ลีก คัพ
สกอตแลนด์

ลีก คัพ

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
A
1 ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน 4 2 2 0 6:3 3 9 W
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
24.07.19 2 : 1 ชนะ
Stenhousemuir Stenhousemuir
D
East Fife East Fife
27.07.19 1 : 1 ดึง
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
W
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
16.08.19 1 : 2 ชนะ
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
D
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
25.09.19 2 : 2 ดึง
แอเบอร์ดีน แอเบอร์ดีน
L
เรนเจอส์ เรนเจอส์
03.11.19 3 : 0 แพ้
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
2 East Fife East Fife 4 2 1 1 5:3 2 8 L
Cowdenbeath Cowdenbeath
13.07.19 2 : 0 แพ้
East Fife East Fife
W
East Fife East Fife
20.07.19 2 : 0 ชนะ
Stenhousemuir Stenhousemuir
W
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
23.07.19 0 : 2 ชนะ
East Fife East Fife
D
East Fife East Fife
27.07.19 1 : 1 ดึง
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
L
East Fife East Fife
18.08.19 0 : 3 แพ้
เรนเจอส์ เรนเจอส์
3 ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด 4 2 1 1 6:4 2 7 D
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
12.07.19 1 : 1 ดึง
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
W
Stenhousemuir Stenhousemuir
16.07.19 1 : 2 ชนะ
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
W
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
19.07.19 3 : 0 ชนะ
Cowdenbeath Cowdenbeath
L
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
23.07.19 0 : 2 แพ้
East Fife East Fife
4 Stenhousemuir Stenhousemuir 4 1 0 3 4:6 -2 3 L
Stenhousemuir Stenhousemuir
16.07.19 1 : 2 แพ้
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
L
East Fife East Fife
20.07.19 2 : 0 แพ้
Stenhousemuir Stenhousemuir
L
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
24.07.19 2 : 1 แพ้
Stenhousemuir Stenhousemuir
W
Stenhousemuir Stenhousemuir
27.07.19 2 : 0 ชนะ
Cowdenbeath Cowdenbeath
5 Cowdenbeath Cowdenbeath 4 1 0 3 2:7 -5 3 W
Cowdenbeath Cowdenbeath
13.07.19 2 : 0 ชนะ
East Fife East Fife
L
Cowdenbeath Cowdenbeath
16.07.19 0 : 2 แพ้
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
L
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
19.07.19 3 : 0 แพ้
Cowdenbeath Cowdenbeath
L
Stenhousemuir Stenhousemuir
27.07.19 2 : 0 แพ้
Cowdenbeath Cowdenbeath
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
B
1 รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้ 4 4 0 0 12:2 10 12 W
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
13.07.19 4 : 1 ชนะ
Montrose Montrose
W
Brechin City Brechin City
16.07.19 0 : 4 ชนะ
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
W
ซนต์ จอห์นสโตน ซนต์ จอห์นสโตน
21.07.19 1 : 2 ชนะ
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
W
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
24.07.19 2 : 0 ชนะ
Forfar Athletic Forfar Athletic
L
พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล
17.08.19 3 : 2 แพ้
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
2 Forfar Athletic Forfar Athletic 4 3 0 1 9:4 5 9 W
Forfar Athletic Forfar Athletic
13.07.19 3 : 0 ชนะ
Brechin City Brechin City
W
Montrose Montrose
20.07.19 1 : 4 ชนะ
Forfar Athletic Forfar Athletic
L
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
24.07.19 2 : 0 แพ้
Forfar Athletic Forfar Athletic
W
Forfar Athletic Forfar Athletic
27.07.19 2 : 1 ชนะ
ซนต์ จอห์นสโตน ซนต์ จอห์นสโตน
L
Forfar Athletic Forfar Athletic
17.08.19 1 : 2 แพ้
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
