ดิวิชัน 2, นอร์ร่า สเวียแลนด์
สวีเดน

ดิวิชัน 2, นอร์ร่า สเวียแลนด์

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
2nd Div, Norra Svealand
1 Hudiksvalls Hudiksvalls 11 8 2 1 28:13 15 26 W
Hudiksvalls Hudiksvalls
19.09.20 7 : 0 ชนะ
ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค
W
Skiljebo Skiljebo
26.09.20 1 : 3 ชนะ
Hudiksvalls Hudiksvalls
D
Hudiksvalls Hudiksvalls
03.10.20 2 : 2 ดึง
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
W
ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค
10.10.20 1 : 2 ชนะ
Hudiksvalls Hudiksvalls
W
Hudiksvalls Hudiksvalls
18.10.20 3 : 1 ชนะ
Gamla Upsala Gamla Upsala
2 Karlbergs Karlbergs 11 6 4 1 21:5 16 22 W
Fanna BK Fanna BK
19.09.20 0 : 2 ชนะ
Karlbergs Karlbergs
D
Karlbergs Karlbergs
26.09.20 1 : 1 ดึง
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
L
Karlbergs Karlbergs
03.10.20 1 : 2 แพ้
Kungsangens IF Kungsangens IF
D
IFK Stocksund IFK Stocksund
10.10.20 0 : 0 ดึง
Karlbergs Karlbergs
L
Karlbergs Karlbergs
18.10.20 1 : 2 แพ้
Lidingo Lidingo
3 Enkopings Enkopings 11 7 1 3 22:12 10 22 W
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
19.09.20 0 : 1 ชนะ
Enkopings Enkopings
W
Enkopings Enkopings
26.09.20 3 : 1 ชนะ
ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค
L
Enkopings Enkopings
04.10.20 1 : 2 แพ้
IFK Stocksund IFK Stocksund
L
Lidingo Lidingo
10.10.20 2 : 1 แพ้
Enkopings Enkopings
W
Enkopings Enkopings
18.10.20 4 : 1 ชนะ
Fanna BK Fanna BK
4 Skiljebo Skiljebo 11 7 0 4 25:18 7 21 W
Gamla Upsala Gamla Upsala
19.09.20 1 : 2 ชนะ
Skiljebo Skiljebo
L
Skiljebo Skiljebo
26.09.20 1 : 3 แพ้
Hudiksvalls Hudiksvalls
W
Skiljebo Skiljebo
03.10.20 4 : 1 ชนะ
Fanna BK Fanna BK
W
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
10.10.20 0 : 3 ชนะ
Skiljebo Skiljebo
W
Skiljebo Skiljebo
18.10.20 2 : 0 ชนะ
ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค
5 Gamla Upsala Gamla Upsala 11 6 2 3 21:17 4 20 L
Gamla Upsala Gamla Upsala
19.09.20 1 : 2 แพ้
Skiljebo Skiljebo
W
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
26.09.20 0 : 1 ชนะ
Gamla Upsala Gamla Upsala
W
Gamla Upsala Gamla Upsala
03.10.20 5 : 3 ชนะ
ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค
W
Gamla Upsala Gamla Upsala
10.10.20 6 : 2 ชนะ
ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค
L
Hudiksvalls Hudiksvalls
18.10.20 3 : 1 แพ้
Gamla Upsala Gamla Upsala
6 Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale 11 5 4 2 22:12 10 19 L
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
19.09.20 0 : 1 แพ้
Enkopings Enkopings
D
Karlbergs Karlbergs
26.09.20 1 : 1 ดึง
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
D
Hudiksvalls Hudiksvalls
03.10.20 2 : 2 ดึง
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
L
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
10.10.20 0 : 3 แพ้
Skiljebo Skiljebo
L
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
18.10.20 2 : 0 แพ้
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
7 Enskede Enskede 11 6 1 4 25:23 2 19 W
Lidingo Lidingo
19.09.20 2 : 3 ชนะ
Enskede Enskede
W
Enskede Enskede
26.09.20 5 : 2 ชนะ
Fanna BK Fanna BK
W
ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค
03.10.20 0 : 3 ชนะ
Enskede Enskede
W
Kungsangens IF Kungsangens IF
11.10.20 1 : 3 ชนะ
Enskede Enskede
L
Enskede Enskede
18.10.20 1 : 3 แพ้
IFK Stocksund IFK Stocksund
8 Lidingo Lidingo 11 6 0 5 31:25 6 18 L
Lidingo Lidingo
19.09.20 2 : 3 แพ้
Enskede Enskede
W
