ฟุตบอล เนชันแนล ลีก
รัสเซีย

ฟุตบอล เนชันแนล ลีก

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Football National League
1 Rotor Volgograd Rotor Volgograd 27 17 5 5 41:21 20 56 W
Khimki Khimki
13.11.19 0 : 2 ชนะ
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
D
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
17.11.19 0 : 0 ดึง
คราสโนดาร์ II คราสโนดาร์ II
W
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
23.11.19 2 : 0 ชนะ
Tom Tomsk Tom Tomsk
D
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
09.03.20 1 : 1 ดึง
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
W
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
15.03.20 0 : 1 ชนะ
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
2 Khimki Khimki 27 16 6 5 50:19 31 54 L
Khimki Khimki
13.11.19 0 : 2 แพ้
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
W
Khimki Khimki
17.11.19 3 : 1 ชนะ
Chertanovo Chertanovo
D
คราสโนดาร์ II คราสโนดาร์ II
23.11.19 2 : 2 ดึง
Khimki Khimki
W
Khimki Khimki
09.03.20 3 : 0 ชนะ
Tom Tomsk Tom Tomsk
D
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
15.03.20 2 : 2 ดึง
Khimki Khimki
3 Chertanovo Chertanovo 27 15 9 3 37:19 18 54 W
Chertanovo Chertanovo
13.11.19 3 : 1 ชนะ
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
L
Khimki Khimki
17.11.19 3 : 1 แพ้
Chertanovo Chertanovo
W
Chertanovo Chertanovo
23.11.19 1 : 0 ชนะ
SKA-Khabarovsk SKA-Khabarovsk
W
คราสโนดาร์ II คราสโนดาร์ II
10.03.20 1 : 2 ชนะ
Chertanovo Chertanovo
W
Chertanovo Chertanovo
15.03.20 3 : 0 ชนะ
Mordovia Saransk Mordovia Saransk
4 Torpedo Moscow Torpedo Moscow 27 16 5 6 39:25 14 53 L
Torpedo Moscow Torpedo Moscow
13.11.19 0 : 2 แพ้
Nizhniy Novgorod Nizhniy Novgorod
L
Armavir Armavir
17.11.19 2 : 1 แพ้
Torpedo Moscow Torpedo Moscow
L
Torpedo Moscow Torpedo Moscow
23.11.19 0 : 2 แพ้
Luch Vladivostok Luch Vladivostok
D
Avangard Kursk Avangard Kursk
09.03.20 2 : 2 ดึง
Torpedo Moscow Torpedo Moscow
D
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
15.03.20 0 : 0 ดึง
Torpedo Moscow Torpedo Moscow
5 Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk 27 13 9 5 38:25 13 48 D
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
13.11.19 1 : 1 ดึง
Avangard Kursk Avangard Kursk
W
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
17.11.19 1 : 2 ชนะ
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
W
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
23.11.19 1 : 0 ชนะ
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
D
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
09.03.20 1 : 1 ดึง
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
D
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
15.03.20 2 : 2 ดึง
Khimki Khimki
6 Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad 27 12 7 8 34:23 11 43 L
Chertanovo Chertanovo
13.11.19 3 : 1 แพ้
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
W
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
17.11.19 1 : 0 ชนะ
SKA-Khabarovsk SKA-Khabarovsk
L
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
23.11.19 0 : 2 แพ้
Mordovia Saransk Mordovia Saransk
D
Nizhniy Novgorod Nizhniy Novgorod
09.03.20 0 : 0 ดึง
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
W
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
15.03.20 2 : 0 ชนะ
Armavir Armavir
Tekstilshchik Ivanovo
7 SKA-Khabarovsk SKA-Khabarovsk 27 12 7 8 42:30 12 43 W
Fakel Voronezh Fakel Voronezh
13.11.19 0 : 2 ชนะ
SKA-Khabarovsk SKA-Khabarovsk
L
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
17.11.19 1 : 0 แพ้
SKA-Khabarovsk SKA-Khabarovsk
L
Chertanovo Chertanovo
23.11.19 1 : 0 แพ้
SKA-Khabarovsk SKA-Khabarovsk
W
Mordovia Saransk Mordovia Saransk
09.03.20 2 : 3 ชนะ
SKA-Khabarovsk SKA-Khabarovsk
W
SKA-Khabarovsk SKA-Khabarovsk
15.03.20 2 : 0 ชนะ
Nizhniy Novgorod Nizhniy Novgorod
8 Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl 27 12 7 8 43:35 8 43 W
