เอ็มเอฟแอล 1
นอร์ธ มาซิโดเนีย

เอ็มเอฟแอล 1

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
1. MFL
1 สเกนดิจา สเกนดิจา 9 6 3 0 20:7 13 21 W
Belasica Strumica Belasica Strumica
12.09.20 0 : 3 ชนะ
สเกนดิจา สเกนดิจา
W
สเกนดิจา สเกนดิจา
20.09.20 2 : 1 ชนะ
Academy Pandev Academy Pandev
W
Pelister Pelister
27.09.20 1 : 3 ชนะ
สเกนดิจา สเกนดิจา
D
สเกนดิจา สเกนดิจา
03.10.20 1 : 1 ดึง
Sileks Sileks
W
Vardar Vardar
17.10.20 1 : 5 ชนะ
สเกนดิจา สเกนดิจา
Rabotnicki
2 Shkupi Shkupi 8 5 1 2 15:9 6 16 L
Vardar Vardar
13.09.20 1 : 0 แพ้
Shkupi Shkupi
W
Shkupi Shkupi
20.09.20 4 : 3 ชนะ
Renova Renova
L
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
27.09.20 2 : 0 แพ้
Shkupi Shkupi
W
Shkupi Shkupi
03.10.20 3 : 0 ชนะ
Borec Borec
W
Academy Pandev Academy Pandev
18.10.20 0 : 1 ชนะ
Shkupi Shkupi
Sileks
3 Makedonija Gjorce Petrov Makedonija Gjorce Petrov 8 5 1 2 12:8 4 16 D
Pelister Pelister
13.09.20 0 : 0 ดึง
Makedonija Gjorce Petrov Makedonija Gjorce Petrov
W
Makedonija Gjorce Petrov Makedonija Gjorce Petrov
19.09.20 2 : 1 ชนะ
Vardar Vardar
W
Renova Renova
27.09.20 1 : 3 ชนะ
Makedonija Gjorce Petrov Makedonija Gjorce Petrov
W
Makedonija Gjorce Petrov Makedonija Gjorce Petrov
03.10.20 2 : 0 ชนะ
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
L
Borec Borec
18.10.20 2 : 1 แพ้
Makedonija Gjorce Petrov Makedonija Gjorce Petrov
Academy Pandev
4 Borec Borec 8 3 3 2 7:7 3 12 W
Borec Borec
13.09.20 2 : 0 ชนะ
Academy Pandev Academy Pandev
W
Sileks Sileks
20.09.20 1 : 2 ชนะ
Borec Borec
D
Borec Borec
26.09.20 0 : 0 ดึง
Rabotnicki Rabotnicki
L
Shkupi Shkupi
03.10.20 3 : 0 แพ้
Borec Borec
W
Borec Borec
18.10.20 2 : 1 ชนะ
Makedonija Gjorce Petrov Makedonija Gjorce Petrov
Belasica Strumica
5 Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum 8 3 2 3 6:6 2 11 W
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
12.09.20 2 : 0 ชนะ
Sileks Sileks
D
Rabotnicki Rabotnicki
19.09.20 1 : 1 ดึง
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
W
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
27.09.20 2 : 0 ชนะ
Shkupi Shkupi
L
Makedonija Gjorce Petrov Makedonija Gjorce Petrov
03.10.20 2 : 0 แพ้
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
W
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
18.10.20 3 : 0 ชนะ
Belasica Strumica Belasica Strumica
Pelister
6 Sileks Sileks 8 3 2 3 17:9 8 11 L
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
12.09.20 2 : 0 แพ้
Sileks Sileks
L
Sileks Sileks
20.09.20 1 : 2 แพ้
Borec Borec
L
Academy Pandev Academy Pandev
27.09.20 1 : 0 แพ้
Sileks Sileks
D
สเกนดิจา สเกนดิจา
03.10.20 1 : 1 ดึง
