โปรโมชัน ดอนเนอร์
ลักเซมเบิร์ก

โปรโมชัน ดอนเนอร์

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Promotion d'Honneur
1 US Esch US Esch 7 5 2 0 18:7 11 17 W
เจยูนีส จุงลินสเติร์ เจยูนีส จุงลินสเติร์
13.09.20 0 : 3 ชนะ
US Esch US Esch
W
US Esch US Esch
20.09.20 4 : 2 ชนะ
เคเจน ยูเอน เคเจน ยูเอน
W
เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์
27.09.20 0 : 3 ชนะ
US Esch US Esch
D
US Esch US Esch
04.10.20 3 : 3 ดึง
อเทิท บิสเสน อเทิท บิสเสน
W
เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95 เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95
11.10.20 1 : 3 ชนะ
US Esch US Esch
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
2 Rumelange Rumelange 6 5 0 1 20:8 12 15 W
Rumelange Rumelange
06.09.20 3 : 0 ชนะ
เคเจน ยูเอน เคเจน ยูเอน
L
เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์
13.09.20 5 : 2 แพ้
Rumelange Rumelange
W
Rumelange Rumelange
20.09.20 5 : 1 ชนะ
อเทิท บิสเสน อเทิท บิสเสน
W
เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95 เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95
27.09.20 0 : 5 ชนะ
Rumelange Rumelange
W
Rumelange Rumelange
04.10.20 3 : 1 ชนะ
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
อาลิซอนเทีย สเตนเซล
3 Mondercange Mondercange 7 5 0 2 14:8 6 15 L
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
13.09.20 2 : 1 แพ้
Mondercange Mondercange
W
Mondercange Mondercange
20.09.20 3 : 1 ชนะ
เอฟซี มาเมอร์ 32 เอฟซี มาเมอร์ 32
W
อาลิซอนเทีย สเตนเซล อาลิซอนเทีย สเตนเซล
27.09.20 1 : 2 ชนะ
Mondercange Mondercange
W
Mondercange Mondercange
03.10.20 2 : 1 ชนะ
Blo Weiss Medernach Blo Weiss Medernach
L
Mondercange Mondercange
11.10.20 1 : 2 แพ้
เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช
ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก
4 Jeunesse Canach Jeunesse Canach 6 4 1 1 18:9 9 13 W
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
06.09.20 5 : 0 ชนะ
เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์
L
อเทิท บิสเสน อเทิท บิสเสน
13.09.20 4 : 3 แพ้
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
W
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
20.09.20 2 : 1 ชนะ
เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95 เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95
W
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
27.09.20 2 : 4 ชนะ
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
D
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
04.10.20 2 : 2 ดึง
เอฟซี มาเมอร์ 32 เอฟซี มาเมอร์ 32
Blo Weiss Medernach
5 เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช 6 4 0 2 11:7 4 12 L
เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช
06.09.20 0 : 1 แพ้
US Esch US Esch
W
เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช
20.09.20 2 : 0 ชนะ
เจยูนีส จุงลินสเติร์ เจยูนีส จุงลินสเติร์
L
Blo Weiss Medernach Blo Weiss Medernach
27.09.20 3 : 2 แพ้
เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช
W
Mondercange Mondercange
11.10.20 1 : 2 ชนะ
เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช
W
เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช
14.10.20 3 : 1 ชนะ
เคเจน ยูเอน เคเจน ยูเอน
เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์
6 Yellow Boys Yellow Boys 7 3 2 2 14:9 5 11 W
เคเจน ยูเอน เคเจน ยูเอน
13.09.20 1 : 5 ชนะ
Yellow Boys Yellow Boys
W
Yellow Boys Yellow Boys
20.09.20 3 : 1 ชนะ
เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์
W
อเทิท บิสเสน อเทิท บิสเสน