Kungsangens IF Kungsangens IF
26.09.20 1 : 3 ชนะ
Lidingo Lidingo
W
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
03.10.20 3 : 4 ชนะ
Lidingo Lidingo
W
Lidingo Lidingo
10.10.20 2 : 1 ชนะ
Enkopings Enkopings
W
Karlbergs Karlbergs
18.10.20 1 : 2 ชนะ
Lidingo Lidingo
9 ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค 11 5 1 5 20:24 -4 16 W
ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค
19.09.20 2 : 1 ชนะ
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
L
Enkopings Enkopings
26.09.20 3 : 1 แพ้
ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค
L
Gamla Upsala Gamla Upsala
03.10.20 5 : 3 แพ้
ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค
L
ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค
10.10.20 1 : 2 แพ้
Hudiksvalls Hudiksvalls
L
Skiljebo Skiljebo
18.10.20 2 : 0 แพ้
ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค
10 IFK Stocksund IFK Stocksund 11 4 2 5 16:17 -1 14 W
IFK Stocksund IFK Stocksund
19.09.20 2 : 0 ชนะ
Kungsangens IF Kungsangens IF
W
ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค
26.09.20 1 : 3 ชนะ
IFK Stocksund IFK Stocksund
W
Enkopings Enkopings
04.10.20 1 : 2 ชนะ
IFK Stocksund IFK Stocksund
D
IFK Stocksund IFK Stocksund
10.10.20 0 : 0 ดึง
Karlbergs Karlbergs
W
Enskede Enskede
18.10.20 1 : 3 ชนะ
IFK Stocksund IFK Stocksund
11 Kungsangens IF Kungsangens IF 11 2 1 8 16:28 -12 7 L
IFK Stocksund IFK Stocksund
19.09.20 2 : 0 แพ้
Kungsangens IF Kungsangens IF
L
Kungsangens IF Kungsangens IF
26.09.20 1 : 3 แพ้
Lidingo Lidingo
W
Karlbergs Karlbergs
03.10.20 1 : 2 ชนะ
Kungsangens IF Kungsangens IF
L
Kungsangens IF Kungsangens IF
11.10.20 1 : 3 แพ้
Enskede Enskede
W
ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค
18.10.20 0 : 6 ชนะ
Kungsangens IF Kungsangens IF
12 Fanna BK Fanna BK 11 2 1 8 16:29 -13 7 L
Fanna BK Fanna BK
19.09.20 0 : 2 แพ้
Karlbergs Karlbergs
L
Enskede Enskede
26.09.20 5 : 2 แพ้
Fanna BK Fanna BK
L
Skiljebo Skiljebo
03.10.20 4 : 1 แพ้
Fanna BK Fanna BK
L
Fanna BK Fanna BK
10.10.20 0 : 2 แพ้
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
L
Enkopings Enkopings
18.10.20 4 : 1 แพ้
Fanna BK Fanna BK
13 Kvarnsvedens Kvarnsvedens 11 1 2 8 11:19 -8 5 L
ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค ไอเอฟเค ออสเตอร์ราเกอร์ส เอฟเค
19.09.20 2 : 1 แพ้
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
L
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
26.09.20 0 : 1 แพ้
Gamla Upsala Gamla Upsala
L
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
03.10.20 3 : 4 แพ้
Lidingo Lidingo
W
Fanna BK Fanna BK
10.10.20 0 : 2 ชนะ
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
W
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
18.10.20 2 : 0 ชนะ
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
14 ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค 11 1 1 9 8:40 -32 4 L
Hudiksvalls Hudiksvalls
19.09.20 7 : 0 แพ้
ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค
L
ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค
26.09.20 1 : 3 แพ้
IFK Stocksund IFK Stocksund
L
ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค
03.10.20 0 : 3 แพ้
Enskede Enskede
L
Gamla Upsala Gamla Upsala
10.10.20 6 : 2 แพ้
ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค
L
ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค ฟาเกอร์สตา โซดร้า ไอเค
18.10.20 0 : 6 แพ้
Kungsangens IF Kungsangens IF
Promotion
Promotion Playoffs
Relegation Playoffs
Relegation
แสดงมากขึ้น