Liga 2, Seria 2
โรมาเนีย

Liga 2, Seria 2

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Liga 2, Seria 2
1 Gaz Metan Gaz Metan 10 6 2 2 17:9 8 41 L
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
11.05.16 1 : 0 แพ้
Gaz Metan Gaz Metan
W
Gaz Metan Gaz Metan
14.05.16 4 : 0 ชนะ
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
W
Brasov Brasov
19.05.16 0 : 1 ชนะ
Gaz Metan Gaz Metan
W
Gaz Metan Gaz Metan
22.05.16 1 : 0 ชนะ
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
D
CS Mioveni CS Mioveni
28.05.16 1 : 1 ดึง
Gaz Metan Gaz Metan
2 ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna 10 6 3 1 18:14 4 41 W
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
11.05.16 2 : 1 ชนะ
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
L
Gaz Metan Gaz Metan
14.05.16 4 : 0 แพ้
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
W
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
19.05.16 3 : 1 ชนะ
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
W
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
22.05.16 1 : 0 ชนะ
CS Mioveni CS Mioveni
W
Brasov Brasov
28.05.16 2 : 3 ชนะ
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
3 Chindia Targoviste Chindia Targoviste 10 6 2 2 18:12 6 40 W
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
11.05.16 1 : 0 ชนะ
Gaz Metan Gaz Metan
W
CS Mioveni CS Mioveni
15.05.16 1 : 2 ชนะ
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
L
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
19.05.16 3 : 1 แพ้
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
W
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
22.05.16 1 : 0 ชนะ
Brasov Brasov
W
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
28.05.16 2 : 4 ชนะ
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
4 CS Mioveni CS Mioveni 10 2 4 4 15:17 -2 27 D
Brasov Brasov
12.05.16 3 : 3 ดึง
CS Mioveni CS Mioveni
L
CS Mioveni CS Mioveni
15.05.16 1 : 2 แพ้
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
D
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
18.05.16 2 : 2 ดึง
CS Mioveni CS Mioveni
L
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
22.05.16 1 : 0 แพ้
CS Mioveni CS Mioveni
D
CS Mioveni CS Mioveni
28.05.16 1 : 1 ดึง
Gaz Metan Gaz Metan
5 Brasov Brasov 10 1 1 8 14:26 -12 23 D
Brasov Brasov
12.05.16 3 : 3 ดึง
CS Mioveni CS Mioveni
L
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
15.05.16 3 : 0 แพ้
Brasov Brasov
L
Brasov Brasov
19.05.16 0 : 1 แพ้
Gaz Metan Gaz Metan
L
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
22.05.16 1 : 0 แพ้
Brasov Brasov
L
Brasov Brasov
28.05.16 2 : 3 แพ้
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
6 CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare 10 2 2 6 16:20 -4 13 L
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
11.05.16 2 : 1 แพ้
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
W
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
15.05.16 3 : 0 ชนะ
Brasov Brasov
D
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
18.05.16 2 : 2 ดึง
CS Mioveni CS Mioveni
L
Gaz Metan Gaz Metan
22.05.16 1 : 0 แพ้
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
L
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
28.05.16 2 : 4 แพ้
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
Promotion
Promotion Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Liga 2, Seria 2
1 ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย 10 5 2 3 15:9 6 35 L
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
14.05.16 2 : 1 แพ้
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
W
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
18.05.16 1 : 0 ชนะ
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
L
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
21.05.16 2 : 1 แพ้
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
W
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
28.05.16 2 : 0 ชนะ
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
W
Sportul Snagov Sportul Snagov
04.06.16 0 : 3 ชนะ
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
2 Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare 10 6 3 1 17:9 8 32 W
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
14.05.16 2 : 0 ชนะ
Sportul Snagov Sportul Snagov
L
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
18.05.16 2 : 0 แพ้
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
W
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
21.05.16 2 : 1 ชนะ
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
D
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
28.05.16 1 : 1 ดึง
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
D
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
04.06.16 1 : 1 ดึง
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
3 ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา 10 6 1 3 12:12 0 32 W
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
14.05.16 3 : 2 ชนะ
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
L
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
18.05.16 1 : 0 แพ้
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
W
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
21.05.16 1 : 0 ชนะ
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
W
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
28.05.16 1 : 0 ชนะ
