พรีเมียร์ ลีก
รัสเซีย

พรีเมียร์ ลีก

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Premier League
1 เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก 30 22 6 2 65:18 47 72 W
คราสโนดาร์ คราสโนดาร์
05.07.20 2 : 4 ชนะ
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
W
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
08.07.20 2 : 1 ชนะ
โซชิ โซชิ
D
อาฮ์มัต กรอซนี่ อาฮ์มัต กรอซนี่
11.07.20 1 : 1 ดึง
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
W
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
15.07.20 4 : 1 ชนะ
โอเรนบูร์ก โอเรนบูร์ก
W
รอสตอฟ รอสตอฟ
22.07.20 1 : 2 ชนะ
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
2 โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก 30 16 9 5 41:29 12 57 D
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
04.07.20 0 : 0 ดึง
โซชิ โซชิ
D
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
08.07.20 1 : 1 ดึง
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
D
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
12.07.20 1 : 1 ดึง
ยูฟ่า ยูฟ่า
W
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
16.07.20 2 : 1 ชนะ
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
W
อูราล อูราล
22.07.20 0 : 1 ชนะ
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
3 คราสโนดาร์ คราสโนดาร์ 30 14 10 6 49:30 19 52 L
รูบิน รูบิน
09.07.20 1 : 0 แพ้
คราสโนดาร์ คราสโนดาร์
W
คราสโนดาร์ คราสโนดาร์
12.07.20 3 : 0 ชนะ
อูราล อูราล
D
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
15.07.20 0 : 0 ดึง
คราสโนดาร์ คราสโนดาร์
L
คราสโนดาร์ คราสโนดาร์
19.07.20 0 : 2 แพ้
ดีนาโมมอสโก ดีนาโมมอสโก
W
คราสโนดาร์ คราสโนดาร์
22.07.20 4 : 0 ชนะ
อาฮ์มัต กรอซนี่ อาฮ์มัต กรอซนี่
4 ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก 30 14 8 8 43:29 14 50 W
อาฮ์มัต กรอซนี่ อาฮ์มัต กรอซนี่
04.07.20 0 : 4 ชนะ
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
W
โอเรนบูร์ก โอเรนบูร์ก
08.07.20 0 : 4 ชนะ
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
D
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
12.07.20 1 : 1 ดึง
รูบิน รูบิน
L
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
16.07.20 2 : 1 แพ้
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
W
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
22.07.20 2 : 0 ชนะ
ตัมบอฟ ตัมบอฟ
5 รอสตอฟ รอสตอฟ 30 12 9 9 45:50 -5 45 D
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
04.07.20 0 : 0 ดึง
รอสตอฟ รอสตอฟ
L
รอสตอฟ รอสตอฟ
08.07.20 1 : 2 แพ้
ยูฟ่า ยูฟ่า
D
โอเรนบูร์ก โอเรนบูร์ก
12.07.20 0 : 0 ดึง
รอสตอฟ รอสตอฟ
D
รูบิน รูบิน
16.07.20 0 : 0 ดึง
รอสตอฟ รอสตอฟ
L
รอสตอฟ รอสตอฟ
22.07.20 1 : 2 แพ้
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
6 ดีนาโมมอสโก ดีนาโมมอสโก 30 11 8 11 27:30 -3 41 L
อูราล อูราล
09.07.20 2 : 1 แพ้
ดีนาโมมอสโก ดีนาโมมอสโก
W
ดีนาโมมอสโก ดีนาโมมอสโก
12.07.20 2 : 0 ชนะ
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
W
ยูฟ่า ยูฟ่า
16.07.20 0 : 1 ชนะ
ดีนาโมมอสโก ดีนาโมมอสโก
W
คราสโนดาร์ คราสโนดาร์
19.07.20 0 : 2 ชนะ
ดีนาโมมอสโก ดีนาโมมอสโก
L
ดีนาโมมอสโก ดีนาโมมอสโก
22.07.20 0 : 1 แพ้
โอเรนบูร์ก โอเรนบูร์ก
7 สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก 30 11 6 13 35:33 2 39 L
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
04.07.20 2 : 3 แพ้
ตัมบอฟ ตัมบอฟ
D
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
08.07.20 1 : 1 ดึง
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
L
โซชิ โซชิ
11.07.20 1 : 0 แพ้
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
W
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
15.07.20 3 : 0 ชนะ
อาฮ์มัต กรอซนี่ อาฮ์มัต กรอซนี่
W
รูบิน รูบิน
22.07.20 1 : 2 ชนะ
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
8 อาร์เซนอล ทูลา อาร์เซนอล ทูลา 30 11 5 14 37:41 -4 38 W
ดีนาโมมอสโก ดีนาโมมอสโก
04.07.20 0 : 1 ชนะ
อาร์เซนอล ทูลา อาร์เซนอล ทูลา
L
อาร์เซนอล ทูลา อาร์เซนอล ทูลา
