ซูเปอร์ ลีก
กรีซ

ซูเปอร์ ลีก

เลือกฤดูกาล:
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Super League 1
1 โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส 26 20 6 0 53:9 44 66 D
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
05.07.20 0 : 0 ดึง
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
W
อาริส อาริส
08.07.20 2 : 4 ชนะ
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
L
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
12.07.20 0 : 1 แพ้
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
W
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
15.07.20 1 : 3 ชนะ
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
W
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
19.07.20 3 : 0 ชนะ
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า 26 18 5 3 50:23 27 59 D
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
04.07.20 2 : 2 ดึง
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
D
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
08.07.20 0 : 0 ดึง
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
W
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
12.07.20 0 : 1 ชนะ
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
D
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
15.07.20 0 : 0 ดึง
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
D
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
19.07.20 0 : 0 ดึง
อาริส อาริส
3 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์ 26 15 6 5 42:22 20 51 W
อาริส อาริส
05.07.20 1 : 4 ชนะ
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
W
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
08.07.20 2 : 0 ชนะ
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
W
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
12.07.20 1 : 3 ชนะ
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
D
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
15.07.20 0 : 0 ดึง
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
L
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
19.07.20 3 : 0 แพ้
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
4 พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส 26 12 8 6 35:23 12 44 D
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
05.07.20 0 : 0 ดึง
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
D
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
08.07.20 0 : 0 ดึง
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
L
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
12.07.20 1 : 3 แพ้
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
W
อาริส อาริส
15.07.20 0 : 1 ชนะ
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
W
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
19.07.20 3 : 2 ชนะ
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
5 โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้ 26 10 4 12 35:35 -3 34 D
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
04.07.20 2 : 2 ดึง
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
L
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
08.07.20 2 : 0 แพ้
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
L
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
11.07.20 0 : 1 แพ้
อาริส อาริส
L
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
15.07.20 1 : 3 แพ้
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
L
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
19.07.20 3 : 2 แพ้
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
6 อาริส อาริส 26 8 10 8 38:32 6 34 L
อาริส อาริส
05.07.20 1 : 4 แพ้
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
L
อาริส อาริส
08.07.20 2 : 4 แพ้
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
W
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
11.07.20 0 : 1 ชนะ
อาริส อาริส
L
อาริส อาริส
15.07.20 0 : 1 แพ้
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
D
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
19.07.20 0 : 0 ดึง
อาริส อาริส
7 อโตรมิโตส อโตรมิโตส 26 9 5 12 31:36 -5 32 L
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
24.06.20 1 : 0 แพ้
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
W
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
29.06.20 3 : 0 ชนะ
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
D
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
06.07.20 2 : 2 ดึง
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
W
Volos NFC Volos NFC
11.07.20 2 : 3 ชนะ
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
D
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
18.07.20 0 : 0 ดึง
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
8 เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า 26 7 9 10 28:33 -5 30 W
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
22.06.20 3 : 1 ชนะ
Volos NFC Volos NFC
L
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
29.06.20 3 : 0 แพ้
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
D
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
06.07.20 0 : 0 ดึง
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
D
ลาเมีย ลาเมีย
11.07.20 0 : 0 ดึง
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
D
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
18.07.20 0 : 0 ดึง
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
9 แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส 26 8 6 12 33:37 -4 30 D
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
21.06.20 1 : 1 ดึง
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
D
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
28.06.20 1 : 1 ดึง
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
W
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
04.07.20 4 : 0 ชนะ
Volos NFC Volos NFC
W
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
11.07.20 1 : 2 ชนะ
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
D
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
18.07.20 1 : 1 ดึง
ลาเมีย ลาเมีย
10 ลาเมีย ลาเมีย 26 5 12 9 19:33 -14 27 L
