ดิวิชัน นาซิยองนาล
ลักเซมเบิร์ก

ดิวิชัน นาซิยองนาล

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Division Nationale
1 เอฟ91 ดูเดแลงก์ เอฟ91 ดูเดแลงก์ 6 6 0 0 14:2 12 18 W
เอฟ91 ดูเดแลงก์ เอฟ91 ดูเดแลงก์
20.09.20 2 : 0 ชนะ
Fola Fola
W
Swift Hesperange Swift Hesperange
23.09.20 1 : 2 ชนะ
เอฟ91 ดูเดแลงก์ เอฟ91 ดูเดแลงก์
W
เอฟ91 ดูเดแลงก์ เอฟ91 ดูเดแลงก์
27.09.20 2 : 0 ชนะ
Victoria Rosport Victoria Rosport
W
Mondorf-les-Bains Mondorf-les-Bains
03.10.20 0 : 3 ชนะ
เอฟ91 ดูเดแลงก์ เอฟ91 ดูเดแลงก์
W
เอฟ91 ดูเดแลงก์ เอฟ91 ดูเดแลงก์
21.10.20 3 : 0 ชนะ
Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck
Hostert
2 Fola Fola 7 5 1 1 18:9 9 16 L
เอฟ91 ดูเดแลงก์ เอฟ91 ดูเดแลงก์
20.09.20 2 : 0 แพ้
Fola Fola
W
Fola Fola
23.09.20 4 : 0 ชนะ
RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica
W
Union Titus Petange Union Titus Petange
28.09.20 1 : 2 ชนะ
Fola Fola
W
Fola Fola
03.10.20 4 : 3 ชนะ
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
W
Wiltz 71 Wiltz 71
21.10.20 1 : 2 ชนะ
Fola Fola
Swift Hesperange
3 Wiltz 71 Wiltz 71 7 5 1 1 15:8 7 16 W
Wiltz 71 Wiltz 71
19.09.20 2 : 1 ชนะ
Union Titus Petange Union Titus Petange
L
Rodange 91 Rodange 91
23.09.20 1 : 0 แพ้
Wiltz 71 Wiltz 71
W
Wiltz 71 Wiltz 71
27.09.20 3 : 0 ชนะ
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
D
Differdange 03 Differdange 03
03.10.20 1 : 1 ดึง
Wiltz 71 Wiltz 71
L
Wiltz 71 Wiltz 71
21.10.20 1 : 2 แพ้
Fola Fola
Jeunesse Esch
4 Victoria Rosport Victoria Rosport 7 4 1 2 15:10 5 13 W
เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน
19.09.20 0 : 3 ชนะ
Victoria Rosport Victoria Rosport
W
Victoria Rosport Victoria Rosport
23.09.20 2 : 0 ชนะ
UNA Strassen UNA Strassen
L
เอฟ91 ดูเดแลงก์ เอฟ91 ดูเดแลงก์
27.09.20 2 : 0 แพ้
Victoria Rosport Victoria Rosport
D
Victoria Rosport Victoria Rosport
04.10.20 2 : 2 ดึง
RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica
L
Union Titus Petange Union Titus Petange
21.10.20 2 : 0 แพ้
Victoria Rosport Victoria Rosport
Progres Niedercorn
5 Differdange 03 Differdange 03 7 4 1 2 16:12 4 13 W
Differdange 03 Differdange 03
19.09.20 3 : 0 ชนะ
Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck
W
Hostert Hostert
23.09.20 4 : 5 ชนะ
Differdange 03 Differdange 03
W
Differdange 03 Differdange 03
27.09.20 1 : 0 ชนะ
Rodange 91 Rodange 91
D
Differdange 03 Differdange 03
03.10.20 1 : 1 ดึง
Wiltz 71 Wiltz 71
W
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
21.10.20 1 : 4 ชนะ
Differdange 03 Differdange 03
เรซซิ่ง ยูเนียน
6 Swift Hesperange Swift Hesperange 7 3 2 2 12:9 3 11 L
Swift Hesperange Swift Hesperange
13.09.20 1 : 2 แพ้
เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน
D
UNA Strassen UNA Strassen
19.09.20 2 : 2 ดึง
Swift Hesperange Swift Hesperange
L
Swift Hesperange Swift Hesperange
23.09.20 1 : 2 แพ้
เอฟ91 ดูเดแลงก์ เอฟ91 ดูเดแลงก์
D
RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica
27.09.20 1 : 1 ดึง
Swift Hesperange Swift Hesperange
W
Swift Hesperange Swift Hesperange
03.10.20 1 : 0 ชนะ
Union Titus Petange Union Titus Petange
Fola
7 Jeunesse Esch Jeunesse Esch 7 3 2 2 10:10 1 11 W
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
18.09.20 2 : 1 ชนะ
Mondorf-les-Bains Mondorf-les-Bains
D
Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck
23.09.20 1 : 1 ดึง
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
W
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
27.09.20 1 : 0 ชนะ
Hostert Hostert
L
Rodange 91 Rodange 91
04.10.20 2 : 1 แพ้
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
L
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
21.10.20 1 : 4 แพ้
Differdange 03 Differdange 03
Wiltz 71
8 เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน 6 3 0 3 13:11 2 9 L
เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน
19.09.20 0 : 3 แพ้
Victoria Rosport Victoria Rosport
L
Mondorf-les-Bains Mondorf-les-Bains
23.09.20 3 : 2 แพ้
เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน
W
เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน
27.09.20 3 : 1 ชนะ
Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck
W
Hostert Hostert
04.10.20 0 : 5 ชนะ
เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน
D
เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน
21.10.20 0 : 0 ดึง
Rodange 91 Rodange 91
Differdange 03
9 Rodange 91 Rodange 91 7 2 3 2 6:7 -1 9 D
Rodange 91 Rodange 91
19.09.20 1 : 1 ดึง
Hostert Hostert
W