3 Montrose Montrose 4 1 1 2 4:9 -5 5 L
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
13.07.19 4 : 1 แพ้
Montrose Montrose
W
Montrose Montrose
16.07.19 1 : 0 ชนะ
ซนต์ จอห์นสโตน ซนต์ จอห์นสโตน
L
Montrose Montrose
20.07.19 1 : 4 แพ้
Forfar Athletic Forfar Athletic
D
Brechin City Brechin City
27.07.19 1 : 1 ดึง
Montrose Montrose
4 ซนต์ จอห์นสโตน ซนต์ จอห์นสโตน 4 1 0 3 6:5 1 3 L
Montrose Montrose
16.07.19 1 : 0 แพ้
ซนต์ จอห์นสโตน ซนต์ จอห์นสโตน
L
ซนต์ จอห์นสโตน ซนต์ จอห์นสโตน
21.07.19 1 : 2 แพ้
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
W
ซนต์ จอห์นสโตน ซนต์ จอห์นสโตน
24.07.19 4 : 0 ชนะ
Brechin City Brechin City
L
Forfar Athletic Forfar Athletic
27.07.19 2 : 1 แพ้
ซนต์ จอห์นสโตน ซนต์ จอห์นสโตน
5 Brechin City Brechin City 4 0 1 3 1:12 -11 1 L
Forfar Athletic Forfar Athletic
13.07.19 3 : 0 แพ้
Brechin City Brechin City
L
Brechin City Brechin City
16.07.19 0 : 4 แพ้
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
L
ซนต์ จอห์นสโตน ซนต์ จอห์นสโตน
24.07.19 4 : 0 แพ้
Brechin City Brechin City
D
Brechin City Brechin City
27.07.19 1 : 1 ดึง
Montrose Montrose
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
C
1 ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน 4 3 1 0 8:1 7 11 W
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
23.07.19 3 : 0 ชนะ
Arbroath Arbroath
W
Elgin City Elgin City
26.07.19 0 : 2 ชนะ
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
W
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
17.08.19 5 : 3 ชนะ
Greenock Morton Greenock Morton
D
คิลมาร์น็อค คิลมาร์น็อค
25.09.19 0 : 0 ดึง
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
L
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
02.11.19 2 : 5 แพ้
เซลติก เซลติก
2 Alloa Athletic Alloa Athletic 4 2 1 1 8:8 0 7 D
Alloa Athletic Alloa Athletic
16.07.19 3 : 3 ดึง
Elgin City Elgin City
L
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
20.07.19 2 : 0 แพ้
Alloa Athletic Alloa Athletic
W
Alloa Athletic Alloa Athletic
23.07.19 2 : 1 ชนะ
Stirling Albion Stirling Albion
W
Arbroath Arbroath
27.07.19 2 : 3 ชนะ
Alloa Athletic Alloa Athletic
3 Arbroath Arbroath 4 2 0 2 10:8 2 6 W
Arbroath Arbroath
13.07.19 2 : 1 ชนะ
Elgin City Elgin City
W
Stirling Albion Stirling Albion
17.07.19 1 : 6 ชนะ
Arbroath Arbroath
L
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
23.07.19 3 : 0 แพ้
Arbroath Arbroath
L
Arbroath Arbroath
27.07.19 2 : 3 แพ้
Alloa Athletic Alloa Athletic
4 Elgin City Elgin City 4 1 1 2 7:7 0 5 L
Arbroath Arbroath
13.07.19 2 : 1 แพ้
Elgin City Elgin City
D
Alloa Athletic Alloa Athletic
16.07.19 3 : 3 ดึง
Elgin City Elgin City
W
Elgin City Elgin City
20.07.19 3 : 0 ชนะ
Stirling Albion Stirling Albion
L
Elgin City Elgin City
26.07.19 0 : 2 แพ้
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
5 Stirling Albion Stirling Albion 4 0 1 3 3:12 -9 1 D
Stirling Albion Stirling Albion
13.07.19 1 : 1 ดึง
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
L
Stirling Albion Stirling Albion
17.07.19 1 : 6 แพ้
Arbroath Arbroath
L
Elgin City Elgin City
20.07.19 3 : 0 แพ้
Stirling Albion Stirling Albion
L
Alloa Athletic Alloa Athletic
23.07.19 2 : 1 แพ้
Stirling Albion Stirling Albion
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
D
1 ดันดี ดันดี 4 2 2 0 4:0 4 10 W
Raith Rovers Raith Rovers
13.07.19 0 : 3 ชนะ
ดันดี ดันดี
D
Cove Rangers Cove Rangers
17.07.19 0 : 0 ดึง
ดันดี ดันดี
D
ดันดี ดันดี
20.07.19 0 : 0 ดึง
Peterhead Peterhead
W
ดันดี ดันดี
28.07.19 1 : 0 ชนะ
อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์
L
ดันดี ดันดี
18.08.19 1 : 2 แพ้
แอเบอร์ดีน แอเบอร์ดีน
