ลีกคัพเอ
ไอซ์แลนด์

ลีกคัพเอ

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
1
1 Breiðablik UBK Breiðablik UBK 4 4 0 0 17:4 13 12 W
Breiðablik UBK Breiðablik UBK
07.02.20 3 : 1 ชนะ
Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík
W
Ungmennafelagid Afturelding Ungmennafelagid Afturelding
21.02.20 1 : 3 ชนะ
Breiðablik UBK Breiðablik UBK
W
Breiðablik UBK Breiðablik UBK
28.02.20 7 : 1 ชนะ
IA Akranes IA Akranes
W
UMF Leiknir Faskrudsfjordur UMF Leiknir Faskrudsfjordur
08.03.20 1 : 4 ชนะ
Breiðablik UBK Breiðablik UBK
2 Knattspyrnufelag Reykjavíkur Knattspyrnufelag Reykjavíkur 4 4 0 0 18:8 10 12 W
IA Akranes IA Akranes
12.02.20 2 : 4 ชนะ
Knattspyrnufelag Reykjavíkur Knattspyrnufelag Reykjavíkur
W
UMF Leiknir Faskrudsfjordur UMF Leiknir Faskrudsfjordur
01.03.20 2 : 7 ชนะ
Knattspyrnufelag Reykjavíkur Knattspyrnufelag Reykjavíkur
W
Ungmennafelagid Afturelding Ungmennafelagid Afturelding
06.03.20 1 : 3 ชนะ
Knattspyrnufelag Reykjavíkur Knattspyrnufelag Reykjavíkur
W
Knattspyrnufelag Reykjavíkur Knattspyrnufelag Reykjavíkur
10.03.20 4 : 3 ชนะ
Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík
3 IA Akranes IA Akranes 5 3 0 2 12:13 -1 9 L
IA Akranes IA Akranes
12.02.20 2 : 4 แพ้
Knattspyrnufelag Reykjavíkur Knattspyrnufelag Reykjavíkur
W
IA Akranes IA Akranes
23.02.20 3 : 0 ชนะ
UMF Leiknir Faskrudsfjordur UMF Leiknir Faskrudsfjordur
L
Breiðablik UBK Breiðablik UBK
28.02.20 7 : 1 แพ้
IA Akranes IA Akranes
W
IA Akranes IA Akranes
05.03.20 4 : 1 ชนะ
Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík
W
Ungmennafelagid Afturelding Ungmennafelagid Afturelding
11.03.20 1 : 2 ชนะ
IA Akranes IA Akranes
4 Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík 4 1 0 3 7:12 -5 3 L
Breiðablik UBK Breiðablik UBK
07.02.20 3 : 1 แพ้
Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík
W
Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík
28.02.20 2 : 1 ชนะ
Ungmennafelagid Afturelding Ungmennafelagid Afturelding
L
IA Akranes IA Akranes
05.03.20 4 : 1 แพ้
Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík
L
Knattspyrnufelag Reykjavíkur Knattspyrnufelag Reykjavíkur
10.03.20 4 : 3 แพ้
Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík
5 Ungmennafelagid Afturelding Ungmennafelagid Afturelding 5 0 1 4 6:12 -6 1 D
UMF Leiknir Faskrudsfjordur UMF Leiknir Faskrudsfjordur
15.02.20 2 : 2 ดึง
Ungmennafelagid Afturelding Ungmennafelagid Afturelding
L
Ungmennafelagid Afturelding Ungmennafelagid Afturelding
21.02.20 1 : 3 แพ้
Breiðablik UBK Breiðablik UBK
L
Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík
28.02.20 2 : 1 แพ้
Ungmennafelagid Afturelding Ungmennafelagid Afturelding
L
Ungmennafelagid Afturelding Ungmennafelagid Afturelding
06.03.20 1 : 3 แพ้
Knattspyrnufelag Reykjavíkur Knattspyrnufelag Reykjavíkur
L
Ungmennafelagid Afturelding Ungmennafelagid Afturelding
11.03.20 1 : 2 แพ้
