รุ่นอายุต่ำกว่า20ปี คอนคาเคฟ แชมป์เปี้ยนชิพ
อเมริกาเหนือและอเมริกากลาง

รุ่นอายุต่ำกว่า20ปี คอนคาเคฟ แชมป์เปี้ยนชิพ

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
A
1 สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา 5 5 0 0 39:2 37 15 W
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
07.11.18 0 : 6 ชนะ
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
W
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
09.11.18 7 : 0 ชนะ
ซูรินาเม ซูรินาเม
W
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
16.11.18 4 : 0 ชนะ
คอสตาริกา คอสตาริกา
W
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
19.11.18 0 : 1 ชนะ
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
W
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
21.11.18 2 : 0 ชนะ
เม็กซิโก เม็กซิโก
2 ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก 5 3 0 2 12:11 1 9 W
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
01.11.18 3 : 2 ชนะ
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
W
เปอร์โตริโก เปอร์โตริโก
03.11.18 1 : 5 ชนะ
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
L
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
05.11.18 6 : 1 แพ้
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
L
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
07.11.18 0 : 2 แพ้
ซูรินาเม ซูรินาเม
W
หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา) หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา)
09.11.18 0 : 3 ชนะ
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
3 ซูรินาเม ซูรินาเม 5 3 0 2 18:12 6 9 W
ซูรินาเม ซูรินาเม
01.11.18 13 : 2 ชนะ
หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา) หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา)
W
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
03.11.18 1 : 2 ชนะ
ซูรินาเม ซูรินาเม
L
ซูรินาเม ซูรินาเม
05.11.18 1 : 2 แพ้
เปอร์โตริโก เปอร์โตริโก
W
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
07.11.18 0 : 2 ชนะ
ซูรินาเม ซูรินาเม
L
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
09.11.18 7 : 0 แพ้
ซูรินาเม ซูรินาเม
4 เปอร์โตริโก เปอร์โตริโก 5 3 0 2 16:15 1 9 L
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
01.11.18 7 : 1 แพ้
เปอร์โตริโก เปอร์โตริโก
L
เปอร์โตริโก เปอร์โตริโก
03.11.18 1 : 5 แพ้
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
W
ซูรินาเม ซูรินาเม
05.11.18 1 : 2 ชนะ
เปอร์โตริโก เปอร์โตริโก
W
เปอร์โตริโก เปอร์โตริโก
07.11.18 8 : 0 ชนะ
หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา) หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา)
W
เปอร์โตริโก เปอร์โตริโก
09.11.18 4 : 2 ชนะ
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
5 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ 5 1 0 4 8:15 -7 3 L
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
01.11.18 3 : 2 แพ้