Sileks Sileks
W
Sileks Sileks
18.10.20 4 : 3 ชนะ
Rabotnicki Rabotnicki
Shkupi
7 Rabotnicki Rabotnicki 8 2 5 1 6:4 2 11 W
Renova Renova
13.09.20 0 : 1 ชนะ
Rabotnicki Rabotnicki
D
Rabotnicki Rabotnicki
19.09.20 1 : 1 ดึง
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
D
Borec Borec
26.09.20 0 : 0 ดึง
Rabotnicki Rabotnicki
D
Rabotnicki Rabotnicki
03.10.20 0 : 0 ดึง
Academy Pandev Academy Pandev
L
Sileks Sileks
18.10.20 4 : 3 แพ้
Rabotnicki Rabotnicki
สเกนดิจา
8 Vardar Vardar 9 3 2 4 9:15 -6 11 W
Vardar Vardar
13.09.20 1 : 0 ชนะ
Shkupi Shkupi
L
Makedonija Gjorce Petrov Makedonija Gjorce Petrov
19.09.20 2 : 1 แพ้
Vardar Vardar
W
Vardar Vardar
27.09.20 3 : 1 ชนะ
Belasica Strumica Belasica Strumica
D
Pelister Pelister
04.10.20 1 : 1 ดึง
Vardar Vardar
L
Vardar Vardar
17.10.20 1 : 5 แพ้
สเกนดิจา สเกนดิจา
Renova
9 Pelister Pelister 8 2 4 2 7:7 2 10 D
Pelister Pelister
13.09.20 0 : 0 ดึง
Makedonija Gjorce Petrov Makedonija Gjorce Petrov
W
Belasica Strumica Belasica Strumica
20.09.20 0 : 2 ชนะ
Pelister Pelister
L
Pelister Pelister
27.09.20 1 : 3 แพ้
สเกนดิจา สเกนดิจา
D
Pelister Pelister
04.10.20 1 : 1 ดึง
Vardar Vardar
D
Renova Renova
18.10.20 0 : 0 ดึง
Pelister Pelister
Struga Trim & Lum
10 Academy Pandev Academy Pandev 8 2 1 5 3:8 -5 7 L
Borec Borec
13.09.20 2 : 0 แพ้
Academy Pandev Academy Pandev
L
สเกนดิจา สเกนดิจา
20.09.20 2 : 1 แพ้
Academy Pandev Academy Pandev
W
Academy Pandev Academy Pandev
27.09.20 1 : 0 ชนะ
Sileks Sileks
D
Rabotnicki Rabotnicki
03.10.20 0 : 0 ดึง
Academy Pandev Academy Pandev
L
Academy Pandev Academy Pandev
18.10.20 0 : 1 แพ้
Shkupi Shkupi
Makedonija Gjorce Petrov
11 Renova Renova 8 1 3 4 9:13 -4 6 L
Renova Renova
13.09.20 0 : 1 แพ้
Rabotnicki Rabotnicki
L
Shkupi Shkupi
20.09.20 4 : 3 แพ้
Renova Renova
L
Renova Renova
27.09.20 1 : 3 แพ้
Makedonija Gjorce Petrov Makedonija Gjorce Petrov
D
Belasica Strumica Belasica Strumica
03.10.20 1 : 1 ดึง
Renova Renova
D
Renova Renova
18.10.20 0 : 0 ดึง
Pelister Pelister
Vardar
12 Belasica Strumica Belasica Strumica 8 0 1 7 3:21 -18 1 L
Belasica Strumica Belasica Strumica
12.09.20 0 : 3 แพ้
สเกนดิจา สเกนดิจา
L
Belasica Strumica Belasica Strumica
20.09.20 0 : 2 แพ้
Pelister Pelister
L
Vardar Vardar
27.09.20 3 : 1 แพ้
Belasica Strumica Belasica Strumica
D
Belasica Strumica Belasica Strumica
03.10.20 1 : 1 ดึง
Renova Renova
L
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
18.10.20 3 : 0 แพ้
Belasica Strumica Belasica Strumica
Borec
Champions League Qualification
Conference League Qualification
Relegation Playoff
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น