IA Akranes IA Akranes
6 UMF Leiknir Faskrudsfjordur UMF Leiknir Faskrudsfjordur 4 0 1 3 5:16 -11 1 D
UMF Leiknir Faskrudsfjordur UMF Leiknir Faskrudsfjordur
15.02.20 2 : 2 ดึง
Ungmennafelagid Afturelding Ungmennafelagid Afturelding
L
IA Akranes IA Akranes
23.02.20 3 : 0 แพ้
UMF Leiknir Faskrudsfjordur UMF Leiknir Faskrudsfjordur
L
UMF Leiknir Faskrudsfjordur UMF Leiknir Faskrudsfjordur
01.03.20 2 : 7 แพ้
Knattspyrnufelag Reykjavíkur Knattspyrnufelag Reykjavíkur
L
UMF Leiknir Faskrudsfjordur UMF Leiknir Faskrudsfjordur
08.03.20 1 : 4 แพ้
Breiðablik UBK Breiðablik UBK
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
2
1 Knattspyrnufelagið Víkingur Knattspyrnufelagið Víkingur 4 4 0 0 15:0 15 12 W
Magni Magni
16.02.20 0 : 5 ชนะ
Knattspyrnufelagið Víkingur Knattspyrnufelagið Víkingur
W
Keflavík Keflavík
23.02.20 0 : 2 ชนะ
Knattspyrnufelagið Víkingur Knattspyrnufelagið Víkingur
W
Knattspyrnufelagið Víkingur Knattspyrnufelagið Víkingur
28.02.20 2 : 0 ชนะ
Fylkir Fylkir
W
Knattspyrnufelagið Víkingur Knattspyrnufelagið Víkingur
07.03.20 6 : 0 ชนะ
Knattspyrnufelag Akureyrar Knattspyrnufelag Akureyrar
2 Keflavík Keflavík 4 3 0 1 9:4 5 9 W
Knattspyrnufelagið Fram Knattspyrnufelagið Fram
15.02.20 1 : 2 ชนะ
Keflavík Keflavík
L
Keflavík Keflavík
23.02.20 0 : 2 แพ้
Knattspyrnufelagið Víkingur Knattspyrnufelagið Víkingur
W
Knattspyrnufelag Akureyrar Knattspyrnufelag Akureyrar
29.02.20 1 : 2 ชนะ
Keflavík Keflavík
W
Keflavík Keflavík
08.03.20 5 : 0 ชนะ
Magni Magni
3 Fylkir Fylkir 4 2 1 1 11:5 6 7 D
Knattspyrnufelag Akureyrar Knattspyrnufelag Akureyrar
15.02.20 1 : 1 ดึง
Fylkir Fylkir
W
Fylkir Fylkir
23.02.20 8 : 1 ชนะ
Magni Magni
L
Knattspyrnufelagið Víkingur Knattspyrnufelagið Víkingur
28.02.20 2 : 0 แพ้
Fylkir Fylkir
W
Knattspyrnufelagið Fram Knattspyrnufelagið Fram
05.03.20 1 : 2 ชนะ
Fylkir Fylkir
4 Knattspyrnufelag Akureyrar Knattspyrnufelag Akureyrar 5 2 1 2 7:10 -3 7 D
Knattspyrnufelag Akureyrar Knattspyrnufelag Akureyrar
15.02.20 1 : 1 ดึง
Fylkir Fylkir
W
Knattspyrnufelagið Fram Knattspyrnufelagið Fram
22.02.20 1 : 3 ชนะ
Knattspyrnufelag Akureyrar Knattspyrnufelag Akureyrar
L
Knattspyrnufelag Akureyrar Knattspyrnufelag Akureyrar
29.02.20 1 : 2 แพ้
Keflavík Keflavík
L
Knattspyrnufelagið Víkingur Knattspyrnufelagið Víkingur
07.03.20 6 : 0 แพ้
Knattspyrnufelag Akureyrar Knattspyrnufelag Akureyrar
W
Knattspyrnufelag Akureyrar Knattspyrnufelag Akureyrar
12.03.20 2 : 0 ชนะ
Magni Magni
5 Knattspyrnufelagið Fram Knattspyrnufelagið Fram 3 0 0 3 3:7 -4 0 L
Knattspyrnufelagið Fram Knattspyrnufelagið Fram
15.02.20 1 : 2 แพ้
Keflavík Keflavík
L
Knattspyrnufelagið Fram Knattspyrnufelagið Fram
22.02.20 1 : 3 แพ้
Knattspyrnufelag Akureyrar Knattspyrnufelag Akureyrar
L
Knattspyrnufelagið Fram Knattspyrnufelagið Fram
05.03.20 1 : 2 แพ้
Fylkir Fylkir
6 Magni Magni 4 0 0 4 1:20 -19 0 L
Magni Magni
16.02.20 0 : 5 แพ้
