บีโอวี พรีเมียร์ ดิวิชั่น
มอลตา

บีโอวี พรีเมียร์ ดิวิชั่น

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Premier League
1 Gzira United Gzira United 6 4 1 1 16:6 10 13 D
Gzira United Gzira United
26.09.20 1 : 1 ดึง
Tarxien Rainbows Tarxien Rainbows
W
Valletta Valletta
30.09.20 1 : 3 ชนะ
Gzira United Gzira United
W
Gzira United Gzira United
16.10.20 6 : 1 ชนะ
Mosta Mosta
W
Lija Athletic Lija Athletic
20.10.20 0 : 3 ชนะ
Gzira United Gzira United
W
Gzira United Gzira United
24.10.20 2 : 1 ชนะ
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
Hamrun Spartans
2 ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์ 6 4 1 1 17:8 9 13 W
ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์
27.09.20 3 : 1 ชนะ
Floriana Floriana
W
Tarxien Rainbows Tarxien Rainbows
30.09.20 0 : 1 ชนะ
ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์
D
ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์
18.10.20 1 : 1 ดึง
Valletta Valletta
W
Mosta Mosta
21.10.20 2 : 3 ชนะ
ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์
W
ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์
25.10.20 8 : 1 ชนะ
Lija Athletic Lija Athletic
Zejtun Corinthians
3 Hamrun Spartans Hamrun Spartans 5 4 0 1 13:4 9 12 W
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
21.09.20 5 : 1 ชนะ
Sirens Sirens
W
Santa Lucia Santa Lucia
27.09.20 1 : 4 ชนะ
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
W
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
30.09.20 3 : 0 ชนะ
Senglea Athletic Senglea Athletic
W
Gudja United Gudja United
17.10.20 0 : 1 ชนะ
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
L
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
20.10.20 0 : 2 แพ้
Birkirkara Birkirkara
Balzan
4 Floriana Floriana 6 4 0 2 10:9 1 12 L
ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์
27.09.20 3 : 1 แพ้
Floriana Floriana
W
Floriana Floriana
01.10.20 3 : 2 ชนะ
Sirens Sirens
L
Santa Lucia Santa Lucia
16.10.20 2 : 1 แพ้
Floriana Floriana
W
Floriana Floriana
21.10.20 1 : 0 ชนะ
Senglea Athletic Senglea Athletic
W
Gudja United Gudja United
25.10.20 1 : 2 ชนะ
Floriana Floriana
Birkirkara
5 Sliema Wanderers Sliema Wanderers 5 3 1 1 9:4 5 10 W
Sliema Wanderers Sliema Wanderers
20.09.20 3 : 1 ชนะ
ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์
D
Sirens Sirens
25.09.20 0 : 0 ดึง
Sliema Wanderers Sliema Wanderers
W
Sliema Wanderers Sliema Wanderers
01.10.20 3 : 1 ชนะ
Santa Lucia Santa Lucia
W
Senglea Athletic Senglea Athletic
18.10.20 0 : 2 ชนะ
Sliema Wanderers Sliema Wanderers
L
Sliema Wanderers Sliema Wanderers
21.10.20 1 : 2 แพ้
Gudja United Gudja United
Birkirkara
6 Gudja United Gudja United 6 3 1 2 8:6 2 10 W
Gudja United Gudja United
26.09.20 2 : 0 ชนะ
Lija Athletic Lija Athletic
W
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
01.10.20 0 : 1 ชนะ
Gudja United Gudja United
L
Gudja United Gudja United
17.10.20 0 : 1 แพ้
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
W
Sliema Wanderers Sliema Wanderers
21.10.20 1 : 2 ชนะ
Gudja United Gudja United
L
Gudja United Gudja United
25.10.20 1 : 2 แพ้
Floriana Floriana
Tarxien Rainbows
7 Valletta Valletta 5 2 2 1 8:7 1 8 W
Valletta Valletta
21.09.20 4 : 2 ชนะ
Birkirkara Birkirkara
W
Balzan Balzan
26.09.20 0 : 1 ชนะ
Valletta Valletta
L
Valletta Valletta
30.09.20 1 : 3 แพ้
Gzira United Gzira United
D
ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์
18.10.20 1 : 1 ดึง
Valletta Valletta
D
Santa Lucia Santa Lucia
25.10.20 1 : 1 ดึง
Valletta Valletta
Senglea Athletic
8 Balzan Balzan 5 2 2 1 5:4 1 8 W
Tarxien Rainbows Tarxien Rainbows
20.09.20 0 : 1 ชนะ
Balzan Balzan
L
Balzan Balzan
26.09.20 0 : 1 แพ้
Valletta Valletta
D
Mosta Mosta
01.10.20 3 : 3 ดึง
Balzan Balzan
W
Balzan Balzan
17.10.20 1 : 0 ชนะ
Lija Athletic Lija Athletic
D
