ดิวิชัน 2, โซดร้า สเวียแลนด์
สวีเดน

ดิวิชัน 2, โซดร้า สเวียแลนด์

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
2nd Div, Sodra Svealand
1 Tyreso FF Tyreso FF 2 2 0 0 7:3 4 6 W
Tyreso FF Tyreso FF
23.06.20 3 : 2 ชนะ
ฮัดดินจ์ อิฟ ฮัดดินจ์ อิฟ
W
ลายนิค ไอเค ลายนิค ไอเค
27.06.20 1 : 4 ชนะ
Tyreso FF Tyreso FF
อราไมสก้า ไซเรียนสก้า
2 แอสรีสคา เอฟเอฟ แอสรีสคา เอฟเอฟ 2 1 1 0 4:1 3 4 W
แอสรีสคา เอฟเอฟ แอสรีสคา เอฟเอฟ
14.06.20 4 : 1 ชนะ
เอดทีเวลี เอฟเอฟ เอดทีเวลี เอฟเอฟ
D
นิวรอซ เอฟซี นิวรอซ เอฟซี
27.06.20 0 : 0 ดึง
แอสรีสคา เอฟเอฟ แอสรีสคา เอฟเอฟ
ไอเอฟเค คัมล่า เอฟเค
3 โทรสา-วักน์ฮารัด เอสเค โทรสา-วักน์ฮารัด เอสเค 2 1 1 0 3:1 2 4 D
อัสคิลซ์ทูนา อัสคิลซ์ทูนา
14.06.20 1 : 1 ดึง
โทรสา-วักน์ฮารัด เอสเค โทรสา-วักน์ฮารัด เอสเค
W
โทรสา-วักน์ฮารัด เอสเค โทรสา-วักน์ฮารัด เอสเค
27.06.20 2 : 0 ชนะ
แอสซีริสคา อีฟ ไอ นอร์โคพิง แอสซีริสคา อีฟ ไอ นอร์โคพิง
เอฟซี กู๊ท
4 บีเค ฟอร์วาร์ด บีเค ฟอร์วาร์ด 2 1 1 0 5:4 1 4 W
บีเค ฟอร์วาร์ด บีเค ฟอร์วาร์ด
14.06.20 4 : 3 ชนะ
นิวรอซ เอฟซี นิวรอซ เอฟซี
D
อราไมสก้า ไซเรียนสก้า อราไมสก้า ไซเรียนสก้า
27.06.20 1 : 1 ดึง
บีเค ฟอร์วาร์ด บีเค ฟอร์วาร์ด
เอดทีเวลี เอฟเอฟ
5 อราไมสก้า ไซเรียนสก้า อราไมสก้า ไซเรียนสก้า 2 1 1 0 3:2 1 4 W
วาร์มโบลส์ เอฟซี วาร์มโบลส์ เอฟซี
14.06.20 1 : 2 ชนะ
อราไมสก้า ไซเรียนสก้า อราไมสก้า ไซเรียนสก้า
D
อราไมสก้า ไซเรียนสก้า อราไมสก้า ไซเรียนสก้า
27.06.20 1 : 1 ดึง
บีเค ฟอร์วาร์ด บีเค ฟอร์วาร์ด
Tyreso FF
6 อัสคิลซ์ทูนา อัสคิลซ์ทูนา 2 1 1 0 3:2 1 4 D
อัสคิลซ์ทูนา อัสคิลซ์ทูนา
14.06.20 1 : 1 ดึง
โทรสา-วักน์ฮารัด เอสเค โทรสา-วักน์ฮารัด เอสเค
W
เอฟซี กู๊ท เอฟซี กู๊ท
28.06.20 1 : 2 ชนะ
อัสคิลซ์ทูนา อัสคิลซ์ทูนา
ลายนิค ไอเค
7 เอดทีเวลี เอฟเอฟ เอดทีเวลี เอฟเอฟ 2 1 0 1 5:5 -3 3 L
แอสรีสคา เอฟเอฟ แอสรีสคา เอฟเอฟ
14.06.20 4 : 1 แพ้
เอดทีเวลี เอฟเอฟ เอดทีเวลี เอฟเอฟ
W
เอดทีเวลี เอฟเอฟ เอดทีเวลี เอฟเอฟ
27.06.20 4 : 1 ชนะ
ไอเอฟเค คัมล่า เอฟเค ไอเอฟเค คัมล่า เอฟเค