2 อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์ 4 2 1 1 7:4 3 7 D
Peterhead Peterhead
16.07.19 0 : 0 ดึง
อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์
W
อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์
20.07.19 4 : 1 ชนะ
Raith Rovers Raith Rovers
W
อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์
23.07.19 3 : 2 ชนะ
Cove Rangers Cove Rangers
L
ดันดี ดันดี
28.07.19 1 : 0 แพ้
อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์
3 Peterhead Peterhead 4 1 2 1 3:4 -1 6 W
Peterhead Peterhead
13.07.19 2 : 1 ชนะ
Cove Rangers Cove Rangers
D
Peterhead Peterhead
16.07.19 0 : 0 ดึง
อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์
D
ดันดี ดันดี
20.07.19 0 : 0 ดึง
Peterhead Peterhead
L
Raith Rovers Raith Rovers
23.07.19 3 : 1 แพ้
Peterhead Peterhead
4 Cove Rangers Cove Rangers 4 1 1 2 6:5 1 4 L
Peterhead Peterhead
13.07.19 2 : 1 แพ้
Cove Rangers Cove Rangers
D
Cove Rangers Cove Rangers
17.07.19 0 : 0 ดึง
ดันดี ดันดี
L
อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์
23.07.19 3 : 2 แพ้
Cove Rangers Cove Rangers
W
Cove Rangers Cove Rangers
27.07.19 3 : 0 ชนะ
Raith Rovers Raith Rovers
5 Raith Rovers Raith Rovers 4 1 0 3 4:11 -7 3 L
Raith Rovers Raith Rovers
13.07.19 0 : 3 แพ้
ดันดี ดันดี
L
อินเวอร์เนสส์ อินเวอร์เนสส์
20.07.19 4 : 1 แพ้
Raith Rovers Raith Rovers
W
Raith Rovers Raith Rovers
23.07.19 3 : 1 ชนะ
Peterhead Peterhead
L
Cove Rangers Cove Rangers
27.07.19 3 : 0 แพ้
Raith Rovers Raith Rovers
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
E
1 มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์ 4 4 0 0 13:0 13 12 W
Queen of the South Queen of the South
13.07.19 0 : 3 ชนะ
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
W
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
19.07.19 4 : 0 ชนะ
Greenock Morton Greenock Morton
W
Dumbarton Dumbarton
23.07.19 0 : 2 ชนะ
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
W
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
27.07.19 4 : 0 ชนะ
Annan Athletic Annan Athletic
L
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
16.08.19 1 : 2 แพ้
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
2 Greenock Morton Greenock Morton 4 2 1 1 14:8 6 8 W
Greenock Morton Greenock Morton
16.07.19 6 : 1 ชนะ
Dumbarton Dumbarton
L
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
19.07.19 4 : 0 แพ้
Greenock Morton Greenock Morton
W
Annan Athletic Annan Athletic
23.07.19 0 : 5 ชนะ
Greenock Morton Greenock Morton
D
Greenock Morton Greenock Morton
27.07.19 3 : 3 ดึง
Queen of the South Queen of the South
L
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
17.08.19 5 : 3 แพ้
Greenock Morton Greenock Morton
3 Queen of the South Queen of the South 4 1 2 1 10:10 0 6 L
Queen of the South Queen of the South
13.07.19 0 : 3 แพ้
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
D
Queen of the South Queen of the South
16.07.19 3 : 3 ดึง
Annan Athletic Annan Athletic
W
Dumbarton Dumbarton
20.07.19 1 : 4 ชนะ
Queen of the South Queen of the South
D
Greenock Morton Greenock Morton
27.07.19 3 : 3 ดึง
Queen of the South Queen of the South
4 Dumbarton Dumbarton 4 1 0 3 3:12 -9 3 W
Annan Athletic Annan Athletic
13.07.19 0 : 1 ชนะ
Dumbarton Dumbarton
L
Greenock Morton Greenock Morton
16.07.19 6 : 1 แพ้
Dumbarton Dumbarton
L
Dumbarton Dumbarton
20.07.19 1 : 4 แพ้
Queen of the South Queen of the South
L
Dumbarton Dumbarton
23.07.19 0 : 2 แพ้
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
5 Annan Athletic Annan Athletic 4 0 1 3 3:13 -10 1 L
Annan Athletic Annan Athletic
13.07.19 0 : 1 แพ้