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
13.11.19 3 : 1 ชนะ
Luch Vladivostok Luch Vladivostok
D
Avangard Kursk Avangard Kursk
17.11.19 2 : 2 ดึง
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
W
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
23.11.19 3 : 0 ชนะ
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
W
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
09.03.20 1 : 3 ชนะ
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
L
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
15.03.20 0 : 1 แพ้
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
9 Tom Tomsk Tom Tomsk 27 10 9 8 32:26 6 39 W
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
13.11.19 0 : 2 ชนะ
Tom Tomsk Tom Tomsk
L
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
17.11.19 3 : 0 แพ้
Tom Tomsk Tom Tomsk
L
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
23.11.19 2 : 0 แพ้
Tom Tomsk Tom Tomsk
L
Khimki Khimki
09.03.20 3 : 0 แพ้
Tom Tomsk Tom Tomsk
W
Tom Tomsk Tom Tomsk
15.03.20 2 : 1 ชนะ
คราสโนดาร์ II คราสโนดาร์ II
10 ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่ ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่ 27 10 8 9 31:29 2 38 W
ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่ ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่
13.11.19 3 : 1 ชนะ
Mordovia Saransk Mordovia Saransk
W
Nizhniy Novgorod Nizhniy Novgorod
17.11.19 1 : 2 ชนะ
ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่ ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่
W
ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่ ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่
23.11.19 1 : 0 ชนะ
Armavir Armavir
D
ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่ ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่
09.03.20 1 : 1 ดึง
Luch Vladivostok Luch Vladivostok
D
ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่ ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่
15.03.20 1 : 1 ดึง
Avangard Kursk Avangard Kursk
11 Nizhniy Novgorod Nizhniy Novgorod 27 9 9 9 28:29 -1 36 W
Torpedo Moscow Torpedo Moscow
13.11.19 0 : 2 ชนะ
Nizhniy Novgorod Nizhniy Novgorod
L
Nizhniy Novgorod Nizhniy Novgorod
17.11.19 1 : 2 แพ้
ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่ ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่
W
Fakel Voronezh Fakel Voronezh
23.11.19 0 : 2 ชนะ
Nizhniy Novgorod Nizhniy Novgorod
D
Nizhniy Novgorod Nizhniy Novgorod
09.03.20 0 : 0 ดึง
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
L
SKA-Khabarovsk SKA-Khabarovsk
15.03.20 2 : 0 แพ้
Nizhniy Novgorod Nizhniy Novgorod
12 Armavir Armavir 27 7 9 11 23:29 -6 30 W
สปาร์ตัก มอสโก II สปาร์ตัก มอสโก II
13.11.19 1 : 3 ชนะ
Armavir Armavir
W
Armavir Armavir
17.11.19 2 : 1 ชนะ
Torpedo Moscow Torpedo Moscow
L
ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่ ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่
23.11.19 1 : 0 แพ้
Armavir Armavir
W
Armavir Armavir
09.03.20 1 : 0 ชนะ
Fakel Voronezh Fakel Voronezh
L
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
15.03.20 2 : 0 แพ้
Armavir Armavir
13 Avangard Kursk Avangard Kursk 27 5 14 8 29:39 -10 29 D
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
13.11.19 1 : 1 ดึง
Avangard Kursk Avangard Kursk
D
Avangard Kursk Avangard Kursk
17.11.19 2 : 2 ดึง
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
D
สปาร์ตัก มอสโก II สปาร์ตัก มอสโก II
23.11.19 1 : 1 ดึง
Avangard Kursk Avangard Kursk
D
Avangard Kursk Avangard Kursk
09.03.20 2 : 2 ดึง
Torpedo Moscow Torpedo Moscow
D
ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่ ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่
15.03.20 1 : 1 ดึง
Avangard Kursk Avangard Kursk
14 Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk 27 7 7 13 23:40 -17 28 L
คราสโนดาร์ II คราสโนดาร์ II
13.11.19 4 : 0 แพ้