บีเค ฟอร์วาร์ด
8 วาร์มโบลส์ เอฟซี วาร์มโบลส์ เอฟซี 2 1 0 1 4:4 -1 3 L
วาร์มโบลส์ เอฟซี วาร์มโบลส์ เอฟซี
14.06.20 1 : 2 แพ้
อราไมสก้า ไซเรียนสก้า อราไมสก้า ไซเรียนสก้า
W
ฮัดดินจ์ อิฟ ฮัดดินจ์ อิฟ
27.06.20 2 : 3 ชนะ
วาร์มโบลส์ เอฟซี วาร์มโบลส์ เอฟซี
นิวรอซ เอฟซี
9 แอสซีริสคา อีฟ ไอ นอร์โคพิง แอสซีริสคา อีฟ ไอ นอร์โคพิง 2 1 0 1 1:2 -1 3 W
แอสซีริสคา อีฟ ไอ นอร์โคพิง แอสซีริสคา อีฟ ไอ นอร์โคพิง
14.06.20 1 : 0 ชนะ
ลายนิค ไอเค ลายนิค ไอเค
L
โทรสา-วักน์ฮารัด เอสเค โทรสา-วักน์ฮารัด เอสเค
27.06.20 2 : 0 แพ้
แอสซีริสคา อีฟ ไอ นอร์โคพิง แอสซีริสคา อีฟ ไอ นอร์โคพิง
ฮัดดินจ์ อิฟ
10 ไอเอฟเค คัมล่า เอฟเค ไอเอฟเค คัมล่า เอฟเค 2 1 0 1 3:5 -2 3 W
ไอเอฟเค คัมล่า เอฟเค ไอเอฟเค คัมล่า เอฟเค
14.06.20 2 : 1 ชนะ
เอฟซี กู๊ท เอฟซี กู๊ท
L
เอดทีเวลี เอฟเอฟ เอดทีเวลี เอฟเอฟ
27.06.20 4 : 1 แพ้
ไอเอฟเค คัมล่า เอฟเค ไอเอฟเค คัมล่า เอฟเค
แอสรีสคา เอฟเอฟ
11 นิวรอซ เอฟซี นิวรอซ เอฟซี 2 0 1 1 3:4 -1 1 L
บีเค ฟอร์วาร์ด บีเค ฟอร์วาร์ด
14.06.20 4 : 3 แพ้
นิวรอซ เอฟซี นิวรอซ เอฟซี
D
นิวรอซ เอฟซี นิวรอซ เอฟซี
27.06.20 0 : 0 ดึง
แอสรีสคา เอฟเอฟ แอสรีสคา เอฟเอฟ
วาร์มโบลส์ เอฟซี
12 ฮัดดินจ์ อิฟ ฮัดดินจ์ อิฟ 2 0 0 2 4:6 -2 0 L
Tyreso FF Tyreso FF
23.06.20 3 : 2 แพ้
ฮัดดินจ์ อิฟ ฮัดดินจ์ อิฟ
L
ฮัดดินจ์ อิฟ ฮัดดินจ์ อิฟ
27.06.20 2 : 3 แพ้
วาร์มโบลส์ เอฟซี วาร์มโบลส์ เอฟซี
แอสซีริสคา อีฟ ไอ นอร์โคพิง
13 เอฟซี กู๊ท เอฟซี กู๊ท 2 0 0 2 2:4 -2 0 L
ไอเอฟเค คัมล่า เอฟเค ไอเอฟเค คัมล่า เอฟเค
14.06.20 2 : 1 แพ้
เอฟซี กู๊ท เอฟซี กู๊ท
L
เอฟซี กู๊ท เอฟซี กู๊ท
28.06.20 1 : 2 แพ้
อัสคิลซ์ทูนา อัสคิลซ์ทูนา
โทรสา-วักน์ฮารัด เอสเค
14 ลายนิค ไอเค ลายนิค ไอเค 2 0 0 2 1:5 -4 0 L
แอสซีริสคา อีฟ ไอ นอร์โคพิง แอสซีริสคา อีฟ ไอ นอร์โคพิง
14.06.20 1 : 0 แพ้
ลายนิค ไอเค ลายนิค ไอเค
L
ลายนิค ไอเค ลายนิค ไอเค
27.06.20 1 : 4 แพ้
Tyreso FF Tyreso FF
อัสคิลซ์ทูนา
Promotion
Promotion Playoffs
Relegation Playoffs
Relegation
แสดงมากขึ้น

แสดงมากขึ้น