Dumbarton Dumbarton
D
Queen of the South Queen of the South
16.07.19 3 : 3 ดึง
Annan Athletic Annan Athletic
L
Annan Athletic Annan Athletic
23.07.19 0 : 5 แพ้
Greenock Morton Greenock Morton
L
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
27.07.19 4 : 0 แพ้
Annan Athletic Annan Athletic
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
F
1 พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล 4 3 1 0 8:5 3 10 W
พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล
13.07.19 1 : 0 ชนะ
Airdrieonians Airdrieonians
D
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
20.07.19 2 : 2 ดึง
พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล
W
พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล
24.07.19 3 : 2 ชนะ
Clyde Clyde
W
พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล
17.08.19 3 : 2 ชนะ
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
L
เซลติก เซลติก
25.09.19 5 : 0 แพ้
พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล
2 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 4 2 2 0 8:5 3 9 D
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
13.07.19 0 : 0 ดึง
Queen's Park Queen's Park
W
Clyde Clyde
17.07.19 1 : 3 ชนะ
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
D
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
20.07.19 2 : 2 ดึง
พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล
W
Airdrieonians Airdrieonians
27.07.19 2 : 3 ชนะ
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
L
คิลมาร์น็อค คิลมาร์น็อค
17.08.19 1 : 0 แพ้
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
3 Airdrieonians Airdrieonians 4 1 1 2 7:8 -1 5 L
พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล
13.07.19 1 : 0 แพ้
Airdrieonians Airdrieonians
W
Clyde Clyde
21.07.19 2 : 3 ชนะ
Airdrieonians Airdrieonians
D
Airdrieonians Airdrieonians
24.07.19 2 : 2 ดึง
Queen's Park Queen's Park
L
Airdrieonians Airdrieonians
27.07.19 2 : 3 แพ้
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
4 Queen's Park Queen's Park 4 0 3 1 2:3 -1 5 D
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
13.07.19 0 : 0 ดึง
Queen's Park Queen's Park
D
Airdrieonians Airdrieonians
24.07.19 2 : 2 ดึง
Queen's Park Queen's Park
D
Queen's Park Queen's Park
28.07.19 1 : 1 ดึง
Clyde Clyde
5 Clyde Clyde 4 0 1 3 3:6 -3 1 L
Clyde Clyde
17.07.19 1 : 3 แพ้
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
L
Clyde Clyde
21.07.19 2 : 3 แพ้
Airdrieonians Airdrieonians
L
พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล
24.07.19 3 : 2 แพ้
Clyde Clyde
D
Queen's Park Queen's Park
28.07.19 1 : 1 ดึง
Clyde Clyde
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
G
1 ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน 4 3 1 0 10:3 7 11 W
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
16.07.19 2 : 1 ชนะ
Ayr United Ayr United
W
Stranraer Stranraer
23.07.19 1 : 2 ชนะ
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
W
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
27.07.19 5 : 0 ชนะ
Berwick Rangers Berwick Rangers
W
Forfar Athletic Forfar Athletic
17.08.19 1 : 2 ชนะ
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
L
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
25.09.19 0 : 1 แพ้
เรนเจอส์ เรนเจอส์
2 Ayr United Ayr United 4 2 1 1 12:5 7 7 W
Berwick Rangers Berwick Rangers
13.07.19 0 : 7 ชนะ
Ayr United Ayr United
L
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
16.07.19 2 : 1 แพ้
Ayr United Ayr United
W
Ayr United Ayr United
20.07.19 2 : 1 ชนะ
Falkirk Falkirk
D
Ayr United Ayr United
27.07.19 2 : 2 ดึง
Stranraer Stranraer