27.09.20 2 : 4 ชนะ
Yellow Boys Yellow Boys
D
Yellow Boys Yellow Boys
04.10.20 0 : 0 ดึง
เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95 เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95
L
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
11.10.20 2 : 0 แพ้
Yellow Boys Yellow Boys
เอฟซี มาเมอร์ 32
7 เจยูนีส จุงลินสเติร์ เจยูนีส จุงลินสเติร์ 7 3 1 3 10:12 -2 10 L
เจยูนีส จุงลินสเติร์ เจยูนีส จุงลินสเติร์
13.09.20 0 : 3 แพ้
US Esch US Esch
L
เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช
20.09.20 2 : 0 แพ้
เจยูนีส จุงลินสเติร์ เจยูนีส จุงลินสเติร์
W
เคเจน ยูเอน เคเจน ยูเอน
27.09.20 1 : 2 ชนะ
เจยูนีส จุงลินสเติร์ เจยูนีส จุงลินสเติร์
W
อเทิท บิสเสน อเทิท บิสเสน
11.10.20 1 : 3 ชนะ
เจยูนีส จุงลินสเติร์ เจยูนีส จุงลินสเติร์
D
เจยูนีส จุงลินสเติร์ เจยูนีส จุงลินสเติร์
21.10.20 2 : 2 ดึง
เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์
เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95
8 อาลิซอนเทีย สเตนเซล อาลิซอนเทีย สเตนเซล 5 2 2 1 9:5 4 8 W
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
30.08.20 1 : 4 ชนะ
อาลิซอนเทีย สเตนเซล อาลิซอนเทีย สเตนเซล
D
อาลิซอนเทีย สเตนเซล อาลิซอนเทีย สเตนเซล
06.09.20 1 : 1 ดึง
เอฟซี มาเมอร์ 32 เอฟซี มาเมอร์ 32
W
Blo Weiss Medernach Blo Weiss Medernach
20.09.20 0 : 2 ชนะ
อาลิซอนเทีย สเตนเซล อาลิซอนเทีย สเตนเซล
L
อาลิซอนเทีย สเตนเซล อาลิซอนเทีย สเตนเซล
27.09.20 1 : 2 แพ้
Mondercange Mondercange
D
ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก
04.10.20 1 : 1 ดึง
อาลิซอนเทีย สเตนเซล อาลิซอนเทีย สเตนเซล
Rumelange
9 Blo Weiss Medernach Blo Weiss Medernach 6 2 2 2 12:13 -1 8 D
Blo Weiss Medernach Blo Weiss Medernach
06.09.20 3 : 3 ดึง
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
W
เอฟซี มาเมอร์ 32 เอฟซี มาเมอร์ 32
13.09.20 2 : 3 ชนะ
Blo Weiss Medernach Blo Weiss Medernach
L
Blo Weiss Medernach Blo Weiss Medernach
20.09.20 0 : 2 แพ้
อาลิซอนเทีย สเตนเซล อาลิซอนเทีย สเตนเซล
W
Blo Weiss Medernach Blo Weiss Medernach
27.09.20 3 : 2 ชนะ
เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช
L
Mondercange Mondercange
03.10.20 2 : 1 แพ้
Blo Weiss Medernach Blo Weiss Medernach
Jeunesse Canach
10 สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก 7 2 1 4 12:17 -5 7 W
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
13.09.20 2 : 1 ชนะ
Mondercange Mondercange
L
ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก
20.09.20 2 : 1 แพ้
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
L
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
27.09.20 2 : 4 แพ้
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
L
Rumelange Rumelange
04.10.20 3 : 1 แพ้
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
W
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
11.10.20 2 : 0 ชนะ
Yellow Boys Yellow Boys
US Esch
11 อเทิท บิสเสน อเทิท บิสเสน 7 2 1 4 13:21 -8 7 W
อเทิท บิสเสน อเทิท บิสเสน
13.09.20 4 : 3 ชนะ
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
L
Rumelange Rumelange
20.09.20 5 : 1 แพ้
อเทิท บิสเสน อเทิท บิสเสน
L
อเทิท บิสเสน อเทิท บิสเสน
27.09.20 2 : 4 แพ้
Yellow Boys Yellow Boys
D
US Esch US Esch
04.10.20 3 : 3 ดึง
อเทิท บิสเสน อเทิท บิสเสน
L
อเทิท บิสเสน อเทิท บิสเสน
11.10.20 1 : 3 แพ้
เจยูนีส จุงลินสเติร์ เจยูนีส จุงลินสเติร์
เคเจน ยูเอน
12 เอฟซี มาเมอร์ 32 เอฟซี มาเมอร์ 32 6 1 2 3 12:11 1 5 D
อาลิซอนเทีย สเตนเซล อาลิซอนเทีย สเตนเซล
06.09.20 1 : 1 ดึง
เอฟซี มาเมอร์ 32 เอฟซี มาเมอร์ 32
L
เอฟซี มาเมอร์ 32 เอฟซี มาเมอร์ 32
13.09.20 2 : 3 แพ้
