3rd League, Group 8
กรีซ

3rd League, Group 8

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Group 8
1 Enosi Panaspropyrgiakos Enosi Panaspropyrgiakos 26 21 3 2 67:10 57 66 W
ปาโต ปาโต
17.03.19 0 : 1 ชนะ
Enosi Panaspropyrgiakos Enosi Panaspropyrgiakos
W
AE Ermionidas AE Ermionidas
24.03.19 2 : 4 ชนะ
Enosi Panaspropyrgiakos Enosi Panaspropyrgiakos
W
Enosi Panaspropyrgiakos Enosi Panaspropyrgiakos
31.03.19 5 : 0 ชนะ
Kalamata Kalamata
W
พานาร์คาดิคอส พานาร์คาดิคอส
07.04.19 0 : 3 ชนะ
Enosi Panaspropyrgiakos Enosi Panaspropyrgiakos
W
Enosi Panaspropyrgiakos Enosi Panaspropyrgiakos
14.04.19 5 : 0 ชนะ
เออี เลอร์นาส เออี เลอร์นาส
2 Kalamata Kalamata 26 20 3 3 45:12 33 63 W
อาเมอร์สอส ดิทอร์มู อาเมอร์สอส ดิทอร์มู
17.03.19 0 : 1 ชนะ
Kalamata Kalamata
W
Kalamata Kalamata
24.03.19 1 : 0 ชนะ
ปาโต ปาโต
L
Enosi Panaspropyrgiakos Enosi Panaspropyrgiakos
31.03.19 5 : 0 แพ้
Kalamata Kalamata
W
AE Ermionidas AE Ermionidas
07.04.19 0 : 2 ชนะ
Kalamata Kalamata
D
Kalamata Kalamata
14.04.19 2 : 2 ดึง
พานาร์คาดิคอส พานาร์คาดิคอส
3 พานารกิคอร์ส พานารกิคอร์ส 26 18 3 5 49:12 37 57 W
พานารกิคอร์ส พานารกิคอร์ส
17.03.19 1 : 0 ชนะ
AE Ermionidas AE Ermionidas
W
เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว
24.03.19 0 : 2 ชนะ
พานารกิคอร์ส พานารกิคอร์ส
W
พานารกิคอร์ส พานารกิคอร์ส
31.03.19 2 : 0 ชนะ
เอโอ คาตาสาริโอว เอโอ คาตาสาริโอว
W
มันไดรกอส มันไดรกอส
07.04.19 1 : 3 ชนะ
พานารกิคอร์ส พานารกิคอร์ส
W
พานารกิคอร์ส พานารกิคอร์ส
14.04.19 4 : 0 ชนะ
พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี
4 ปาโต ปาโต 26 12 6 8 34:14 20 42 L
ปาโต ปาโต
17.03.19 0 : 1 แพ้
Enosi Panaspropyrgiakos Enosi Panaspropyrgiakos
L
Kalamata Kalamata
24.03.19 1 : 0 แพ้
ปาโต ปาโต
D
ปาโต ปาโต
31.03.19 1 : 1 ดึง
พานาร์คาดิคอส พานาร์คาดิคอส
W
เออี เลอร์นาส เออี เลอร์นาส
07.04.19 1 : 3 ชนะ
ปาโต ปาโต
W
ปาโต ปาโต
14.04.19 5 : 0 ชนะ
เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ
5 เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว 26 10 10 6 30:21 9 40 W
เอโอ เอโกซีเมียส เอโอ เอโกซีเมียส
17.03.19 0 : 2 ชนะ
เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว
L
เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว
24.03.19 0 : 2 แพ้
พานารกิคอร์ส พานารกิคอร์ส
D
เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว
30.03.19 0 : 0 ดึง
AE Ermionidas AE Ermionidas
D
เอโอ คาตาสาริโอว เอโอ คาตาสาริโอว
07.04.19 1 : 1 ดึง
เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว
W
เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว
14.04.19 4 : 1 ชนะ
มันไดรกอส มันไดรกอส
6 AE Ermionidas AE Ermionidas 26 11 7 8 31:24 7 40 L
พานารกิคอร์ส พานารกิคอร์ส
17.03.19 1 : 0 แพ้
AE Ermionidas AE Ermionidas
L
AE Ermionidas AE Ermionidas
24.03.19 2 : 4 แพ้
Enosi Panaspropyrgiakos Enosi Panaspropyrgiakos
D
เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว
30.03.19 0 : 0 ดึง
AE Ermionidas AE Ermionidas
L
AE Ermionidas AE Ermionidas
07.04.19 0 : 2 แพ้
Kalamata Kalamata
W
เอโอ คาตาสาริโอว เอโอ คาตาสาริโอว
14.04.19 2 : 3 ชนะ
AE Ermionidas AE Ermionidas
7 เอโอ คาตาสาริโอว เอโอ คาตาสาริโอว 26 10 8 8 38:26 12 38 D
เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ
17.03.19 1 : 1 ดึง
เอโอ คาตาสาริโอว เอโอ คาตาสาริโอว
W
เอโอ คาตาสาริโอว เอโอ คาตาสาริโอว
24.03.19 8 : 0 ชนะ
เอโอ เอโกซีเมียส เอโอ เอโกซีเมียส
L
พานารกิคอร์ส พานารกิคอร์ส
31.03.19 2 : 0 แพ้
เอโอ คาตาสาริโอว เอโอ คาตาสาริโอว
D
เอโอ คาตาสาริโอว เอโอ คาตาสาริโอว
07.04.19 1 : 1 ดึง
เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว
L
เอโอ คาตาสาริโอว เอโอ คาตาสาริโอว
14.04.19 2 : 3 แพ้
AE Ermionidas AE Ermionidas
8 เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ 26 11 4 11 29:44 -15 37 D
เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ
17.03.19 1 : 1 ดึง
เอโอ คาตาสาริโอว เอโอ คาตาสาริโอว
W
มันไดรกอส มันไดรกอส
24.03.19 1 : 2 ชนะ
เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ
W
พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี
31.03.19 1 : 2 ชนะ
เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ
L
เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ
07.04.19 2 : 5 แพ้
อาเมอร์สอส ดิทอร์มู อาเมอร์สอส ดิทอร์มู
L
ปาโต ปาโต
14.04.19 5 : 0 แพ้
เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ
9 พานาร์คาดิคอส พานาร์คาดิคอส 26 9 8 9 37:34 3 35 D
พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี
17.03.19 0 : 0 ดึง
พานาร์คาดิคอส พานาร์คาดิคอส
D
พานาร์คาดิคอส พานาร์คาดิคอส
24.03.19 1 : 1 ดึง
อาเมอร์สอส ดิทอร์มู อาเมอร์สอส ดิทอร์มู
D
ปาโต ปาโต
31.03.19 1 : 1 ดึง
พานาร์คาดิคอส พานาร์คาดิคอส
L
พานาร์คาดิคอส พานาร์คาดิคอส
07.04.19 0 : 3 แพ้
Enosi Panaspropyrgiakos Enosi Panaspropyrgiakos
D
Kalamata Kalamata
14.04.19 2 : 2 ดึง
พานาร์คาดิคอส พานาร์คาดิคอส
10 อาเมอร์สอส ดิทอร์มู อาเมอร์สอส ดิทอร์มู 26 9 6 11 36:29 7 33 L
อาเมอร์สอส ดิทอร์มู อาเมอร์สอส ดิทอร์มู
17.03.19 0 : 1 แพ้
Kalamata Kalamata
D
พานาร์คาดิคอส พานาร์คาดิคอส
24.03.19 1 : 1 ดึง
อาเมอร์สอส ดิทอร์มู อาเมอร์สอส ดิทอร์มู
W
อาเมอร์สอส ดิทอร์มู อาเมอร์สอส ดิทอร์มู
31.03.19 4 : 0 ชนะ
เออี เลอร์นาส เออี เลอร์นาส