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
L
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
03.11.18 1 : 2 แพ้
ซูรินาเม ซูรินาเม
W
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
05.11.18 3 : 0 ชนะ
หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา) หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา)
L
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
07.11.18 0 : 6 แพ้
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
L
เปอร์โตริโก เปอร์โตริโก
09.11.18 4 : 2 แพ้
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
6 หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา) หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา) 5 0 0 5 2:40 -38 0 L
ซูรินาเม ซูรินาเม
01.11.18 13 : 2 แพ้
หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา) หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา)
L
หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา) หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา)
03.11.18 0 : 13 แพ้
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
L
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
05.11.18 3 : 0 แพ้
หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา) หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา)
L
เปอร์โตริโก เปอร์โตริโก
07.11.18 8 : 0 แพ้
หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา) หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา)
L
หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา) หมู่เกาะเวอร์จิน (สหรัฐอเมริกา)
09.11.18 0 : 3 แพ้
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
Next group phase
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B
1 เม็กซิโก เม็กซิโก 5 4 1 0 31:2 29 13 W
เกรเนดา เกรเนดา
08.11.18 0 : 8 ชนะ
เม็กซิโก เม็กซิโก
W
เม็กซิโก เม็กซิโก
10.11.18 10 : 0 ชนะ
อารูบา อารูบา
W
เม็กซิโก เม็กซิโก
16.11.18 1 : 0 ชนะ
เอลซัลวาดอร์ เอลซัลวาดอร์
D
ปานามา ปานามา
19.11.18 2 : 2 ดึง
เม็กซิโก เม็กซิโก
L
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
21.11.18 2 : 0 แพ้
เม็กซิโก เม็กซิโก
2 จาเมกา จาเมกา 5 4 1 0 24:3 21 13 W
จาเมกา จาเมกา
02.11.18 1 : 0 ชนะ
เกรเนดา เกรเนดา
W
นิการากัว นิการากัว
04.11.18 0 : 3 ชนะ
จาเมกา จาเมกา
D
เม็กซิโก เม็กซิโก
06.11.18 2 : 2 ดึง
จาเมกา จาเมกา
W
จาเมกา จาเมกา
08.11.18 7 : 1 ชนะ
อารูบา อารูบา
W
เซนต์มาร์ติน เซนต์มาร์ติน
10.11.18 0 : 11 ชนะ
จาเมกา จาเมกา
3 เกรเนดา เกรเนดา 5 2 0 3 7:14 -7 6 L
จาเมกา จาเมกา
02.11.18 1 : 0 แพ้
เกรเนดา เกรเนดา
L
เกรเนดา เกรเนดา
04.11.18 0 : 3 แพ้
อารูบา อารูบา
W
เกรเนดา เกรเนดา
06.11.18 5 : 2 ชนะ
เซนต์มาร์ติน เซนต์มาร์ติน
L
เกรเนดา เกรเนดา
08.11.18 0 : 8 แพ้
เม็กซิโก เม็กซิโก
W
นิการากัว นิการากัว
10.11.18 0 : 2 ชนะ
เกรเนดา เกรเนดา
4 นิการากัว นิการากัว 5 2 0 3 4:13 -9 6 L
เม็กซิโก เม็กซิโก
02.11.18 7 : 0 แพ้
นิการากัว นิการากัว
L
นิการากัว นิการากัว
04.11.18 0 : 3 แพ้
จาเมกา จาเมกา
W
อารูบา อารูบา
