3 division,  Nordland
นอร์เวย์

3 division, Nordland

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
3rd divisjon, Nordland
1 สต็อกคาเมลาเท็น สต็อกคาเมลาเท็น 20 15 4 1 96:22 74 49 W
สต็อกคาเมลาเท็น สต็อกคาเมลาเท็น
05.09.09 6 : 0 ชนะ
ฟอวสเก/สปริ้น ฟอวสเก/สปริ้น
W
สต็อกคาเมลาเท็น สต็อกคาเมลาเท็น
12.09.09 4 : 0 ชนะ
สติเกน เอสพีเค สติเกน เอสพีเค
W
สต็อกคาเมลาเท็น สต็อกคาเมลาเท็น
16.09.09 7 : 3 ชนะ
โมสเจเอ็น ไอเเอล โมสเจเอ็น ไอเเอล
W
สต็อกคาเมลาเท็น สต็อกคาเมลาเท็น
19.09.09 16 : 2 ชนะ
ทีเวอร์เเลนเด้๗ ทีเวอร์เเลนเด้๗
W
สต็อกคาเมลาเท็น สต็อกคาเมลาเท็น
04.10.09 8 : 2 ชนะ
เเซนด์เน็ชโจเอ็ด เเซนด์เน็ชโจเอ็ด
2 อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล 20 12 5 3 63:33 30 41 L
สต็อกคาเมลาเท็น สต็อกคาเมลาเท็น
29.08.09 3 : 1 แพ้
อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล
D
อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล
09.09.09 2 : 2 ดึง
สติเกน เอสพีเค สติเกน เอสพีเค
D
โมสเจเอ็น ไอเเอล โมสเจเอ็น ไอเเอล
12.09.09 3 : 3 ดึง
อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล
W
อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล
16.09.09 8 : 0 ชนะ
Saltdalkameratene Saltdalkameratene
W
อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล
03.10.09 4 : 2 ชนะ
Donna/Heroy Donna/Heroy
3 สติเกน เอสพีเค สติเกน เอสพีเค 20 12 4 4 59:43 16 40 W
สติเกน เอสพีเค สติเกน เอสพีเค
05.09.09 2 : 1 ชนะ
ทีเวอร์เเลนเด้๗ ทีเวอร์เเลนเด้๗
D
อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล
09.09.09 2 : 2 ดึง
สติเกน เอสพีเค สติเกน เอสพีเค
L
สต็อกคาเมลาเท็น สต็อกคาเมลาเท็น
12.09.09 4 : 0 แพ้
สติเกน เอสพีเค สติเกน เอสพีเค
W
เเซนด์เน็ชโจเอ็ด เเซนด์เน็ชโจเอ็ด
26.09.09 1 : 4 ชนะ
สติเกน เอสพีเค สติเกน เอสพีเค
W
สติเกน เอสพีเค สติเกน เอสพีเค
03.10.09 6 : 3 ชนะ
Saltdalkameratene Saltdalkameratene
4 โมสเจเอ็น ไอเเอล โมสเจเอ็น ไอเเอล 20 10 4 6 69:32 37 34 D
โมสเจเอ็น ไอเเอล โมสเจเอ็น ไอเเอล
12.09.09 3 : 3 ดึง
อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล
L
สต็อกคาเมลาเท็น สต็อกคาเมลาเท็น
16.09.09 7 : 3 แพ้
โมสเจเอ็น ไอเเอล โมสเจเอ็น ไอเเอล
W
โมสเจเอ็น ไอเเอล โมสเจเอ็น ไอเเอล
19.09.09 4 : 1 ชนะ
เเซนด์เน็ชโจเอ็ด เเซนด์เน็ชโจเอ็ด
W
Saltdalkameratene Saltdalkameratene
26.09.09 1 : 5 ชนะ
โมสเจเอ็น ไอเเอล โมสเจเอ็น ไอเเอล
D
โมสเจเอ็น ไอเเอล โมสเจเอ็น ไอเเอล
03.10.09 0 : 0 ดึง
บรา นา ยซันด์ บรา นา ยซันด์
5 บรา นา ยซันด์ บรา นา ยซันด์ 20 9 5 6 60:49 11 32 D
Donna/Heroy Donna/Heroy
05.09.09 3 : 3 ดึง
บรา นา ยซันด์ บรา นา ยซันด์
W
บรา นา ยซันด์ บรา นา ยซันด์
12.09.09 5 : 4 ชนะ
ฟอวสเก/สปริ้น ฟอวสเก/สปริ้น
L
Meloy FK Meloy FK
19.09.09 1 : 0 แพ้
บรา นา ยซันด์ บรา นา ยซันด์
W
บรา นา ยซันด์ บรา นา ยซันด์
26.09.09 4 : 1 ชนะ
Meloy FK Meloy FK
D
โมสเจเอ็น ไอเเอล โมสเจเอ็น ไอเเอล
03.10.09 0 : 0 ดึง
บรา นา ยซันด์ บรา นา ยซันด์
6 Meloy FK Meloy FK 20 8 4 8 40:39 1 28 L
Meloy FK Meloy FK
