.10.20 3 : 2 แพ้
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
L
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
14.10.20 2 : 3 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
D
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
17.10.20 1 : 1 ดึง
SV Straelen SV Straelen
D
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น
21.10.20 2 : 2 ดึง
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
W
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
25.10.20 1 : 0 ชนะ
VfB Homberg VfB Homberg
Lippstadt 08
17 Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte 10 2 3 5 11:23 -12 9 W
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
03.10.20 1 : 0 ชนะ
Fortuna Koln Fortuna Koln
L
Preussen Munster Preussen Munster
10.10.20 4 : 1 แพ้
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
W
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
17.10.20 3 : 2 ชนะ
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
L
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
21.10.20 3 : 1 แพ้
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
D
Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
24.10.20 0 : 0 ดึง
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
โรดิงก์เฮาเซ่น
18 Bonner Bonner 10 2 2 6 10:18 -8 8 L
Bonner Bonner
06.10.20 0 : 1 แพ้
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
W
Lippstadt 08 Lippstadt 08
10.10.20 0 : 1 ชนะ
Bonner Bonner
L
Bonner Bonner
17.10.20 0 : 2 แพ้
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
L
Fortuna Koln Fortuna Koln
21.10.20 4 : 1 แพ้
Bonner Bonner
L
Bonner Bonner
24.10.20 1 : 2 แพ้
Preussen Munster Preussen Munster
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
19 Bergisch Gladbach 09 Bergisch Gladbach 09 9 1 3 5 7:14 -7 6 D
Bergisch Gladbach 09 Bergisch Gladbach 09
23.09.20 1 : 1 ดึง
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
L
โรดิงก์เฮาเซ่น โรดิงก์เฮาเซ่น
26.09.20 1 : 0 แพ้
Bergisch Gladbach 09 Bergisch Gladbach 09
W
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
03.10.20 0 : 2 ชนะ
Bergisch Gladbach 09 Bergisch Gladbach 09
L
Bergisch Gladbach 09 Bergisch Gladbach 09
10.10.20 0 : 1 แพ้
SV Straelen SV Straelen
L
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
24.10.20 3 : 2 แพ้
Bergisch Gladbach 09 Bergisch Gladbach 09
1. Köln II
20 ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น 10 1 3 6 12:23 -11 6 L
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น
26.09.20 2 : 4 แพ้
Wiedenbruck 2000 Wiedenbruck 2000
L
Bonner Bonner
03.10.20 3 : 2 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น
L
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II
17.10.20 6 : 0 แพ้
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น
D
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น
21.10.20 2 : 2 ดึง
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
D
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ อาห์เล่น
24.10.20 1 : 1 ดึง
Lippstadt 08 Lippstadt 08
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
21 VfB Homberg VfB Homberg 8 1 1 6 6:16 -10 4 L
Preussen Munster Preussen Munster
19.09.20 2 : 1 แพ้
VfB Homberg VfB Homberg
D
VfB Homberg VfB Homberg
23.09.20 2 : 2 ดึง
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค II
W
ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน ร็อต‑ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ โอเบอร์เฮาเซิน
26.09.20 0 : 1 ชนะ
VfB Homberg VfB Homberg
L
VfB Homberg VfB Homberg
03.10.20 1 : 2 แพ้
ชัลเคอ 04 II ชัลเคอ 04 II
L
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
25.10.20 1 : 0 แพ้
VfB Homberg VfB Homberg
โรดิงก์เฮาเซ่น
Promotion
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น