Sportul Snagov Sportul Snagov
D
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
04.06.16 1 : 1 ดึง
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
4 Universitatea Cluj Universitatea Cluj 10 3 3 4 11:13 -2 28 W
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
14.05.16 2 : 1 ชนะ
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
W
Sportul Snagov Sportul Snagov
18.05.16 1 : 2 ชนะ
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
L
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
21.05.16 1 : 0 แพ้
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
D
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
28.05.16 1 : 1 ดึง
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
L
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
04.06.16 3 : 1 แพ้
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
5 ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส 10 4 2 4 20:12 8 23 L
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
14.05.16 3 : 2 แพ้
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
W
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
18.05.16 2 : 0 ชนะ
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
W
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
21.05.16 6 : 1 ชนะ
Sportul Snagov Sportul Snagov
L
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
28.05.16 2 : 0 แพ้
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
W
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
04.06.16 3 : 1 ชนะ
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
6 Sportul Snagov Sportul Snagov 10 0 1 9 3:23 -20 -10 L
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
14.05.16 2 : 0 แพ้
Sportul Snagov Sportul Snagov
L
Sportul Snagov Sportul Snagov
18.05.16 1 : 2 แพ้
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
L
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
21.05.16 6 : 1 แพ้
Sportul Snagov Sportul Snagov
L
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
28.05.16 1 : 0 แพ้
Sportul Snagov Sportul Snagov
L
Sportul Snagov Sportul Snagov
04.06.16 0 : 3 แพ้
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
Relegation Playoffs
Relegation
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Liga 2, Seria 2
1 Gaz Metan Gaz Metan 26 16 5 5 37:18 19 53 L
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
11.05.16 1 : 0 แพ้
Gaz Metan Gaz Metan
W
Gaz Metan Gaz Metan
14.05.16 4 : 0 ชนะ
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
W
Brasov Brasov
19.05.16 0 : 1 ชนะ
Gaz Metan Gaz Metan
W
Gaz Metan Gaz Metan
22.05.16 1 : 0 ชนะ
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
D
CS Mioveni CS Mioveni
28.05.16 1 : 1 ดึง
Gaz Metan Gaz Metan
2 Chindia Targoviste Chindia Targoviste 26 16 4 6 48:18 30 52 W
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
11.05.16 1 : 0 ชนะ
Gaz Metan Gaz Metan
W
CS Mioveni CS Mioveni
15.05.16 1 : 2 ชนะ
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
L
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
19.05.16 3 : 1 แพ้
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
W
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
22.05.16 1 : 0 ชนะ
Brasov Brasov
W
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
28.05.16 2 : 4 ชนะ
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
3 ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna 26 15 6 5 48:28 20 51 W
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
11.05.16 2 : 1 ชนะ
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
L
Gaz Metan Gaz Metan
14.05.16 4 : 0 แพ้
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
W
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
19.05.16 3 : 1 ชนะ
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
W
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
22.05.16 1 : 0 ชนะ
CS Mioveni CS Mioveni
W
Brasov Brasov
28.05.16 2 : 3 ชนะ
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
4 CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare 26 13 7 6 33:15 18 46 L
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
11.05.16 2 : 1 แพ้
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
W
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
15.05.16 3 : 0 ชนะ
Brasov Brasov
D
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
18.05.16 2 : 2 ดึง
CS Mioveni CS Mioveni
L
Gaz Metan Gaz Metan
22.05.16 1 : 0 แพ้
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
L
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
28.05.16 2 : 4 แพ้
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
5 Brasov Brasov 26 12 9 5 48:24 24 45 D
Brasov Brasov
12.05.16 3 : 3 ดึง
CS Mioveni CS Mioveni
L
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
15.05.16 3 : 0 แพ้
Brasov Brasov
L
Brasov Brasov
19.05.16 0 : 1 แพ้
Gaz Metan Gaz Metan
L
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
22.05.16 1 : 0 แพ้
Brasov Brasov
L
Brasov Brasov
28.05.16 2 : 3 แพ้
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
6 CS Mioveni CS Mioveni 26 13 6 7 40:18 22 45 D
Brasov Brasov
12.05.16 3 : 3 ดึง
CS Mioveni CS Mioveni
L
CS Mioveni CS Mioveni
15.05.16 1 : 2 แพ้
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
D
CS Minaur Baia Mare CS Minaur Baia Mare
18.05.16 2 : 2 ดึง
CS Mioveni CS Mioveni
L
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
22.05.16 1 : 0 แพ้
CS Mioveni CS Mioveni
D
