กลุ่ม 8
สเปน

กลุ่ม 8

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Group 8A
1 Salamanca II Salamanca II 2 2 0 0 3:1 2 6 W
Salamanca II Salamanca II
17.10.20 1 : 0 ชนะ
Cristo Atletico Cristo Atletico
W
C.D. Atletico Tordesillas C.D. Atletico Tordesillas
25.10.20 1 : 2 ชนะ
Salamanca II Salamanca II
D
Salamanca II Salamanca II
31.10.20 1 : 1 ดึง
La Virgen del Camino La Virgen del Camino
Atletico Astorga
2 UD Santa Marta UD Santa Marta 2 1 1 0 2:1 1 4 D
CD Penaranda CD Penaranda
17.10.20 1 : 1 ดึง
UD Santa Marta UD Santa Marta
W
UD Santa Marta UD Santa Marta
24.10.20 1 : 0 ชนะ
Becerril Becerril
D
Cultural y Deportiva Leonesa II Cultural y Deportiva Leonesa II
31.10.20 1 : 1 ดึง
UD Santa Marta UD Santa Marta
Becerril
3 Atletico Astorga Atletico Astorga 2 1 0 1 3:1 2 3 W
Atletico Astorga Atletico Astorga
17.10.20 3 : 0 ชนะ
C.D. Atletico Tordesillas C.D. Atletico Tordesillas
L
La Virgen del Camino La Virgen del Camino
25.10.20 1 : 0 แพ้
Atletico Astorga Atletico Astorga
Salamanca II
4 Cristo Atletico Cristo Atletico 2 1 0 1 2:1 1 3 L
Salamanca II Salamanca II
17.10.20 1 : 0 แพ้
Cristo Atletico Cristo Atletico
W
Cristo Atletico Cristo Atletico
25.10.20 2 : 0 ชนะ
CD Penaranda CD Penaranda
Becerril
5 La Virgen del Camino La Virgen del Camino 1 1 0 0 1:0 1 3 W
La Virgen del Camino La Virgen del Camino
25.10.20 1 : 0 ชนะ
Atletico Astorga Atletico Astorga
D
Salamanca II Salamanca II
31.10.20 1 : 1 ดึง
La Virgen del Camino La Virgen del Camino
CD Penaranda
6 Cultural y Deportiva Leonesa II Cultural y Deportiva Leonesa II 2 0 2 0 1:1 0 2 D
Cultural y Deportiva Leonesa II Cultural y Deportiva Leonesa II
17.10.20 1 : 1 ดึง
La Baneza La Baneza
D
CA Bembibre CA Bembibre
25.10.20 0 : 0 ดึง
Cultural y Deportiva Leonesa II Cultural y Deportiva Leonesa II
D
Cultural y Deportiva Leonesa II Cultural y Deportiva Leonesa II
31.10.20 1 : 1 ดึง
UD Santa Marta UD Santa Marta
Cristo Atletico
7 La Baneza La Baneza 1 0 1 0 1:1 0 1 D
Cultural y Deportiva Leonesa II Cultural y Deportiva Leonesa II
17.10.20 1 : 1 ดึง
La Baneza La Baneza
CA Bembibre
8 CA Bembibre CA Bembibre 1 0 1 0 0:0 0 1 D
CA Bembibre CA Bembibre
25.10.20 0 : 0 ดึง
Cultural y Deportiva Leonesa II Cultural y Deportiva Leonesa II
La Baneza
9 CD Penaranda CD Penaranda 2 0 1 1 1:3 -2 1 D
CD Penaranda CD Penaranda
17.10.20 1 : 1 ดึง
UD Santa Marta UD Santa Marta
L
Cristo Atletico Cristo Atletico
25.10.20 2 : 0 แพ้
CD Penaranda CD Penaranda
L
CD Penaranda CD Penaranda
31.10.20 0 : 2 แพ้
C.D. Atletico Tordesillas C.D. Atletico Tordesillas
La Virgen del Camino
10 Becerril Becerril 1 0 0 1 0:1 -1 0 L
UD Santa Marta UD Santa Marta
24.10.20 1 : 0 แพ้
Becerril Becerril
UD Santa Marta
11 C.D. Atletico Tordesillas C.D. Atletico Tordesillas 2 0 0 2 1:5 -4 0 L
