ยูธ ลีก
รัสเซีย

ยูธ ลีก

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Youth League
1 ดีนาโมมอสโก II ดีนาโมมอสโก II 22 15 2 5 49:15 34 47 W
โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน)
30.11.19 0 : 1 ชนะ
ดีนาโมมอสโก II ดีนาโมมอสโก II
L
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
05.12.19 1 : 0 แพ้
ดีนาโมมอสโก II ดีนาโมมอสโก II
W
ดีนาโมมอสโก II ดีนาโมมอสโก II
28.02.20 5 : 2 ชนะ
สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน) สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน)
W
ดีนาโมมอสโก II ดีนาโมมอสโก II
06.03.20 4 : 1 ชนะ
ตัมบอฟ (เยาวชน) ตัมบอฟ (เยาวชน)
L
อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน) อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน)
13.03.20 2 : 1 แพ้
ดีนาโมมอสโก II ดีนาโมมอสโก II
2 ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) 22 12 7 3 41:21 20 43 L
ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน)
01.12.19 1 : 2 แพ้
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
W
คราสโนดาร์ U19 คราสโนดาร์  U19
07.12.19 2 : 3 ชนะ
ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน)
W
ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน)
28.02.20 5 : 0 ชนะ
อูราล (เยาวชน) อูราล (เยาวชน)
W
รอสตอฟ (รอสตอฟ) รอสตอฟ (รอสตอฟ)
08.03.20 1 : 2 ชนะ
ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน)
W
ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน)
14.03.20 1 : 0 ชนะ
ยูฟ่า (เยาวชน) ยูฟ่า (เยาวชน)
3 สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน) สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน) 22 13 3 6 42:32 10 42 L
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
30.11.19 2 : 0 แพ้
สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน) สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน)
W
สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน) สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน)
07.12.19 2 : 1 ชนะ
รอสตอฟ (รอสตอฟ) รอสตอฟ (รอสตอฟ)
L
ดีนาโมมอสโก II ดีนาโมมอสโก II
28.02.20 5 : 2 แพ้
สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน) สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน)
W
สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน) สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน)
07.03.20 5 : 0 ชนะ
คราสโนดาร์  U19 คราสโนดาร์ U19
W
โอเรนบูร์ก (เยาวชน) โอเรนบูร์ก (เยาวชน)
13.03.20 0 : 4 ชนะ
สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน) สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน)
4 โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) 22 12 4 6 35:17 18 40 L
โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน)
30.11.19 0 : 1 แพ้
ดีนาโมมอสโก II ดีนาโมมอสโก II
W
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
05.12.19 2 : 3 ชนะ
โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน)
W
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
28.02.20 1 : 2 ชนะ
โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน)
D
โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน)
08.03.20 0 : 0 ดึง
อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน) อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน)
W
รอสตอฟ (รอสตอฟ) รอสตอฟ (รอสตอฟ)
14.03.20 0 : 5 ชนะ
โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน)
5 ครีลย่า โซเวียตอฟ II ครีลย่า โซเวียตอฟ II 21 12 2 7 50:33 17 38 L
ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน)
23.11.19 2 : 1 แพ้
ครีลย่า โซเวียตอฟ II ครีลย่า โซเวียตอฟ II
L
ครีลย่า โซเวียตอฟ II ครีลย่า โซเวียตอฟ II
29.11.19 0 : 2 แพ้
ยูฟ่า (เยาวชน) ยูฟ่า (เยาวชน)
W
ครีลย่า โซเวียตอฟ II ครีลย่า โซเวียตอฟ II
07.12.19 4 : 2 ชนะ
อูราล (เยาวชน) อูราล (เยาวชน)
W
ครีลย่า โซเวียตอฟ II ครีลย่า โซเวียตอฟ II
29.02.20 3 : 1 ชนะ
โอเรนบูร์ก (เยาวชน) โอเรนบูร์ก (เยาวชน)