Knattspyrnufelagið Víkingur Knattspyrnufelagið Víkingur
L
Fylkir Fylkir
23.02.20 8 : 1 แพ้
Magni Magni
L
Keflavík Keflavík
08.03.20 5 : 0 แพ้
Magni Magni
L
Knattspyrnufelag Akureyrar Knattspyrnufelag Akureyrar
12.03.20 2 : 0 แพ้
Magni Magni
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
3
1 HK Kopavogur HK Kopavogur 4 3 0 1 5:2 3 9 W
HK Kopavogur HK Kopavogur
07.02.20 1 : 0 ชนะ
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
L
HK Kopavogur HK Kopavogur
15.02.20 1 : 2 แพ้
Knattspyrnudeild UMFG Knattspyrnudeild UMFG
W
HK Kopavogur HK Kopavogur
22.02.20 2 : 0 ชนะ
Knattspyrnufelagið Þrottur Knattspyrnufelagið Þrottur
D
Knattspyrnufelagið Þrottur Knattspyrnufelagið Þrottur
22.02.20 0 : 0 ดึง
HK Kopavogur HK Kopavogur
W
HK Kopavogur HK Kopavogur
07.03.20 1 : 0 ชนะ
Tor Akureyri Tor Akureyri
2 Hafnarfjordur Hafnarfjordur 4 2 1 1 6:4 2 7 L
HK Kopavogur HK Kopavogur
07.02.20 1 : 0 แพ้
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
W
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
14.02.20 3 : 1 ชนะ
Knattspyrnufelagið Þrottur Knattspyrnufelagið Þrottur
D
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
19.02.20 1 : 1 ดึง
Grotta Seltjarnames Grotta Seltjarnames
W
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
06.03.20 2 : 1 ชนะ
Knattspyrnudeild UMFG Knattspyrnudeild UMFG
3 Tor Akureyri Tor Akureyri 4 2 0 2 9:4 5 6 L
Tor Akureyri Tor Akureyri
08.02.20 1 : 2 แพ้
Grotta Seltjarnames Grotta Seltjarnames
W
Knattspyrnudeild UMFG Knattspyrnudeild UMFG
23.02.20 0 : 5 ชนะ
Tor Akureyri Tor Akureyri
W
Tor Akureyri Tor Akureyri
01.03.20 3 : 1 ชนะ
Knattspyrnufelagið Þrottur Knattspyrnufelagið Þrottur
L
HK Kopavogur HK Kopavogur
07.03.20 1 : 0 แพ้
Tor Akureyri Tor Akureyri
4 Grotta Seltjarnames Grotta Seltjarnames 4 1 2 1 6:6 1 5 W
Tor Akureyri Tor Akureyri
08.02.20 1 : 2 ชนะ
Grotta Seltjarnames Grotta Seltjarnames
D
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
19.02.20 1 : 1 ดึง
Grotta Seltjarnames Grotta Seltjarnames
D
Grotta Seltjarnames Grotta Seltjarnames
29.02.20 2 : 2 ดึง
Knattspyrnudeild UMFG Knattspyrnudeild UMFG
L
Knattspyrnufelagið Þrottur Knattspyrnufelagið Þrottur
06.03.20 2 : 1 แพ้
Grotta Seltjarnames Grotta Seltjarnames
5 Knattspyrnudeild UMFG Knattspyrnudeild UMFG 4 1 1 2 5:10 -5 4 W
HK Kopavogur HK Kopavogur
15.02.20 1 : 2 ชนะ
Knattspyrnudeild UMFG Knattspyrnudeild UMFG
L
Knattspyrnudeild UMFG Knattspyrnudeild UMFG
23.02.20 0 : 5 แพ้
Tor Akureyri Tor Akureyri
D
Grotta Seltjarnames Grotta Seltjarnames
29.02.20 2 : 2 ดึง
Knattspyrnudeild UMFG Knattspyrnudeild UMFG
L
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
06.03.20 2 : 1 แพ้
Knattspyrnudeild UMFG Knattspyrnudeild UMFG
6 Knattspyrnufelagið Þrottur Knattspyrnufelagið Þrottur 4 1 0 3 4:9 -5 3 L
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
14.02.20 3 : 1 แพ้