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
20.10.20 0 : 0 ดึง
Balzan Balzan
Hamrun Spartans
9 Santa Lucia Santa Lucia 6 2 2 2 9:11 -2 8 L
Santa Lucia Santa Lucia
27.09.20 1 : 4 แพ้
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
L
Sliema Wanderers Sliema Wanderers
01.10.20 3 : 1 แพ้
Santa Lucia Santa Lucia
W
Santa Lucia Santa Lucia
16.10.20 2 : 1 ชนะ
Floriana Floriana
W
Tarxien Rainbows Tarxien Rainbows
20.10.20 0 : 2 ชนะ
Santa Lucia Santa Lucia
D
Santa Lucia Santa Lucia
25.10.20 1 : 1 ดึง
Valletta Valletta
Mosta
10 Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians 6 1 3 2 7:8 -1 6 D
Senglea Athletic Senglea Athletic
25.09.20 1 : 1 ดึง
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
L
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
01.10.20 0 : 1 แพ้
Gudja United Gudja United
W
Birkirkara Birkirkara
17.10.20 2 : 3 ชนะ
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
D
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
20.10.20 0 : 0 ดึง
Balzan Balzan
L
Gzira United Gzira United
24.10.20 2 : 1 แพ้
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
ฮิเบอร์เนี่ยนส์
11 Mosta Mosta 5 1 2 2 11:14 -3 5 D
Mosta Mosta
19.09.20 2 : 2 ดึง
Gudja United Gudja United
W
Birkirkara Birkirkara
26.09.20 0 : 3 ชนะ
Mosta Mosta
D
Mosta Mosta
01.10.20 3 : 3 ดึง
Balzan Balzan
L
Gzira United Gzira United
16.10.20 6 : 1 แพ้
Mosta Mosta
L
Mosta Mosta
21.10.20 2 : 3 แพ้
ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์
Santa Lucia
12 Tarxien Rainbows Tarxien Rainbows 5 1 1 3 6:5 1 4 L
Tarxien Rainbows Tarxien Rainbows
20.09.20 0 : 1 แพ้
Balzan Balzan
D
Gzira United Gzira United
26.09.20 1 : 1 ดึง
Tarxien Rainbows Tarxien Rainbows
L
Tarxien Rainbows Tarxien Rainbows
30.09.20 0 : 1 แพ้
ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์
L
Tarxien Rainbows Tarxien Rainbows
20.10.20 0 : 2 แพ้
Santa Lucia Santa Lucia
W
Senglea Athletic Senglea Athletic
24.10.20 0 : 5 ชนะ
Tarxien Rainbows Tarxien Rainbows
Gudja United
13 Birkirkara Birkirkara 5 1 1 3 6:10 -4 4 L
Valletta Valletta
21.09.20 4 : 2 แพ้
Birkirkara Birkirkara
L
Birkirkara Birkirkara
26.09.20 0 : 3 แพ้
Mosta Mosta
D
Lija Athletic Lija Athletic
30.09.20 0 : 0 ดึง
Birkirkara Birkirkara
L
Birkirkara Birkirkara
17.10.20 2 : 3 แพ้
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
W
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
20.10.20 0 : 2 ชนะ
Birkirkara Birkirkara
Sliema Wanderers
14 Lija Athletic Lija Athletic 6 1 1 4 5:14 -9 4 L
Gudja United Gudja United
26.09.20 2 : 0 แพ้
Lija Athletic Lija Athletic
D
Lija Athletic Lija Athletic
30.09.20 0 : 0 ดึง
Birkirkara Birkirkara
L
Balzan Balzan
17.10.20 1 : 0 แพ้
Lija Athletic Lija Athletic
L
Lija Athletic Lija Athletic
20.10.20 0 : 3 แพ้
Gzira United Gzira United
L
ฮิเบอร์เนี่ยนส์ ฮิเบอร์เนี่ยนส์
25.10.20 8 : 1 แพ้
Lija Athletic Lija Athletic
15 Sirens Sirens 3 0 1 2 3:8 -5 1 L
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
21.09.20 5 : 1 แพ้
Sirens Sirens
D
Sirens Sirens
25.09.20 0 : 0 ดึง
Sliema Wanderers Sliema Wanderers
L
Floriana Floriana
01.10.20 3 : 2 แพ้
Sirens Sirens
16 Senglea Athletic Senglea Athletic 6 0 1 5 1:16 -15 1 D
Senglea Athletic Senglea Athletic
25.09.20 1 : 1 ดึง
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
L
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
30.09.20 3 : 0 แพ้
Senglea Athletic Senglea Athletic
L
Senglea Athletic Senglea Athletic
18.10.20 0 : 2 แพ้
Sliema Wanderers Sliema Wanderers
L
Floriana Floriana
21.10.20 1 : 0 แพ้
Senglea Athletic Senglea Athletic
L
Senglea Athletic Senglea Athletic
24.10.20 0 : 5 แพ้
Tarxien Rainbows Tarxien Rainbows
Valletta
Champions League Qualification
Conference League Qualification
Relegation Playoff
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น