06.11.18 1 : 2 ชนะ
นิการากัว นิการากัว
W
นิการากัว นิการากัว
08.11.18 2 : 0 ชนะ
เซนต์มาร์ติน เซนต์มาร์ติน
L
นิการากัว นิการากัว
10.11.18 0 : 2 แพ้
เกรเนดา เกรเนดา
5 อารูบา อารูบา 5 1 1 3 6:20 -14 4 D
อารูบา อารูบา
02.11.18 1 : 1 ดึง
เซนต์มาร์ติน เซนต์มาร์ติน
W
เกรเนดา เกรเนดา
04.11.18 0 : 3 ชนะ
อารูบา อารูบา
L
อารูบา อารูบา
06.11.18 1 : 2 แพ้
นิการากัว นิการากัว
L
จาเมกา จาเมกา
08.11.18 7 : 1 แพ้
อารูบา อารูบา
L
เม็กซิโก เม็กซิโก
10.11.18 10 : 0 แพ้
อารูบา อารูบา
6 เซนต์มาร์ติน เซนต์มาร์ติน 5 0 1 4 3:23 -20 1 D
อารูบา อารูบา
02.11.18 1 : 1 ดึง
เซนต์มาร์ติน เซนต์มาร์ติน
L
เซนต์มาร์ติน เซนต์มาร์ติน
04.11.18 0 : 4 แพ้
เม็กซิโก เม็กซิโก
L
เกรเนดา เกรเนดา
06.11.18 5 : 2 แพ้
เซนต์มาร์ติน เซนต์มาร์ติน
L
นิการากัว นิการากัว
08.11.18 2 : 0 แพ้
เซนต์มาร์ติน เซนต์มาร์ติน
L
เซนต์มาร์ติน เซนต์มาร์ติน
10.11.18 0 : 11 แพ้
จาเมกา จาเมกา
Next group phase
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
C
1 ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส 5 5 0 0 30:5 25 15 W
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
05.11.18 3 : 1 ชนะ
คิวบา คิวบา
W
เบลีซ เบลีซ
07.11.18 0 : 4 ชนะ
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
W
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
09.11.18 4 : 3 ชนะ
แอนติกาและบาร์บูดา แอนติกาและบาร์บูดา
D
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
13.11.18 1 : 1 ดึง
คอสตาริกา คอสตาริกา
L
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
19.11.18 0 : 1 แพ้
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
2 คิวบา คิวบา 5 4 0 1 19:5 14 12 W
คิวบา คิวบา
01.11.18 6 : 1 ชนะ
เบลีซ เบลีซ
W
สาธารณรัฐโดมินิกัน สาธารณรัฐโดมินิกัน
03.11.18 1 : 2 ชนะ
คิวบา คิวบา
L
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
05.11.18 3 : 1 แพ้
คิวบา คิวบา
W
คิวบา คิวบา
07.11.18 3 : 0 ชนะ
แอนติกาและบาร์บูดา แอนติกาและบาร์บูดา
W
ซินท์มาร์เท่น ซินท์มาร์เท่น
09.11.18 0 : 7 ชนะ
คิวบา คิวบา
3 สาธารณรัฐโดมินิกัน สาธารณรัฐโดมินิกัน 5 3 0 2 23:10 13 9 L
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
01.11.18 7 : 1 แพ้
สาธารณรัฐโดมินิกัน สาธารณรัฐโดมินิกัน
L
สาธารณรัฐโดมินิกัน สาธารณรัฐโดมินิกัน
03.11.18 1 : 2 แพ้
คิวบา คิวบา
W
แอนติกาและบาร์บูดา แอนติกาและบาร์บูดา
05.11.18 0 : 3 ชนะ
สาธารณรัฐโดมินิกัน สาธารณรัฐโดมินิกัน
W
สาธารณรัฐโดมินิกัน สาธารณรัฐโดมินิกัน
07.11.18 12 : 1 ชนะ
ซินท์มาร์เท่น ซินท์มาร์เท่น
W
สาธารณรัฐโดมินิกัน สาธารณรัฐโดมินิกัน
09.11.18 6 : 0 ชนะ
เบลีซ เบลีซ
4 แอนติกาและบาร์บูดา แอนติกาและบาร์บูดา 5 2 0 3 10:11 -1 6 W
แอนติกาและบาร์บูดา แอนติกาและบาร์บูดา
01.11.18 6 : 1 ชนะ
ซินท์มาร์เท่น ซินท์มาร์เท่น
W
เบลีซ เบลีซ
03.11.18 0 : 1 ชนะ
แอนติกาและบาร์บูดา แอนติกาและบาร์บูดา
L
แอนติกาและบาร์บูดา แอนติกาและบาร์บูดา
05.11.18 0 : 3 แพ้
สาธารณรัฐโดมินิกัน สาธารณรัฐโดมินิกัน
L
คิวบา คิวบา
07.11.18 3 : 0 แพ้
แอนติกาและบาร์บูดา แอนติกาและบาร์บูดา
L
