ยู20 คอนคาเคฟ แชมป์เปี้ยนชิพ, หญิง
อเมริกาเหนือและอเมริกากลาง

ยู20 คอนคาเคฟ แชมป์เปี้ยนชิพ, หญิง

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
F
1 เฮติ เฮติ 2 2 0 0 15:0 15 6 W
เฮติ เฮติ
23.02.20 8 : 0 ชนะ
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
W
เซนต์คิตส์และเนวิส
25.02.20 0 : 7 ชนะ
เฮติ เฮติ
W
เฮติ เฮติ
27.02.20 7 : 0 ชนะ
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
2 ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก 2 2 0 0 8:0 8 6 W
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
23.02.20 6 : 0 ชนะ
เซนต์คิตส์และเนวิส
W
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
25.02.20 0 : 2 ชนะ
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
L
เฮติ เฮติ
27.02.20 7 : 0 แพ้
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
3 หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน 2 0 0 2 0:10 -10 0 L
เฮติ เฮติ
23.02.20 8 : 0 แพ้
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
L
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
25.02.20 0 : 2 แพ้
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
W
เซนต์คิตส์และเนวิส
27.02.20 2 : 3 ชนะ
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
4 เซนต์คิตส์และเนวิส เซนต์คิตส์และเนวิส 2 0 0 2 0:13 -13 0 L
ตรินิแดดและโตเบโก ตรินิแดดและโตเบโก
23.02.20 6 : 0 แพ้
เซนต์คิตส์และเนวิส
L
เซนต์คิตส์และเนวิส
25.02.20 0 : 7 แพ้
เฮติ เฮติ
L
เซนต์คิตส์และเนวิส
27.02.20 2 : 3 แพ้
หมู่เกาะเคย์แมน หมู่เกาะเคย์แมน
Finals
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Group A
1 เวเนซุเอลา เวเนซุเอลา 4 3 1 0 14:1 13 10 W
โบลิเวีย โบลิเวีย
06.03.20 0 : 5 ชนะ
เวเนซุเอลา เวเนซุเอลา
W
เวเนซุเอลา เวเนซุเอลา
08.03.20 2 : 1 ชนะ
โคลอมเบีย โคลอมเบีย
D
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา
11.03.20 0 : 0 ดึง
เวเนซุเอลา เวเนซุเอลา
W
เวเนซุเอลา เวเนซุเอลา
13.03.20 7 : 0 ชนะ
เอกวาดอร์ เอกวาดอร์
2 โคลอมเบีย โคลอมเบีย 4 2 1 1 13:2 11 7 W
โคลอมเบีย โคลอมเบีย
04.03.20 8 : 0 ชนะ
โบลิเวีย โบลิเวีย
D
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา
06.03.20 0 : 0 ดึง
โคลอมเบีย โคลอมเบีย
L
เวเนซุเอลา เวเนซุเอลา
08.03.20 2 : 1 แพ้
โคลอมเบีย โคลอมเบีย
W
เอกวาดอร์ เอกวาดอร์
11.03.20 0 : 4 ชนะ
โคลอมเบีย โคลอมเบีย
3 อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา 4 1 3 0 2:1 1 6 W
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา
04.03.20 1 : 0 ชนะ
เอกวาดอร์ เอกวาดอร์
D
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา
06.03.20 0 : 0 ดึง
โคลอมเบีย โคลอมเบีย
D
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา
11.03.20 0 : 0 ดึง
เวเนซุเอลา เวเนซุเอลา
D
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา
13.03.20 1 : 1 ดึง
โบลิเวีย โบลิเวีย
4 เอกวาดอร์ เอกวาดอร์ 4 1 0 3 2:12 -10 3 L
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา
04.03.20 1 : 0 แพ้
เอกวาดอร์ เอกวาดอร์
W
โบลิเวีย โบลิเวีย
08.03.20 0 : 2 ชนะ
เอกวาดอร์ เอกวาดอร์
L
เอกวาดอร์ เอกวาดอร์
11.03.20 0 : 4 แพ้
โคลอมเบีย โคลอมเบีย
L
เวเนซุเอลา เวเนซุเอลา
13.03.20 7 : 0 แพ้
เอกวาดอร์ เอกวาดอร์
5 โบลิเวีย โบลิเวีย 4 0 1 3 1:16 -15 1 L
โคลอมเบีย โคลอมเบีย
04.03.20 8 : 0 แพ้
โบลิเวีย โบลิเวีย
L
โบลิเวีย โบลิเวีย
06.03.20 0 : 5 แพ้
เวเนซุเอลา เวเนซุเอลา
L
โบลิเวีย โบลิเวีย
08.03.20 0 : 2 แพ้
เอกวาดอร์ เอกวาดอร์
D
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา
13.03.20 1 : 1 ดึง
โบลิเวีย โบลิเวีย
Finals
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Group B
1 บราซิล บราซิล 4 4 0 0 14:0 14 12 W
บราซิล บราซิล
05.03.20 3 : 0 ชนะ
เปรู เปรู
W
บราซิล บราซิล
07.03.20 3 : 0 ชนะ
ปารากวัย ปารากวัย
W
บราซิล บราซิล
12.03.20 6 : 0 ชนะ
อุรุกวัย อุรุกวัย
W
บราซิล บราซิล
14.03.20 2 : 0 ชนะ
ชิลี ชิลี
2 อุรุกวัย อุรุกวัย 4 3 0 1 13:10 3 9 W
ชิลี ชิลี
07.03.20 2 : 3 ชนะ
อุรุกวัย อุรุกวัย
W
อุรุกวัย อุรุกวัย
09.03.20 4 : 2 ชนะ
ปารากวัย ปารากวัย
L
บราซิล บราซิล
12.03.20 6 : 0 แพ้
อุรุกวัย อุรุกวัย
W
อุรุกวัย อุรุกวัย
14.03.20 6 : 0 ชนะ
เปรู เปรู
3 ปารากวัย ปารากวัย 4 2 0 2 6:7 -1 6 W
ปารากวัย ปารากวัย
05.03.20 1 : 0 ชนะ
ชิลี ชิลี
L
บราซิล บราซิล
07.03.20 3 : 0 แพ้
ปารากวัย ปารากวัย
L
อุรุกวัย อุรุกวัย
09.03.20 4 : 2 แพ้
ปารากวัย ปารากวัย
W
เปรู เปรู
12.03.20 0 : 3 ชนะ
ปารากวัย ปารากวัย
4 ชิลี ชิลี 4 0 1 3 2:6 -4 1 L
ปารากวัย ปารากวัย
05.03.20 1 : 0 แพ้
ชิลี ชิลี
L
ชิลี ชิลี
07.03.20 2 : 3 แพ้
อุรุกวัย อุรุกวัย
D
ชิลี ชิลี
09.03.20 0 : 0 ดึง
เปรู เปรู
L
บราซิล บราซิล
14.03.20 2 : 0 แพ้
ชิลี ชิลี
5 เปรู เปรู 4 0 1 3 0:12 -12 1 L
บราซิล บราซิล
05.03.20 3 : 0 แพ้
เปรู เปรู
D
ชิลี ชิลี
09.03.20 0 : 0 ดึง
เปรู เปรู
L
เปรู เปรู
12.03.20 0 : 3 แพ้
ปารากวัย ปารากวัย
L
อุรุกวัย อุรุกวัย
14.03.20 6 : 0 แพ้
เปรู เปรู
Finals
แสดงมากขึ้น