ดิวิชัน 2, นอร์แลนด์
สวีเดน

ดิวิชัน 2, นอร์แลนด์

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
2nd Div, Norrland
1 Pitea Pitea 13 10 2 1 32:9 23 32 W
Pitea Pitea
20.09.20 4 : 0 ชนะ
Umea IK Umea IK
D
Bodens Bodens
25.09.20 0 : 0 ดึง
Pitea Pitea
W
Pitea Pitea
01.10.20 3 : 0 ชนะ
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
W
IFK Ostersund IFK Ostersund
11.10.20 0 : 2 ชนะ
Pitea Pitea
W
Pitea Pitea
17.10.20 4 : 0 ชนะ
Sandviks Sandviks
2 Bodens Bodens 13 8 3 2 24:10 14 27 W
Sandviks Sandviks
19.09.20 0 : 1 ชนะ
Bodens Bodens
D
Bodens Bodens
25.09.20 0 : 0 ดึง
Pitea Pitea
L
Bodens Bodens
04.10.20 0 : 1 แพ้
Ytterhogdals Ytterhogdals
W
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
10.10.20 0 : 3 ชนะ
Bodens Bodens
D
Bodens Bodens
17.10.20 1 : 1 ดึง
IFK Ostersund IFK Ostersund
3 IFK Ostersund IFK Ostersund 13 7 2 4 32:19 13 23 L
Skelleftea Skelleftea
26.09.20 2 : 0 แพ้
IFK Ostersund IFK Ostersund
D
Timra Timra
03.10.20 0 : 0 ดึง
IFK Ostersund IFK Ostersund
W
Sandviks Sandviks
03.10.20 0 : 2 ชนะ
IFK Ostersund IFK Ostersund
L
IFK Ostersund IFK Ostersund
11.10.20 0 : 2 แพ้
Pitea Pitea
D
Bodens Bodens
17.10.20 1 : 1 ดึง
IFK Ostersund IFK Ostersund
4 Friska Viljor Friska Viljor 13 7 2 4 27:17 10 23 W
IFK Ostersund IFK Ostersund
19.09.20 1 : 2 ชนะ
Friska Viljor Friska Viljor
W
Friska Viljor Friska Viljor
26.09.20 6 : 1 ชนะ
Sandviks Sandviks
L
Friska Viljor Friska Viljor
03.10.20 2 : 3 แพ้
Gottne Gottne
D
Ytterhogdals Ytterhogdals
10.10.20 2 : 2 ดึง
Friska Viljor Friska Viljor
W
Friska Viljor Friska Viljor
17.10.20 2 : 1 ชนะ
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
5 Ytterhogdals Ytterhogdals 13 7 2 4 24:16 8 23 W
Ytterhogdals Ytterhogdals
19.09.20 3 : 0 ชนะ
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
L
Taftea Taftea
26.09.20 3 : 2 แพ้
Ytterhogdals Ytterhogdals
W
Bodens Bodens
04.10.20 0 : 1 ชนะ
Ytterhogdals Ytterhogdals
D
Ytterhogdals Ytterhogdals
10.10.20 2 : 2 ดึง
Friska Viljor Friska Viljor
L
Skelleftea Skelleftea
17.10.20 3 : 0 แพ้
Ytterhogdals Ytterhogdals
6 ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ 13 7 2 4 28:23 5 23 W
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
19.09.20 5 : 4 ชนะ
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
W
Umea IK Umea IK
25.09.20 0 : 1 ชนะ
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
W
Skelleftea Skelleftea
04.10.20 3 : 4 ชนะ
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
W
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
10.10.20 3 : 1 ชนะ
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
D
Taftea Taftea
17.10.20 1 : 1 ดึง
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
7 Gottne Gottne 13 7 1 5 22:18 4 22 W
Gottne Gottne
19.09.20 3 : 2 ชนะ
Taftea Taftea
L
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
26.09.20 1 : 0 แพ้
Gottne Gottne
W
Friska Viljor Friska Viljor
03.10.20 2 : 3 ชนะ
Gottne Gottne
W
Gottne Gottne
10.10.20 3 : 0 ชนะ
Skelleftea Skelleftea
L
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
17.10.20 3 : 2 แพ้
Gottne Gottne
8 สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ 13 7 1 5 26:23 3 22 L
Ytterhogdals Ytterhogdals
19.09.20 3 : 0 แพ้
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
W