Atletico Astorga Atletico Astorga
17.10.20 3 : 0 แพ้
C.D. Atletico Tordesillas C.D. Atletico Tordesillas
L
C.D. Atletico Tordesillas C.D. Atletico Tordesillas
25.10.20 1 : 2 แพ้
Salamanca II Salamanca II
W
CD Penaranda CD Penaranda
31.10.20 0 : 2 ชนะ
C.D. Atletico Tordesillas C.D. Atletico Tordesillas
Becerril
Promotion round
Qualifying round
Relegation round
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
Group 8B
1 Gimnástica Segoviana Gimnástica Segoviana 2 2 0 0 7:1 6 6 W
Cebrerena Cebrerena
18.10.20 0 : 1 ชนะ
Gimnástica Segoviana Gimnástica Segoviana
W
Gimnástica Segoviana Gimnástica Segoviana
25.10.20 6 : 1 ชนะ
มิรานเดส II มิรานเดส II
W
Beroil Bupolsa Beroil Bupolsa
31.10.20 0 : 3 ชนะ
Gimnástica Segoviana Gimnástica Segoviana
Real Ávila CF
2 Real Ávila CF Real Ávila CF 2 2 0 0 4:1 3 6 W
Real Ávila CF Real Ávila CF
18.10.20 1 : 0 ชนะ
Beroil Bupolsa Beroil Bupolsa
W
Real Ávila CF Real Ávila CF
25.10.20 3 : 1 ชนะ
SD Almazán SD Almazán
Burgos Promesas
3 นูมานเซีย II นูมานเซีย II 1 1 0 0 4:2 2 3 W
CD Colegios Diocesanos CD Colegios Diocesanos
17.10.20 2 : 4 ชนะ
นูมานเซีย II นูมานเซีย II
Cebrerena
4 CD Colegios Diocesanos CD Colegios Diocesanos 2 1 0 1 3:4 -1 3 L
CD Colegios Diocesanos CD Colegios Diocesanos
17.10.20 2 : 4 แพ้
นูมานเซีย II นูมานเซีย II
W
Real Burgos C.F. Real Burgos C.F.
25.10.20 0 : 1 ชนะ
CD Colegios Diocesanos CD Colegios Diocesanos
SD Almazán
5 Arandina Arandina 0 0 0 0 0:0 0 0 L
มิรานเดส II มิรานเดส II
31.10.20 3 : 0 แพ้
Arandina Arandina
La Granja
6 Burgos Promesas Burgos Promesas 0 0 0 0 0:0 0 0 Real Ávila CF
7 La Granja La Granja 0 0 0 0 0:0 0 0 L
La Granja La Granja
31.10.20 1 : 2 แพ้
Real Burgos C.F. Real Burgos C.F.
Arandina
8 Beroil Bupolsa Beroil Bupolsa 1 0 0 1 0:1 -1 0 L
Real Ávila CF Real Ávila CF
18.10.20 1 : 0 แพ้
Beroil Bupolsa Beroil Bupolsa
L
Beroil Bupolsa Beroil Bupolsa
31.10.20 0 : 3 แพ้
Gimnástica Segoviana Gimnástica Segoviana
Arandina
9 Cebrerena Cebrerena 1 0 0 1 0:1 -1 0 L
Cebrerena Cebrerena
18.10.20 0 : 1 แพ้
Gimnástica Segoviana Gimnástica Segoviana
นูมานเซีย II
10 Real Burgos C.F. Real Burgos C.F. 1 0 0 1 0:1 -1 0 L
Real Burgos C.F. Real Burgos C.F.
25.10.20 0 : 1 แพ้
CD Colegios Diocesanos CD Colegios Diocesanos
W
La Granja La Granja
31.10.20 1 : 2 ชนะ
Real Burgos C.F. Real Burgos C.F.
Cebrerena
11 SD Almazán SD Almazán 1 0 0 1 1:3 -2 0 L
Real Ávila CF Real Ávila CF
25.10.20 3 : 1 แพ้
SD Almazán SD Almazán
CD Colegios Diocesanos
12 มิรานเดส II มิรานเดส II 1 0 0 1 1:6 -5 0 L
Gimnástica Segoviana Gimnástica Segoviana
25.10.20 6 : 1 แพ้
มิรานเดส II มิรานเดส II
W
มิรานเดส II มิรานเดส II
31.10.20 3 : 0 ชนะ
Arandina Arandina
นูมานเซีย II
Promotion round
Qualifying round
Relegation round
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น