Rodange 91 Rodange 91
23.09.20 1 : 0 ชนะ
Wiltz 71 Wiltz 71
L
Differdange 03 Differdange 03
27.09.20 1 : 0 แพ้
Rodange 91 Rodange 91
W
Rodange 91 Rodange 91
04.10.20 2 : 1 ชนะ
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
D
เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน
21.10.20 0 : 0 ดึง
Rodange 91 Rodange 91
UNA Strassen
10 Progres Niedercorn Progres Niedercorn 6 2 1 3 11:11 1 7 L
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
12.09.20 1 : 2 แพ้
เอฟ91 ดูเดแลงก์ เอฟ91 ดูเดแลงก์
D
RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica
20.09.20 0 : 0 ดึง
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
W
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
23.09.20 3 : 2 ชนะ
Union Titus Petange Union Titus Petange
L
Wiltz 71 Wiltz 71
27.09.20 3 : 0 แพ้
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
L
Fola Fola
03.10.20 4 : 3 แพ้
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
Victoria Rosport
11 UNA Strassen UNA Strassen 7 2 1 4 10:16 -6 7 D
UNA Strassen UNA Strassen
19.09.20 2 : 2 ดึง
Swift Hesperange Swift Hesperange
L
Victoria Rosport Victoria Rosport
23.09.20 2 : 0 แพ้
UNA Strassen UNA Strassen
W
UNA Strassen UNA Strassen
27.09.20 3 : 0 ชนะ
Mondorf-les-Bains Mondorf-les-Bains
W
Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck
04.10.20 2 : 4 ชนะ
UNA Strassen UNA Strassen
W
UNA Strassen UNA Strassen
21.10.20 3 : 2 ชนะ
Hostert Hostert
Rodange 91
12 Hostert Hostert 7 1 2 4 10:15 -5 5 D
Rodange 91 Rodange 91
19.09.20 1 : 1 ดึง
Hostert Hostert
L
Hostert Hostert
23.09.20 4 : 5 แพ้
Differdange 03 Differdange 03
L
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
27.09.20 1 : 0 แพ้
Hostert Hostert
L
Hostert Hostert
04.10.20 0 : 5 แพ้
เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน
L
UNA Strassen UNA Strassen
21.10.20 3 : 2 แพ้
Hostert Hostert
เอฟ91 ดูเดแลงก์
13 Mondorf-les-Bains Mondorf-les-Bains 7 1 2 4 6:14 -8 5 L
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
18.09.20 2 : 1 แพ้
Mondorf-les-Bains Mondorf-les-Bains
W
Mondorf-les-Bains Mondorf-les-Bains
23.09.20 3 : 2 ชนะ
เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน
L
UNA Strassen UNA Strassen
27.09.20 3 : 0 แพ้
Mondorf-les-Bains Mondorf-les-Bains
L
Mondorf-les-Bains Mondorf-les-Bains
03.10.20 0 : 3 แพ้
เอฟ91 ดูเดแลงก์ เอฟ91 ดูเดแลงก์
W
RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica
21.10.20 0 : 2 ชนะ
Mondorf-les-Bains Mondorf-les-Bains
Union Titus Petange
14 Union Titus Petange Union Titus Petange 7 1 1 5 6:11 -5 4 L
Wiltz 71 Wiltz 71
19.09.20 2 : 1 แพ้
Union Titus Petange Union Titus Petange
L
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
23.09.20 3 : 2 แพ้
Union Titus Petange Union Titus Petange
L
Union Titus Petange Union Titus Petange
28.09.20 1 : 2 แพ้
Fola Fola
L
Swift Hesperange Swift Hesperange
03.10.20 1 : 0 แพ้
Union Titus Petange Union Titus Petange
W
Union Titus Petange Union Titus Petange
21.10.20 2 : 0 ชนะ
Victoria Rosport Victoria Rosport
Mondorf-les-Bains
15 RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica 6 0 4 2 6:12 -6 4 D
RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica
20.09.20 0 : 0 ดึง
Progres Niedercorn Progres Niedercorn
L
Fola Fola
23.09.20 4 : 0 แพ้
RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica
D
RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica
27.09.20 1 : 1 ดึง
Swift Hesperange Swift Hesperange
D
Victoria Rosport Victoria Rosport
04.10.20 2 : 2 ดึง
RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica
L
RM Hamm Benfica RM Hamm Benfica
21.10.20 0 : 2 แพ้
Mondorf-les-Bains Mondorf-les-Bains
Etzella Ettelbruck
16 Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck 7 0 2 5 6:17 -11 2 L
Differdange 03 Differdange 03
19.09.20 3 : 0 แพ้
Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck
D
Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck
23.09.20 1 : 1 ดึง
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
L
เรซซิ่ง ยูเนียน เรซซิ่ง ยูเนียน
27.09.20 3 : 1 แพ้
Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck
L
Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck
04.10.20 2 : 4 แพ้
UNA Strassen UNA Strassen
L
เอฟ91 ดูเดแลงก์ เอฟ91 ดูเดแลงก์
21.10.20 3 : 0 แพ้
Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck
RM Hamm Benfica
Champions League Qualification
International competition
Relegation Playoff
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น