07.07.20 2 : 4 แพ้
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
W
อาร์เซนอล ทูลา อาร์เซนอล ทูลา
11.07.20 2 : 1 ชนะ
ตัมบอฟ ตัมบอฟ
W
อูราล อูราล
15.07.20 1 : 3 ชนะ
อาร์เซนอล ทูลา อาร์เซนอล ทูลา
D
ยูฟ่า ยูฟ่า
22.07.20 0 : 0 ดึง
อาร์เซนอล ทูลา อาร์เซนอล ทูลา
9 ยูฟ่า ยูฟ่า 30 8 14 8 22:24 -2 38 D
ยูฟ่า ยูฟ่า
05.07.20 1 : 1 ดึง
อูราล อูราล
W
รอสตอฟ รอสตอฟ
08.07.20 1 : 2 ชนะ
ยูฟ่า ยูฟ่า
D
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
12.07.20 1 : 1 ดึง
ยูฟ่า ยูฟ่า
L
ยูฟ่า ยูฟ่า
16.07.20 0 : 1 แพ้
ดีนาโมมอสโก ดีนาโมมอสโก
D
ยูฟ่า ยูฟ่า
22.07.20 0 : 0 ดึง
อาร์เซนอล ทูลา อาร์เซนอล ทูลา
10 รูบิน รูบิน 30 8 11 11 18:28 -10 35 W
รูบิน รูบิน
05.07.20 1 : 0 ชนะ
โอเรนบูร์ก โอเรนบูร์ก
W
รูบิน รูบิน
09.07.20 1 : 0 ชนะ
คราสโนดาร์ คราสโนดาร์
D
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
12.07.20 1 : 1 ดึง
รูบิน รูบิน
D
รูบิน รูบิน
16.07.20 0 : 0 ดึง
รอสตอฟ รอสตอฟ
L
รูบิน รูบิน
22.07.20 1 : 2 แพ้
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
11 อูราล อูราล 30 9 8 13 36:53 -17 35 D
ยูฟ่า ยูฟ่า
05.07.20 1 : 1 ดึง
อูราล อูราล
W
อูราล อูราล
09.07.20 2 : 1 ชนะ
ดีนาโมมอสโก ดีนาโมมอสโก
L
คราสโนดาร์ คราสโนดาร์
12.07.20 3 : 0 แพ้
อูราล อูราล
L
อูราล อูราล
15.07.20 1 : 3 แพ้
อาร์เซนอล ทูลา อาร์เซนอล ทูลา
L
อูราล อูราล
22.07.20 0 : 1 แพ้
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
12 โซชิ โซชิ 30 8 9 13 40:39 1 33 D
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
04.07.20 0 : 0 ดึง
โซชิ โซชิ
L
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
08.07.20 2 : 1 แพ้
โซชิ โซชิ
W
โซชิ โซชิ
11.07.20 1 : 0 ชนะ
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
L
ตัมบอฟ ตัมบอฟ
16.07.20 3 : 0 แพ้
โซชิ โซชิ
L
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
22.07.20 3 : 0 แพ้
โซชิ โซชิ
13 อาฮ์มัต กรอซนี่ อาฮ์มัต กรอซนี่ 30 7 10 13 27:46 -19 31 L
อาฮ์มัต กรอซนี่ อาฮ์มัต กรอซนี่
04.07.20 0 : 4 แพ้
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
W
ตัมบอฟ ตัมบอฟ
07.07.20 1 : 2 ชนะ
อาฮ์มัต กรอซนี่ อาฮ์มัต กรอซนี่
D
อาฮ์มัต กรอซนี่ อาฮ์มัต กรอซนี่
11.07.20 1 : 1 ดึง
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
L
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
15.07.20 3 : 0 แพ้
อาฮ์มัต กรอซนี่ อาฮ์มัต กรอซนี่
L
คราสโนดาร์ คราสโนดาร์
22.07.20 4 : 0 แพ้
อาฮ์มัต กรอซนี่ อาฮ์มัต กรอซนี่
14 ตัมบอฟ ตัมบอฟ 30 9 4 17 37:41 -4 31 W
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
04.07.20 2 : 3 ชนะ
ตัมบอฟ ตัมบอฟ
L
ตัมบอฟ ตัมบอฟ
07.07.20 1 : 2 แพ้
อาฮ์มัต กรอซนี่ อาฮ์มัต กรอซนี่
L
อาร์เซนอล ทูลา อาร์เซนอล ทูลา
11.07.20 2 : 1 แพ้
ตัมบอฟ ตัมบอฟ
W
ตัมบอฟ ตัมบอฟ
16.07.20 3 : 0 ชนะ
โซชิ โซชิ
L
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
22.07.20 2 : 0 แพ้
ตัมบอฟ ตัมบอฟ
15 ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ 30 8 7 15 33:40 -7 31 D
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
04.07.20 0 : 0 ดึง
รอสตอฟ รอสตอฟ
W
อาร์เซนอล ทูลา อาร์เซนอล ทูลา
07.07.20 2 : 4 ชนะ
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
L
ดีนาโมมอสโก ดีนาโมมอสโก
12.07.20 2 : 0 แพ้
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
D
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
15.07.20 0 : 0 ดึง
คราสโนดาร์ คราสโนดาร์
W
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
22.07.20 3 : 0 ชนะ
โซชิ โซชิ
16 โอเรนบูร์ก โอเรนบูร์ก 30 7 6 17 28:52 -24 27 L
รูบิน รูบิน
05.07.20 1 : 0 แพ้
โอเรนบูร์ก โอเรนบูร์ก
L
โอเรนบูร์ก โอเรนบูร์ก
08.07.20 0 : 4 แพ้
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
D
โอเรนบูร์ก โอเรนบูร์ก
12.07.20 0 : 0 ดึง
รอสตอฟ รอสตอฟ
L
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
15.07.20 4 : 1 แพ้
โอเรนบูร์ก โอเรนบูร์ก
W
ดีนาโมมอสโก ดีนาโมมอสโก
22.07.20 0 : 1 ชนะ
โอเรนบูร์ก โอเรนบูร์ก
Champions League
Champions League Qualification
Europa League Qualification
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น