Knattspyrnufelagið Þrottur Knattspyrnufelagið Þrottur
L
HK Kopavogur HK Kopavogur
22.02.20 2 : 0 แพ้
Knattspyrnufelagið Þrottur Knattspyrnufelagið Þrottur
D
Knattspyrnufelagið Þrottur Knattspyrnufelagið Þrottur
22.02.20 0 : 0 ดึง
HK Kopavogur HK Kopavogur
L
Tor Akureyri Tor Akureyri
01.03.20 3 : 1 แพ้
Knattspyrnufelagið Þrottur Knattspyrnufelagið Þrottur
W
Knattspyrnufelagið Þrottur Knattspyrnufelagið Þrottur
06.03.20 2 : 1 ชนะ
Grotta Seltjarnames Grotta Seltjarnames
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
4
1 Íþrottabandalag Vestmannaeyja Íþrottabandalag Vestmannaeyja 4 3 0 1 11:7 4 9 W
Íþrottabandalag Vestmannaeyja Íþrottabandalag Vestmannaeyja
16.02.20 5 : 0 ชนะ
Ungmennafelagið Víkingur Ungmennafelagið Víkingur
W
Stjarnan Stjarnan
22.02.20 1 : 2 ชนะ
Íþrottabandalag Vestmannaeyja Íþrottabandalag Vestmannaeyja
L
Valur Valur
29.02.20 4 : 1 แพ้
Íþrottabandalag Vestmannaeyja Íþrottabandalag Vestmannaeyja
W
Íþrottabandalag Vestmannaeyja Íþrottabandalag Vestmannaeyja
08.03.20 3 : 2 ชนะ
Vestri Vestri
2 Valur Valur 4 2 1 1 13:6 7 7 W
Valur Valur
16.02.20 5 : 0 ชนะ
Vestri Vestri
L
Valur Valur
22.02.20 2 : 3 แพ้
Fjolnir Fjolnir
W
Valur Valur
29.02.20 4 : 1 ชนะ
Íþrottabandalag Vestmannaeyja Íþrottabandalag Vestmannaeyja
D
Stjarnan Stjarnan
04.03.20 2 : 2 ดึง
Valur Valur
D
Ungmennafelagið Víkingur Ungmennafelagið Víkingur
14.03.20 0 : 0 ดึง
Valur Valur
3 Stjarnan Stjarnan 4 2 1 1 12:5 7 7 W
Fjolnir Fjolnir
14.02.20 0 : 2 ชนะ
Stjarnan Stjarnan
L
Stjarnan Stjarnan
22.02.20 1 : 2 แพ้
Íþrottabandalag Vestmannaeyja Íþrottabandalag Vestmannaeyja
D
Stjarnan Stjarnan
04.03.20 2 : 2 ดึง
Valur Valur
W
Ungmennafelagið Víkingur Ungmennafelagið Víkingur
07.03.20 1 : 7 ชนะ
Stjarnan Stjarnan
4 Fjolnir Fjolnir 4 2 0 2 8:6 2 6 L
Fjolnir Fjolnir
14.02.20 0 : 2 แพ้
Stjarnan Stjarnan
W
Valur Valur
22.02.20 2 : 3 ชนะ
Fjolnir Fjolnir
W
Ungmennafelagið Víkingur Ungmennafelagið Víkingur
29.02.20 1 : 5 ชนะ
Fjolnir Fjolnir
L
Fjolnir Fjolnir
06.03.20 0 : 1 แพ้
Vestri Vestri
5 Vestri Vestri 4 2 0 2 6:8 -2 6 L
Valur Valur
16.02.20 5 : 0 แพ้
Vestri Vestri
W
Vestri Vestri
23.02.20 3 : 0 ชนะ
Ungmennafelagið Víkingur Ungmennafelagið Víkingur
W
Fjolnir Fjolnir
06.03.20 0 : 1 ชนะ
Vestri Vestri
L
Íþrottabandalag Vestmannaeyja Íþrottabandalag Vestmannaeyja
08.03.20 3 : 2 แพ้
Vestri Vestri
6 Ungmennafelagið Víkingur Ungmennafelagið Víkingur 4 0 0 4 2:20 -18 0 L
Íþrottabandalag Vestmannaeyja Íþrottabandalag Vestmannaeyja
16.02.20 5 : 0 แพ้
Ungmennafelagið Víkingur Ungmennafelagið Víkingur
L
Vestri Vestri
23.02.20 3 : 0 แพ้
Ungmennafelagið Víkingur Ungmennafelagið Víkingur
L
Ungmennafelagið Víkingur Ungmennafelagið Víkingur
29.02.20 1 : 5 แพ้
Fjolnir Fjolnir
L
Ungmennafelagið Víkingur Ungmennafelagið Víkingur
07.03.20 1 : 7 แพ้
Stjarnan Stjarnan
D
Ungmennafelagið Víkingur Ungmennafelagið Víkingur
14.03.20 0 : 0 ดึง
Valur Valur
Playoffs
แสดงมากขึ้น