W
รูบิน คาซาน (เยาวชน) รูบิน คาซาน (เยาวชน)
07.03.20 1 : 3 ชนะ
ครีลย่า โซเวียตอฟ II ครีลย่า โซเวียตอฟ II
6 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 22 11 5 6 41:27 14 38 W
ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน)
01.12.19 1 : 2 ชนะ
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
L
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
05.12.19 2 : 3 แพ้
โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน)
L
โซชิ (เยาวชน) โซชิ (เยาวชน)
01.03.20 3 : 0 แพ้
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
W
โอเรนบูร์ก (เยาวชน) โอเรนบูร์ก (เยาวชน)
06.03.20 1 : 5 ชนะ
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
W
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
13.03.20 4 : 0 ชนะ
รูบิน คาซาน (เยาวชน) รูบิน คาซาน (เยาวชน)
7 เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 22 11 4 7 33:27 6 37 W
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
30.11.19 2 : 0 ชนะ
สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน) สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน)
W
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
05.12.19 1 : 0 ชนะ
ดีนาโมมอสโก II ดีนาโมมอสโก II
L
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
28.02.20 1 : 2 แพ้
โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน)
W
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
08.03.20 4 : 0 ชนะ
ยูฟ่า (เยาวชน) ยูฟ่า (เยาวชน)
D
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
13.03.20 0 : 0 ดึง
อูราล (เยาวชน) อูราล (เยาวชน)
8 ตัมบอฟ (เยาวชน) ตัมบอฟ (เยาวชน) 21 10 3 8 32:28 4 33 L
ตัมบอฟ (เยาวชน) ตัมบอฟ (เยาวชน)
21.11.19 1 : 3 แพ้
โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน)
L
คราสโนดาร์ U19 คราสโนดาร์  U19
01.12.19 4 : 1 แพ้
ตัมบอฟ (เยาวชน) ตัมบอฟ (เยาวชน)
W
ตัมบอฟ (เยาวชน) ตัมบอฟ (เยาวชน)
06.12.19 3 : 2 ชนะ
โอเรนบูร์ก (เยาวชน) โอเรนบูร์ก (เยาวชน)
W
ตัมบอฟ (เยาวชน) ตัมบอฟ (เยาวชน)
27.02.20 1 : 0 ชนะ
รูบิน คาซาน (เยาวชน) รูบิน คาซาน (เยาวชน)
L
ดีนาโมมอสโก II ดีนาโมมอสโก II
06.03.20 4 : 1 แพ้
ตัมบอฟ (เยาวชน) ตัมบอฟ (เยาวชน)
9 อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน) อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน) 22 9 6 7 40:32 8 33 W
อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน) อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน)
29.11.19 6 : 2 ชนะ
รูบิน คาซาน (เยาวชน) รูบิน คาซาน (เยาวชน)
W
อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน) อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน)
06.12.19 3 : 2 ชนะ
ยูฟ่า (เยาวชน) ยูฟ่า (เยาวชน)
D
อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน) อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน)
29.02.20 1 : 1 ดึง
รอสตอฟ (รอสตอฟ) รอสตอฟ (รอสตอฟ)
D
โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน)
08.03.20 0 : 0 ดึง
อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน) อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน)
W
อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน) อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน)
13.03.20 2 : 1 ชนะ
ดีนาโมมอสโก II ดีนาโมมอสโก II
10 โซชิ (เยาวชน) โซชิ (เยาวชน) 22 8 5 9 35:32 3 29 W
โซชิ (เยาวชน) โซชิ (เยาวชน)
30.11.19 3 : 1 ชนะ
โอเรนบูร์ก (เยาวชน) โอเรนบูร์ก (เยาวชน)
W
โซชิ (เยาวชน) โซชิ (เยาวชน)
07.12.19 5 : 2 ชนะ
รูบิน คาซาน (เยาวชน) รูบิน คาซาน (เยาวชน)
W
โซชิ (เยาวชน) โซชิ (เยาวชน)
01.03.20 3 : 0 ชนะ
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
W
โซชิ (เยาวชน) โซชิ (เยาวชน)
08.03.20 2 : 0 ชนะ
อูราล (เยาวชน) อูราล (เยาวชน)
W
โซชิ (เยาวชน) โซชิ (เยาวชน)
14.03.20 3 : 1 ชนะ
คราสโนดาร์  U19 คราสโนดาร์ U19
11 คราสโนดาร์  U19 คราสโนดาร์ U19 22 8 3 11 33:39 -6 27 W
คราสโนดาร์ U19 คราสโนดาร์  U19
01.12.19 4 : 1 ชนะ