W
เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ
07.04.19 2 : 5 ชนะ
อาเมอร์สอส ดิทอร์มู อาเมอร์สอส ดิทอร์มู
W
อาเมอร์สอส ดิทอร์มู อาเมอร์สอส ดิทอร์มู
14.04.19 2 : 1 ชนะ
เอโอ เอโกซีเมียส เอโอ เอโกซีเมียส
11 มันไดรกอส มันไดรกอส 26 6 7 13 27:40 -13 25 L
มันไดรกอส มันไดรกอส
17.03.19 0 : 1 แพ้
เออี เลอร์นาส เออี เลอร์นาส
L
มันไดรกอส มันไดรกอส
24.03.19 1 : 2 แพ้
เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ
W
เอโอ เอโกซีเมียส เอโอ เอโกซีเมียส
31.03.19 2 : 6 ชนะ
มันไดรกอส มันไดรกอส
L
มันไดรกอส มันไดรกอส
07.04.19 1 : 3 แพ้
พานารกิคอร์ส พานารกิคอร์ส
L
เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว
14.04.19 4 : 1 แพ้
มันไดรกอส มันไดรกอส
12 เออี เลอร์นาส เออี เลอร์นาส 26 5 3 18 17:40 -23 18 W
มันไดรกอส มันไดรกอส
17.03.19 0 : 1 ชนะ
เออี เลอร์นาส เออี เลอร์นาส
L
เออี เลอร์นาส เออี เลอร์นาส
24.03.19 1 : 2 แพ้
พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี
L
อาเมอร์สอส ดิทอร์มู อาเมอร์สอส ดิทอร์มู
31.03.19 4 : 0 แพ้
เออี เลอร์นาส เออี เลอร์นาส
L
เออี เลอร์นาส เออี เลอร์นาส
07.04.19 1 : 3 แพ้
ปาโต ปาโต
L
Enosi Panaspropyrgiakos Enosi Panaspropyrgiakos
14.04.19 5 : 0 แพ้
เออี เลอร์นาส เออี เลอร์นาส
13 พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี 26 3 3 20 13:60 -47 12 D
พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี
17.03.19 0 : 0 ดึง
พานาร์คาดิคอส พานาร์คาดิคอส
W
เออี เลอร์นาส เออี เลอร์นาส
24.03.19 1 : 2 ชนะ
พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี
L
พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี
31.03.19 1 : 2 แพ้
เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ เออี แอสเทอราส วลาคิโอติ
D
พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี
07.04.19 1 : 1 ดึง
เอโอ เอโกซีเมียส เอโอ เอโกซีเมียส
L
พานารกิคอร์ส พานารกิคอร์ส
14.04.19 4 : 0 แพ้
พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี
14 เอโอ เอโกซีเมียส เอโอ เอโกซีเมียส 26 0 3 23 4:91 -87 3 L
เอโอ เอโกซีเมียส เอโอ เอโกซีเมียส
17.03.19 0 : 2 แพ้
เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว เออี เพลลานาส/คาสโตเรียว
L
เอโอ คาตาสาริโอว เอโอ คาตาสาริโอว
24.03.19 8 : 0 แพ้
เอโอ เอโกซีเมียส เอโอ เอโกซีเมียส
L
เอโอ เอโกซีเมียส เอโอ เอโกซีเมียส
31.03.19 2 : 6 แพ้
มันไดรกอส มันไดรกอส
D
พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี พามิสซอส เมสซินีย์ จีเอฟซี
07.04.19 1 : 1 ดึง
เอโอ เอโกซีเมียส เอโอ เอโกซีเมียส
L
อาเมอร์สอส ดิทอร์มู อาเมอร์สอส ดิทอร์มู
14.04.19 2 : 1 แพ้
เอโอ เอโกซีเมียส เอโอ เอโกซีเมียส
Promotion
Promotion Playoff
Relegation
แสดงมากขึ้น