3 Falkirk Falkirk 4 2 1 1 6:3 3 7 D
Falkirk Falkirk
13.07.19 1 : 1 ดึง
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
W
Queen's Park Queen's Park
16.07.19 1 : 2 ชนะ
พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล
L
Ayr United Ayr United
20.07.19 2 : 1 แพ้
Falkirk Falkirk
W
Berwick Rangers Berwick Rangers
23.07.19 0 : 3 ชนะ
Falkirk Falkirk
Stranraer
4 Stranraer Stranraer 4 1 1 2 9:5 4 5 W
Queen's Park Queen's Park
16.07.19 1 : 2 ชนะ
พาร์ทิค ทิสเซิล พาร์ทิค ทิสเซิล
W
Stranraer Stranraer
20.07.19 6 : 0 ชนะ
Berwick Rangers Berwick Rangers
L
Stranraer Stranraer
23.07.19 1 : 2 แพ้
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
D
Ayr United Ayr United
27.07.19 2 : 2 ดึง
Stranraer Stranraer
Falkirk
5 Berwick Rangers Berwick Rangers 4 0 0 4 0:21 -21 0 L
Berwick Rangers Berwick Rangers
13.07.19 0 : 7 แพ้
Ayr United Ayr United
L
Stranraer Stranraer
20.07.19 6 : 0 แพ้
Berwick Rangers Berwick Rangers
L
Berwick Rangers Berwick Rangers
23.07.19 0 : 3 แพ้
Falkirk Falkirk
L
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
27.07.19 5 : 0 แพ้
Berwick Rangers Berwick Rangers
Playoffs
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
H
1 Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic 4 3 0 1 13:3 10 9 W
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน
14.07.19 2 : 3 ชนะ
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
W
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
17.07.19 6 : 0 ชนะ
Albion Rovers Albion Rovers
L
Edinburgh City Edinburgh City
20.07.19 1 : 0 แพ้
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
W
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
27.07.19 4 : 0 ชนะ
East Kilbride East Kilbride
L
เซลติก เซลติก
17.08.19 2 : 1 แพ้
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
2 Albion Rovers Albion Rovers 4 2 1 1 3:7 -4 7 W
East Kilbride East Kilbride
13.07.19 0 : 1 ชนะ
Albion Rovers Albion Rovers
L
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
17.07.19 6 : 0 แพ้
Albion Rovers Albion Rovers
D
Albion Rovers Albion Rovers
23.07.19 0 : 0 ดึง
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน
W
Albion Rovers Albion Rovers
27.07.19 2 : 1 ชนะ
Edinburgh City Edinburgh City
3 เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน 4 1 2 1 3:3 0 6 L
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน
14.07.19 2 : 3 แพ้
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
W
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน
17.07.19 1 : 0 ชนะ
Edinburgh City Edinburgh City
D
East Kilbride East Kilbride
20.07.19 0 : 0 ดึง
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน
D
Albion Rovers Albion Rovers
23.07.19 0 : 0 ดึง
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน
4 East Kilbride East Kilbride 4 1 1 2 1:5 -4 5 L
East Kilbride East Kilbride
13.07.19 0 : 1 แพ้
Albion Rovers Albion Rovers
D
East Kilbride East Kilbride
20.07.19 0 : 0 ดึง
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน
W
Edinburgh City Edinburgh City
23.07.19 0 : 1 ชนะ
East Kilbride East Kilbride
L
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
27.07.19 4 : 0 แพ้
East Kilbride East Kilbride
5 Edinburgh City Edinburgh City 4 1 0 3 2:4 -2 3 L
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน
17.07.19 1 : 0 แพ้
Edinburgh City Edinburgh City
W
Edinburgh City Edinburgh City
20.07.19 1 : 0 ชนะ
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
L
Edinburgh City Edinburgh City
23.07.19 0 : 1 แพ้
East Kilbride East Kilbride
L
Albion Rovers Albion Rovers
27.07.19 2 : 1 แพ้
Edinburgh City Edinburgh City
Playoffs
แสดงมากขึ้น