ตัมบอฟ (เยาวชน) ตัมบอฟ (เยาวชน)
L
คราสโนดาร์ U19 คราสโนดาร์  U19
07.12.19 2 : 3 แพ้
ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน)
W
คราสโนดาร์ U19 คราสโนดาร์  U19
29.02.20 2 : 0 ชนะ
ยูฟ่า (เยาวชน) ยูฟ่า (เยาวชน)
L
สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน) สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน)
07.03.20 5 : 0 แพ้
คราสโนดาร์  U19 คราสโนดาร์ U19
L
โซชิ (เยาวชน) โซชิ (เยาวชน)
14.03.20 3 : 1 แพ้
คราสโนดาร์  U19 คราสโนดาร์ U19
12 รอสตอฟ (รอสตอฟ) รอสตอฟ (รอสตอฟ) 22 6 4 12 28:48 -20 22 D
รอสตอฟ (รอสตอฟ) รอสตอฟ (รอสตอฟ)
29.11.19 2 : 2 ดึง
อูราล (เยาวชน) อูราล (เยาวชน)
L
สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน) สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน)
07.12.19 2 : 1 แพ้
รอสตอฟ (รอสตอฟ) รอสตอฟ (รอสตอฟ)
D
อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน) อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน)
29.02.20 1 : 1 ดึง
รอสตอฟ (รอสตอฟ) รอสตอฟ (รอสตอฟ)
L
รอสตอฟ (รอสตอฟ) รอสตอฟ (รอสตอฟ)
08.03.20 1 : 2 แพ้
ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน)
L
รอสตอฟ (รอสตอฟ) รอสตอฟ (รอสตอฟ)
14.03.20 0 : 5 แพ้
โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน) โลโคโมทีฟ มอสโก (เยาวชน)
13 อูราล (เยาวชน) อูราล (เยาวชน) 22 5 7 10 30:42 -12 22 D
รอสตอฟ (รอสตอฟ) รอสตอฟ (รอสตอฟ)
29.11.19 2 : 2 ดึง
อูราล (เยาวชน) อูราล (เยาวชน)
L
ครีลย่า โซเวียตอฟ II ครีลย่า โซเวียตอฟ II
07.12.19 4 : 2 แพ้
อูราล (เยาวชน) อูราล (เยาวชน)
L
ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน)
28.02.20 5 : 0 แพ้
อูราล (เยาวชน) อูราล (เยาวชน)
L
โซชิ (เยาวชน) โซชิ (เยาวชน)
08.03.20 2 : 0 แพ้
อูราล (เยาวชน) อูราล (เยาวชน)
D
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
13.03.20 0 : 0 ดึง
อูราล (เยาวชน) อูราล (เยาวชน)
14 รูบิน คาซาน (เยาวชน) รูบิน คาซาน (เยาวชน) 22 5 5 12 22:44 -22 20 L
อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน) อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน)
29.11.19 6 : 2 แพ้
รูบิน คาซาน (เยาวชน) รูบิน คาซาน (เยาวชน)
L
โซชิ (เยาวชน) โซชิ (เยาวชน)
07.12.19 5 : 2 แพ้
รูบิน คาซาน (เยาวชน) รูบิน คาซาน (เยาวชน)
L
ตัมบอฟ (เยาวชน) ตัมบอฟ (เยาวชน)
27.02.20 1 : 0 แพ้
รูบิน คาซาน (เยาวชน) รูบิน คาซาน (เยาวชน)
L
รูบิน คาซาน (เยาวชน) รูบิน คาซาน (เยาวชน)
07.03.20 1 : 3 แพ้
ครีลย่า โซเวียตอฟ II ครีลย่า โซเวียตอฟ II
L
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
13.03.20 4 : 0 แพ้
รูบิน คาซาน (เยาวชน) รูบิน คาซาน (เยาวชน)
15 โอเรนบูร์ก (เยาวชน) โอเรนบูร์ก (เยาวชน) 22 4 2 16 21:40 -19 14 L
โซชิ (เยาวชน) โซชิ (เยาวชน)
30.11.19 3 : 1 แพ้
โอเรนบูร์ก (เยาวชน) โอเรนบูร์ก (เยาวชน)
L
ตัมบอฟ (เยาวชน) ตัมบอฟ (เยาวชน)
06.12.19 3 : 2 แพ้
โอเรนบูร์ก (เยาวชน) โอเรนบูร์ก (เยาวชน)
L
ครีลย่า โซเวียตอฟ II ครีลย่า โซเวียตอฟ II
29.02.20 3 : 1 แพ้
โอเรนบูร์ก (เยาวชน) โอเรนบูร์ก (เยาวชน)
L
โอเรนบูร์ก (เยาวชน) โอเรนบูร์ก (เยาวชน)
06.03.20 1 : 5 แพ้
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
L
โอเรนบูร์ก (เยาวชน) โอเรนบูร์ก (เยาวชน)
13.03.20 0 : 4 แพ้
สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน) สปาร์ตัก มอสโก (เยาวชน)
16 ยูฟ่า (เยาวชน) ยูฟ่า (เยาวชน) 22 2 2 18 12:67 -55 8 W
ครีลย่า โซเวียตอฟ II ครีลย่า โซเวียตอฟ II
29.11.19 0 : 2 ชนะ
ยูฟ่า (เยาวชน) ยูฟ่า (เยาวชน)
L
อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน) อาฮ์มัต กรอซนี่ (เยาวชน)
06.12.19 3 : 2 แพ้
ยูฟ่า (เยาวชน) ยูฟ่า (เยาวชน)
L
คราสโนดาร์ U19 คราสโนดาร์  U19
29.02.20 2 : 0 แพ้
ยูฟ่า (เยาวชน) ยูฟ่า (เยาวชน)
L
เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
08.03.20 4 : 0 แพ้
ยูฟ่า (เยาวชน) ยูฟ่า (เยาวชน)
L
ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน) ซีเอสเคเอ มอสโก (เยาวชน)
14.03.20 1 : 0 แพ้
ยูฟ่า (เยาวชน) ยูฟ่า (เยาวชน)
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น