CS Mioveni CS Mioveni
28.05.16 1 : 1 ดึง
Gaz Metan Gaz Metan
7 ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย 26 12 8 6 38:23 15 44 L
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
14.05.16 2 : 1 แพ้
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
W
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
18.05.16 1 : 0 ชนะ
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
L
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
21.05.16 2 : 1 แพ้
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
W
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
28.05.16 2 : 0 ชนะ
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
W
Sportul Snagov Sportul Snagov
04.06.16 0 : 3 ชนะ
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
8 Universitatea Cluj Universitatea Cluj 26 13 5 8 30:15 15 44 W
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
14.05.16 2 : 1 ชนะ
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
W
Sportul Snagov Sportul Snagov
18.05.16 1 : 2 ชนะ
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
L
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
21.05.16 1 : 0 แพ้
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
D
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
28.05.16 1 : 1 ดึง
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
L
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
04.06.16 3 : 1 แพ้
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
9 ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา 26 9 8 9 30:29 1 35 W
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
14.05.16 3 : 2 ชนะ
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
L
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
18.05.16 1 : 0 แพ้
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
W
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
21.05.16 1 : 0 ชนะ
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
W
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
28.05.16 1 : 0 ชนะ
Sportul Snagov Sportul Snagov
D
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
04.06.16 1 : 1 ดึง
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
10 Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare 26 9 6 11 35:36 -1 33 W
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
14.05.16 2 : 0 ชนะ
Sportul Snagov Sportul Snagov
L
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
18.05.16 2 : 0 แพ้
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
W
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
21.05.16 2 : 1 ชนะ
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
D
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
28.05.16 1 : 1 ดึง
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
D
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
04.06.16 1 : 1 ดึง
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
11 ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส 26 5 9 12 26:34 -8 24 L
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
14.05.16 3 : 2 แพ้
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
W
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
18.05.16 2 : 0 ชนะ
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
W
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
21.05.16 6 : 1 ชนะ
Sportul Snagov Sportul Snagov
L
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
28.05.16 2 : 0 แพ้
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
W
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
04.06.16 3 : 1 ชนะ
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
12 เอฟซี บิฮอร์ โอราเดีย เอฟซี บิฮอร์ โอราเดีย 25 4 1 20 10:57 -47 13 L
เอฟซี บิฮอร์ โอราเดีย เอฟซี บิฮอร์ โอราเดีย
12.03.16 0 : 3 แพ้
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
L
ACS UTA Batrana Doamna ACS UTA Batrana Doamna
19.03.16 3 : 0 แพ้
เอฟซี บิฮอร์ โอราเดีย เอฟซี บิฮอร์ โอราเดีย
L
เอฟซี บิฮอร์ โอราเดีย เอฟซี บิฮอร์ โอราเดีย
23.03.16 0 : 3 แพ้
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
L
Gaz Metan Gaz Metan
26.03.16 3 : 0 แพ้
เอฟซี บิฮอร์ โอราเดีย เอฟซี บิฮอร์ โอราเดีย
L
เอฟซี บิฮอร์ โอราเดีย เอฟซี บิฮอร์ โอราเดีย
02.04.16 0 : 3 แพ้
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
13 Sportul Snagov Sportul Snagov 26 3 1 22 18:74 -56 -5 L
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
14.05.16 2 : 0 แพ้
Sportul Snagov Sportul Snagov
L
Sportul Snagov Sportul Snagov
18.05.16 1 : 2 แพ้
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
L
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
21.05.16 6 : 1 แพ้
Sportul Snagov Sportul Snagov
L
ซีเอส ซอยมี แพนโคทา ซีเอส ซอยมี แพนโคทา
28.05.16 1 : 0 แพ้
Sportul Snagov Sportul Snagov
L
Sportul Snagov Sportul Snagov
04.06.16 0 : 3 แพ้
ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย ซีเอสเอม รามนิคูวาลเคีย
14 เอฟซี คารันซีบีส เอฟซี คารันซีบีส 25 3 1 21 11:63 -52 -42 L
เอฟซี คารันซีบีส เอฟซี คารันซีบีส
12.03.16 0 : 3 แพ้
ยูนิไล ทาร์โรกินิส ยูนิไล ทาร์โรกินิส
L
Gaz Metan Gaz Metan
19.03.16 3 : 0 แพ้
เอฟซี คารันซีบีส เอฟซี คารันซีบีส
L
เอฟซี คารันซีบีส เอฟซี คารันซีบีส
23.03.16 0 : 3 แพ้
Universitatea Cluj Universitatea Cluj
L
CS Mioveni CS Mioveni
26.03.16 3 : 0 แพ้
เอฟซี คารันซีบีส เอฟซี คารันซีบีส
L
เอฟซี คารันซีบีส เอฟซี คารันซีบีส
02.04.16 0 : 3 แพ้
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
Promotion round
Relegation round
แสดงมากขึ้น