ลาเมีย ลาเมีย
22.06.20 0 : 1 แพ้
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
D
Volos NFC Volos NFC
29.06.20 0 : 0 ดึง
ลาเมีย ลาเมีย
D
ลาเมีย ลาเมีย
06.07.20 0 : 0 ดึง
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
D
ลาเมีย ลาเมีย
11.07.20 0 : 0 ดึง
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
D
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
18.07.20 1 : 1 ดึง
ลาเมีย ลาเมีย
11 Volos NFC Volos NFC 26 7 6 13 23:42 -19 27 L
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
22.06.20 3 : 1 แพ้
Volos NFC Volos NFC
D
Volos NFC Volos NFC
29.06.20 0 : 0 ดึง
ลาเมีย ลาเมีย
L
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
04.07.20 4 : 0 แพ้
Volos NFC Volos NFC
L
Volos NFC Volos NFC
11.07.20 2 : 3 แพ้
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
L
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
18.07.20 1 : 0 แพ้
Volos NFC Volos NFC
12 สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ 26 8 6 12 21:32 -11 18 D
ลาเมีย ลาเมีย
06.07.20 0 : 0 ดึง
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
L
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
11.07.20 1 : 2 แพ้
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
D
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
18.07.20 0 : 0 ดึง
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
L
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
26.08.20 0 : 1 แพ้
อโพลลอน สมายร์นิส อโพลลอน สมายร์นิส
L
อโพลลอน สมายร์นิส อโพลลอน สมายร์นิส
29.08.20 3 : 1 แพ้
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
13 พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส 26 3 8 15 20:42 -22 17 D
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
21.06.20 1 : 1 ดึง
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
D
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
28.06.20 1 : 1 ดึง
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
D
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
06.07.20 2 : 2 ดึง
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
W
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
11.07.20 0 : 2 ชนะ
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
W
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
18.07.20 1 : 0 ชนะ
Volos NFC Volos NFC
14 พานิโอนิออส พานิโอนิออส 26 4 5 17 16:45 -29 11 W
ลาเมีย ลาเมีย
22.06.20 0 : 1 ชนะ
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
W
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
27.06.20 2 : 1 ชนะ
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
D
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
06.07.20 0 : 0 ดึง
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
L
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
11.07.20 0 : 2 แพ้
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
D
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
18.07.20 0 : 0 ดึง
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
Championship round
Relegation round
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Super League 1
1 โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส 36 28 7 1 74:16 58 91 D
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
05.07.20 0 : 0 ดึง
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
W
อาริส อาริส
08.07.20 2 : 4 ชนะ
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
L
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
12.07.20 0 : 1 แพ้
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
W
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
15.07.20 1 : 3 ชนะ
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
W
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
19.07.20 3 : 0 ชนะ
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า 36 21 10 5 58:29 29 73 D
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
04.07.20 2 : 2 ดึง
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
D
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
08.07.20 0 : 0 ดึง
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
W
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
12.07.20 0 : 1 ชนะ
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
D
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
15.07.20 0 : 0 ดึง
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
D
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
19.07.20 0 : 0 ดึง
อาริส อาริส
3 เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์ 36 20 9 7 59:32 27 69 W
อาริส อาริส
05.07.20 1 : 4 ชนะ
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
W
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
08.07.20 2 : 0 ชนะ
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
W
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
12.07.20 1 : 3 ชนะ
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
D
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
15.07.20 0 : 0 ดึง
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
L
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
19.07.20 3 : 0 แพ้
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
4 พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส 36 15 13 8 43:32 11 58 D
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
05.07.20 0 : 0 ดึง
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
D
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
08.07.20 0 : 0 ดึง
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
L
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
12.07.20 1 : 3 แพ้
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
W
อาริส อาริส
15.07.20 0 : 1 ชนะ
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
W
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
19.07.20 3 : 2 ชนะ
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
5 อาริส อาริส 36 10 12 14 48:51 -3 42 L
อาริส อาริส
05.07.20 1 : 4 แพ้
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
L
อาริส อาริส
08.07.20 2 : 4 แพ้
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
W