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
W
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
17.11.19 3 : 0 ชนะ
Tom Tomsk Tom Tomsk
L
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
23.11.19 1 : 0 แพ้
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
L
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
09.03.20 1 : 3 แพ้
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
W
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
15.03.20 1 : 0 ชนะ
สปาร์ตัก มอสโก II สปาร์ตัก มอสโก II
15 คราสโนดาร์ II คราสโนดาร์ II 27 6 10 11 32:34 -2 28 W
คราสโนดาร์ II คราสโนดาร์ II
13.11.19 4 : 0 ชนะ
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
D
Rotor Volgograd Rotor Volgograd
17.11.19 0 : 0 ดึง
คราสโนดาร์ II คราสโนดาร์ II
D
คราสโนดาร์ II คราสโนดาร์ II
23.11.19 2 : 2 ดึง
Khimki Khimki
L
คราสโนดาร์ II คราสโนดาร์ II
10.03.20 1 : 2 แพ้
Chertanovo Chertanovo
L
Tom Tomsk Tom Tomsk
15.03.20 2 : 1 แพ้
คราสโนดาร์ II คราสโนดาร์ II
16 Luch Vladivostok Luch Vladivostok 27 6 9 12 28:40 -12 27 L
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
13.11.19 3 : 1 แพ้
Luch Vladivostok Luch Vladivostok
W
สปาร์ตัก มอสโก II สปาร์ตัก มอสโก II
17.11.19 0 : 2 ชนะ
Luch Vladivostok Luch Vladivostok
W
Torpedo Moscow Torpedo Moscow
23.11.19 0 : 2 ชนะ
Luch Vladivostok Luch Vladivostok
D
ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่ ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่
09.03.20 1 : 1 ดึง
Luch Vladivostok Luch Vladivostok
L
Fakel Voronezh Fakel Voronezh
15.03.20 1 : 0 แพ้
Luch Vladivostok Luch Vladivostok
17 สปาร์ตัก มอสโก II สปาร์ตัก มอสโก II 27 6 8 13 38:45 -7 26 L
สปาร์ตัก มอสโก II สปาร์ตัก มอสโก II
13.11.19 1 : 3 แพ้
Armavir Armavir
L
สปาร์ตัก มอสโก II สปาร์ตัก มอสโก II
17.11.19 0 : 2 แพ้
Luch Vladivostok Luch Vladivostok
D
สปาร์ตัก มอสโก II สปาร์ตัก มอสโก II
23.11.19 1 : 1 ดึง
Avangard Kursk Avangard Kursk
D
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
09.03.20 1 : 1 ดึง
สปาร์ตัก มอสโก II สปาร์ตัก มอสโก II
L
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
15.03.20 1 : 0 แพ้
สปาร์ตัก มอสโก II สปาร์ตัก มอสโก II
18 Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo 27 5 4 18 25:52 -27 19 L
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
13.11.19 0 : 2 แพ้
Tom Tomsk Tom Tomsk
L
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
17.11.19 1 : 2 แพ้
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
L
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
23.11.19 3 : 0 แพ้
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
D
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
09.03.20 1 : 1 ดึง
สปาร์ตัก มอสโก II สปาร์ตัก มอสโก II
D
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
15.03.20 0 : 0 ดึง
Torpedo Moscow Torpedo Moscow
Baltika Kaliningrad
19 Fakel Voronezh Fakel Voronezh 27 4 7 16 14:44 -30 19 L
Fakel Voronezh Fakel Voronezh
13.11.19 0 : 2 แพ้
SKA-Khabarovsk SKA-Khabarovsk
D
Mordovia Saransk Mordovia Saransk
17.11.19 1 : 1 ดึง
Fakel Voronezh Fakel Voronezh
L
Fakel Voronezh Fakel Voronezh
23.11.19 0 : 2 แพ้
Nizhniy Novgorod Nizhniy Novgorod
L
Armavir Armavir
09.03.20 1 : 0 แพ้
Fakel Voronezh Fakel Voronezh
W
Fakel Voronezh Fakel Voronezh
15.03.20 1 : 0 ชนะ
Luch Vladivostok Luch Vladivostok
20 Mordovia Saransk Mordovia Saransk 27 4 7 16 21:44 -23 19 L
ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่ ชัยก้า เพซชาโนโกคอปซ์สโกเย่
13.11.19 3 : 1 แพ้
Mordovia Saransk Mordovia Saransk
D
Mordovia Saransk Mordovia Saransk
17.11.19 1 : 1 ดึง
Fakel Voronezh Fakel Voronezh
W
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
23.11.19 0 : 2 ชนะ
Mordovia Saransk Mordovia Saransk
L
Mordovia Saransk Mordovia Saransk
09.03.20 2 : 3 แพ้
SKA-Khabarovsk SKA-Khabarovsk
L
Chertanovo Chertanovo
15.03.20 3 : 0 แพ้
Mordovia Saransk Mordovia Saransk
Promotion
Promotion Playoff
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น