ดิวิชัน 2, วาสตร้า โกตาแลนด์
สวีเดน

ดิวิชัน 2, วาสตร้า โกตาแลนด์

เลือกฤดูกาล:
จุดยืน
# ทีม G W D L G GD PT แบบฟอร์ม ต่อไป
2nd Div, Vastra Gotaland
1 IFK Malmo IFK Malmo 13 9 2 2 25:7 18 29 W
ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล
19.09.20 0 : 1 ชนะ
IFK Malmo IFK Malmo
W
IFK Malmo IFK Malmo
26.09.20 7 : 0 ชนะ
Assyriska BK Assyriska BK
W
IFK Malmo IFK Malmo
03.10.20 2 : 0 ชนะ
BK Olympic BK Olympic
D
Halmia Halmia
10.10.20 1 : 1 ดึง
IFK Malmo IFK Malmo
W
IFK Malmo IFK Malmo
18.10.20 2 : 1 ชนะ
วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค
2 Vastra Frolunda Vastra Frolunda 13 8 3 2 31:14 17 27 W
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
19.09.20 5 : 1 ชนะ
Vinbergs Vinbergs
W
Eslovs BK Eslovs BK
26.09.20 1 : 2 ชนะ
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
W
Halmia Halmia
03.10.20 1 : 2 ชนะ
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
D
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
10.10.20 3 : 3 ดึง
ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล
W
Ullareds Ullareds
18.10.20 1 : 3 ชนะ
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
3 Angelholms Angelholms 13 8 2 3 20:9 11 26 W
Angelholms Angelholms
19.09.20 1 : 0 ชนะ
Rosengard Rosengard
W
BK Olympic BK Olympic
26.09.20 0 : 1 ชนะ
Angelholms Angelholms
W
Ullareds Ullareds
03.10.20 0 : 2 ชนะ
Angelholms Angelholms
D
Angelholms Angelholms
10.10.20 1 : 1 ดึง
Vinbergs Vinbergs
L
Eslovs BK Eslovs BK
18.10.20 2 : 1 แพ้
Angelholms Angelholms
4 วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค 13 6 3 4 28:23 5 21 L
Assyriska BK Assyriska BK
18.09.20 3 : 1 แพ้
วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค
W
วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค
25.09.20 3 : 1 ชนะ
Onsala BK Onsala BK
W
Rosengard Rosengard
03.10.20 1 : 2 ชนะ
วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค
W
วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค
11.10.20 4 : 2 ชนะ
BK Olympic BK Olympic
L
IFK Malmo IFK Malmo
18.10.20 2 : 1 แพ้
วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค
5 Vinbergs Vinbergs 13 5 3 5 22:25 -3 18 L
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
19.09.20 5 : 1 แพ้
Vinbergs Vinbergs
D
Vinbergs Vinbergs
26.09.20 1 : 1 ดึง
Halmia Halmia
W
Vinbergs Vinbergs
03.10.20 2 : 1 ชนะ
Onsala BK Onsala BK
D
Angelholms Angelholms
10.10.20 1 : 1 ดึง
Vinbergs Vinbergs
L
Vinbergs Vinbergs
18.10.20 2 : 3 แพ้
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
6 Rosengard Rosengard 13 4 5 4 23:21 2 17 L
Angelholms Angelholms
19.09.20 1 : 0 แพ้
Rosengard Rosengard
W
Rosengard Rosengard
26.09.20 3 : 1 ชนะ
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
L
Rosengard Rosengard
03.10.20 1 : 2 แพ้
วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค
L
Assyriska BK Assyriska BK
10.10.20 3 : 1 แพ้
Rosengard Rosengard
W
Rosengard Rosengard
18.10.20 6 : 3 ชนะ
Onsala BK Onsala BK
7 BK Olympic BK Olympic 13 5 2 6 21:20 1 17 D
Onsala BK Onsala BK
19.09.20 2 : 2 ดึง
BK Olympic BK Olympic
L
BK Olympic BK Olympic
26.09.20 0 : 1 แพ้
Angelholms Angelholms
L
IFK Malmo IFK Malmo
03.10.20 2 : 0 แพ้
BK Olympic BK Olympic
L
วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค
11.10.20 4 : 2 แพ้
BK Olympic BK Olympic
W
BK Olympic BK Olympic
18.10.20 4 : 1 ชนะ
Assyriska BK Assyriska BK
8 Onsala BK Onsala BK 13 5 2 6 27:29 -2 17 D