Blo Weiss Medernach Blo Weiss Medernach
L
Mondercange Mondercange
20.09.20 3 : 1 แพ้
เอฟซี มาเมอร์ 32 เอฟซี มาเมอร์ 32
W
เอฟซี มาเมอร์ 32 เอฟซี มาเมอร์ 32
27.09.20 5 : 0 ชนะ
ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก
D
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
04.10.20 2 : 2 ดึง
เอฟซี มาเมอร์ 32 เอฟซี มาเมอร์ 32
Yellow Boys
13 เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95 เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95 7 1 2 4 10:15 -5 5 W
เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95 เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95
13.09.20 5 : 0 ชนะ
ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก
L
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
20.09.20 2 : 1 แพ้
เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95 เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95
L
เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95 เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95
27.09.20 0 : 5 แพ้
Rumelange Rumelange
D
Yellow Boys Yellow Boys
04.10.20 0 : 0 ดึง
เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95 เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95
L
เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95 เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95
11.10.20 1 : 3 แพ้
US Esch US Esch
เจยูนีส จุงลินสเติร์
14 ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก 6 1 2 3 5:15 -10 5 L
ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก
06.09.20 1 : 2 แพ้
อเทิท บิสเสน อเทิท บิสเสน
L
เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95 เอฟซี ชิฟฟลิ้งเจน 95
13.09.20 5 : 0 แพ้
ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก
W
ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก
20.09.20 2 : 1 ชนะ
สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก สปอรตติ้ง เบตเทนเบิร์ก
L
เอฟซี มาเมอร์ 32 เอฟซี มาเมอร์ 32
27.09.20 5 : 0 แพ้
ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก
D
ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก ยูเนี่ยน เมอร์เทิร์ท/แวสเซอร์วิลลิก
04.10.20 1 : 1 ดึง
อาลิซอนเทีย สเตนเซล อาลิซอนเทีย สเตนเซล
Mondercange
15 เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ 7 1 2 4 9:20 -11 5 W
เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์
13.09.20 5 : 2 ชนะ
Rumelange Rumelange
L
Yellow Boys Yellow Boys
20.09.20 3 : 1 แพ้
เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์
L
เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์
27.09.20 0 : 3 แพ้
US Esch US Esch
L
เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์
11.10.20 0 : 4 แพ้
เคเจน ยูเอน เคเจน ยูเอน
D
เจยูนีส จุงลินสเติร์ เจยูนีส จุงลินสเติร์
21.10.20 2 : 2 ดึง
เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์
เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช
16 เคเจน ยูเอน เคเจน ยูเอน 7 1 0 6 9:19 -10 3 L
เคเจน ยูเอน เคเจน ยูเอน
13.09.20 1 : 5 แพ้
Yellow Boys Yellow Boys
L
US Esch US Esch
20.09.20 4 : 2 แพ้
เคเจน ยูเอน เคเจน ยูเอน
L
เคเจน ยูเอน เคเจน ยูเอน
27.09.20 1 : 2 แพ้
เจยูนีส จุงลินสเติร์ เจยูนีส จุงลินสเติร์
W
เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์ เบอร์ดิไน เบอร์บัวก์
11.10.20 0 : 4 ชนะ
เคเจน ยูเอน เคเจน ยูเอน
L
เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช เอฟซี มาริสก้า เมอร์ช
14.10.20 3 : 1 แพ้
เคเจน ยูเอน เคเจน ยูเอน
อเทิท บิสเสน
Promotion
Promotion Playoff
Relegation Playoff
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น