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
11.07.20 0 : 1 ชนะ
อาริส อาริส
L
อาริส อาริส
15.07.20 0 : 1 แพ้
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
D
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
19.07.20 0 : 0 ดึง
อาริส อาริส
6 โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้ 36 10 6 20 43:56 -13 36 D
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
04.07.20 2 : 2 ดึง
พีเอโอเค ซาโลนิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า
L
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
08.07.20 2 : 0 แพ้
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
L
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
11.07.20 0 : 1 แพ้
อาริส อาริส
L
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
15.07.20 1 : 3 แพ้
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
L
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
19.07.20 3 : 2 แพ้
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
Champions League Qualification
Europa League Qualification
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Super League 1
1 แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส 33 11 10 12 44:42 2 43 D
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
21.06.20 1 : 1 ดึง
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
D
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
28.06.20 1 : 1 ดึง
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
W
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
04.07.20 4 : 0 ชนะ
Volos NFC Volos NFC
W
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
11.07.20 1 : 2 ชนะ
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
D
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
18.07.20 1 : 1 ดึง
ลาเมีย ลาเมีย
2 อโตรมิโตส อโตรมิโตส 33 11 9 13 41:43 -2 42 L
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
24.06.20 1 : 0 แพ้
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
W
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
29.06.20 3 : 0 ชนะ
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
D
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
06.07.20 2 : 2 ดึง
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
W
Volos NFC Volos NFC
11.07.20 2 : 3 ชนะ
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
D
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
18.07.20 0 : 0 ดึง
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
3 เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า 33 8 12 13 32:42 -10 36 W
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
22.06.20 3 : 1 ชนะ
Volos NFC Volos NFC
L
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
29.06.20 3 : 0 แพ้
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
D
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
06.07.20 0 : 0 ดึง
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
D
ลาเมีย ลาเมีย
11.07.20 0 : 0 ดึง
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
D
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
18.07.20 0 : 0 ดึง
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
4 ลาเมีย ลาเมีย 33 6 17 10 23:36 -13 35 L
ลาเมีย ลาเมีย
22.06.20 0 : 1 แพ้
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
D
Volos NFC Volos NFC
29.06.20 0 : 0 ดึง
ลาเมีย ลาเมีย
D
ลาเมีย ลาเมีย
06.07.20 0 : 0 ดึง
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
D
ลาเมีย ลาเมีย
11.07.20 0 : 0 ดึง
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
D
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
18.07.20 1 : 1 ดึง
ลาเมีย ลาเมีย
5 Volos NFC Volos NFC 33 8 7 18 27:54 -27 31 L
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
22.06.20 3 : 1 แพ้
Volos NFC Volos NFC
D
Volos NFC Volos NFC
29.06.20 0 : 0 ดึง
ลาเมีย ลาเมีย
L
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
04.07.20 4 : 0 แพ้
Volos NFC Volos NFC
L
Volos NFC Volos NFC
11.07.20 2 : 3 แพ้
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
L
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
18.07.20 1 : 0 แพ้
Volos NFC Volos NFC
6 พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส 33 6 11 16 30:48 -18 29 D
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
21.06.20 1 : 1 ดึง
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
D
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
28.06.20 1 : 1 ดึง
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
D
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
06.07.20 2 : 2 ดึง
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
W
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
11.07.20 0 : 2 ชนะ
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
W
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
18.07.20 1 : 0 ชนะ
Volos NFC Volos NFC
7 สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ 33 9 9 15 25:38 -13 24 D
ลาเมีย ลาเมีย
06.07.20 0 : 0 ดึง
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
L
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
11.07.20 1 : 2 แพ้
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
D
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
18.07.20 0 : 0 ดึง
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
L
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
26.08.20 0 : 1 แพ้
อโพลลอน สมายร์นิส อโพลลอน สมายร์นิส
L
อโพลลอน สมายร์นิส อโพลลอน สมายร์นิส
29.08.20 3 : 1 แพ้
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
8 พานิโอนิออส พานิโอนิออส 33 7 8 18 20:48 -28 23 W
ลาเมีย ลาเมีย
22.06.20 0 : 1 ชนะ
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
W
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
27.06.20 2 : 1 ชนะ
สโกดา ซานติ สโกดา ซานติ
D
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
06.07.20 0 : 0 ดึง
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
L
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
11.07.20 0 : 2 แพ้
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
D
อโตรมิโตส อโตรมิโตส
18.07.20 0 : 0 ดึง
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
Relegation Playoff
Relegation