Onsala BK Onsala BK
19.09.20 2 : 2 ดึง
BK Olympic BK Olympic
L
วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค
25.09.20 3 : 1 แพ้
Onsala BK Onsala BK
L
Vinbergs Vinbergs
03.10.20 2 : 1 แพ้
Onsala BK Onsala BK
W
Onsala BK Onsala BK
10.10.20 3 : 2 ชนะ
Eslovs BK Eslovs BK
L
Rosengard Rosengard
18.10.20 6 : 3 แพ้
Onsala BK Onsala BK
9 Assyriska BK Assyriska BK 13 5 1 7 20:33 -13 16 W
Assyriska BK Assyriska BK
18.09.20 3 : 1 ชนะ
วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค วาร์เบิร์กส จีไอเอฟ เอฟเค
L
IFK Malmo IFK Malmo
26.09.20 7 : 0 แพ้
Assyriska BK Assyriska BK
D
Eslovs BK Eslovs BK
03.10.20 1 : 1 ดึง
Assyriska BK Assyriska BK
W
Assyriska BK Assyriska BK
10.10.20 3 : 1 ชนะ
Rosengard Rosengard
L
BK Olympic BK Olympic
18.10.20 4 : 1 แพ้
Assyriska BK Assyriska BK
10 Ullareds Ullareds 13 5 0 8 16:25 -9 15 W
Halmia Halmia
20.09.20 0 : 2 ชนะ
Ullareds Ullareds
W
Ullareds Ullareds
26.09.20 2 : 1 ชนะ
ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล
L
Ullareds Ullareds
03.10.20 0 : 2 แพ้
Angelholms Angelholms
L
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
11.10.20 6 : 1 แพ้
Ullareds Ullareds
L
Ullareds Ullareds
18.10.20 1 : 3 แพ้
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
11 Eslovs BK Eslovs BK 13 4 3 6 20:30 -10 15 L
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
20.09.20 3 : 0 แพ้
Eslovs BK Eslovs BK
L
Eslovs BK Eslovs BK
26.09.20 1 : 2 แพ้
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
D
Eslovs BK Eslovs BK
03.10.20 1 : 1 ดึง
Assyriska BK Assyriska BK
L
Onsala BK Onsala BK
10.10.20 3 : 2 แพ้
Eslovs BK Eslovs BK
W
Eslovs BK Eslovs BK
18.10.20 2 : 1 ชนะ
Angelholms Angelholms
12 KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik 13 5 0 8 22:34 -12 15 W
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
20.09.20 3 : 0 ชนะ
Eslovs BK Eslovs BK
L
Rosengard Rosengard
26.09.20 3 : 1 แพ้
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
L
ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล
03.10.20 3 : 0 แพ้
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
W
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
11.10.20 6 : 1 ชนะ
Ullareds Ullareds
W
Vinbergs Vinbergs
18.10.20 2 : 3 ชนะ
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
13 Halmia Halmia 13 2 6 5 18:21 -3 12 L
Halmia Halmia
20.09.20 0 : 2 แพ้
Ullareds Ullareds
D
Vinbergs Vinbergs
26.09.20 1 : 1 ดึง
Halmia Halmia
L
Halmia Halmia
03.10.20 1 : 2 แพ้
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
D
Halmia Halmia
10.10.20 1 : 1 ดึง
IFK Malmo IFK Malmo
L
ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล
18.10.20 2 : 1 แพ้
Halmia Halmia
14 ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล 13 3 2 8 16:18 -2 11 L
ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล
19.09.20 0 : 1 แพ้
IFK Malmo IFK Malmo
L
Ullareds Ullareds
26.09.20 2 : 1 แพ้
ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล
W
ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล
03.10.20 3 : 0 ชนะ
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
D
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
10.10.20 3 : 3 ดึง
ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล
W
ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล ไอเอฟ ลิมฮาล์ม บังเกโฟล
18.10.20 2 : 1 ชนะ
Halmia Halmia
Promotion
Promotion Playoffs
Relegation Playoffs
Relegation
แสดงมากขึ้น