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
09.11.18 4 : 3 แพ้
แอนติกาและบาร์บูดา แอนติกาและบาร์บูดา
5 เบลีซ เบลีซ 5 1 0 4 5:19 -14 3 L
คิวบา คิวบา
01.11.18 6 : 1 แพ้
เบลีซ เบลีซ
L
เบลีซ เบลีซ
03.11.18 0 : 1 แพ้
แอนติกาและบาร์บูดา แอนติกาและบาร์บูดา
W
เบลีซ เบลีซ
05.11.18 4 : 2 ชนะ
ซินท์มาร์เท่น ซินท์มาร์เท่น
L
เบลีซ เบลีซ
07.11.18 0 : 4 แพ้
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
L
สาธารณรัฐโดมินิกัน สาธารณรัฐโดมินิกัน
09.11.18 6 : 0 แพ้
เบลีซ เบลีซ
6 ซินท์มาร์เท่น ซินท์มาร์เท่น 5 0 0 5 4:41 -37 0 L
แอนติกาและบาร์บูดา แอนติกาและบาร์บูดา
01.11.18 6 : 1 แพ้
ซินท์มาร์เท่น ซินท์มาร์เท่น
L
ซินท์มาร์เท่น ซินท์มาร์เท่น
03.11.18 0 : 12 แพ้
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
L
เบลีซ เบลีซ
05.11.18 4 : 2 แพ้
ซินท์มาร์เท่น ซินท์มาร์เท่น
L
สาธารณรัฐโดมินิกัน สาธารณรัฐโดมินิกัน
07.11.18 12 : 1 แพ้
ซินท์มาร์เท่น ซินท์มาร์เท่น
L
ซินท์มาร์เท่น ซินท์มาร์เท่น
09.11.18 0 : 7 แพ้
คิวบา คิวบา
Next group phase
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
D
1 ปานามา ปานามา 5 5 0 0 17:3 14 15 W
ปานามา ปานามา
06.11.18 2 : 1 ชนะ
แคนาดา แคนาดา
W
โดมินิกา โดมินิกา
08.11.18 0 : 4 ชนะ
ปานามา ปานามา
W
ปานามา ปานามา
10.11.18 2 : 1 ชนะ
เซนต์คิตส์และเนวิส เซนต์คิตส์และเนวิส
W
ปานามา ปานามา
13.11.18 1 : 0 ชนะ
เอลซัลวาดอร์ เอลซัลวาดอร์
D
ปานามา ปานามา
19.11.18 2 : 2 ดึง
เม็กซิโก เม็กซิโก
2 แคนาดา แคนาดา 5 3 0 2 10:6 4 9 W
แคนาดา แคนาดา
02.11.18 4 : 0 ชนะ
โดมินิกา โดมินิกา
W
กวาเดอลูป กวาเดอลูป
04.11.18 1 : 2 ชนะ
แคนาดา แคนาดา
L
ปานามา ปานามา
06.11.18 2 : 1 แพ้
แคนาดา แคนาดา
L
แคนาดา แคนาดา
08.11.18 1 : 2 แพ้
เซนต์คิตส์และเนวิส เซนต์คิตส์และเนวิส
W
มาร์ตินีก มาร์ตินีก
10.11.18 1 : 2 ชนะ
แคนาดา แคนาดา
3 กวาเดอลูป กวาเดอลูป 5 3 0 2 9:8 1 9 L
ปานามา ปานามา
02.11.18 4 : 0 แพ้
กวาเดอลูป กวาเดอลูป
L
กวาเดอลูป กวาเดอลูป
04.11.18 1 : 2 แพ้
แคนาดา แคนาดา
W
เซนต์คิตส์และเนวิส เซนต์คิตส์และเนวิส
06.11.18 2 : 3 ชนะ
กวาเดอลูป กวาเดอลูป
W
กวาเดอลูป กวาเดอลูป
08.11.18 2 : 0 ชนะ
มาร์ตินีก มาร์ตินีก
W
กวาเดอลูป กวาเดอลูป
10.11.18 3 : 0 ชนะ
โดมินิกา โดมินิกา
4 โดมินิกา โดมินิกา 5 2 0 3 5:14 -9 6 L
แคนาดา แคนาดา
02.11.18 4 : 0 แพ้
โดมินิกา โดมินิกา
W
โดมินิกา โดมินิกา
04.11.18 3 : 2 ชนะ
เซนต์คิตส์และเนวิส เซนต์คิตส์และเนวิส
W
โดมินิกา โดมินิกา
06.11.18 2 : 1 ชนะ
มาร์ตินีก มาร์ตินีก
L
โดมินิกา โดมินิกา
08.11.18 0 : 4 แพ้
ปานามา ปานามา
L
กวาเดอลูป กวาเดอลูป
10.11.18 3 : 0 แพ้
โดมินิกา โดมินิกา
5 มาร์ตินีก มาร์ตินีก 5 1 0 4 4:11 -7 3 W
เซนต์คิตส์และเนวิส เซนต์คิตส์และเนวิส
02.11.18 0 : 1 ชนะ
มาร์ตินีก มาร์ตินีก
L
มาร์ตินีก มาร์ตินีก
04.11.18 1 : 5 แพ้
ปานามา ปานามา
L
โดมินิกา โดมินิกา
06.11.18 2 : 1 แพ้
มาร์ตินีก มาร์ตินีก
L
กวาเดอลูป กวาเดอลูป
08.11.18 2 : 0 แพ้
มาร์ตินีก มาร์ตินีก
L
มาร์ตินีก มาร์ตินีก
10.11.18 1 : 2 แพ้
แคนาดา แคนาดา
6 เซนต์คิตส์และเนวิส เซนต์คิตส์และเนวิส 5 1 0 4 7:10 -3 3 L
เซนต์คิตส์และเนวิส เซนต์คิตส์และเนวิส