05.09.09 1 : 4 แพ้
เเซนด์เน็ชโจเอ็ด เเซนด์เน็ชโจเอ็ด
W
Saltdalkameratene Saltdalkameratene
09.09.09 2 : 6 ชนะ
Meloy FK Meloy FK
W
Meloy FK Meloy FK
19.09.09 1 : 0 ชนะ
บรา นา ยซันด์ บรา นา ยซันด์
L
บรา นา ยซันด์ บรา นา ยซันด์
26.09.09 4 : 1 แพ้
Meloy FK Meloy FK
W
ฟอวสเก/สปริ้น ฟอวสเก/สปริ้น
03.10.09 1 : 9 ชนะ
Meloy FK Meloy FK
7 Donna/Heroy Donna/Heroy 20 7 6 7 48:48 0 27 W
Saltdalkameratene Saltdalkameratene
29.08.09 2 : 6 ชนะ
Donna/Heroy Donna/Heroy
D
Donna/Heroy Donna/Heroy
05.09.09 3 : 3 ดึง
บรา นา ยซันด์ บรา นา ยซันด์
D
ทีเวอร์เเลนเด้๗ ทีเวอร์เเลนเด้๗
12.09.09 2 : 2 ดึง
Donna/Heroy Donna/Heroy
D
Donna/Heroy Donna/Heroy
19.09.09 3 : 3 ดึง
Saltdalkameratene Saltdalkameratene
L
อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล
03.10.09 4 : 2 แพ้
Donna/Heroy Donna/Heroy
8 เเซนด์เน็ชโจเอ็ด เเซนด์เน็ชโจเอ็ด 20 6 2 12 44:52 -8 20 W
เเซนด์เน็ชโจเอ็ด เเซนด์เน็ชโจเอ็ด
29.08.09 8 : 0 ชนะ
ฟอวสเก/สปริ้น ฟอวสเก/สปริ้น
W
Meloy FK Meloy FK
05.09.09 1 : 4 ชนะ
เเซนด์เน็ชโจเอ็ด เเซนด์เน็ชโจเอ็ด
L
โมสเจเอ็น ไอเเอล โมสเจเอ็น ไอเเอล
19.09.09 4 : 1 แพ้
เเซนด์เน็ชโจเอ็ด เเซนด์เน็ชโจเอ็ด
L
เเซนด์เน็ชโจเอ็ด เเซนด์เน็ชโจเอ็ด
26.09.09 1 : 4 แพ้
สติเกน เอสพีเค สติเกน เอสพีเค
L
สต็อกคาเมลาเท็น สต็อกคาเมลาเท็น
04.10.09 8 : 2 แพ้
เเซนด์เน็ชโจเอ็ด เเซนด์เน็ชโจเอ็ด
9 ทีเวอร์เเลนเด้๗ ทีเวอร์เเลนเด้๗ 20 5 2 13 36:87 -51 17 D
ทีเวอร์เเลนเด้๗ ทีเวอร์เเลนเด้๗
29.08.09 2 : 2 ดึง
บรา นา ยซันด์ บรา นา ยซันด์
L
สติเกน เอสพีเค สติเกน เอสพีเค
05.09.09 2 : 1 แพ้
ทีเวอร์เเลนเด้๗ ทีเวอร์เเลนเด้๗
D
ทีเวอร์เเลนเด้๗ ทีเวอร์เเลนเด้๗
12.09.09 2 : 2 ดึง
Donna/Heroy Donna/Heroy
L
สต็อกคาเมลาเท็น สต็อกคาเมลาเท็น
19.09.09 16 : 2 แพ้
ทีเวอร์เเลนเด้๗ ทีเวอร์เเลนเด้๗
L
ฟอวสเก/สปริ้น ฟอวสเก/สปริ้น
26.09.09 3 : 2 แพ้
ทีเวอร์เเลนเด้๗ ทีเวอร์เเลนเด้๗
10 ฟอวสเก/สปริ้น ฟอวสเก/สปริ้น 20 4 2 14 41:78 -37 14 W
ฟอวสเก/สปริ้น ฟอวสเก/สปริ้น
02.09.09 6 : 0 ชนะ
Saltdalkameratene Saltdalkameratene
L
สต็อกคาเมลาเท็น สต็อกคาเมลาเท็น
05.09.09 6 : 0 แพ้
ฟอวสเก/สปริ้น ฟอวสเก/สปริ้น
L
บรา นา ยซันด์ บรา นา ยซันด์
12.09.09 5 : 4 แพ้
ฟอวสเก/สปริ้น ฟอวสเก/สปริ้น
W
ฟอวสเก/สปริ้น ฟอวสเก/สปริ้น
26.09.09 3 : 2 ชนะ
ทีเวอร์เเลนเด้๗ ทีเวอร์เเลนเด้๗
L
ฟอวสเก/สปริ้น ฟอวสเก/สปริ้น
03.10.09 1 : 9 แพ้
Meloy FK Meloy FK
11 Saltdalkameratene Saltdalkameratene 20 2 2 16 26:99 -73 8 L
Saltdalkameratene Saltdalkameratene
09.09.09 2 : 6 แพ้
Meloy FK Meloy FK
L
อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล อินสเเตนเดน หนึ่งเเอล
16.09.09 8 : 0 แพ้
Saltdalkameratene Saltdalkameratene
D
Donna/Heroy Donna/Heroy
19.09.09 3 : 3 ดึง
Saltdalkameratene Saltdalkameratene
L
Saltdalkameratene Saltdalkameratene
26.09.09 1 : 5 แพ้
โมสเจเอ็น ไอเเอล โมสเจเอ็น ไอเเอล
L
สติเกน เอสพีเค สติเกน เอสพีเค
03.10.09 6 : 3 แพ้
Saltdalkameratene Saltdalkameratene
แสดงมากขึ้น