ดิวิชัน 2, นอร์แลนด์
สวีเดน

ดิวิชัน 2, นอร์แลนด์

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
2nd Div, Norrland
1 สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ 3 3 0 0 10:3 7 9 D
Timra Timra
16.05.20 0 : 0 ดึง
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
W
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
14.06.20 5 : 3 ชนะ
Umea IK Umea IK
W
Taftea Taftea
27.06.20 0 : 3 ชนะ
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
W
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
08.08.20 2 : 0 ชนะ
Skelleftea Skelleftea
Friska Viljor
2 Friska Viljor Friska Viljor 3 3 0 0 8:2 6 9 D
Timra Timra
30.05.20 0 : 0 ดึง
Friska Viljor Friska Viljor
W
Friska Viljor Friska Viljor
14.06.20 5 : 1 ชนะ
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
W
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
27.06.20 0 : 1 ชนะ
Friska Viljor Friska Viljor
W
Taftea Taftea
08.08.20 1 : 2 ชนะ
Friska Viljor Friska Viljor
สโตดี้ ไอเอฟ
3 IFK Ostersund IFK Ostersund 3 3 0 0 8:4 4 9 W
IFK Ostersund IFK Ostersund
14.06.20 3 : 1 ชนะ
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
D
IFK Ostersund IFK Ostersund
28.06.20 0 : 0 ดึง
Timra Timra
W
Umea IK Umea IK
28.06.20 2 : 3 ชนะ
IFK Ostersund IFK Ostersund
W
Ytterhogdals Ytterhogdals
10.08.20 1 : 2 ชนะ
IFK Ostersund IFK Ostersund
Gottne
4 Pitea Pitea 3 2 1 0 8:6 2 7 D
Timra Timra
14.06.20 0 : 0 ดึง
Pitea Pitea
W
Pitea Pitea
14.06.20 2 : 1 ชนะ
Gottne Gottne
W
Ytterhogdals Ytterhogdals
28.06.20 2 : 3 ชนะ
Pitea Pitea
D
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
08.08.20 3 : 3 ดึง
Pitea Pitea
นอตวิเคนส์ ไอเค
5 Bodens Bodens 3 1 1 1 4:3 1 4 D
Bodens Bodens
06.06.20 0 : 0 ดึง
Timra Timra
W
Bodens Bodens
14.06.20 3 : 1 ชนะ
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
L
Gottne Gottne
27.06.20 1 : 0 แพ้
Bodens Bodens
D
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
10.08.20 1 : 1 ดึง
Bodens Bodens
Taftea
6 Gottne Gottne 3 1 1 1 2:2 -1 4 D
Timra Timra
18.04.20 0 : 0 ดึง
Gottne Gottne
L
Pitea Pitea
14.06.20 2 : 1 แพ้
Gottne Gottne
W
Gottne Gottne
27.06.20 1 : 0 ชนะ
Bodens Bodens
D
Gottne Gottne
08.08.20 0 : 0 ดึง
Sandviks Sandviks
IFK Ostersund
7 นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค 3 1 1 1 5:6 -1 4 D
Timra Timra
01.05.20 0 : 0 ดึง
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
L
Friska Viljor Friska Viljor
14.06.20 5 : 1 แพ้
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
W
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
29.06.20 3 : 0 ชนะ
Skelleftea Skelleftea
D
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
10.08.20 1 : 1 ดึง
Bodens Bodens
Pitea
8 โมรอน บีเค โมรอน บีเค 3 1 0 2 4:5 -1 3 D
Timra Timra
04.04.20 0 : 0 ดึง
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
L
IFK Ostersund IFK Ostersund
14.06.20 3 : 1 แพ้
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
W
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
18.06.20 2 : 0 ชนะ
Sandviks Sandviks
D
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
02.08.20 0 : 0 ดึง
Timra Timra
L
Umea IK Umea IK
08.08.20 2 : 1 แพ้
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
Ytterhogdals
9 Ytterhogdals Ytterhogdals 3 1 0 2 4:5 -1 3 D
Ytterhogdals Ytterhogdals
13.04.20 0 : 0 ดึง
Timra Timra
L
Ytterhogdals Ytterhogdals
28.06.20 2 : 3 แพ้
Pitea Pitea
D
Timra Timra
02.07.20 0 : 0 ดึง
Ytterhogdals Ytterhogdals
W
Sandviks Sandviks
01.08.20 0 : 1 ชนะ
Ytterhogdals Ytterhogdals
L
Ytterhogdals Ytterhogdals
10.08.20 1 : 2 แพ้
IFK Ostersund IFK Ostersund
โมรอน บีเค
10 Umea IK Umea IK 3 1 0 2 7:9 -2 3 L
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
14.06.20 5 : 3 แพ้
Umea IK Umea IK
D
Umea IK Umea IK
21.06.20 0 : 0 ดึง
Timra Timra
L
Umea IK Umea IK
28.06.20 2 : 3 แพ้
IFK Ostersund IFK Ostersund
W
Umea IK Umea IK
08.08.20 2 : 1 ชนะ
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
Skelleftea
11 ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ 3 0 1 2 4:7 -3 1 D
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
25.04.20 0 : 0 ดึง
Timra Timra
L
Bodens Bodens
14.06.20 3 : 1 แพ้
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
L
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
27.06.20 0 : 1 แพ้
Friska Viljor Friska Viljor
D
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่ ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
08.08.20 3 : 3 ดึง
Pitea Pitea
Timra
12 Sandviks Sandviks 3 0 1 2 0:3 -3 1 L
โมรอน บีเค โมรอน บีเค
18.06.20 2 : 0 แพ้
Sandviks Sandviks
L
Sandviks Sandviks
01.08.20 0 : 1 แพ้
Ytterhogdals Ytterhogdals
D
Gottne Gottne
08.08.20 0 : 0 ดึง
Sandviks Sandviks
ยูเมีย เอฟซี อะคาเดมี่
13 Taftea Taftea 3 0 1 2 2:6 -4 1 D
Taftea Taftea
09.05.20 0 : 0 ดึง
Timra Timra
D
Skelleftea Skelleftea
18.06.20 1 : 1 ดึง
Taftea Taftea
L
Taftea Taftea
27.06.20 0 : 3 แพ้
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
L
Taftea Taftea
08.08.20 1 : 2 แพ้
Friska Viljor Friska Viljor
Bodens
14 Skelleftea Skelleftea 3 0 1 2 1:6 -5 1 D
Skelleftea Skelleftea
23.05.20 0 : 0 ดึง
Timra Timra
D
Skelleftea Skelleftea
18.06.20 1 : 1 ดึง
Taftea Taftea
L
นอตวิเคนส์ ไอเค นอตวิเคนส์ ไอเค
29.06.20 3 : 0 แพ้
Skelleftea Skelleftea
L
สโตดี้ ไอเอฟ สโตดี้ ไอเอฟ
08.08.20 2 : 0 แพ้
Skelleftea Skelleftea
Umea IK
Promotion
Promotion Playoffs
Relegation Playoffs
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น