02.11.18 0 : 1 แพ้
มาร์ตินีก มาร์ตินีก
L
โดมินิกา โดมินิกา
04.11.18 3 : 2 แพ้
เซนต์คิตส์และเนวิส เซนต์คิตส์และเนวิส
L
เซนต์คิตส์และเนวิส เซนต์คิตส์และเนวิส
06.11.18 2 : 3 แพ้
กวาเดอลูป กวาเดอลูป
W
แคนาดา แคนาดา
08.11.18 1 : 2 ชนะ
เซนต์คิตส์และเนวิส เซนต์คิตส์และเนวิส
L
ปานามา ปานามา
10.11.18 2 : 1 แพ้
เซนต์คิตส์และเนวิส เซนต์คิตส์และเนวิส
Next group phase
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
E
1 คอสตาริกา คอสตาริกา 4 4 0 0 14:0 14 12 W
บาร์เบโดส บาร์เบโดส
03.11.18 0 : 2 ชนะ
คอสตาริกา คอสตาริกา
W
คอสตาริกา คอสตาริกา
05.11.18 1 : 0 ชนะ
เฮติ เฮติ
W
เซนต์ลูเซีย เซนต์ลูเซีย
09.11.18 0 : 6 ชนะ
คอสตาริกา คอสตาริกา
D
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
13.11.18 1 : 1 ดึง
คอสตาริกา คอสตาริกา
L
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
16.11.18 4 : 0 แพ้
คอสตาริกา คอสตาริกา
2 เฮติ เฮติ 4 3 0 1 9:1 8 9 W
เฮติ เฮติ
01.11.18 1 : 0 ชนะ
เซนต์ลูเซีย เซนต์ลูเซีย
W
เบอร์มิวดา เบอร์มิวดา
03.11.18 0 : 4 ชนะ
เฮติ เฮติ
L
คอสตาริกา คอสตาริกา
05.11.18 1 : 0 แพ้
เฮติ เฮติ
W
เฮติ เฮติ
07.11.18 4 : 0 ชนะ
บาร์เบโดส บาร์เบโดส
3 เซนต์ลูเซีย เซนต์ลูเซีย 4 2 0 2 3:8 -5 6 L
เฮติ เฮติ
01.11.18 1 : 0 แพ้
เซนต์ลูเซีย เซนต์ลูเซีย
W
เซนต์ลูเซีย เซนต์ลูเซีย
05.11.18 2 : 1 ชนะ
บาร์เบโดส บาร์เบโดส
W
เซนต์ลูเซีย เซนต์ลูเซีย
07.11.18 1 : 0 ชนะ
เบอร์มิวดา เบอร์มิวดา
L
เซนต์ลูเซีย เซนต์ลูเซีย
09.11.18 0 : 6 แพ้
คอสตาริกา คอสตาริกา
4 บาร์เบโดส บาร์เบโดส 4 0 1 3 1:8 -7 1 L
บาร์เบโดส บาร์เบโดส
03.11.18 0 : 2 แพ้
คอสตาริกา คอสตาริกา
L
เซนต์ลูเซีย เซนต์ลูเซีย
05.11.18 2 : 1 แพ้
บาร์เบโดส บาร์เบโดส
L
เฮติ เฮติ
07.11.18 4 : 0 แพ้
บาร์เบโดส บาร์เบโดส
D
บาร์เบโดส บาร์เบโดส
09.11.18 0 : 0 ดึง
เบอร์มิวดา เบอร์มิวดา
5 เบอร์มิวดา เบอร์มิวดา 4 0 1 3 0:10 -10 1 L
คอสตาริกา คอสตาริกา
01.11.18 5 : 0 แพ้
เบอร์มิวดา เบอร์มิวดา
L
เบอร์มิวดา เบอร์มิวดา
03.11.18 0 : 4 แพ้
เฮติ เฮติ
L
เซนต์ลูเซีย เซนต์ลูเซีย
07.11.18 1 : 0 แพ้
เบอร์มิวดา เบอร์มิวดา
D
บาร์เบโดส บาร์เบโดส
09.11.18 0 : 0 ดึง
เบอร์มิวดา เบอร์มิวดา
Next group phase
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
F
1 เอลซัลวาดอร์ เอลซัลวาดอร์ 4 3 0 1 7:5 2 9 W
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
04.11.18 1 : 3 ชนะ
เอลซัลวาดอร์ เอลซัลวาดอร์
W
เอลซัลวาดอร์ เอลซัลวาดอร์
06.11.18 2 : 1 ชนะ
กัวเตมาลา กัวเตมาลา
L
กายอานา กายอานา
10.11.18 2 : 0 แพ้
เอลซัลวาดอร์ เอลซัลวาดอร์
L
ปานามา ปานามา
13.11.18 1 : 0 แพ้
เอลซัลวาดอร์ เอลซัลวาดอร์
L
เม็กซิโก เม็กซิโก
16.11.18 1 : 0 แพ้
เอลซัลวาดอร์ เอลซัลวาดอร์
2 กัวเตมาลา กัวเตมาลา 4 2 1 1 10:5 5 7 W
กัวเตมาลา กัวเตมาลา
02.11.18 4 : 0 ชนะ
กายอานา กายอานา
W
คูราคาโอ้ ยู20 คูราคาโอ้ ยู20
04.11.18 1 : 3 ชนะ
กัวเตมาลา กัวเตมาลา
L
เอลซัลวาดอร์ เอลซัลวาดอร์
06.11.18 2 : 1 แพ้
กัวเตมาลา กัวเตมาลา
D
กัวเตมาลา กัวเตมาลา
08.11.18 2 : 2 ดึง
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