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
26.09.20 4 : 1 ชนะ
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
L
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
03.10.20 0 : 1 แพ้
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
L
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
10.10.20 3 : 1 แพ้
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
W
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
17.10.20 3 : 2 ชนะ
Gottne Gottne
9 Skelleftea Skelleftea 13 6 1 6 14:18 -4 19 W
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
18.09.20 0 : 1 ชนะ
Skelleftea Skelleftea
W
Skelleftea Skelleftea
26.09.20 2 : 0 ชนะ
IFK Ostersund IFK Ostersund
L
Skelleftea Skelleftea
04.10.20 3 : 4 แพ้
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
L
Gottne Gottne
10.10.20 3 : 0 แพ้
Skelleftea Skelleftea
W
Skelleftea Skelleftea
17.10.20 3 : 0 ชนะ
Ytterhogdals Ytterhogdals
10 นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค 13 5 3 5 18:28 -10 18 L
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
19.09.20 5 : 4 แพ้
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
W
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
26.09.20 1 : 0 ชนะ
Gottne Gottne
W
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
03.10.20 0 : 1 ชนะ
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
D
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
10.10.20 1 : 1 ดึง
Taftea Taftea
W
Umea IK Umea IK
17.10.20 1 : 2 ชนะ
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
11 Taftea Taftea 13 3 3 7 20:29 -9 12 L
Gottne Gottne
19.09.20 3 : 2 แพ้
Taftea Taftea
W
Taftea Taftea
26.09.20 3 : 2 ชนะ
Ytterhogdals Ytterhogdals
W
Umea IK Umea IK
03.10.20 0 : 1 ชนะ
Taftea Taftea
D
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
10.10.20 1 : 1 ดึง
Taftea Taftea
D
Taftea Taftea
17.10.20 1 : 1 ดึง
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
12 Sandviks Sandviks 13 2 2 9 9:24 -15 8 L
Sandviks Sandviks
19.09.20 0 : 1 แพ้
Bodens Bodens
L
Friska Viljor Friska Viljor
26.09.20 6 : 1 แพ้
Sandviks Sandviks
L
Sandviks Sandviks
03.10.20 0 : 2 แพ้
IFK Ostersund IFK Ostersund
D
Sandviks Sandviks
10.10.20 1 : 1 ดึง
Umea IK Umea IK
L
Pitea Pitea
17.10.20 4 : 0 แพ้
Sandviks Sandviks
13 Umea IK Umea IK 13 1 2 10 15:29 -14 5 L
Pitea Pitea
20.09.20 4 : 0 แพ้
Umea IK Umea IK
L
Umea IK Umea IK
25.09.20 0 : 1 แพ้
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
L
Umea IK Umea IK
03.10.20 0 : 1 แพ้
Taftea Taftea
D
Sandviks Sandviks
10.10.20 1 : 1 ดึง
Umea IK Umea IK
L
Umea IK Umea IK
17.10.20 1 : 2 แพ้
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
14 โมรอน บีเค โมรอน บีเค 13 1 0 12 9:37 -28 3 L
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
18.09.20 0 : 1 แพ้
Skelleftea Skelleftea
L
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
26.09.20 4 : 1 แพ้
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
L
Pitea Pitea
01.10.20 3 : 0 แพ้
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
L
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
10.10.20 0 : 3 แพ้
Bodens Bodens
L
Friska Viljor Friska Viljor
17.10.20 2 : 1 แพ้
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
Promotion
Promotion Playoffs
Relegation Playoffs
Relegation
แสดงมากขึ้น