3 คูราคาโอ้ ยู20 คูราคาโอ้ ยู20 4 2 0 2 10:10 0 6 L
เอลซัลวาดอร์ เอลซัลวาดอร์
02.11.18 2 : 1 แพ้
คูราคาโอ้ ยู20 คูราคาโอ้ ยู20
L
คูราคาโอ้ ยู20 คูราคาโอ้ ยู20
04.11.18 1 : 3 แพ้
กัวเตมาลา กัวเตมาลา
W
กายอานา กายอานา
08.11.18 3 : 4 ชนะ
คูราคาโอ้ ยู20 คูราคาโอ้ ยู20
W
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
10.11.18 2 : 4 ชนะ
คูราคาโอ้ ยู20 คูราคาโอ้ ยู20
4 หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน 4 1 1 2 8:11 -3 4 L
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
04.11.18 1 : 3 แพ้
เอลซัลวาดอร์ เอลซัลวาดอร์
W
กายอานา กายอานา
06.11.18 2 : 3 ชนะ
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
D
กัวเตมาลา กัวเตมาลา
08.11.18 2 : 2 ดึง
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
L
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
10.11.18 2 : 4 แพ้
คูราคาโอ้ ยู20 คูราคาโอ้ ยู20
5 กายอานา กายอานา 4 1 0 3 7:11 -4 3 L
กัวเตมาลา กัวเตมาลา
02.11.18 4 : 0 แพ้
กายอานา กายอานา
L
กายอานา กายอานา
06.11.18 2 : 3 แพ้
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
L
กายอานา กายอานา
08.11.18 3 : 4 แพ้
คูราคาโอ้ ยู20 คูราคาโอ้ ยู20
W
กายอานา กายอานา
10.11.18 2 : 0 ชนะ
เอลซัลวาดอร์ เอลซัลวาดอร์
Next group phase
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
G
1 สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา 2 2 0 0 5:0 5 6 W
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
07.11.18 0 : 6 ชนะ
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
W
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
09.11.18 7 : 0 ชนะ
ซูรินาเม ซูรินาเม
W
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
16.11.18 4 : 0 ชนะ
คอสตาริกา คอสตาริกา
W
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
19.11.18 0 : 1 ชนะ
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
W
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
21.11.18 2 : 0 ชนะ
เม็กซิโก เม็กซิโก
2 ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส 2 0 1 1 1:2 -1 1 W
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
05.11.18 3 : 1 ชนะ
คิวบา คิวบา
W
เบลีซ เบลีซ
07.11.18 0 : 4 ชนะ
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
W
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
09.11.18 4 : 3 ชนะ
แอนติกาและบาร์บูดา แอนติกาและบาร์บูดา
D
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
13.11.18 1 : 1 ดึง
คอสตาริกา คอสตาริกา
L
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
19.11.18 0 : 1 แพ้
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
3 คอสตาริกา คอสตาริกา 2 0 1 1 1:5 -4 1 W
บาร์เบโดส บาร์เบโดส
03.11.18 0 : 2 ชนะ
คอสตาริกา คอสตาริกา
W
คอสตาริกา คอสตาริกา
05.11.18 1 : 0 ชนะ
เฮติ เฮติ
W
เซนต์ลูเซีย เซนต์ลูเซีย
09.11.18 0 : 6 ชนะ
คอสตาริกา คอสตาริกา
D
ฮอนดูรัส ฮอนดูรัส
13.11.18 1 : 1 ดึง
คอสตาริกา คอสตาริกา
L
สหรัฐอเมริกา สหรัฐอเมริกา
16.11.18 4 : 0 แพ้
คอสตาริกา คอสตาริกา
Finals
แสดงมากขึ้น